BULOMBORA – KIGOMA

 

VIJANA MUJIBU WA SHERIA KWENDA BUROMBOLA-KIGOMA

S/No MKOA NAMBA YA SHULE JINA LA SHULE JINSI JINA
1 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ABEL FRANCIS NGUGI
2 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR ALLY
3 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ADECK MUGANDA
4 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M AIGIDIUS A RUGAKINGILA
5 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ALEX T KAYOMBO
6 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ALLEN WILLIAM BURRA
7 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ALUMBWAGE LUHANGANO MCHILO
8 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M ABEL EDMUNDI MBEYA
9 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M ALBERT ADILI
10 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M ALLAN E MAYUNGA
11 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M ALPHONCE P GABRIEL
12 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ALECK B JULIUS
13 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F AGNESS ABRAHAM
14 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F AMNEY A ALLY
15 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F ADELAIDA RICHARD KWAI
16 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F AMINA S YUSUFU
17 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F ANITHA JOHN WEREMA
18 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F ANNA ELIATOSHA MINJA
19 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M ABDULATIF ALLY NKYERA
20 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M ADILI ABEDI
21 ARUSHA S0303 ARUSHA-MERU SECONDARY SCHOOL F AMANDA RICHARD
22 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F ANITHER J MMASY
23 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F ANNA JUSTIN MARANYA
24 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M AMANI ELIASI
25 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F AIKANDE S MURO
26 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M ALLY JANUARY DANGAT
27 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M AMAN H MINJA
28 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ABDALAH JAFARI
29 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ABDALLAHMOHAMED KHOTYA
30 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ABDALLAHOMARY MABADA
31 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ABISHAIBENDA NKIKO
32 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ADAM AMIRI
33 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ADAM CHILONGOLA
34 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ADAM T MOHAMED
35 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M AGANYILA NTIMBA
36 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M AGASTO NGUMBA
37 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M AKIDA RAMADHANI
38 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ALEX NICODEMUS
39 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ALEXANDERMOHE JOHN
40 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ALEXANDRY K EFREM
41 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ALLEN ISHENGOMA
42 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ALLEN MWANGA
43 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ALLEN W LYIMO
44 ARUSHA S0454 ST.JOSEPH NGARENARO SEC. SCHOOL F ANNA J NASSARY
45 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F AGNESS REMIJI
46 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F AISHA KIREMERA
47 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F ALEM KENNETHLLOYD EDWARDS
48 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F ANGELINA JOSEPH AUGUSTINO
49 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F ANGELINA L WILLIAM
50 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F ANITHA P CHAMI
51 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F ANNA M JOHN
52 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM CHARLES NATHANAEL
53 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR A HAMZA
54 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ALBERT A LEMA
55 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ALEX JINASA
56 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ALEX YUVENALY MURESA
57 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ALFRED E MAZEZE
58 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ALLY SEKIETE MMBAGA
59 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ALOYSIUS ALPHONCE BALINA
60 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ALVAN FREDRICK MPINGA
61 ARUSHA S0632 BONDENI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH A HAMIS
62 ARUSHA S0632 BONDENI SECONDARY SCHOOL M ALLY NUHU ALLY
63 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F AFRA ROBERT
64 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F AGRIPINA DAMASI CHRISTOGONI
65 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F AMINA SAIDI JUMA
66 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F ANETH T CALIST
67 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ABRAMU MIBARAKA
68 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI HASSAN
69 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ADERICK BENJAMIN
70 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ALEX JONAS
71 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ALEX C MICHAEL
72 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ALEX JOHN MASUMBIGANA
73 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ALLY ABDULU RAMADHANI
74 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ALLY HAMISI MLACHA
75 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ALOYCE LAURENT MADEBE
76 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M ALEN S MANYIKA
77 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M ALEX N HOTAY
78 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL F ANGELA JOSEPH MLATIE
79 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F AGNES H MUNA
80 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F AGNESS JOHN MEDUKENYA
81 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F AGNESS MOTO LUGOBI
82 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F ANGELINA CHARLES TARIMO
83 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ISSA
84 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SAIDI
85 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH YUSUFU
86 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ABDUL BASIT KHAMIS ALLY
87 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ABDULKARIM OMARY MZEE
88 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ADAMU MAULIDI SAIDI
89 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ADINANI S MROPE
90 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ALEX EXAVERY
91 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ALEX BUNDALA CYPRIAN
92 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ALFA JOHN SASU
93 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ALFRED GEBO
94 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ALFRED MUSSA
95 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ALLY LUMALIZA
96 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ALLY MNUGWA
97 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ALLY HAMIDU IBRAHIM
98 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE MAIBA
99 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M AMANDUSI NICOLAUS LUHAZI
100 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SHAIBU
101 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI IBRAHIM
102 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ADOLAR NDIBALEMA
103 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER TUNGARAZA
104 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ALISTIDES LEOPORD
105 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ALOYCE E MWOJA
106 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ALPHAXSADY MICHAEL
107 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M AMANI BATENGA
108 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS’ SECONDARY SCHOOL M ABDUL AZIZ HAMAD CHILALA
109 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS’ SECONDARY SCHOOL M ABDUL KHALIFA KAITA
110 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS’ SECONDARY SCHOOL M ABDULHALIM HAFIDH MASOUD
111 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS’ SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZACK RASHID KAPWANI
112 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS’ SECONDARY SCHOOL M AHMED SHAMSI VUAI
113 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F AGNES JOHN
114 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F AMINA ABDUL
115 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F AMINA MBARAKA
116 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F AMINA MSAKATI
117 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F AMINA OMARY
118 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F AMINA ABDALLAH MASSAWE
119 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F ANGEL KAJELELO
120 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F ANGEL RASHAN MDEE
121 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F ANGELINA LD CHEYO
122 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F ANJELISTER GABRIEL KWIRINI
123 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F AISHA MUSSA
124 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA OSWALD
125 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F ANETH STEPHANO
126 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F ANGELA SIMTENGU
127 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F AIKA M PETER
128 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F AMINA S MAKUNGANYA
129 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F ANIPENDA MAHENGE
130 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F ANNA KATO
131 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F ANNA J ALLADIN
132 DAR ES SALAAM S0298 FEZA GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F AISHA A MNJOVU
133 DAR ES SALAAM S0298 FEZA GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F AMINA HAMISI MJILI
134 DAR ES SALAAM S0298 FEZA GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F AMINA R SAID
135 DAR ES SALAAM S0298 FEZA GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F ANCILA MAGNUS ULUNGI
136 DAR ES SALAAM S0298 FEZA GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F ANGEL VALENTINE CHAMBO
137 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F AISHA A MLAWA
138 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F AMINA KISESA
139 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH KHALIDI
140 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH R TEN
141 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ABDUL MASHAKA
142 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ABDUL M ALLY
143 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR M NJAMA
144 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ADAM SUDI KILEGEZA
145 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ADAM YUSUPH ALLY
146 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M AGGREY ALBERT MABULA
147 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ALETELIUS NDUNGURU
148 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ALLY SALEHE
149 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ALLY ADAM MSHANA
150 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ALLY M ALLY
151 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ALOYCE MBONDE
152 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ALOYCE PIUS FUSSI
153 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ALUTE ABRAHMAN KIDAMUI
154 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F ANITA JOHN BULINDI
155 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH NATEPE
156 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M AHMED FARIDI AHMED
157 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M ALI AZIM BHALLOO
158 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M ALI HASSAN KHATAU
159 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F ADELA BONIPHACE
160 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F AGUSTINA S KITORO
161 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F AMINA SHABANI
162 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F AMINA SHAMSI
163 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F AMINA A HASAN
164 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F AMINA SHAIBU AUSI
165 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH RAJABU
166 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH RAMADHANI
167 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SALIMU
168 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SELEMANI MLOMBO
169 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH YUSUPH MOHAMED
170 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABDUL HASSAN
171 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABDULHAFIDH R DACHI
172 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABDULHALIM D GULAM
173 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZAK NURDIN
174 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABDULSSAMAD H MOHAMED
175 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABEL HARAN EDMUND
176 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM ALEXANDER MANYERERE
177 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR A MUSHARABA
178 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR SHABANI JUMA
179 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARY ABDALLAH
180 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ADAM CHUWA
181 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ADAM HAMISI
182 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ADAM RAHIM USANGA
183 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ADINANI SAID JUMA
184 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ADON E MUNDO
185 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ADRIAN TARIMO HENDRY
186 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M AHMEDY MOHAMED
187 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M AIDAN AMOS MATARUKE
188 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M AIVAN MTAKA
189 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ALFRED L NGIDO
190 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ALISEN MAJJA
191 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ALISON GILBERT UKANI
192 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ALLAN DANIEL MASHUKE
193 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ALLY MRISHO
194 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ALLY TWAHA ATHUMAN
195 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE B JOSEPH
196 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M AMANI EDWARD
197 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M AMANI STANLEY
198 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F AISHA ALLY
199 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY M ABDALLAH HAMED MOHAMED
200 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY M ABDULTWALIB SALIM KHAMIS
201 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY M ABUBAKAR I MTUWA
202 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY M ALIABID KHIMJI
203 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY M ALIHUSSEIN JAMALEE
204 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY M ALIMOHAMED MUSSA
205 DAR ES SALAAM S0438 MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY M ABDUL SHABANI
206 DAR ES SALAAM S0438 MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY M ABDULHAFIDHI HYDAR
207 DAR ES SALAAM S0438 MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY M ABUBAKARI OMARI OMARI
208 DAR ES SALAAM S0438 MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY M ALI KHAMIS MOH’D
209 DAR ES SALAAM S0493 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M ABDULWAHID S HAMDAN
210 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F AGATHA A MADUKE
211 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F ALICE ALINDA
212 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F AMINA M MWIKALO
213 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA FRANCIS
214 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F ANNETH A MARIKI
215 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SAIDI
216 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SELEMANI
217 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH A YUSUPH
218 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ABDUL M PAZI
219 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ABDULBAKI MWALIM HAJI
220 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ABDULHAKIM D KAGYA
221 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ABDUL-RAHMAN SHAMTE
222 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMANI A KIGOMBA
223 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ABU K RAMADHANI
224 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI SHAIBU
225 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARY M OMARY
226 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ABUU MKUNGA
227 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ABUU S MBENA
228 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ADAM GODSON
229 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ADAMU ADAM ABDU
230 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M AHMAD YUSUF AHMAD
231 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M AHMADA KUBA MBOGA
232 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M AHMADI B MAJUMBA
233 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ALI S HAMADI
234 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ALLEN C MWAKILATU
235 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ALLY JUMA MASENZA
236 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ALLY M MAKOJA
237 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ALLY SHABANI MOHAMEDI
238 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ALLY TWALIBU ALLY
239 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ALLY Y ALLY
240 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ALOYCE ROBERT MAFURU
241 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL F AGNES MBILINYI
242 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL F AGNESS CHARLES MDOE
243 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL F AGRINA REGINALD DANDA
244 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL F AHLAM SAEED ALI
245 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL F AILEEN KAZULUNGA MAKENE
246 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL F ALICE E MWAKABULI
247 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL F AMY F MARO
248 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL F ANNA ADELITUS MGAO
249 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL F ANUSIATA INNOCENT HAULE
250 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M ABDULHAMID YAHYA
251 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM MILANDU
252 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M AIDANUS ANTHONY
253 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M ALBERT M KILEO
254 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M ALLAN G MUSHI
255 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M ALLY HARUNA
256 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M ALPHA ALPHONCE ASSEY
257 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL F ADELA J KAJUNA
258 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M ALOYCE MKANGARA LUZENZA
259 DAR ES SALAAM S0622 KUNDUCHI GIRLS ISLAMIC HIGH SCHOOL F AMINA ADAM MATITU
260 DAR ES SALAAM S0622 KUNDUCHI GIRLS ISLAMIC HIGH SCHOOL F AMINA H KISSIWA
261 DAR ES SALAAM S0622 KUNDUCHI GIRLS ISLAMIC HIGH SCHOOL F AMINA KHAMISI ALLY
262 DAR ES SALAAM S0645 VITUKA SECONDARY SCHOOL M ALLAN JOHN
263 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F AMINA HAMID ABDI
264 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F AMINA RASHID MUNIS
265 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F AMRIYA A MOHAMED
266 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M ABASS SWALEH MUTAGURWA
267 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M ABDUL AZIZ TWAHA SULEIMAN
268 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M ABDUL-AZIZ HUSSEIN PILLY
269 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M ABDULKARIM SADICK
270 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M ADILI M MBARUKU
271 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M ALI HAROUB ALI
272 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M ALLY RAMADHAN MNAMILA
273 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL F ANESS ANDERSON MNYEKE
274 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL F ANETH J USSIRI
275 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M ALEX B MWAMPANGALE
276 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M ALEX GAIRIGI RANGE
277 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M ALLEX DEUS MASHAKA
278 DAR ES SALAAM S0738 RIDHWAA SEMINARY F AJIMINA HASSAN
279 DAR ES SALAAM S0738 RIDHWAA SEMINARY M ABDUL HASSAN
280 DAR ES SALAAM S0738 RIDHWAA SEMINARY M ABUU-BAKAR M SIMAI
281 DAR ES SALAAM S0738 RIDHWAA SEMINARY M ALI H MMANGA
282 DAR ES SALAAM S0738 RIDHWAA SEMINARY M ALLY F MSUGUTA
283 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL F ANNA JAMES MGHASE
284 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL F ANNULA JACOB ZAMBETAKIS
285 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH YUSUPH
286 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M ABDI IDDI
287 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M ALFRED J SEMBUYAGE
288 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F AGNES BALTAZAR MALYA
289 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F AGNESS BARLTAZAR NSELLE
290 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F ALICIA W KAHUMUZA
291 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F ANUSIATA CONSTANTINE KIMARIO
292 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARY ALLY MKASA
293 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M AIDAN L SUNDAY
294 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M ALBERT BAISI JOSEPH
295 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M ALFRED OBEID LAIZER
296 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F ADELINA KAMALA
297 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F AGATHA MSILA
298 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F AMALA AGGREY KASANO
299 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F ANETH ROBERT
300 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F ANGELA OGOCHE
301 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F ANNA ALFREDY SHAO
302 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F ANNA N MAPUNDA
303 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH M NASSORO
304 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ABDULKARIM MAGOMELO
305 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ABSALOM MWAIKENDA
306 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ADELICK KALEMERA
307 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M AIDAN JOHN KABUDI
308 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ALLY JUMAA
309 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ALLY MASSOUD HAMADI
310 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ALOYCE P NDAYANSE
311 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M AMANI BENSON
312 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F ANETH RICHARD
313 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ABDALHAMAD HARITH
314 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ABDALLAH HASSAN
315 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ABDALLAH SELEMAN MAGANA
316 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ABDUL S MTAMILA
317 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ABDULKARIM JUMA
318 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ABDUTWALIB UTALI MOHAMED
319 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ABEDNEGO NDUNGURU
320 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ABRAHAM ADALBETH SHIRIMA
321 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ABUBAKAR MOHAMEDI OMAR
322 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ABUU OMARY
323 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ADAM ABDALLAH
324 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ADAM MAKAMBA MBOGO
325 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M AGUSTINO N NAKEMBETWA
326 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M AKIDA SALIM
327 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M AKRAB F KIMARO
328 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ALAWI SAID ALAWI
329 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ALEX L SEBARUA
330 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ALFALIS MICKIDADI
331 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ALFRED JULIUS
332 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ALJABRI JUMA MWALIKO
333 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ALLEN SIMON
334 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ALLEY GAMBA
335 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ALLY A MHAWI
336 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ALLY ABDALLAH NASSORO
337 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ALLY JUMANNE CHOBANGA
338 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ALLY M MANYAMA
339 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ALLY S LIPENDELE
340 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ALMAS ISMAIL
341 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ALPHONCE CHOKERA
342 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M AMAN BENSON
343 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M AMAN KHAMISI RAMADHANI
344 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M AMANI TEMU
345 DAR ES SALAAM S1011 CHANG’OMBE SECONDARY SCHOOL F AGNES LEONARD
346 DAR ES SALAAM S1011 CHANG’OMBE SECONDARY SCHOOL F ANET MOSES
347 DAR ES SALAAM S1011 CHANG’OMBE SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH H MUSA
348 DAR ES SALAAM S1011 CHANG’OMBE SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM ABADY MOHAMED
349 DAR ES SALAAM S1011 CHANG’OMBE SECONDARY SCHOOL M ALLY KOJOKOJO
350 DAR ES SALAAM S1072 KAMENE SECONDARY SCHOOL F AGNES MUTALEMWA
351 DAR ES SALAAM S1072 KAMENE SECONDARY SCHOOL F AMINA HASHIM HEMED
352 DAR ES SALAAM S1072 KAMENE SECONDARY SCHOOL F ANNAMARIA MCHAU
353 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F ADELAIDE MICHAEL MFILINGE
354 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F AGNES KAYANDA FRANCIS
355 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F ALMA A DODO
356 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F ANAMARIA M NARISIS
357 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL F ALICIA FESTO
358 DAR ES SALAAM S1888 PATRICK MISSION SECONDARY SCHOOL F ANNASTAZIA MISAKA
359 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F ADREDA MUSSA NDORERO
360 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F AISHA MOHAMED MAGANGA
361 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F AISHA OMARY MWIJUMA
362 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F ALPHONCENER P LUCAS
363 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F AMINA RAMADHANI MUYA
364 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F ANCILA DAUDI KAYANGE
365 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F ANETH KAMUNDI
366 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F ANETH A MWANGA
367 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F ANITHA F MOSHI
368 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F ANNETH H VEGULA
369 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F ANGELA CASMIRY LUJEGI
370 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F ANNA PETER SEMIONO
371 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F ANNETH WILLY URIO
372 DAR ES SALAAM S2673 RAIDA SECONDARY SCHOOL F ANITHA A BOAZ
373 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F ADVERA BISHANGA
374 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F AGNES MATHIAS
375 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F AGNESS JOSIA NGUKU
376 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F ALEXINA FRANCIS MAYILA
377 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F ALICE CYPRIAN MALIMA
378 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F ANGELINE S RWEYEMAMU
379 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F ANNA DENIS SANGEU
380 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F ANNE VENERANDA J LYIMO
381 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F ANNETH ELLY NYAKUNGA
382 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MOHAMED
383 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH RAMADHAN
384 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH IBRAHIM RASHID
385 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM WILLIAM MASINGA
386 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ADAM ROGATH TAIRO
387 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ADRIANO CHARLES LUCAS
388 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ALDO JAILOSI LUHWAGO
389 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ALEX ELIAS
390 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ALEX FESTO MGOMBA
391 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ALEX WILBERT MTANA
392 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ALFRED MAZIKU JAMES
393 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ALINWILA AMOSI
394 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ALLY Z MACHALE
395 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ALOYCE JONAS
396 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ALOYCE SALVATORY MARANDU
397 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ALPHA LAMEKI DANIEL
398 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F ALOYCEA ALOYCE BRENDAN
399 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M ABASI ABDALAH MSELEMU
400 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M ADAM JOSEPH
401 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M AGUSTINO GIBUNGERI
402 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M ALI JUMANNE HAMISI
403 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M ALLI SHABAN SALIMU
404 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M ALLY BENARD KITUNDU
405 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M ALOYCE A MIHO
406 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY F AGNES SUNGURA MNZAVA
407 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY F ANNA E MSUYA
408 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY M AHOBOKILE MWANGUNGULU FRANK
409 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F ADELAIDE ISSAYA MWASYOGHE
410 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F AISHA YUSUPH SENGA
411 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F AMALIA BONIFACE
412 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F AMINA JUMA
413 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F ANNA ELIAS MWIRU
414 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F ANNAFURAHA R SHIRIMA
415 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELINA THADEI MALLYA
416 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGRIDES G SEMEI
417 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AISHA SANDE SALUM
418 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ALPHONSINA STANSLAUS
419 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMINA SHOMARI
420 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMINA DANIEL MDIMI
421 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMINA L MWELU
422 DODOMA S0256 HURUMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ALFONSIA A NYAMBUYA
423 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F AGNESS GUNDA
424 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F ALU MURO
425 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F ANNA STIVIN NITWA
426 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F ANNASIA RUMISHAELI
427 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ATHUMANI RAMADHANI
428 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL M ABDULKARIM ISSA RAMADHANI
429 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL M AIZACK LAMECK NGILIULE
430 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL M ALEX AUGUSTINO MUTAYOBA
431 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL F AGNES J MARWA
432 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL F AGRICOLA JALADI LUCAS
433 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL F ALODIA RWECHUNGURA
434 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL F AMINA YAHAYA ALLY
435 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL F ANGEL GODWIN MBWAMBO
436 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ABBASI K KHAN
437 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH BAKARI HASSANI
438 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ABDURAHMAN A DAFET
439 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ABUU KILALO SALUM
440 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M AHMED A KHALFANI
441 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ALFREDY BUKUKU
442 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ALLY S MLULA
443 DODOMA S0804 MVUMI SECONDARY SCHOOL F AGATHA WILLIAM MLEMAMBI
444 DODOMA S0804 MVUMI SECONDARY SCHOOL F AIDA A MGINA
445 DODOMA S0804 MVUMI SECONDARY SCHOOL M ADAM YUDITH MWALUKO
446 DODOMA S0804 MVUMI SECONDARY SCHOOL M ALBERT RICHARD NYAMANGA
447 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ALLY YUSUPH
448 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M ADELIUS ALMACHIUS
449 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M ABDON BONIFACE
450 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M ABEL ZEBEDAYO
451 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M ADON POWE
452 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M AIDAN D HHINTAY
453 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M AKRAN CHARLES
454 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M ALEX MZUNGU
455 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M ALEX YUSUPH PROSPER
456 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER ANATORY MAZENGO
457 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M ALISTIDES DOMINICK
458 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M ALLEN PHILLIP TELEMALA
459 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M ALLY BAKARI
460 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M ALLY RAMADHAN BANANA
461 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M AMANI SIMON
462 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M ABEL MAYALA IHELELE
463 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M ADAM KHAMIS
464 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M AFIDHU MSWADIKU
465 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M ALEN SIMON
466 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M ALBERT KWAZIWA
467 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M ALCADO A JOHN
468 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M ALFRED MESHUKO LOISHIYE
469 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE JACKSON RICHARD
470 GEITA S2178 GOLDEN RIDGE SECONDARY SCHOOL F ANGEL AUGUSTINE NYAMBITA
471 GEITA S4535 JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F ADIJA ALLY SAIDI
472 GEITA S4535 JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F AGNESS LUKANYANGA
473 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F AGNES JULIUS SHIMULA
474 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F ANETH EGNO MPETE
475 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F ANGELINA E WAYOTILE
476 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F ANITHA KALINGA
477 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F ANITHA GREGORY DALLU
478 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDUL SHOMARI
479 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABEL EPHRAIM
480 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABEL JOSEPH KYANDO
481 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM ANANGISYE
482 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABRAHAMANI JUMA HUSSEN
483 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ADILI MALWA
484 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ADRIAN MILANDU
485 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AGREY JOSEPH CHOGGA
486 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AIVO KAFYULILO
487 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALBERT KASSIM KALYOI
488 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALEX S NDUNGURU
489 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALFA IDDI NYUDA
490 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALPHA SANGA
491 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE A YAGUNGA
492 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AMANI STEPHEN
493 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M ADINAN S JUMANNE
494 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M ALLY AKIDA MKAWA
495 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M ALVIN ANDREA JUAE
496 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ABDUL MAKINA
497 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ABEL MESHACK GEORGE
498 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ADAM MADENI
499 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ADAM FRANCIS ZUBERI
500 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M AGAPE LABANI
501 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M AGNERIUS C MAJOGO
502 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M AHADI PETER
503 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ALBERT KHALIDY MGOMBAWATU
504 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ALBERTO MOFUGA
505 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ALDOALPHA BRUNO
506 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ALEX ERNEST
507 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ALEX BRUNO SANGA
508 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ALEX LYAWELA NGAYA
509 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ALFRED HAULE
510 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ALFRED YONAS SHOMARI
511 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ALIKO GABRIEL
512 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ALIKO MUSA
513 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ALLAN FIHOMA
514 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ALLAN ALCADO MICHAEL
515 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ALLY CHIKAMBO
516 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ALLY YOHANA
517 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ALOYCE JOSEPH
518 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ALPHA IBRAHIM
519 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M AMAN MASARE
520 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M AMANI SANGA
521 IRINGA S0174 CONSOLATA SEMINARY M ALBERT KUSEKWA
522 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGAPE M ANDREW
523 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNESS MWAKABAGA
524 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ALATUWONA MWILONGO
525 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANETH ALLEN KASINDE
526 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANGELINA I MBARUKU
527 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANGELINA S CHAHE
528 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA CHAULA
529 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA H NGIMBUSI
530 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA SHEDRACK YEKENYA
531 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ABIYA G LUKONDA
532 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELINA PETER
533 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELINA JOSEPHAT MUSHI
534 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADIA DAUDA
535 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADRAIDA E MPONZI
536 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNES KARATIBU
537 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNESS PETER MRIMI
538 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNESTA MAJALIWA
539 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AICHI W MOSHA
540 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ALESI H KAFUKA
541 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMALIA BOUREEN GABRIEL
542 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMINA HEMEDI MKANDE
543 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANASTASIA N GORONGA
544 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANETH B NGONYANI
545 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANIFA SHERIA
546 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANIFA HASSAN WANDI
547 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANISIA H OSCAR
548 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA MKWELELE
549 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA JOSEPHATI BEATUS
550 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA JULIUS KISUMA
551 IRINGA S0312 HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M ALBERT DAUD
552 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F AMINA SANGA
553 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F AMMY KIHAKA
554 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F ANICHUKUWE TULASILA MBWANJI
555 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F ANSILA-NEEMA C MUSHI
556 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F AMINA C MLULA
557 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F ANASTANSIA CHRISTOMOS CHAMBILE
558 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F ANIPHER KAMTANDE
559 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M ABIHUDI E NZIKU
560 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M AGREY MTAVANGU
561 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M AIZACK PHILIPO MBUGI
562 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M ALANUS KOMBA
563 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM C CHENGULA
564 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M AMAN JEREMIAH
565 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F AGNES MWAKIBINGA
566 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F AMANDA ANGELOUS LIKWEMBE
567 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F AMINA ALLY MPENGO
568 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F ANGELINA J LIWONGWE
569 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F ANITHA A MHUNDE
570 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F ANNETH A MWANGASA
571 IRINGA S0515 ILULA SECONDARY SCHOOL M ABABUU ABDUL LIVOGA
572 IRINGA S0515 ILULA SECONDARY SCHOOL M ADAM EMMANUEL VICTOR
573 IRINGA S0515 ILULA SECONDARY SCHOOL M ADAM J KATUNZI
574 IRINGA S0531 RUAHA SECONDARY SCHOOL F AMINA MLANDALI
575 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F ANISA EMILYO KIDAKULE
576 IRINGA S0652 POMERINI SECONDARY SCHOOL F ABELIANA L MKUYE
577 IRINGA S0652 POMERINI SECONDARY SCHOOL F AGNES PIUS MWENDA
578 IRINGA S0652 POMERINI SECONDARY SCHOOL M ALEX EPHRAIM MPILUKA
579 IRINGA S0652 POMERINI SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER M MWIPOPO
580 IRINGA S0652 POMERINI SECONDARY SCHOOL M ALOYCE F MWAGENI
581 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M AGUSTINO J MSOFE
582 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F ANNA ADAM
583 IRINGA S1770 IMAGE SECONDARY SCHOOL F ADELISTER F KITULE
584 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ABDON ATHANAZI
585 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ABDUL SEIF
586 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ABDURAZACK HASSAN
587 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ABEL KASONKA
588 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ABOS DODELA NJOBE
589 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR IDD JUNGULI
590 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ADAM KHAMIS
591 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ADERITUS NGIMBWA
592 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ADRIANO MGESSA JOSEPH
593 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ADSAY SAMSON MAKANGA
594 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M AHMED ZUBAIL
595 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M AIDAN KYEJU
596 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M AKIDA MNYAMBO
597 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ALBERT ANSBERTUS
598 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ALFRED MASATU EZEKIEL
599 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ALIYU HUSSEIN
600 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ALLY IDRISA KILUVIA
601 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE NTALE
602 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE ELIAS THOBIAS
603 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M AMANI ABEL
604 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M AMANI ANDRES
605 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ABAS PASTORY
606 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ABSON MBIZI VUMA
607 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ADINAN ABDUKHERI
608 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ADIRU ZUBERI
609 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ADOLFU DAUDI NTILAGANA
610 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ADOLINI MUCHUNGUZI
611 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M AIDAN GERAZI
612 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ALEX BENJAMINI MAFURU
613 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ALICHARD ALEXANDER
614 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ALLY N MATHEW
615 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M AMANI NOVARTH
616 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ABAS SELEMAN
617 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ALMAS
618 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MAJID
619 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ABDULNAFIU BURHANI
620 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ABEL T YOHANI
621 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ADAM MADATA
622 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M AHAMADI MOHAMEDI ABDALAH
623 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M AIDAN TEGILILWA
624 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ALEX NKWABI
625 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ALEX RUGEMELEZA
626 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ALISTIDES CLEMENT
627 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ALIYU MOGERA MLASHANI
628 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ALLEY AMOUR
629 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ALLY HASSAN KANJU
630 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ALOYCE SAMWEL SOMBA
631 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE GEORGE NYANDA
632 KAGERA S0148 RUBYA SEMINARY M ALFREDIUS MPAMBO
633 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F ALPHONSINA JOHANSEN
634 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F ANETH EDWARD
635 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F ANISELA RICHARD LWEIKIZA
636 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F ANITHA KAIJAGE
637 KAGERA S0304 BUKOBA SECONDARY SCHOOL F ANISATH HABIBU
638 KAGERA S0304 BUKOBA SECONDARY SCHOOL F ANISIA MBANGA
639 KAGERA S0304 BUKOBA SECONDARY SCHOOL F ANTIA KISHOBELA
640 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL F AFRA GRATION
641 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL F ANISIA PROSPER
642 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL F ANITHA RAPHAEL
643 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M ABBAKARY KHALID
644 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M ABDALRATIIF ABDALRAHMAN
645 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M ADERICK SIMON
646 KAGERA S0405 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M ABELY K FABIANO
647 KAGERA S0405 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M ALEX MANASE MAGURU
648 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL F ANETH MCHUNGUZI
649 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL F ANITHA MKANJABI
650 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M ALEN AUDAX
651 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M ALFRED RWEBANDIZA ALPHONCE
652 KAGERA S0586 KAISHO SECONDARY SCHOOL F ANITHA JOSEPH
653 KAGERA S0586 KAISHO SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER KAZIGABA
654 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M ABDULMAJID RWANGA
655 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M ALFRED MUTALEMWA
656 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M ABAYO ANANIA
657 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M ABEL MATHIAS
658 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M ADAM KIFUMBA
659 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M ADELITUS BYARUGABA
660 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M ADERICK RUANGISA
661 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F ABELA BASHIRU
662 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F AILEN LUBERE
663 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F AMINA JUMA KIKWAMBA
664 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F ANITHA KABELINDE
665 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F ANITHA LUGUMIRA
666 KAGERA S1689 PEACE SECONDARY SCHOOL F AGNETHA ATUGONZA STEPHEN
667 KAGERA S1689 PEACE SECONDARY SCHOOL F AIRETH JOHANSEN
668 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F AGNESS ANDREW SEKIMWERI
669 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F AKIZA PATRICK
670 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F ALINDA KAYUNGI
671 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F ANISIA COSTANTINE
672 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F ANITHA OCTAVIAN
673 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F ANNA BARNABAS LODIA
674 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADEVIA RUGAIBULA
675 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADOLOPHINA ARCHARD ALOYCE
676 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F AJIRA ANASI
677 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F ALICE KAGANDA
678 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F ALICIA EMMANUEL
679 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMELIA SYLIVESTER
680 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANGEL C NGUDUNGI
681 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANICIA FULGENCE
682 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANITHA BAYONA
683 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANITHA ERNEST
684 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNAGRACE GEORGE
685 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADDIE MWAKATIKA
686 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADEFRIDA MSIGWA
687 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADVODIA KANANI
688 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGATHA PAUL
689 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGATHA SANGA
690 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNES NGAIWA
691 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AISHA ISMAIL JONDAMA
692 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMINA KHALFANI
693 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMINA MILTON MAGEHEMA
694 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA HENRY TARII
695 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA KAPAMA SILILO
696 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANJERA PIUS
697 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA MHAGAMA
698 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F ADASA BATHROMEO
699 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F ANGEL S MUSHI
700 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F ANGELA M LONG
701 KIGOMA S0247 BONICONSILI MABAMBA GIRLS SEC.SCHOOL F ALISTIDIA REVELIAN
702 KIGOMA S0299 MKUGWA SECONDARY SCHOOL F ADASA EMANUEL
703 KIGOMA S0299 MKUGWA SECONDARY SCHOOL F ALISTIDIA AUDAX
704 KIGOMA S0299 MKUGWA SECONDARY SCHOOL F ALPHA MOHAMED
705 KIGOMA S0299 MKUGWA SECONDARY SCHOOL F AMINA RAJABU
706 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M ABDON FIDELIS
707 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M ABIDAN JUMA BUKURU
708 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M ALFA NKOBONGO SALMON
709 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M ALFRED SOSTHENES
710 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M ALOYCE NOLBERT MPAGALUSHU
711 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE DUNIA WILLIAM
712 KIGOMA S0560 KASULU SECONDARY SCHOOL M ADRIANO BENARD KIBUNGU
713 KIGOMA S0725 NEWMAN SECONDARY SCHOOL M ABEL NOBERT DOGEJE
714 KIGOMA S0725 NEWMAN SECONDARY SCHOOL M AGGREY N NIGANYA
715 KIGOMA S0725 NEWMAN SECONDARY SCHOOL M ALHAJI KIGWINYA
716 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM SIMON NKUBIYE
717 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M ALEXANDA NGALAMA RIJE
718 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M ALFAN RASHID
719 KILIMANJARO S0121 ST. JAMES SEMINARY M ALPHONCE CLEMENT TIMIRA
720 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ISSA HASSAN
721 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ABDUL CHIMBYOKA
722 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ABDULAHMAN SHEMGHODO
723 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ABEID SAID MCHARO
724 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI KATERA
725 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ADAM PAULO KAPINGO
726 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ADNAN JUMA MZAVA
727 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M AGREY MATIMO
728 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M AGRIPER ABIMAEL
729 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M AHIMIDIWE M NANYARO
730 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M AKIDA KAROL
731 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ALAN ELIAS MTENGA
732 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ALBANO JOSEPH
733 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ALBERT EVAREST
734 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ALBERT HERMAN
735 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ALEX ALOYCE MWACHA
736 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER HANS
737 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ALFRED ABDUL MFANGAVO
738 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ALHAJI BAKARI IDDI
739 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ALLY ABDUL
740 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ALLY JUMA
741 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ALOYCE SIMBU
742 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ALOYCE CLEMENCE SHAYO
743 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ALOYCE T BITARUKA
744 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE ANGAY AGUSTINO
745 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ABDALAHMAN SELEMAN
746 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH THABITI
747 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ABDUEL K JULIUS
748 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ABDUL JAFARI SHANGO
749 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ABEL TOAS
750 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM MBAJO
751 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM DANIEL MOLLEL
752 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM LOMAYANI KOYAKI
753 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ALBERT ERIC NKYA
754 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ALBERT GODFREY SOLOMON
755 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER GODLOVE MUNUO
756 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ALFRED M RICHARD
757 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ALLY H MJATA
758 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ALOYCE L MARENGE
759 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE BONIPHACE EMMANUEL
760 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M AMANI NGUMA
761 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI MPEPO
762 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ADAM ALLY MASENYA
763 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ADAM J NDAMO
764 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ADAMU HASSAN KIPENGELE
765 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AGAPITI MREMA ALOYCE
766 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AGUSTINO Y NADE
767 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALEX MASANJA
768 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALEX MICHAEL
769 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALEX CHARLES KASHURA
770 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALEX MASHAKA MAKONO
771 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALFRED Y MAKITA
772 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALLY MALEKELA
773 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALLY JUMANNE MNYIWE
774 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALLY M MUSSA
775 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ABDILLAHI OMARI ISSA
776 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ABDUL SELEMAN MSEKENI
777 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ABDULWAHAB O MSANGI
778 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ABEL MICHAEL
779 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI MAHAMUDU MSANGI
780 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARY YASSINI KOWERO
781 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ADAM ALLEN HEZRON
782 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ADELBERT BUSENENE
783 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M AIDAN D PHILIPO
784 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ALBERTO NDESEIYO
785 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ALEX KAZINZA NESTORY
786 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ALEX R MUNA
787 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ALIEXANDER JOSEPH
788 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ALIFU MSHAMU
789 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ALLAN N LYATUU
790 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ALLY HASHIMU
791 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ALLY A MOHAMED
792 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ALLY ABDALA MGONJA
793 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ALLY ABDALLAH LIBOJANGA
794 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ALOYCE THADEUS LYIMO
795 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ABDILAH I ISSA
796 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ABDUL ALLY MGANA
797 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ABDULSWAMAD HAIDARY SILLIAH
798 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ABEL A MWAKALINGA
799 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ADRIANO SEIPH ATHMAN
800 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M AHMED MOHAMED RAMADHANI
801 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ALBERT PASCHAL
802 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ALEX LOTH SEKEYAN
803 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ALEX M RAPHAEL
804 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ALFANI OMARI
805 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ALJAWADI OMARI KIDUBA
806 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ALLEN EDWARD KAUDE
807 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ALLY DAMASI
808 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ALLY RAJABU TENGELENI
809 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE SIMON
810 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M AMAKA NYIVAHA
811 KILIMANJARO S0165 URU SEMINARY M ADAM ALPHONCE MAKOYE
812 KILIMANJARO S0165 URU SEMINARY M ADRIAN JOHN MBOYE
813 KILIMANJARO S0165 URU SEMINARY M ALVIN A SWAY
814 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY F ADDA JUSTINE
815 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M ABDON LEMI CHAMBULILA
816 KILIMANJARO S0188 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M ABUBAKAR K MEENA
817 KILIMANJARO S0188 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M AHMED OMAR BAKARI
818 KILIMANJARO S0188 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M ALLISON SULEIMAN ZAHORO
819 KILIMANJARO S0188 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M ALLY P MOHAMED
820 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F AGNES KUNDI JOSEPH
821 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F AGNESS JOSEPHAT LAURENT
822 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F AIVON BENEDICT SISTI
823 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ALISTIDIA NYEME
824 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ALOYCIA ALPHONCE SHAYO
825 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ALPHONCINA ALEX LYAMUYA
826 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F AMINA MAYAGILA
827 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F AMINA ABDALLAH MSHAMU
828 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F AMINA M SALIMU
829 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA S COSTANTINE
830 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANETH STEWART MTUI
831 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANGELINA MICHAEL
832 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANNA D KASELA
833 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANNA E RINGO
834 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANNA E TLUWAY
835 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANNETH A MAREALLE
836 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANNETH RUTONDA EDWARD
837 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADAHA RIDHIWANI KILUVIA
838 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELLA ANICETI
839 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGATHA R MAKOI
840 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNES GASPER ISACK
841 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNESS M MTENGA
842 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F AIKANDE J MUNISI
843 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F AISHA A NDUKA
844 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F AISHA M KITEMANGU
845 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANETH NEMES
846 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANGELINA M SAMWEL
847 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANIFA A ALI
848 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNAGIFT E MINJA
849 KILIMANJARO S0207 KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGATHA EWALD TEMBA
850 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELLA ALOYS
851 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F AFRAIDAY RICHARD KAKIGWA
852 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNES E COLUMBANI
853 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F AISHA ADAM MURU
854 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F AISHA R ATHUMANI
855 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMINA IDDI
856 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMINA A KAMTOI
857 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMINA H SALUM
858 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMINA K MSAFIRI
859 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA PETER
860 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA C M MROSSO
861 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA DANIEL PETER
862 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA NICKSON MAKONGWA
863 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA S ROGATH
864 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ABELA EUSTACE GABONE
865 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F AGNES MTUNGUJA
866 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F AIDA H MZEE
867 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F AIKA LUDOVIC MOSHA
868 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F AISHA HAMIDU ABDALAH
869 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F AMANDA MAMRINA BALTAZAR
870 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F AMINA H MAKUKA
871 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ANGELA BEILY
872 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ANGELINA JOHN SILAJA
873 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ANGELINA NURU MAKWETA
874 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ANNA KONZO
875 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ANNETH J CHARLES
876 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ANNETH MILLEY BATULE
877 KILIMANJARO S0223 MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AIMBORA NDEOMBWA SHOO
878 KILIMANJARO S0223 MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANGELA ALICE M SWAI
879 KILIMANJARO S0223 MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANGELINA L URONU
880 KILIMANJARO S0263 VISITATION GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F AGATHA J KINYAIYA
881 KILIMANJARO S0263 VISITATION GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F ANETHMARIA P KILEO
882 KILIMANJARO S0263 VISITATION GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F ANITHA B ITUWE
883 KILIMANJARO S0322 KOLILA SECONDARY SCHOOL F ANNA DANIEL
884 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F ADRIA J KALINGANIRA
885 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F AGNES AYEKO
886 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F ALBINA ANTIMI KIMATH
887 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F ALICIA NYAKAYANGO
888 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F ALODIANA KASAVAGA
889 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F AMINA A SHAYO
890 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F ANASTASIA M CONSTANTINE
891 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F ANGEL KAIS
892 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F ANGEL MINJA
893 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F ANNA FABIAN MARLEY
894 KILIMANJARO S0355 LOMWE SECONDARY SCHOOL F AMINA MOHAMED SHABANI
895 KILIMANJARO S0355 LOMWE SECONDARY SCHOOL F ANNAMESIA G KIWELU
896 KILIMANJARO S0355 LOMWE SECONDARY SCHOOL M AGUSTINO M MSUYA
897 KILIMANJARO S0355 LOMWE SECONDARY SCHOOL M AHMED H SAIDI
898 KILIMANJARO S0355 LOMWE SECONDARY SCHOOL M AHMEDI J SELEMANI
899 KILIMANJARO S0355 LOMWE SECONDARY SCHOOL M ALFA M MOHAMEDI
900 KILIMANJARO S0356 VUNJO SECONDARY SCHOOL F AMINA ABDALLAH MOHAMED
901 KILIMANJARO S0356 VUNJO SECONDARY SCHOOL M AMAN GIPSON
902 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL F ANITHA MWAISAKA
903 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL F ANNA G MASSAWE
904 KILIMANJARO S0483 SAME SEMINARY F ANJELA EWALD MDEE
905 KILIMANJARO S0483 SAME SEMINARY M ADRIAN APOLINARY MKWIZU
906 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F ABDALLAH GLORIA
907 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F AGNESS J SENYA
908 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F AGRICOLA A MAKYAO
909 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F AILEEN ALBERT KANUYA
910 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F ANJELINA JOHN MAMBO
911 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F ANNA JOHN UNDIRY
912 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F ANNA W KIONDO
913 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ABALHASSAN PATRICK MANENO
914 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ABBAS RASHIDI KAONEKA
915 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ABDALAH S WANG’WANDE
916 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ABDILLAH N JUMA
917 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM E MNDEME
918 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ADOLPH SHIRIMA
919 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M AHMAD MULOKOZI
920 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ALBERT EMILIAN MINJA
921 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ALEX NGUSSA
922 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ALEX W MMARI
923 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER AGUSTINO MAGUBILA
924 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ALFREDY ANTONY KISSINGA
925 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ALLAN MFAUME
926 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ALLAN JOHN MAKALLA
927 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ALLEN GODFREY SHOO
928 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ALLEN S MCHAU
929 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ALLY OMARY
930 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ALLY I ULEDI
931 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ALMAS R MSUYA
932 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ALOYCE DEOGRATIUS NAGAI
933 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ALOYCE JAMES SIMBA
934 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ALOYCE L MSOFFE
935 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE GREGORY OMBAY
936 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M AMANI JACKSON
937 KILIMANJARO S0491 KILOMENI SECONDARY SCHOOL F ADELAIDA D MUTAJUKA
938 KILIMANJARO S0506 UNGWASI SECONDARY SCHOOL M ALLY K MWINYIMKUU
939 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F ADELYNE MACHA
940 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F ADRIA K TANU
941 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F AMANDA ANNA STANSLAUS
942 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F ANNA PETER
943 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F ANNA JOSEPH SOYA
944 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M ABDUL ATHUMAN UKWAMA
945 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M ABDULI MOHAMEDI LINYEMBE
946 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M ABEDNEGO A KUBOKO
947 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M ADAM JUMA MJATA
948 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M AHMED ABDUL RAJABU
949 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M AKLEY MOSHI CHARLES
950 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M ALEX I MAJELE
951 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M ALLY ABDALLAH
952 KILIMANJARO S0558 MWANGA SECONDARY SCHOOL F AMINAELI E MZIRAY
953 KILIMANJARO S0558 MWANGA SECONDARY SCHOOL M AHMED HASSAN KIGWE
954 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M ABDALA SAIDI
955 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M ABDI SELIMAN MSUYA
956 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M ABDULATIF O MSANGI
957 KILIMANJARO S0635 MSUFINI SECONDARY SCHOOL F ANNA G MASSAWE
958 KILIMANJARO S0635 MSUFINI SECONDARY SCHOOL M AGREY ASANTERABI SWAI
959 KILIMANJARO S0635 MSUFINI SECONDARY SCHOOL M AMAN JAPHET JOHN
960 KILIMANJARO S0663 SANGITI SECONDARY SCHOOL F ANITHA SARUMA
961 KILIMANJARO S0663 SANGITI SECONDARY SCHOOL F ANNA BONAVENTURA MTUI
962 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL F AGATHA J ANDREW
963 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL F AGRICOLA C SAKAYA
964 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA AGUSTINO SHABANI
965 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL F ANGEL FRANK SHIRIMA
966 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZACK YUSUPH
967 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M ALBERT ALSON SHANGALI
968 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M ALEX TUMAINIELI
969 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE CHIMA MKHOTYA
970 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M AMANDUS ROBERT CLINTON
971 KILIMANJARO S0787 MSANGENI SECONDARY SCHOOL F AMINA K HAMISI
972 KILIMANJARO S0787 MSANGENI SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA MTEY COSTANTINI
973 KILIMANJARO S0787 MSANGENI SECONDARY SCHOOL F ANGEL J MVUNGI
974 KILIMANJARO S0787 MSANGENI SECONDARY SCHOOL F ANITHA L SHIRIMA
975 KILIMANJARO S0787 MSANGENI SECONDARY SCHOOL F ANTONITA ANTONY OKAMA
976 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL F AMINA S SWEDI
977 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL F ANNA TADEI GAUDENSI
978 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL M ABDULI M ISSA
979 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL M ALBERT GILLIARD AYO
980 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL M ALHAJI SHABAN KILUWA
981 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL F AISHA HAMADI
982 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL F AMINA NYANGE MKHOMOI
983 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL F ANNA JOHN MTAE
984 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M ABEID RUMELA KILENZA
985 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M ALEX L MATLE
986 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M ALLY HAMZA SHICHONGE
987 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M ALLY SAIDI MTERA
988 KILIMANJARO S0825 MUDIO ISLAMIC SEMINARY M ABDUL IBADI
989 KILIMANJARO S0851 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F ALICE DANIEL TENDEGA
990 KILIMANJARO S0851 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA URASSA PRIMUS
991 KILIMANJARO S0901 KISIWANI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH JUMA OMARY
992 KILIMANJARO S0901 KISIWANI SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER TESHA NESTORY
993 KILIMANJARO S0901 KISIWANI SECONDARY SCHOOL M ALMASI HAJI YUSUPH
994 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M ALDANUS MUGISHA NOVATH
995 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M ALLEN PHILEMON MALLYA
996 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M ALLY RAMADHANI MSENGI
997 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ABELLA AMOUR KABYEMELA
998 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F AIKANDE OSMOND MARCO
999 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F AISA R MGHASE
1000 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ALICE ALFRED SARUNI
1001 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ALICE L MKANDYA
1002 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ALICIA B DANNY
1003 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F AMALIA CALIST CHAMI
1004 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ANANSIA W SHUMA
1005 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ANASTASIA A HAMARO
1006 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ANITA KISIMA
1007 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ANJELINA E KINGU
1008 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ANNA EZEKIEL CHAMU
1009 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ANNA GODSON MKENGA
1010 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ANNA NICODEMUS MACHA
1011 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ANNIE BERNARD MASIKA
1012 KILIMANJARO S1284 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL F ANGEL ENOCK MSIGWA
1013 KILIMANJARO S1284 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL F ANNA NICODEMAS KIMARIO
1014 KILIMANJARO S2315 KANDOTO SAYANSI SECONDARY SCHOOL F ANITHA ANTHONY ALOYCE
1015 KILIMANJARO S4586 ZACHARIA SECONDARY SCHOOL F ALFA C RITE
1016 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MOHAMED
1017 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MOHAMEDI
1018 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAHMAN M KUNAMBA
1019 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M ADILI O JAMES
1020 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M ADINANI ISSA
1021 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M AJALI SELEMANI MASUDI
1022 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M ALANUS DEOGRATIUS KANYAMBO
1023 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M ALEX A NKENJAH
1024 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M ALLY ABDU
1025 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M ALLY H MRUTTU
1026 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SELEMANI
1027 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M ALLY SULEIMAN
1028 LINDI S0726 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M AHAMADI MPWANGA MOHAMEDI
1029 LINDI S0726 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M ALLY MUSTAFA
1030 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M ABDUL JUMA
1031 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M ADAM MWAKYUSA
1032 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M AHMAD S MAKOTHA
1033 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M AKBARU S ABDALLAH
1034 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M ALLY HASSAN KAME
1035 MANYARA S0168 SANU SEMINARY M ALEX REMY KESSY
1036 MANYARA S0361 SINGE SECONDARY SCHOOL F ANGANILE KASYELEKENE
1037 MANYARA S0361 SINGE SECONDARY SCHOOL F ANNA M SAMO
1038 MANYARA S0361 SINGE SECONDARY SCHOOL M ALOYCE ARCHAD PAGALI
1039 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL F ANNA VENANCE
1040 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F AGATHA T NICODEMUS
1041 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F AGNESS JOHN GINONAY
1042 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F AKWILINA KIWANGO PHILIPO
1043 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F ALDEGUNDA SWAI PETER
1044 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F AMINA ABDI KIMWERI
1045 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F ANJELA E JAPHET
1046 MANYARA S0947 DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F ANGELA C TSUHHAY
1047 MANYARA S0947 DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F ANGELINA U GODFRAY
1048 MANYARA S0947 DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F ANGELISTA G JICHI
1049 MANYARA S1093 ALDERSGATE SECONDARY SCHOOL F AMINA GILBERT MKINDI
1050 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM ALON
1051 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M ACHIES MARIANUS
1052 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M AHMAD ABDULRAHMAN OMARI
1053 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M ALEX ONESMO
1054 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M ALFRED JOHN NDALO
1055 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M ALLANY SHIMBI
1056 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SELEMANI
1057 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ABDUL HUSSEIN
1058 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ABEL MIHAYO FIDEL
1059 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ALBINUS MANYASI MBASI
1060 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ALLY K HUSSEN
1061 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ALPHA JOAB MAKASI
1062 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F AGNES WILLHELM SARO
1063 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F AGNESS B JOSEPH
1064 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F AMINA ABUBAKARY
1065 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F AMINA A MOHAMED
1066 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F AMINA ZAWADI NYAKI
1067 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F ANITHA GODWIN
1068 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F ANNA EMANUELI
1069 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F ANNA M NYAGIYE
1070 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F ANNA MICHAEL CHECHE
1071 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F ANNA O MNDEME
1072 MARA S0313 IKIZU SECONDARY SCHOOL M ADAM MAGEMBE
1073 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M ADAMU S ABDALLAH
1074 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M AGAEL GERSON MOLLEL
1075 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M AHIMIDIWE P AYO
1076 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M ALBINUS E MISANA
1077 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M ALEX JAPHET
1078 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M ALEX YOHANA
1079 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M ALEX OBADIAH LUCAS
1080 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M ALEX W RANGE
1081 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M ALEXANDA S MUNISHI
1082 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M ALLY ALLY JUMA
1083 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE CHACHA JOHN
1084 MARA S0665 MWEMBENI SECONDARY SCHOOL F ANGEL A ATUGONZA
1085 MARA S0665 MWEMBENI SECONDARY SCHOOL M ALLY JUMA MOSHI
1086 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F ANNA GEOFREY
1087 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F ANNA SAMWEL
1088 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F ANNASTAZIA NESTORY
1089 MARA S1392 NATTA SECONDARY SCHOOL F ANNA ADHIAMBO
1090 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH C MYINGA
1091 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABEL DIPE
1092 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABUU MSUYA MAVURA
1093 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ADILI RAJABU KITAMBAZI
1094 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ADRIANO WILIX KABONGE
1095 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AHMEDI ABEID MANGALO
1096 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AIDAN AMON
1097 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALBERT KENEDY
1098 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALFRED BOAZ IKUPILIKA
1099 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALI T NYAMBO
1100 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE ALEXANDER
1101 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MAZURI
1102 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ABDULRASHID AKILIMALI RASHID
1103 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ABEL W MELAYEKI
1104 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ABELI WILLIUM
1105 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ABIUDI SHUSA
1106 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ABRAHAMU KONZI
1107 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ABRENI S KAJANGE
1108 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ADAM ZAKARIA
1109 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ADILI S SIMWANZA
1110 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ADREHEMU ROBERT KIHWELO
1111 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M AJILIO AIDAN MPAGAMA
1112 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ALBERT MWASHAMBWA
1113 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ALBERT NICHOLAUS MGAYA
1114 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ALINUWILA W ZAMBI
1115 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ALLY ALLY
1116 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ALLY SAMEJA
1117 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ALOIS K MTEGA
1118 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M AMAN REDSON
1119 MBEYA S0179 ST.MARY’S SEMINARY MBALIZI M ALBAN CHRISTOPHER NZIKU
1120 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F AGNETHA GERVAS MGINA
1121 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F AGRICOLA LAZARO NDAKILEO
1122 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F AIDA ALLI GILLA
1123 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F AINA HAMIS KIPENDAROHO
1124 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ALICE NDAGA
1125 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F AMINA ABDALLAH NYAKONGO
1126 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ANASTASIA MHAGAMA
1127 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ANESTER J MAIRA
1128 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ANGELA MAUFI
1129 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ANGELINA SANGU
1130 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ANIOKOE N SANGA
1131 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ANNA FAUSTINE
1132 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ANNASTAZIA CHESCO LUNYUNGU
1133 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ANNETH R KULYAKWAVE
1134 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F AGNES MWANJALA
1135 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F ALICIA W KIMARO
1136 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F ANNA MGIMBA
1137 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F ANNACIATA GAUDENCE
1138 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M AARON NDIMBO
1139 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMAN MOHAMMED
1140 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M ADAM CHARLES
1141 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M ADAM NYALIKA
1142 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M ADRIAN MAFURU
1143 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M AKIDA BROWN
1144 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M ALEX SANGA
1145 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M ALEXANDA C ISINIKA
1146 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER SANGA
1147 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M ALLY KAJALA
1148 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F AGNES ALEXANDA MWANG’OMBE
1149 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F AGNES VITUS MAGWEIGA
1150 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F AMINA MUSSA MAHIA
1151 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F ANGELA JOSEPH CHALE
1152 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F ANGELA M LIBERT
1153 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F ANGELINA KALIMALWENDO
1154 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F ANGELINA HENRY SIMIKA
1155 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F ANJELA W MAGILA
1156 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F ANNA KIMARIO
1157 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F ANNA G NYAKI
1158 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH RAMADHANI
1159 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH AWADI MILANZI
1160 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH I ABDALLAH
1161 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M ABDULLATIF MOHAMMED
1162 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M ABDURAHMAN SWEDY SUDDY
1163 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M ADAM MUSA
1164 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M ADAM FELICIAN TEMBA
1165 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M ADAM KIMATA SAIDI
1166 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M ADRIAN MGAYA
1167 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M AFRO SANGA
1168 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M AGREY LAYSON MGABILWA
1169 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M ALBETH HAULE
1170 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M ALEX DONARD JOSEPH
1171 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M ALINANUSWE MWAKISU
1172 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M ALINASWE SIMKONDA
1173 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M ALLAN THOMAS
1174 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M ALLY M MBAYA
1175 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M AMADI ABEID
1176 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M AMAN MWAKYANDWIKE
1177 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M AMANI NGUVUMALI
1178 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M AMANI SENGELE
1179 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F AMINA ADAMU
1180 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA MATO BONIPHACE
1181 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F ANNA MDEGELA
1182 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM MCHARO ELINIPENDO
1183 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI S LUKUTA
1184 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M ACKLEY SOSPETER
1185 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M ALFA ANDEMBWISYE
1186 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M ALFRED PATRICK
1187 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M ALLEN L TEMBA
1188 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M AMANI ARON
1189 MBEYA S0418 LUTENGANO SECONDARY SCHOOL M ALISILE H MWAIPASI
1190 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA ISAYA
1191 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M ABDUL KITAMBAZI
1192 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M ABEID A KADUMA
1193 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M ABEL ALBERTO KILIMTALI
1194 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M ABINERY L MGAYA
1195 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M ABIYA M MMEWA
1196 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M AHAZI JOSHUA
1197 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M AHMAD MONGOMONGO
1198 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M AIDAN NICOLOUS
1199 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M ALEX MGOWOLE
1200 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M ALFRED MATHIAS
1201 MBEYA S0457 IGAWILO SECONDARY SCHOOL M ADAM THOM
1202 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F ADELINA LEONARD
1203 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F ADELINA J KALINGA
1204 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL F AINA BILALI
1205 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL F ANNAMARY PETER SANGA
1206 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M ADABERT G MIZENGO
1207 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M ALBART KIBONA
1208 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M ALIKO BENSON
1209 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M ALLY MFAUME ALLY
1210 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M ALLEN A MWAMBIJE
1211 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M ALPHA O NDAHOZE
1212 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M ALEX O MWANGOSI
1213 MBEYA S0741 ITENDE SECONDARY SCHOOL M ALINAMAKA JIMU
1214 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M ADOHA BENSON
1215 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M ADAM SIBHO RUVUGO
1216 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M ADAM STANSLAUS FERUZI
1217 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M ALEX GREGORY GWITABA
1218 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M ALLAN CHARLES NYALUKE
1219 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M ABSALUT CHARLES
1220 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M ALEX MAKOME
1221 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M ALEX MOSHI
1222 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M ALFRED ALLAN MLENGE
1223 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M ALHAJI NUHU
1224 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M AMAN LAZARO
1225 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F AMINA RICHARD SANGA
1226 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA MBWALE
1227 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL F AMINA M PALA
1228 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA ADELIN
1229 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL F ANITA J KABIALO
1230 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL F ANSILA P MASSAWE
1231 MBEYA S1645 LUBALA SECONDARY SCHOOL F ANA TIBERIUS
1232 MBEYA S3601 ILASI SEC SCHOOL F ANGELINA JACKSON
1233 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL F AME KASHEMBE
1234 MBEYA S4193 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F AGNESS RINGA
1235 MBEYA S4193 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F AGNESS W MBAGO
1236 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F AGNESS JAMES MAMBO
1237 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F AINEKSHA KATULE
1238 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F ALICE JAMES MACHAKU
1239 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F ANGELA W SIRIKWA
1240 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M AKIM N TUNYANDE
1241 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ALAN ELIKIRA KIMBITA
1242 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ALEX J KITUNDU
1243 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ALFRED A MACHAGA
1244 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ALLEN J MWANDUNGA
1245 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M AMADEUS NDEONASIA PIUS
1246 MOROGORO S0117 KASITA SEMINARY M ALBERTO CARLOS MLAWA
1247 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SHABAN
1248 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ATHUMANI MOHAMED
1249 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ABDU CHANGARAWE
1250 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ABEL ABRAHAM
1251 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ABIHUDI KITOMO
1252 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ABRAHAMU REVOCATUS MWIFA
1253 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ADAM GEORGE
1254 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ADAM V EDWARD
1255 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M AGAPITI MATHIAS JOSEPH
1256 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M AHMED MAKAME KOMBO
1257 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M AINEA NOHA MAJANI
1258 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ALEX DICKSON
1259 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ALEX RWAGABA
1260 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ALEX AGNELY KISUNJULU
1261 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER ALPHONCE NJEJE
1262 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ALFALES MAGNUS CHENGULA
1263 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ALFRED SIMION MASUNYILO
1264 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ALHAJ JAFARI YAHAYA
1265 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ALLY ABDALLAH
1266 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ALLY FIKIRINI
1267 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ALLY JUMA
1268 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ALLY MASINGA
1269 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ALLY NYAMHOZA
1270 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ALPHA JOSHUA MGEYEKWA
1271 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ALPHAR SALEHE NAMYUNDU
1272 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE JAMES
1273 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ABDALA M SHABANI
1274 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MSIMBE
1275 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR JUMA
1276 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ADILI LALIKA MAGOWOLA
1277 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ADO EMANUEL NYOTOKA
1278 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M AGINIWE CHARLES
1279 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ALFREDY CHILONGOLA
1280 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ALLY NGUA
1281 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ALOYCE PIUS MWASHAMBWA
1282 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M AMANI A NABURI
1283 MOROGORO S0154 ST.PETER’S SEMINARY M ADO M MASANJA
1284 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F AGNES DAVID NGAIRO
1285 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F AGRIPINA THOMAS IKAKU
1286 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F ALICE DIOTREPHES KAAYA
1287 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F ALMA O DAMASY
1288 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F AMANDA T KWEKA
1289 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F AMINA MOSHI LULINDA
1290 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F ANELMINA MWANGONELA
1291 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F ANNAMARY ALEX MASSAWE
1292 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F ANNETH MCHAU
1293 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F ANTUSA K FOCAS
1294 MOROGORO S0210 BIGWA SISTERS SEMINARY F ADRIANA EMMANUEL
1295 MOROGORO S0210 BIGWA SISTERS SEMINARY F AGNES WILSON MWITA
1296 MOROGORO S0310 FOREST HILL SECONDARY SCHOOL M AMANI HAMISI
1297 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F AGNES CHARLES
1298 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F AGNESS MWILWA MGALULA
1299 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F AMINA SALUM
1300 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA R KIRIA
1301 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F ANNA C MOSHI
1302 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL M ABEL MZUNGU
1303 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL M ALLY ISSA
1304 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL M ALLY AMAR BAWAZIRI
1305 MOROGORO S0359 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M ADONIA ELIASI PHABIANO
1306 MOROGORO S0359 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M ALLY A SHABANI
1307 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M ALI M HASSAN
1308 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M ALLY MOHAMEDI NABWANDU
1309 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M ALOYCE MARK MKOMOCHI
1310 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F ADELA EDIFRIDI
1311 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F AGNESS SIMA
1312 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F AGNESS CHANJA KILUMANGA
1313 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F AISHA MOHAMED ABDUL
1314 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F ANALICE NTIMBA
1315 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F ANATHALIA ELEPY
1316 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F ANGELINA KIONDO
1317 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F ANIPHA S SABELA
1318 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F ANNA SIMANDO
1319 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F ANNUSIATA K RUSAHO
1320 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F ADELQUEEN CARLOS
1321 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F AGNESS JOACKIM
1322 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F ANNASTAZIA M KWAYA
1323 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F AGNES EDSON MWAMBOGOLO
1324 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F AGNESS P MAGELE
1325 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F AMINA SALUM
1326 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F AMINA SAID MBANILA
1327 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F ANATORIA MORICE
1328 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F ANELISE LEVIS
1329 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F ANETH KAKIKO
1330 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F ANGELA ANDREW KWAYU
1331 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F ANGELINA CHASUKA
1332 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F ANNA NGOTY
1333 MOROGORO S0716 MALECELA SECONDARY SCHOOL F ALATWINUSA MBOSA
1334 MOROGORO S0716 MALECELA SECONDARY SCHOOL F ANNA S MALISA
1335 MOROGORO S0716 MALECELA SECONDARY SCHOOL M ABDUL KAJALA
1336 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M ABEL ERNEST SHUMASIKE
1337 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M ALEX SIMON MUMWI
1338 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F AGNESS FRANK
1339 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F AGNESS Y MFUPA
1340 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F AGNITHA LUVANDA
1341 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F ANITHA KAJINJA JOHNSON
1342 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F AMINA MOHAMMED MAKWINYA
1343 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MAGUMBO
1344 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AFIDHI A HAJI
1345 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AHAMADI SALUMU
1346 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALEX M MROPE
1347 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALIKO SANIPH
1348 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALLY MVANO RAMADHANI
1349 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALLY S KIPALAMOTO
1350 MTWARA S0213 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGATHA GEORGE KANGOLANJE
1351 MTWARA S0213 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGRIPINA FUIME
1352 MTWARA S0213 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMINA HASSAN MSATI
1353 MTWARA S0213 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANETH A LUKYAA
1354 MTWARA S0213 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANJELA M BAHEMORA
1355 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELINA KALINGA
1356 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELINA G KAMUGISHA
1357 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELPHINA BERNARD SHIRIMA
1358 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNES MBUNGANI
1359 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANGELA MHAGAMA
1360 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANITHA FABIAN
1361 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA JOSEPH GOLIAMA
1362 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M AARON ATINWE
1363 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABBAS SANAWA
1364 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDALA KAMBONA
1365 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDALA H ABDALA
1366 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH OMARY
1367 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SAID
1368 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH JUMA NJOELE
1369 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDUL SAIDI
1370 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDUL RAMADHANI MEMBE
1371 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDUL-SALAM M MKETO
1372 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABIHUDI SIFUNI
1373 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABINESTO T KIGAHE
1374 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI MPOLE
1375 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ADAM JULIUS
1376 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ADAM JUMA MAGORI
1377 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ADAMU ABDALLAH KITWANGA
1378 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M AHMADI HAMISI
1379 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M AHMADI OMARY UDUGU
1380 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M AJUAYE ATUPELE NICODEM
1381 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M AKBARU F KAMBONA
1382 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ALBANO NOEL
1383 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ALENI PHILIPO NGONGI
1384 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ALEX MBWILO
1385 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER AMOS
1386 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ALI NASIBU
1387 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ALKAMU ISMAILI
1388 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ALLY HEMEDI
1389 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ALLY ATHUMANI ISSA
1390 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ALLY H FAYA
1391 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ALLY M MZEE
1392 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ALLY S ABDALLAH
1393 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ALOYCE RAFICKI
1394 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M AMANI EVANCE
1395 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL F AFSA OMARY
1396 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ABDUKARIM NURU
1397 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ABDULKARIM NDOSSY MALIKI
1398 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ADAM SHILINDE
1399 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M AKLEY JOSEPH
1400 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M AMANI SIRAJI
1401 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ABDUL M SAIDI
1402 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ABEID MAHMOUD BHUZOHERA
1403 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ABEL KUSEKWA
1404 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ABEL LUSAPA DAUD
1405 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M AGREY COSMAS
1406 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER NYAKARI
1407 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ALFRED ANTHONY JILUMBA
1408 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ALFREY JORAM
1409 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ALLEN CHACHA
1410 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ALLY ABDUL ALLY
1411 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ALLY RAJABU HABIBU
1412 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ALLYAZIGAR GULAM SHIVJI
1413 MWANZA S0146 NYEGEZI SEMINARY M ABEL KUSUNDWA ALOYCE
1414 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ABEL I PAUL
1415 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ACHILE SOLOMON
1416 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ADAM PETER
1417 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ADAMU ABDALLAH
1418 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M AFRICANUS EMANUEL SILVESTER
1419 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ALBANUS I TEMU
1420 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ALEX MKILANDA
1421 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ALEX LUZEBA KALUMANGA
1422 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ALFRED ALISTIDES
1423 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ALLY B MSANGI
1424 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ALLY MOHAMED KIGOMBA
1425 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ALOYCE BALTAZARY MKAMA
1426 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M AMADA HASSAN NDARUHIJE
1427 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELTHA SOSPETER
1428 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGATHA KAYANDA
1429 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGATHA HERBETY CHAIMA
1430 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNESS P NICODEMU
1431 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F AISHA SWALEHE
1432 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F AISHA S SELEMAN
1433 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F AJIRA ISMAIL
1434 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMINA MOHAMED BAYU
1435 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMINA SHABAN ITAMBU
1436 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMINA SIBU NDEMBE
1437 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMISA SHABAN SALIM
1438 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA C MBWANA
1439 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANETH JOSEPH
1440 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANETH GODLOVE SANGA
1441 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANETH NHOGOLO LIGWA
1442 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANGEL MUTASHOBYA
1443 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANIPHA SAADY ABEID
1444 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA K GOODCHANCE
1445 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNASTAZIA JOSEPH
1446 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNETA C KAZEZE
1447 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ADELINA D SIMON
1448 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ADELINA G GADIYE
1449 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F AGATHA PATRICK URIO
1450 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F AGNES ALFRED KIDAYI
1451 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F AGNES K LIBORI
1452 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F AGNESS KAZINZA EMMANUEL
1453 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F AGNESS PETER MADEGE
1454 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F AGNESS RICHARD NHONYA
1455 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F AGNETA C MANGE
1456 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F AGNETHA RWEGASIRA
1457 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F AISHA JUMA SACKY
1458 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ALFREDINA MANILA
1459 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ALICIA NESTORY
1460 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F AMINATA SALASH TOURE
1461 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA EMANUEL LYAGABA
1462 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ANETH GOSBERT
1463 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ANGELINA MAGANGA
1464 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ANNA MILEMBE HOSEA
1465 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ANNASTAZIA CRISPIN
1466 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ANTIA GASTO
1467 MWANZA S0240 ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F ADELINA ILAGILA
1468 MWANZA S0240 ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F AGATHA ALEXANDER
1469 MWANZA S0240 ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F ALINDANEEMA NALWAMBWA
1470 MWANZA S0240 ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F ANGELINA JOSEPHAT
1471 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGRITIA AGRICOLA MUTAKYAWA
1472 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMISA HASSAN SAID
1473 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANETH EMILIANA BASHAULA
1474 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANJELA DAVID MIHAYO
1475 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA KALOLI EZEKIEL
1476 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNASTAZIA HEMA
1477 MWANZA S0323 LAKE SECONDARY SCHOOL M ABDULMOID MAJEED
1478 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F ADELIA KAMUGISHA
1479 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F AGAPE ELIRAHA MWIRI
1480 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F AGNES MARWA
1481 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F ANGELA SUKAMBA
1482 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F ANGELINA JAMES
1483 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F ANGELINA WAZIRI
1484 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F ANNA MPELWA NJEMU
1485 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M ALEX NGELEJA MOSES
1486 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M ALLEN MALEBO
1487 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE DAUD
1488 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE PETER JUMANNE
1489 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL F ANNA BYASHARA
1490 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M ABDUL KALENGA
1491 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M ABDUWAKILI WAKIDU
1492 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M ADAM FREDRICK MWIZA
1493 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M ADAM SAMSON CHANJI
1494 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M ADOLF SAMSON
1495 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M ALLY NGANDA
1496 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M ABBAKAR PHOCUS
1497 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M ADAM AMRI
1498 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M ALLAN ROGERS
1499 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M ALMACHIUS DOMINICK
1500 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE CHALAHANI ENOCK
1501 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE KAHEMA CHARLES
1502 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M ABEL MAKOYE
1503 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M ABEL JOHN KATABAZI
1504 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER MAJULA
1505 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M ALOYCE ANTHONY
1506 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL F AISHA M AMIRI
1507 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL F AMINA ALLY
1508 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL F AMINA RAMADHANI
1509 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M ABDULSHAKUUR A KAGIMBO
1510 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM YONA
1511 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARY HASSAN
1512 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M ABUU OMARI RAMADHANI
1513 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M AIZECK MANYAKA MGOMA
1514 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M ALEX BONIPHACE
1515 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M ALLY SEIF
1516 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M ALLY S ABDALLAH
1517 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F AGRICIA MAXMILLIAN
1518 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F ANAJOICE WILIAMU
1519 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F ANASTASIA T MIRIKI
1520 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F ANITHA KAMALA
1521 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F ANNA MMASY
1522 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F AGNES F BISETSA
1523 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F AJEMA JOSEPH NYAKOGALO
1524 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F AMINA J MOKIWA
1525 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F ANALWISE MISONGE
1526 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F ANGELINA MARCO MACHIBYA
1527 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH JAMAL
1528 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMAN HAMISI BUSHIRI
1529 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M ABDULTAWABU BUSHRA
1530 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M ABEDNEGO KIYENZE JOHN
1531 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M ADILU YUNUS AZIZI
1532 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M AIDAN PETER
1533 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M ALBERT ALPHAXARD KAJURA
1534 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M ALISTIDES AUDAX FULGENCE
1535 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F AGNES JOHN NDAKI
1536 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F AGNESS ALPHEUS SURUSI
1537 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F AILEN NICHOLAUS
1538 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F ANATOS NKUNDA
1539 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F ANGELINA BULULU
1540 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F ANITHA SIXBERT
1541 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F ANNASTAZIA MPING’WA KANGAYANGO
1542 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F ANTHONIA GREGORY
1543 MWANZA S1107 MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F ANITHA JOSEPH
1544 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ABASI SHAFII ZANGA
1545 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ABDASIRU SELEMANI HINCHA
1546 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ABDULAZACK SHABAN
1547 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ABEL KABADI
1548 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ABEL KAMINYOGE
1549 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ABEL LUCAS LIHWEULI
1550 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ABEL PETER MSIGWA
1551 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ABIEL MWANYILU
1552 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ABISHAI MWAISANGO
1553 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ABNERI EMANUEL
1554 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM DAUD
1555 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ADILI ASTRID MASEHE
1556 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ADOLF JOHN
1557 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ADRIANO LIPILI
1558 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M AGUSTINO DAVID
1559 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M AIZECK GEORGE SHIGELA
1560 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ALBERT FRED MKINI
1561 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ALEX HEZRON
1562 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ALEX LEGEMBO
1563 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ALEX D MBAYA
1564 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER NSHOLO MARWA
1565 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ALFANI GODEN MGODA
1566 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ALIPONI LEONARD MALILA
1567 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ALLEN T MGHASE
1568 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ALLY Y KITAWALA
1569 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ALOYCE MOSI IBIGA
1570 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F AGATHA H PILLA
1571 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F ANNA THOMAS
1572 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M ALFA KADUMA
1573 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M ALPHA A MHELELA
1574 NJOMBE S0190 ST.JOSEPH-KILOCHA SEMINARY M ALIDIUS EDWARD MHULE
1575 NJOMBE S0271 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F ADELINA REGNALD MAPUNDA
1576 NJOMBE S0271 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F ANNA PAUL NGALAPI
1577 NJOMBE S0271 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F ANNA VICTOR LUGOME
1578 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F ADELA J MWAKYOMA
1579 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F ADIA KALINGA
1580 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F AGNESS BILASMMASI
1581 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F ALEPANE MAHENGE
1582 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F AMINA MOHAMED KILALA
1583 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F ANGELINA MGAYA
1584 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F AGNESS JAILO
1585 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F AHIMIDIWE EXAUD
1586 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M ABBAS MAPFA
1587 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M ALEX YOLAM
1588 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M ALHAJI HOSENI
1589 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M AMAN SINKALA
1590 NJOMBE S0431 MTWANGO SECONDARY SCHOOL M ALSON BENNY NGIMBUDZI
1591 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL F ALFRENA KOMBA
1592 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL F AMINA HAFIDHI
1593 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M ALEXANDA MSAMBILA
1594 NJOMBE S1495 GENESIS HIGH SCHOOL F ABELINA J TWEVE
1595 NJOMBE S1495 GENESIS HIGH SCHOOL F ADIJA A KILAGWA
1596 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ABDUSWAMAD MUSSA
1597 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI ABDUL
1598 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ADAM ABDALLAH MRAMBA
1599 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ALBERT KAWAMARA
1600 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ALBERT GEORGE CESARI
1601 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ALEX ADONIS NKING’WA
1602 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ALEX PAUL CHAMBIKA
1603 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ALFRED BESIMTWA
1604 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ALLY S HAMISI
1605 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M AMANI KITUNGUTU
1606 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH A KHERI
1607 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ABDUL CHOROBI
1608 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ABDUL-RAHMAN H PILLY
1609 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ABEDNEGO I KIJIKO
1610 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ABEL KIRAGENJA JOSEPHAT
1611 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ABEL THOMAS LYIMO
1612 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI SAIDI NGURUWE
1613 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ADAM SAMBU
1614 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ADAM SHOMARY LWINDE
1615 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M AGAPE LAMECK KANAGANA
1616 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M AHAD A JENGELA
1617 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M AHMADI YUSUFU
1618 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M AHMADI TWALIBU KASSIMU
1619 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M AHMED HASSAN MAWONA
1620 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M AIDAN NICHOLAUS DOCHO
1621 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M AIZACK SANGA
1622 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M AJUAYE REUBEN
1623 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ALBERT A MUNISI
1624 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ALBERT LADISLAUS TEMU
1625 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ALEX CHRISTIAN
1626 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ALEX MLEKE
1627 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ALEX NGENZI
1628 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ALEX ENHARD MSUHA
1629 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ALEX ENYASI RAFAEL
1630 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ALFRED RUKALA RWEGOSHORA
1631 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ALLEN CHAMBI
1632 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ALLY ABDULKARIMU
1633 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ALLY YANGA
1634 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ALLY JUMA HINTE
1635 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ALLY M ABDALLAH
1636 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ALOYCE BERNARD
1637 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE MAGESSE PETER
1638 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNELLA JOSEPHAT MWITA
1639 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNES BAHATI
1640 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANETH D MTENGA
1641 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANGEL MBOYA
1642 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANISA HASSAN MSHALE
1643 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA JAZZA
1644 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F AISHA D LUCHAGULA
1645 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F AMINA H ALLY
1646 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F AMINA SAID LWAMBO
1647 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH KULWA
1648 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ABDULI ALLY MWEGEO
1649 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI IBRAHIM
1650 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI KITALULA
1651 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ADRONICUS ANTHONY RUMANYIKA
1652 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M AGUSTINI L KRISTIANI
1653 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ALANDO K ANTHONY
1654 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ALBERT MSENGEZI
1655 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ALEX LASWAY SEVERINI
1656 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER JACOB
1657 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ALLY OMARY
1658 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ALLY SAID
1659 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ALLY IBRAHIMU CHINGEGE
1660 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ALLY JUMA ABEID
1661 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ALLY M ALLY
1662 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ALLY SALUM ABDALLAH
1663 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ALPHA AMOS MLWALE
1664 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F AGNELA MAVUGULA
1665 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F AGNESS FELIX GINNI
1666 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F AGNESS R BASILI
1667 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F AISHA MIKIDADI
1668 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F AMINA H RAMADHAN
1669 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F ANAMARIA MGINA
1670 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA P HUTA
1671 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA T FELIX
1672 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F ANATALIA S MBEPERA
1673 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F ANETH MTIBA
1674 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F ANETH JAPHET JUMA
1675 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F ANGELA ALBINUS JESSALA
1676 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F ANITHA ALEX LUWUMBA
1677 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F ANNA MLEMWA
1678 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F ANNA JOSEPH MICHEAL
1679 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F ANTONELA WOLFRAM LIKILIWIKE
1680 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ABDALA SAIDI
1681 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SHAIBU KAZIBURE
1682 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ABDUL HUSSEIN TWAHA
1683 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ABEL LEONARD MBAGALE
1684 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ABEL POYONGO HAMISI
1685 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ABILAH MWALIMU
1686 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ABILAH RAMADHANI
1687 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR MAKUNGA
1688 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI SHEHA
1689 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M AGAPIT M ROBERT
1690 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M AGUSTINO CHARLES KISUMBI
1691 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M AHAZI SIMWANZA
1692 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M AHMAD ABDALA
1693 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER GASPER
1694 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ALFRED T GASTO
1695 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ALLY BAKARI CHIKIRA
1696 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ALLY CHOMBA SUDDY
1697 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ALLY O KILLO
1698 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE MLELWA
1699 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F AIBORAESTHER FRED MMARI
1700 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F AMINA BANGUWIHA
1701 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F AMINA I KABINGA
1702 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH HASSANI
1703 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH J KHATIBU
1704 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ABDUL MOHAMEDI KAWAMBWA
1705 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHMANI ALLY
1706 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ABEID SADIK
1707 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ACKENSON PATRICK
1708 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ALIASA HADI
1709 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ALLY SEIF RAJABU
1710 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ALOYCE INNOCENT
1711 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR HUSSEIN MZEE
1712 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M ADAM SALIM
1713 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M ALFAN J KIHWELE
1714 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M ALLY MAKTUBU
1715 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M ALLY NASSIBU
1716 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M ALLY ZAMIRI
1717 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M ALLY RASHID BAKARI
1718 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SALUMU MBONDE
1719 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M ABDUL KHADJI HALAHALA
1720 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI HASHIM AKIDA
1721 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M ADAM SAID
1722 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M ALLAN KIHIYO JOHN
1723 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M ALLY AHMAD KITANI
1724 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE LUOGA
1725 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F ABELA ABELE RICHARD RUMISHA
1726 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F ADELLA TITTO
1727 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F ADORA TWAIB
1728 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F AGNES E MABINA
1729 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F AISHA ABDULAZIZ
1730 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F AISHA ATHUMANI MALIBAMBA
1731 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F ALICE FABIAN NCHWEMBU
1732 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F ANGEL MONATA
1733 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F ANITHA SWAI
1734 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F ANJELLA S MABULA
1735 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F ADELINA THEOBADY ICHAKA
1736 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F AINEKISHA E ARUBINI
1737 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F AISHA M MPINI
1738 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F AISHA MOHAMED MWANGA
1739 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F AMINA MOHAMED
1740 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F AMINA ZEDI
1741 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F AMINA HAMIS KIDUKA
1742 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F ANGELA E NGODA
1743 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F ANGELINA ALPHONCE KIDUKO
1744 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F ANNA JAPHET MASELLE
1745 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M AGREY Y MWAMBWALO
1746 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M ALBERT MWIWULA
1747 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M ALLEN SIMON KABUKA
1748 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE C KAPELE
1749 RUKWA S0610 NKASI SECONDARY SCHOOL F ANIFA MARTIN
1750 RUKWA S0688 MSAKILA SECONDARY SCHOOL F AMINA BENEZETH
1751 RUKWA S0688 MSAKILA SECONDARY SCHOOL F ANGELA CARLO
1752 RUKWA S0688 MSAKILA SECONDARY SCHOOL M ALONI MICHAEL
1753 RUKWA S0853 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F AMINA AIZACK
1754 RUKWA S0884 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M AGREY KAGENDA
1755 RUKWA S0884 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M ALFREDI MAZWILE
1756 RUKWA S0884 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M ALLY W MWASHAMBWA
1757 RUKWA S0884 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M AMANI AMBUKEGHE
1758 RUKWA S1008 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M ALFRED A KIMALAMPAMBA
1759 RUKWA S1008 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M ALSPHAN HAROUN
1760 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ALLY NKURUMO
1761 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ABDULMALIK SILAYO
1762 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ABEDI ELIA SANGA
1763 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ABELY E MWAIFANI
1764 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ABSALUM LUHIGILO MSEMWA
1765 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ACHILES ERICK HYERA
1766 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ADAM DOMINIKO
1767 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M AGREY NDILO
1768 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M AKIM MTAFYA
1769 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ALEX A LUGEMA
1770 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ALEX ALADINI MWAINYEKULE
1771 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ALFA NGONYANI
1772 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ALLY A NDEYELO
1773 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZAK ABUBAKAR MVOULANA
1774 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI M MPANGALA
1775 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ADAM JOSEPH LIMBU
1776 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ADAM SAIDI MGABE
1777 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ADELGOTH ROMANUS KIHAULE
1778 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ADY NASOBILE
1779 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M AHMAD ABDALLAH CHIOBA
1780 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M AIDAN YESSAYA
1781 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ALEX MWASYEBA
1782 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ALFONCE JACOB KOMBA
1783 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ALFRED PHILIPHO MGAVILWA
1784 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ALINUWILA A MBASSY
1785 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ALLY NASSORO
1786 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ALLY AHMADI AMANZI
1787 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ALOYCE CHARLES MATIKU
1788 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ALPHA L NGAJILO
1789 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M AMANI SIMBOWE
1790 RUVUMA S0217 PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ALISTER KAWAWA
1791 RUVUMA S0217 PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA EDWARD MWALONGO
1792 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ABIGAIL MANASE SANGA
1793 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNES LOVA
1794 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNES MWENDA
1795 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNESS ASAJILE
1796 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AINES H TESHA
1797 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AISHA LAUDIN MAVURA
1798 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AKWINATA PATRICK BANDA
1799 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ALUNE AFYUSISYE
1800 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMIDA RAMADHANI MNDII
1801 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANIFA SAMWEL MKONYE
1802 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA FREDY
1803 RUVUMA S0234 ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F ALFREDA FRIDOLIN LUAMBANO
1804 RUVUMA S0234 ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F ANNAMARY DEOGRASIAS HYERA
1805 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ABDALAH SAID
1806 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ABDEREHMAN SALUM
1807 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ABEL ANDERSON
1808 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI AMIR
1809 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ADAM R MFAUME
1810 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ALEX CHARLES CHISAMBO
1811 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER ALANUS KAPINGA
1812 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ALLY OMARY
1813 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M ALLY I IBRAHIMU
1814 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M AMANI A MKASA
1815 RUVUMA S0590 WILIMA SECONDARY SCHOOL F ANASTASIA ALOIS KOMBA
1816 RUVUMA S0590 WILIMA SECONDARY SCHOOL M ALPHA GAMA
1817 RUVUMA S0685 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL F AGNES KASOMO
1818 RUVUMA S0685 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL F ANSILA GAUDENCE NGONYANI
1819 RUVUMA S0685 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH JUMA
1820 RUVUMA S0685 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M ADAM RICHARD KUMBURU
1821 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL F AGATHA ALFREDY KAPINGA
1822 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL F AKWINATA NGERANGERA
1823 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M ADRIEL E KILEO
1824 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F ABLA SHAFFY
1825 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F ADELINA MIZENGO
1826 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F ANJELA E LUOGA
1827 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F ANNA CHURI
1828 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAMANI SHABANI
1829 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M ALDEVIS YORAM KINUMA
1830 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M ALEX A SUBIRA
1831 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M ALEXANDAR KULWA
1832 SHINYANGA S0305 BULUBA SECONDARY SCHOOL F ANNA JOSEPH
1833 SHINYANGA S0461 JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL F AGNES OSWALD
1834 SHINYANGA S0461 JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL M AGREY AMINUS LWILA
1835 SHINYANGA S0883 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL F AGNESS PAWA
1836 SHINYANGA S0883 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL F ANETH NKAGA PAUL
1837 SHINYANGA S3503 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F AGNESS RAMADHANI HOSSENI
1838 SHINYANGA S3503 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F ANGELINA CONSTANTINE ODILLO
1839 SHINYANGA S3503 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F ANTONIA DAVID
1840 SHINYANGA S4929 TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F ANITHA PHILIBERT
1841 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELAIDA MICHAEL ROBERT
1842 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELLA VEDASTO
1843 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNES K KANZA
1844 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ALEXA J ANDREW
1845 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ALICE KAZAULA
1846 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ALISTIDIA KAGISA
1847 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA MARIANYO
1848 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANETH ALISTIDES
1849 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANGELINA MWOMBEKI
1850 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA SYLIVESTER
1851 SIMIYU S0712 BARIADI SECONDARY SCHOOL M ABEL MADUHU
1852 SIMIYU S0712 BARIADI SECONDARY SCHOOL M ABEL MATHIAS BENJAMIN
1853 SIMIYU S0712 BARIADI SECONDARY SCHOOL M ACCEPTUS STEPHANO
1854 SIMIYU S0712 BARIADI SECONDARY SCHOOL M ALEX KOMBI
1855 SIMIYU S3886 SIMBA WA YUDA F ABIA SHINYANGA JASON
1856 SINGIDA S0245 PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNES P SILVESTRY
1857 SINGIDA S0245 PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANJELA PASCHAL KOMBE
1858 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABDALAH MAKALA BILALI
1859 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABDUL LUHOMBO JUMA
1860 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABEID ALMAS
1861 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABEID NZOTA YAHAYA
1862 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABEL MAYUMA JOHNAS
1863 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ADRIANO MICHAEL MTUTUI
1864 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ALEX KASIMA
1865 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ALEX VICENT
1866 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ALEX SIMON MKUMBO
1867 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M AL-HIJRA RASHID SONDO
1868 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ALLI ATHUMANI DORO
1869 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ALLI HASSAN RAMADHANI
1870 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ALLY MSTAPHA
1871 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ALMAS MLALA JAFARI
1872 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE GERVAS
1873 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE J MANYIKA
1874 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M AMAN MWANG’OMA
1875 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F ABIA FELICIAN
1876 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE ALCADO MPITULO
1877 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M ABDALA J ISSULA
1878 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M ABELY STEPHANO
1879 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M ADELAD MCHURUZA
1880 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ABAS EMASON MBAVU
1881 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ABBAKARI MTINDA MIMBI
1882 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MAGANGA
1883 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH BONIFACE ANTHONY
1884 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ABDILLAHI RASHID RUHAMBA
1885 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ABDULKARIMU I SALIM
1886 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ABDULRAHIMU MUSTAPHA MUSHI
1887 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ABIOLA NGEIYAMU
1888 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR J RAMADHANI
1889 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ADILI F JOSEPH
1890 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ADMIN NYINGE
1891 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M AFIKI RASHID
1892 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M AGANYIRA MARTIALE MBEHOMA
1893 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M AHAMDU MUSSA SOGOLE
1894 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M AHAZI PIUS DURA
1895 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M AHMAD HALIDI
1896 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M AHMAD Y BANKINTOLE
1897 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M AIDANI TELESPHORY
1898 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ALBAN ALEX RUBANGUKA
1899 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ALEX ZEPHANIA
1900 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ALFRED PETER PETER
1901 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ALISTIDES ATHANAS
1902 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ALLY KATUSI
1903 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ALLY M AMRI
1904 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ALONE AMOS
1905 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ALOYCE NKABHE SHUHAGI
1906 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M AMAN URIO
1907 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M AMANI SAMSON
1908 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABDULBAST IDRISA
1909 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABEL T NYACHIA
1910 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M ALBERTO A KONGO
1911 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M ALKADIUS SALIPIUS
1912 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M ALLY HAMISI
1913 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELINA P MSYANI
1914 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGRIPINA GOTFRID MASSAWE
1915 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ALIKI E MOLLEL
1916 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMINA JUMA
1917 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMINA SEIF HAKIKA
1918 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA M BRUNO
1919 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANITHA KALUMUNA MUHULA
1920 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA A JEROME
1921 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA KAHABI PAUL
1922 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANTIA GORDIAN
1923 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F ADROPHINA THOMAS NGAHULIRA
1924 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH HAIDARY MOHAMED
1925 TABORA S0346 UYUI SECONDARY SCHOOL M ADAMSON D SADOCK
1926 TABORA S0380 UCHAMA SECONDARY SCHOOL M ADRIANO DONARD MWAGALAZI
1927 TABORA S0631 UMOJA SECONDARY SCHOOL M ALEX JOSEPHAT
1928 TABORA S0713 IGUNGA SECONDARY SCHOOL F AMINA BASHIR
1929 TABORA S0713 IGUNGA SECONDARY SCHOOL F ANNA MESHACK
1930 TABORA S0754 URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F AMINA NURU MNYONE
1931 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL F ABLA M MUSSA
1932 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL F AMINA SAID
1933 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL F ANICIA ROBERT
1934 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL F ANIFA KIBEGWA
1935 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL F ANITHA WILLIAM
1936 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL F ANNA FELLE
1937 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL F ANNA S SYPRIANO
1938 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MBILIKO
1939 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH SEIF
1940 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ZUBERI
1941 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM JACKSON NDAWAVYA
1942 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M ABSABI JOHN MSHONGO
1943 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI M MATIKO
1944 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M ADAMU HASSANI MTINDA
1945 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M ADRIANO GODWINI SESWA
1946 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M AIDAN PAUL BAHEGWA
1947 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M AIDAN PETRO SHUMBU
1948 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M ALCARDO CHASUKA
1949 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M ALEX GABRIEL PETER
1950 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M ALFRED JOHN MDIMI
1951 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH NG’ANGA CHANO
1952 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABDI MASHI
1953 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABDUL MAULID
1954 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABDUL MUUMINU MBARAKA
1955 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABEDI RAMADHANI MHENI
1956 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABEL CASMIR SHOKI
1957 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABEL THOMAS FAUSTIN
1958 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ADILI ELIHURUMA YOENI
1959 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M AGINIWE B MAHENGE
1960 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M AHADI SENGA SAMSON
1961 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ALBERT G MSHIU
1962 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ALEX JAPHET LAZARO
1963 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ALFAN MOHAMED SHABAN
1964 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ALLY JUMA
1965 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ALLY JUMANNE JUMA
1966 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ALLY MUSSA RAMADHANI
1967 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE YEKONIA MULANGA
1968 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ALTO ANZIGAR MWINUKA
1969 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M AMAN SHABAN MNGAZIA
1970 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH ABDILLAH
1971 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH MAURICE
1972 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDUL THABITI
1973 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABEL N RUSATILA
1974 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR MTALI SALUM
1975 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AGREY ACKLES HAULE
1976 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AHMAD DAIS
1977 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALFRED MASHISHANGA
1978 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALHAJI TWAHILU
1979 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALLEN PETER TILWE
1980 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALLY HAMADI
1981 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALLY S OMARI
1982 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALLY Y HUSSEIN
1983 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNESS COSMAS MOSHI
1984 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F AIKA DHAFA
1985 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMINA RAMADHANI
1986 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA W FRANCE
1987 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANET EMMANUEL
1988 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA MANGOYA
1989 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA D TLUWAY
1990 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNEY JOE YAMUNGU
1991 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F AGNES NDAZI
1992 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F AINES M MGAYA
1993 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F AMANDA SEMU
1994 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F ANETH CHARLES KALIZA
1995 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F ANGEL P KESSY
1996 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F ANITA GWAMAKA MWAMBAJA
1997 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F ANNA RICHARD SHITUNDU
1998 TANGA S0252 AL-KHEIR ISLAMIC GIRLS SEMINARY F AFISWA NYUMBA
1999 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F AART SHAH
2000 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F ADELAIDE B JACHI
2001 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F ADELAIDE F MIRAMBO
2002 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F AITYEFYOSE MERIAN NATHANIEL
2003 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F AMINA YASSIR KIWANDA
2004 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F ANETH A MKENDA
2005 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F ANETH J MALAWANDU
2006 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F ANITA GEBBINY MAKUNDI
2007 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F ANITHA KAIJAGE
2008 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ABDALA ATHUMANI ABDALA
2009 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH HEMED
2010 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH HUSSEIN SERENGE
2011 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ABDI BAKARI
2012 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ABDUELI J SEMBOSI
2013 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ABDULKADIR A KASSIM
2014 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ABDULMALIKI M TIBIITA
2015 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ABIAS A MOSHI
2016 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ABIAS MKWETU THADEO
2017 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM GILEARD MACHA
2018 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ADNANI M KIWAYO
2019 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ADOLF A CHIBAGO
2020 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M AHMADI M ABASI
2021 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M AL-AMIN H MSANGI
2022 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ALBERT B KYUNGAI
2023 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ALETAS MICHESE
2024 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ALI MWAZINGA
2025 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ALLENI STANSLAUS KANIZIO
2026 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ALLY MOHAMED
2027 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ALMASI SADIKI
2028 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M AMAN VENACE THOMAS
2029 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M AMANI HEPAUTWA
2030 TANGA S0516 MOMBO SECONDARY SCHOOL F AGNES R FRANCIS
2031 TANGA S0516 MOMBO SECONDARY SCHOOL F ALICE RAYMOND
2032 TANGA S0516 MOMBO SECONDARY SCHOOL M AHMAD KASSIM
2033 TANGA S0516 MOMBO SECONDARY SCHOOL M ALHAJI M SHEKALATA
2034 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M ALLY R KIPINGU
2035 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F AGNES MASESA
2036 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F AISHA MAKANGE
2037 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F ANGEL MYATIRO
2038 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F ANNASTAZIA D NYAMHANGA
2039 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F ANOTSITSE LOUIS SANGA
2040 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F ANTONIA JOSEPH NGEREZA
2041 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M ABDULLATIF MOHAMED KHALFAN
2042 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M ADAM RAMADHANI
2043 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M ADAMU W MSIKA
2044 TANGA S0698 ECKERNFORDE SECONDARY SCHOOL M ABEDI A ALLY
2045 TANGA S0698 ECKERNFORDE SECONDARY SCHOOL M ALHAJ AWADHI HABIB
2046 TANGA S0698 ECKERNFORDE SECONDARY SCHOOL M ALLY A RAJABU
2047 TANGA S1174 COASTAL SECONDARY SCHOOL F AISHA A MUSSA
2048 TANGA S1174 COASTAL SECONDARY SCHOOL F AMINA RAJABU
2049 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL F AGNES P KANJE
2050 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL F AMINA HAJI

 

Leave a Comment