KANEMBWA – KIGOMA

 

VIJANA MUJIBU WA SHERIA KWENDA KANEMBWA – KIGOMA

S/No MKOA NAMBA YA SHULE JINA LA SHULE JINSI JINA
1 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M BENNI B SHAYO
2 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M BENSON DICKSON TOWO
3 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M BENSON JAMES MHONE
4 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M BERNARD G KIVUMA
5 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M BISEKO VEDASTUS MFAUME
6 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M CALVIN MARAMBO
7 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER B JOHN
8 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M CLEOPHACE JOAKIMU
9 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M CLINTON MWITA
10 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M DANIEL JUSTUS
11 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M DANIEL NJOGOLO
12 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M DANIEL WALLACE MAUGO
13 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M DAVID MASHALA
14 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M BENJAMIN PAUL MAGOIGA
15 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M DANIEL GERVAS
16 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M BENSON M ELIAS
17 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M DANIEL P MJEMA
18 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M BRUNO RICHARD LYIMO
19 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER A NGOILALEY
20 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M COSMAS T KULLAYA
21 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M DANIEL GABRIEL SHIRIMA
22 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M DANIEL M HUSSEIN
23 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F DEBORA ITAEL NGOWI
24 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F DEBORAH E MMBAGA
25 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F DEPHINE P ODONGO
26 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F DIANAROSE BENNY MBOYA
27 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F DINA MKATONGOLE DEOGRATIAS
28 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M BENSON NGOWI
29 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BENSON A MLAY
30 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BENSON FRANK MUSHI
31 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BENWARD ELIEZA
32 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BERNADANDREA SARAGU
33 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BOAYTLANKA MASONGO
34 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BOAZ D WADUGU
35 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BONIEVARIST MUSHI
36 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BONIPHACENESTORY BUTAMBALA
37 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BONIVENTURE ELISHA
38 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BUGENGE NDUSHI
39 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M CALVINBRAYSON MAKERE
40 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M CASTOR ODEMBA
41 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M CHACHA Y MARWA
42 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M CHARLES BARNABAS
43 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M CHARLES STANFORD
44 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M CHARLES R KILONGO
45 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER M MSELLE
46 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M CLEMENCE EXAUDI
47 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M CLEOFASJOACHIM BAHATI
48 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M CLINIUS EMMANUEL
49 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M COLUMBAS B COLUMBAS
50 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M CORNELADOLPH MOSWERI
51 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M COSMAN F COSMAN
52 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M CREDO BILARO
53 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DAMIANO E PAULO
54 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DANIELKASAINE KAIKA
55 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DANIELWARIOBA OBEDI
56 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DAUD ELIAS
57 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DAUD JAMES
58 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DAUD O LUHENA
59 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DAUDI GILIADI
60 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DAUDIJAMES DUWE
61 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DAUDISULEIMAN EMANUEL
62 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DAVID CHARLES
63 ARUSHA S0454 ST.JOSEPH NGARENARO SEC. SCHOOL F CONSOLATHA G NG’ELESHI
64 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M BULEGEA SHABAN
65 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M CALVARY ASNATH URONU
66 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M CASSIAN CARLOS CASSIAN
67 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M CHAGU M LUFUTA
68 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M CHARLES M ISACK ISACK
69 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M COLLIN BADDY MIKA
70 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M DANIEL G NYAGAWA
71 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F DEAR JOHN WAMBURA
72 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F DELIPHINA N PHILIBERT
73 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F DIANA E JACKSON
74 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F DIANA T NGAI
75 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F DIGNA D ASSEY
76 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F DOREEN MOSSES
77 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F DOREEN S LYIMO
78 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F DOREEN A MWITA
79 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F DORICE JOHN MMARI
80 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M BONIFACE SEVERINE
81 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M BOSCH KAROZA
82 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M BOSCO C TIMOTHEO
83 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M BRYTON JACOB NYUMAYO
84 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M CALVIN AUGUSTINO MMASSY
85 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M CARLOS AARON KAPINGA
86 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M CHRISPINE BURA HEKE
87 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER KAROLI
88 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER GAYE MARWA
89 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M CONSTERGOE EASTER OKUNGU
90 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M DAMIAN MASOUD MCHOMVU
91 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M DANIEL FRANCIS
92 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M DANIEL HENRY
93 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MUNISHI
94 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M DAUDI ALPHONCE
95 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M DAUDI FIDELIS MBONDE
96 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M DAVID LINUS
97 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN SANGA
98 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BONIFACE ANTIPAS
99 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE CHARLES
100 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE LUJEGI SIMON
101 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BRIAN ALLAN MWANGOKA
102 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BURTON B MABESA
103 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M CALSTUCE BENJAMINI CALSTUCE
104 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M CALVIN SIMON OCHIENG’
105 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M CHARLES NATHANAEL
106 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M CHARLES BALDWIN MUSHI
107 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M CHARLES M ALBERT
108 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M CHARLES SIMONI GHULIKU
109 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M CLEITON BUGUZI
110 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M CLEMENT JOSEPH MBOJE
111 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M CLIVE MAGOMELE
112 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M CONRAD TUMWESIGE
113 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M COSMAS M TUNGARAZA
114 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DAMIAN S MGANTE
115 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DANIEL ANTHONY
116 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DANIEL GAMALA
117 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DANIEL GODFREY MBUGA
118 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DANIEL L STEVEN
119 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DANIEL M SIMON
120 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DANIEL P MUNISHI
121 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DAUD D LEMA
122 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DAVID PETER
123 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS’ SECONDARY SCHOOL M BERNARD SERVULI TEMBA
124 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS’ SECONDARY SCHOOL M CHARLES ANDE MWAIPOPO
125 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS’ SECONDARY SCHOOL M DANIEL PETER TEMU
126 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS’ SECONDARY SCHOOL M DANIEL ZEBADIAH MOSHI
127 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F COSTANCIA J NCHIMBI
128 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F DORICE S OLEKIPUYO
129 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F DORIS TARIMO
130 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F DOMITILA MAGAKA
131 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F DAINESS M ALFRED
132 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F DORAH BENDERA
133 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F DORAH J MOLLEL
134 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F DOREEN ISAAC
135 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F DOREEN E MASSAWE
136 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M BERNARD MWAKYUSA BENEDICT
137 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE JUMA
138 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M BRIGHT AMONI MAGULILO
139 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M BRIGHTON LUTHER
140 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M BURHANI SAID MBAWALA
141 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M CHARLES STANSILAUS CHARLES MAR
142 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M DANIEL HERMAN
143 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M DANIEL ROBERT
144 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M DANIEL PETER MWANDALA
145 DAR ES SALAAM S0335 MZIZIMA SECONDARY SCHOOL F DEBORA J NNKO
146 DAR ES SALAAM S0335 MZIZIMA SECONDARY SCHOOL F DONATILA C NG’OWO
147 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M BERNARD ELIKUNDA
148 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M BILLY JOSEPH
149 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M BRIAN D MATUMBO
150 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M BRIGHTON MBILINYI
151 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M BROWN OWDEN
152 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M BRYTON VENANCE KESSY
153 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M BUTTU ABEID BUTTU
154 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M CHARLES F SWAI
155 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER FRANCE NDANDALA
156 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M CLEMENT MMINJE
157 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M CLEMENT NDUNGURU
158 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F CONSTANSIA BRAVO
159 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M CUTHBERT PAULO
160 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DAMAS WAMBURA
161 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DAMIAN IBENGWE MASALU
162 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MASHIKA
163 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MATAWA
164 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MUBILA
165 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DANIEL JOHN KUNDI
166 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DANIEL TEMBA KAPELA
167 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DATHAN D MUSSA
168 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DAUDI ASAPH
169 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DAVID MWAKALOBO
170 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F DHULFA S ABDALLAH
171 DAR ES SALAAM S0493 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M DAUDI J KIDAYA
172 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN MUHOZI
173 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN LANGENI MNDEME
174 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M BENSON STANLEY MBWAMBO
175 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M BOND U MWAMASAGE
176 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M BONIFACE MSAFIRI
177 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M BONIFACE NDONDOLE
178 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M BUKOMBE BULOLE
179 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M CALIST CALIST GODFREY
180 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M CALVIN M ABRAHAM
181 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M CELCIUS R AYOSI
182 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M CHANCY L LYABUNZUKA
183 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M CHEDIEL REUBEN
184 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN MAKULA CHARLES
185 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER CHARLES NYASA
186 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER L MALIMBWI
187 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F CONSOLATHA I CONSTANTINE
188 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M CORNEL CHRISTOPHER
189 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M COSMAS T GOIMA
190 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M COSTANTINE MHAGAMA
191 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M CRISTOPHER GAUDANCE MASOTA
192 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F DAIPA BEATRICE LONDO
193 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M DANIEL HARUNI CHILONZI
194 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M DANSTAN GABRIEL
195 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F DARIA HERMAN KIMARIO
196 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M DAUD MISSAI NDUJI
197 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M DAUDI MUGANDA
198 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M DAUDI JOSEPH MSANGI
199 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F DELILA DECHA
200 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M BILL MESSO
201 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE WILLIAM MGOWOZI
202 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M BUTUSYO MWINYI KIBINDA
203 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M CHARLES HERIEL MAUKI
204 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER E NENULA
205 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M CLEMENCE MUTALEMWA
206 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M CLEMENT G MOYA
207 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M CORNELIUS G MWAKYANJALA
208 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M COSMAS DAMIAN COSMAS
209 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M CUTHBETH MWALONGO
210 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL F CYNTHIA WILLIAM NYAMTIGA
211 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M DAMIAN J NGATOLWA
212 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M DANIEL A NYIRENDA
213 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M DANIEL JACKSON ELIONA
214 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL F DEBORA P MLOKA
215 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL F DIANA BONIFACE NASETS
216 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL F DIANA CHARLES MACHA
217 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL F DORCAS THOMAS MADUKA
218 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M DANIEL K JOSEPH
219 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M DAVID MAIGE
220 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M BURHANI ADAM
221 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M BONAVENTURA NESTORY
222 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M BUNYINYIGA ABASSIE TUNGARAZA
223 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M CHARLES J KIMARO
224 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER CHARLES MWAIGWISYE
225 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M CORNELI M MJORA
226 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL E KADASO
227 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M CAESAR GODWIN CHAMBO
228 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M CHACHA MWITA MUSIRA
229 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M DAMSON JACOB
230 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL F DEBORA FULANO SALLU
231 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN EMMANUEL TARIMO
232 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M BENO PETER NKWABI
233 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER BAZIL TARIMO
234 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M CLEMENCE DANIELI MGENDI
235 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M CRISANTUS JOHN MUMBURI
236 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F DARIA D JOHN
237 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M DAUSON DAMIAN DANIEL
238 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F DORCAS STEPHEN MHAYAYA
239 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F DOROTHEA NICAS
240 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F DEBORAH PASCHAL
241 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F DORA JOHN SHEGE
242 DAR ES SALAAM S1011 CHANG’OMBE SECONDARY SCHOOL F DORA ALLY KARAMA
243 DAR ES SALAAM S1011 CHANG’OMBE SECONDARY SCHOOL F DORIS SAYO
244 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F COSTANCIA A MGINA
245 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F DEBORA A MWAISUNGA
246 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F DORAH STEPHEN SHILETIWA
247 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL F DORICE BERNAD
248 DAR ES SALAAM S1688 BAHARI BEACH SECONDARY SCHOOL F DORAH CHAMBA
249 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F CORINE S SWAI
250 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F DAGNY L MWEMEZI
251 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F DEBORAH M AGGREY
252 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F DEBORAH NINSIMA MANGA
253 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F DIANA TIBAIKANYA DESDERIAS
254 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F DEEPA MIRIAM BHANA
255 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F DIANA STAR FARAJI
256 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F DORCAS HOSEA BISANDA
257 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F DOREEN STANSLAUS LUZUKI
258 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F DOREEN W MALYA
259 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F DORICE J MGETTA
260 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F DIANA G GELLE
261 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F DOREEN M ALFRED
262 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F DOREEN OSWALD MBUNDA
263 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F DORICE R BAGENDA
264 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M BHUNDI ABEL DADU
265 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M BONEFANCE LOHAY AGUSTINO
266 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE LAMECK
267 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M BOSCO CASSIAN MTWEVE
268 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M CLEMENT JEFTA
269 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M CLINTON EUSTACE
270 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M COSMAS MKONDA
271 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MPOSEWA
272 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DANIEL ABRAHAM MJEMA
273 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DANIEL LYIMO ORGENES
274 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DASTAN REGNARD NGONYANI
275 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DAUD MANASE
276 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DAVID MAHENGE
277 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M BUNDALA ALLY
278 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M CONDRAD MICHAEL CHIHAMAHAMA
279 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M DADLEY BAHEMU
280 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M DANIEL ODIRA
281 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M DANSTAN SAMSON NDAHANI
282 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY M CONRAD THEONEST
283 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY M DAVID MWIJAGE
284 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY F DEBORA M FUNDISHA
285 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F DIGNA GERALD KALINGA
286 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F DORICE M MGINA
287 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEBORA MURO
288 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DESTINA RUZEMVYA
289 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DORA TEMBA
290 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DORCAS BRENDAN JOHN
291 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL M BENSON THEONEST BAGANDANSHWA
292 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL M BRAZIL JOHN SANGWA
293 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F DIANA DEOGRATIAS TINDYEBWA
294 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F DORKAS DANIEL MWARABU
295 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M BENSON HENRY
296 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M BENSON R SOSPETER
297 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M CARMINE ROTHAN MKANWA
298 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M DANIEL B MTUI
299 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M DANIEL DAVID MWAIPASI
300 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M DANIEL H CHOMBO
301 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL F DATIVA SIMON MAWOPE
302 DODOMA S0697 KIGWE SECONDARY SCHOOL M BUNHYA SAMAMBA WILLIAM
303 DODOMA S0697 KIGWE SECONDARY SCHOOL M CAZIMILY MICHAEL MLYAKAJI
304 DODOMA S1261 MERRIWA SECONDARY SCHOOL F DORICE MBATTA
305 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN AMAN MISESE
306 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M BONIVENTURA MAFWELE RICHARD
307 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M BRAYANI ALPHONCE
308 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M BUSWETA SOSPETER PIGA
309 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M COSMAS MAYUNGA JUMA
310 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M DANIEL PIUS
311 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M DANIEL PAULO MNKENI
312 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M DANIEL STEPHEN NTWALE
313 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M DAUD A MWAKALONGE
314 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M DAUDI CHANDE
315 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M DAUDI REUBEN
316 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M DAUDI S LEWANGA
317 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M CHRISPIN CHRISTIAN
318 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M CLEDIUS CLEOPHACE
319 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M DAUD SAMAS
320 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M DAUD SEGERETI PETER
321 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M BENJAMINI ABEL
322 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE MAGANGA
323 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M BUNANE SWEKE
324 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M CHACHA CHARLES MACHAGE
325 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M CHARLES BUJIKU
326 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M CHARLES MAYALA KASWAHILI
327 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M CHEGE NDIMILA
328 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN ELIAS
329 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M DALAS BULUGU
330 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M DANIEL DAUDI
331 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MLANDA
332 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M DAVID JOSHWA
333 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M BHITURO MUGWIRIRO
334 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE ALPHONCE JOHN
335 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M BONIVENTURE MPEJIWA
336 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M DAMAS GEORGE
337 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M DAUD MICHAEL
338 GEITA S4535 JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F DELPHINE JOSEPH MUGIRE
339 GEITA S4535 JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F DEMETRIA NONJA CHARLES
340 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BENO S MCHUNGWA
341 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BILTON EXAVERY
342 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BONEVENTURA GANYARA PROSPER
343 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BROWN CLEMENT KYANDO
344 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BUNDALA C IZENGO
345 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CENPHER O SAMWEL
346 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHARLES EVARIST
347 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHARLES IZENGO
348 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHARLES MARWA MACHERA
349 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHARLO KAPAYA
350 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CLEMENCE EVARISTO MCHAMI
351 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CONDRAD BAZIL MRINA
352 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CRYSON PHILEMON MWINUKA
353 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL HAROLD MSUYA
354 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL LAMECK MALUGU
355 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL P MTOWE
356 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAUDI GAVANA NG’ONG’ONDA
357 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F DEBORA SANGA
358 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F DINNA J KIKARO
359 IRINGA S0113 MAFINGA SEMINARY M BENNO BILLY KISAKA
360 IRINGA S0113 MAFINGA SEMINARY M BENSON RUBAMBO
361 IRINGA S0113 MAFINGA SEMINARY M CARLOS BATIGASHAGA
362 IRINGA S0113 MAFINGA SEMINARY M CHRISPIN E SILUNGU
363 IRINGA S0113 MAFINGA SEMINARY M DAMIANI MKUNGU LUTELI
364 IRINGA S0113 MAFINGA SEMINARY M DAVID MBUGANO
365 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M BERNARD NTAHONDI
366 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M CASTRO MULA
367 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M CHARLES J SINGU
368 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN MAGIDANGA
369 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M CLEVER MANGA
370 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M COSMAS BASILI KISARI
371 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BENSON B LWALI
372 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BILLEY J NYIGU
373 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BOAZ ERASTO MSELELA
374 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE YONA
375 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BOSTON B NYONDO
376 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BRIAN RINGS MUTAYOBA
377 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BUHWAHWA SOMEKE
378 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M CHARLES MATHIAS
379 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M CHIFU JOSEPH
380 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M CHILOMO JOSEPH NGHUCHILU
381 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M CHRISPIN ELIUTA
382 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN MBUNDA
383 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER C KALOLO
384 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER FRANCIS MSISI
385 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M CHRITIAN M NJOWELA
386 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M CLEMENCE PASCAL
387 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M CLINTON D MWASA
388 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M COLLINS SYLIVESTER
389 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M CRAZA M MALONGO
390 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DAGRAS MWAMLIMA
391 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MHOSOLE
392 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL G MACHA
393 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DATIUS MUTACHUNGURA
394 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DAUD KENETH
395 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DAUDI T SANGA
396 IRINGA S0174 CONSOLATA SEMINARY M CHRISTOPHER JOHN MADOLE
397 IRINGA S0174 CONSOLATA SEMINARY M CLAUDIS O MHILU
398 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEBORA YUSUPH
399 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEBORA D KADINDE
400 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEODATA J SANGA
401 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DESDERIA JUMA KALINGA
402 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DORA FULGENCE KINYAIYA
403 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F COSTANTINA J BURRA
404 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEVOTA CHENGULA
405 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA JOSIAH
406 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA O LUPENZA
407 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIGNA F LYIMO
408 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOREN M LUCAS
409 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DORIKA MARTIN MAPILE
410 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F DEBORA A MWAMBENE
411 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA REHEMA NYIMBI
412 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F DIANA MWAKIBINGA
413 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F DIONESTER DOMINICUS MWINUKA
414 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F DORAH A MWASUMILWE
415 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M BRYTON WILLA
416 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M BUJAGA BONIFACE MWONGI
417 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M DAUDI A MWISAKA
418 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M DAUDY E SANGA
419 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M BENJAMINI CHENGULA
420 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M CHAME MAULUS MAHEMBE
421 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M CHESCO MASUDI NYAMBA
422 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER JOLAM EVENULE
423 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M DANIEL SEMYANGO
424 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M DAUDI GODFREY BARONGO
425 IRINGA S0515 ILULA SECONDARY SCHOOL M CHACHILY Y MASSAWE
426 IRINGA S0652 POMERINI SECONDARY SCHOOL M CHARLES MAINGU
427 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M DAUD M PIUS
428 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F DORCAS KAYANDA ABEL
429 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BENSON AUGUST HARUNA
430 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BERNARD VYOKUTA
431 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BERNARDO PETER MACHELLA
432 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BINTO MUNUBI
433 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BOSCO BARINDOGO BADYIWABU
434 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M CELVIN BRUNO
435 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M CHACHA C MWITA
436 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M CHACHA R WEREMA
437 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M CHACHA S WEREMA
438 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M CLIAN MUHINDI
439 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M COSMAS LUMANIJA MASHAURI
440 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DAMAS PASCHAL
441 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL MKAMA ABEL
442 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DANNY FIDELIS
443 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DATIUS KAIJAGE
444 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DAUD JUMA
445 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DAUD VENANCE
446 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DAUD ZAKAYO
447 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN CLEMENCE
448 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BERNARD WILLIAM
449 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BERNARD EVARESTUS KADEGHE
450 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BILALI TWAHA
451 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BONIFASI EDWARD KAULAGWA
452 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE ANTHONY
453 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BOSCO PIUS
454 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BRYSON EMMANUEL
455 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BUBINZA BUBINZA JOHN
456 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BUJILIMA KANYELELE LUNEMYA
457 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M CHACHA MWITA JOSEPH
458 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M COSMAS PAUL
459 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M DANFORD DEDAN
460 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M DANIEL ERNEST
461 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M DATIUS PROSPER
462 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M DAVID DENICE
463 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M DAVID KAYONGO
464 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN MKONGWE
465 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M BETSON WILSON
466 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M BILINGI MAGOJI
467 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M BUJIKU EZEKIEL
468 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M BUJIMU MARTINE
469 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M BULUGU NKAYANZA LUBUGA
470 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M BUYUNGI DAMAS
471 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M CAZIMIRI PAUL BUGALAMA
472 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M CHACHA KICHONGE
473 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M CHACHA MARWA
474 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M CHACHA ROBERT
475 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M CHANJI MAFULILA
476 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M CHARLES KUSOLWA DIGU
477 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M CHARLES NG’HENYENGE PETER
478 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M CHIJA F HWAGO
479 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M CHRISOSTOM CHARLES
480 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M CLIAN LAURIAN
481 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M COSMAS DAVID
482 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M COSMAS NTENGA
483 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DANIEL MGAKA BUNDALA
484 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DANIEL MNAZI KIMASHI
485 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DANIEL SYLVANUS MARWA
486 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DATIUS PETER
487 KAGERA S0148 RUBYA SEMINARY M DAVID MUKURASI
488 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F DIANA DEUSDEDITH
489 KAGERA S0304 BUKOBA SECONDARY SCHOOL F DAFROZA DOMINICK
490 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M BULUGU MASHEMA
491 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER MASANJA
492 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M DANIEL LAZARO
493 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M DAUD SHIJA
494 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M DAUDI JOSEPH
495 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL F DORICE THEOPHIL
496 KAGERA S0387 KARAGWE SECONDARY SCHOOL M BONIFACE BLANDES
497 KAGERA S0387 KARAGWE SECONDARY SCHOOL M BYESIGWOHI GILBERT
498 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M CYLIACUS RUTAKYAMILWA
499 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL F DONATHA WILSON
500 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL F DOREEN KALUGIRA
501 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M CHANERA T MARAGIRA
502 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN MDOE
503 KAGERA S0586 KAISHO SECONDARY SCHOOL M BERIUS DAUD
504 KAGERA S0586 KAISHO SECONDARY SCHOOL M BORATUS LUCAS
505 KAGERA S0586 KAISHO SECONDARY SCHOOL M DATIUS KANANI
506 KAGERA S0586 KAISHO SECONDARY SCHOOL F DEVORA MUGANYIZI
507 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M BONITUS RWETEMBURA
508 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M BRIGHSON CLEMENCE
509 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M DANFORD ANDREW
510 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M BWIRE JAPHET
511 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M CALORY FABIAN
512 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M CHARLES MASULA ELIAS
513 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M CYRIL SALAPION
514 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL MPANGUKO
515 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F DINNA TIBAIRUKA
516 KAGERA S1689 PEACE SECONDARY SCHOOL F DIANA ALEX
517 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA JOHN
518 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CYLIVIA KIDIMA JUSTINE
519 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEBORAH J KALLOMO
520 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEVOUTER JOHNSTONE
521 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DORICE A JOEL
522 KIGOMA S0247 BONICONSILI MABAMBA GIRLS SEC.SCHOOL F DORICA DESDERIUS
523 KIGOMA S0299 MKUGWA SECONDARY SCHOOL F DIANAROSE ISACK MMBASHA
524 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M BENSON BENEZETH RUGEMARILA
525 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M BONIFACE MWANAKULYA
526 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE C BUNDALA
527 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M BUNDALA ENOCK
528 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M BUTATI JAILOS KIMWAGA
529 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M CHEYO ELIAS
530 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER BUKURU
531 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M CLEMENCE GELVAS
532 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M COSMAS NTAKISIGIYE ELIUD
533 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL EMMANUEL
534 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MAGEMBE
535 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M DAUD MASANJA SAMWEL
536 KIGOMA S0385 UJIJI SECONDARY SCHOOL M COSMAS CHRISTOPHER COSMAS
537 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M BRUNO G MABULA
538 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M CREDO R BEDA
539 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M DAUD LEONARD
540 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M DAUDI BAHUTA ISACK
541 KILIMANJARO S0121 ST. JAMES SEMINARY M BRUNO D SANDY
542 KILIMANJARO S0121 ST. JAMES SEMINARY M COLMAN FERDINAND SUNDAY
543 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN PHILIBERT
544 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BENJAMINI S MBOWE
545 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BENO ANDREW KIWANGO
546 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BERNARD LAULIAN MATITI
547 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BETRINO D MATHAYO
548 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BOAY SHAURI
549 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BONIFACE DOVICK
550 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BROWN DAVID MBUGHI
551 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BROWN L KAAYA
552 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M CALVIN A JAMES
553 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M CHARLES CHAGU
554 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M CHARLES MSONGE
555 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M CHARLES AVELIN LYAKURWA
556 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M CHARLES J IZON
557 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN JOHN MABULA
558 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M CLEMENT JEWE
559 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M CLEVELAND MSAFIRI MSHINGENI
560 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M CLIFORD N SALEHE
561 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M CLINTON LAURIAN
562 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M CORNEL BERNARD
563 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M COSMAS JOHN
564 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DAMASI ROBAT HAYSHI
565 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL JOHN
566 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL PAUL
567 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL S AMMA
568 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL YEREMIA BUXAY
569 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DAUDI MISANGA
570 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DAUDI ALOYCE BAHATI
571 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DAVID MARO
572 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DAVID MHANA
573 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DAVID MICHAEL
574 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M BENT MAZIKU
575 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M BOAZ SANGA
576 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M BONGOMAN PAISON
577 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M BONIFACE MELKIOR MBUNDA
578 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M CALVIN P SHIRIMA
579 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M CHARLES S MSUMARI
580 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M CHIJA HOSEA
581 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M CHRISPIN I GAARE
582 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER HIZA RAPHAELY
583 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M CHUMO HAMISI
584 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M COSMAS K SHAWA
585 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M COSMAS M RENATUS
586 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M CYPRIAN SIXTUS MOSHA
587 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M DAMIAN KAPELA
588 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M DAMIAN T DAWITE
589 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M DANIEL FRANCIS
590 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M DANIEL KABUTA
591 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M DANIEL STEPHANO
592 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M DANIEL HUBERT GAUDENCE
593 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M DAUDI FRANCIS ISIDORY
594 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M DAUDI LAWRENCE WAMBURA
595 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M DAVID PASCHAL
596 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN BERNARD
597 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN F MTANI
598 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BENSON H MAJABE
599 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BOAZ STEVEN
600 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE JOSEPHAT MARWA
601 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BRIAN JOACHIM MAKOI
602 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHARLES RAPHAEL MSANGI
603 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHAYEKA MBOGO SEBAI
604 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER ELINAZO KILANGO
605 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CLIFF G MAWOLE
606 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M COLLIN S KANZA
607 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL BENJAMIN
608 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL ISDORI QAMARA
609 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DASO NDULU
610 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAUDI C NEMES
611 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M BETSON K KATARAHYA
612 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M BRAYSON D MARIKI
613 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M BUJIKU JOHN
614 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M BUSALU DOTTO
615 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M CATHBERT JOHN STEPHEN
616 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M CHACHA MAIRO
617 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M CHARELS G NGWETIAMA
618 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M CHARLES SHEKOLOWA
619 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M CHARLES KIMARYO COSMA
620 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN RONJINO MTONO
621 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M CLEMENT KIBONA
622 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M CLETUS JOB
623 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M CORNELIUS S MTEI
624 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M DAFA OMARY MKOMWA
625 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M DANIEL JAMES
626 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M DANIEL MAGESA
627 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M DANIEL D BARAN
628 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M DAVID JOSEPH
629 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M DAVID MWAKILEMA
630 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M BENSON ANDREW MAKUNDI
631 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M BETINO BARNABAS LEKUNDAYO
632 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M BISARE CHARLES
633 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M BOAZ REUBEN ANTONY
634 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE ELIKANA
635 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M BOSCO REMI MATEMU
636 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M BURHANI HANAFI
637 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M BUSHIHYA LUBIGISA
638 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M CASMIR JOSEPH MALULI
639 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M CASMIRY ANTHONY
640 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M CHARLES ELIFARIJI MSANGI
641 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M CHAWAKA FRANCIS MANGAPI
642 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER JULIUS MISSANA
643 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M CLETUS PAUL MMASSY
644 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M DALETH JACKSON
645 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL NYAMBABE
646 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL M JINGE
647 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M DAUD HOPO MALONGO
648 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M DAUD VALENCE MDUDA
649 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M DAUDI ERASTO MUYENGI
650 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M DAUDI JOSEPH NGOMUO
651 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M DAUDI M AMOSI
652 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M DAUDI STANLEY HEMEDI
653 KILIMANJARO S0165 URU SEMINARY M BLAISE JULIUS MBOYE
654 KILIMANJARO S0165 URU SEMINARY M CHARLES V KIMARYO
655 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M BONAMI N KYUNDA
656 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M BONNY B SONGORO
657 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY F DIGNA P ANSCHAR
658 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F DAFROZA R MBUKWAH
659 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F DATIVA RICHARD TARIMO
660 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F DEBORA J MLWISA
661 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F DIGNA NINJE
662 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F DOREEN KENETH HAJI
663 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F DORICE OLIVER
664 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F DORINE M NGAKA
665 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEBORA SANGO
666 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA NANCY R MALLAMIA
667 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOREEN ISRAEL
668 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOROTH HAROLD MOSHI
669 KILIMANJARO S0207 KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOMINA L MKENDA
670 KILIMANJARO S0207 KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F DONATHA D MTEI
671 KILIMANJARO S0207 KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOREEN M JOHN
672 KILIMANJARO S0207 KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOREEN S NGALEO
673 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAMFA HASSAN
674 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEBORA EMMANUEL MGENI
675 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEBORA HOSEA MHAGAMA
676 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA ROSE CHRISTOPHER MLAY
677 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIGNA E MUSHI
678 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIONISTA LADISLAUS NGOWI
679 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F DORINE J MLINGA
680 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F DORIS KEMILEMBE NATHAN
681 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F DORIS TIMOTHY MACHA
682 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F CRESENSIA F MUHERE
683 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F CYNTHIA V KAFYULILO
684 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F DALIA SAMWEL
685 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F DATIVA D TEMU
686 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F DEBORA MBILINYI
687 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA ELIUS TAWA
688 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F DIANA JULIUS
689 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F DIANA VENACE
690 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F DIANA ERNEST MWAKADINDA
691 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F DINA SHADRACK
692 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F DORCAS LYIMO
693 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F DORICE PROTAS KESSY
694 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F DOROTHEA DOTTO MOSHA
695 KILIMANJARO S0223 MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DELVINA J ASSEY
696 KILIMANJARO S0223 MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DORICE DUTU SENI
697 KILIMANJARO S0322 KOLILA SECONDARY SCHOOL M DANIEL HERMAN MMBANDO
698 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F CORNELIA KASHINDYE
699 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F DAFROSA FLAVIANI BARNABASI
700 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F DEBORAH E MOSI
701 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F DELVINA M MUSHI
702 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F DIANA MATHAYO
703 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F DIOGENESS MGANYIZI
704 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F DOMINA KISHEVO COLMAN
705 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F DOREEN COSMAS
706 KILIMANJARO S0355 LOMWE SECONDARY SCHOOL M BONICONSIL GOODLUCK
707 KILIMANJARO S0356 VUNJO SECONDARY SCHOOL M CORNELI P WILLIAM
708 KILIMANJARO S0356 VUNJO SECONDARY SCHOOL M DAVICE ELISANTE MMBANDO
709 KILIMANJARO S0356 VUNJO SECONDARY SCHOOL F DOROSELA TIMILIFU KIMARO
710 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL M BENSON S URIO
711 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL F DATIVA WILLHELMI MASSAWE
712 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL F DORA T MINJA
713 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN H MLAY
714 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BENSON ISACK MMARY
715 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BENSON J MRUMA
716 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BETHUEL CHARLES MUNA
717 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BISMARK KASSIM URASSA
718 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BONIFACE J ISARE
719 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE A SHIJA
720 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BRADLEY C MURO
721 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BRIAN A MOTESHA
722 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BRIAN PETER KIWIA
723 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BRYSON A TEETE
724 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BURCHARD BONIFACE MTAKAKWA
725 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BUSAGI BELIAS
726 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M CALVIN CHRISTOPHER
727 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M CALVIN G MEISEYEKI
728 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M CALVIN JOSEPH LAUWO
729 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M CARLSON C MUSHI
730 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M CHARLES GABRIEL
731 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M CHARLES P OPANGA
732 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN K NGOMUO
733 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M CLINTON J LASWAI
734 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M CORNEL COLMAN TARIMO
735 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F CRISTA PETER SALLA
736 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL E KIMARIO
737 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL S MTUI
738 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DAUDI HAMIDU KIDAYA
739 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DAUDI NDOROSI NAATA
740 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DAVID MBOGOMA
741 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DAVID PETER
742 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F DAYNESS FRANK MSANGI
743 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F DEMETILIA J KALUGENDO
744 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA LUKONGE
745 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F DIANA A MUSHI
746 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F DIANA I MRAMBA
747 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F DOREEN PETER USSIRI
748 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F DOROTH LISTON MUNISI
749 KILIMANJARO S0506 UNGWASI SECONDARY SCHOOL M BONIFACE ANDREW MAKUNDI
750 KILIMANJARO S0506 UNGWASI SECONDARY SCHOOL M BRIGHTON JOHNSON URASSA
751 KILIMANJARO S0506 UNGWASI SECONDARY SCHOOL M CEASER CHRISPIN MPANGALA
752 KILIMANJARO S0506 UNGWASI SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN ELHEAL SHUMA
753 KILIMANJARO S0506 UNGWASI SECONDARY SCHOOL M DAMAS O KINABO
754 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M BERNARD KILLIAN FIMBO
755 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M CALVIN KILEI LUAMBO
756 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M CHARLES MASSAWE
757 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M CHARLES FRANCIS SWAI
758 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M CLEMENCE SWAY BARTALOME
759 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M CRISPINUS ZEPHRINE
760 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M DAMAS PHILIPO TEMBA
761 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M DANIEL E KIMARO
762 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M DAUD D MOTURI
763 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M DAVID MORY
764 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F DEBORA SHEKA
765 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F DIANA N MLILO
766 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F DONATHA J HHERA
767 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F DOREEN SHANCO
768 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F DOREEN P NDOILE
769 KILIMANJARO S0558 MWANGA SECONDARY SCHOOL M BENSON HUMPHREY MCHARO
770 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M BENJAMINI MCHAU PETER
771 KILIMANJARO S0635 MSUFINI SECONDARY SCHOOL M CLEOPHACE WAZIRI
772 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M DAUD BUNDALA BERNARD
773 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M DAUDI W SABITH
774 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL F DEBORA T WILBARD
775 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL F DELAIDA LEBABU RICHARD
776 KILIMANJARO S0787 MSANGENI SECONDARY SCHOOL F DATIVA LEONI MUNISHI
777 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL M BENSON LEONARD MOSHI
778 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL M CHAGULA JOHN
779 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL M CLEMENT CHARLES MASINE
780 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL M DANIEL M CLEOPHACE
781 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL F DEBORA WILFRED
782 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL F DIANA ALBINO MAYANI
783 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL F DORINE GERALD KESSY
784 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL F DOROTHEA AUGUSTINO SHEMSIKA
785 KILIMANJARO S0851 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F DOMINA KITUNKA
786 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F CONSOLATHA ADAM MBARE
787 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F CONSTANTIA V SWAI
788 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F DAFROSA IGNAS MAIBA
789 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F DAINES J DEMBE
790 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F DAMALI PAUL JAMES
791 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F DIANA DONATUS WEGINAH
792 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F DIONISTER J MIRONDO
793 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F DORA I MLAY
794 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F DORAH TALAWA
795 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F DOREEN JUVENAL KISANGA
796 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F DOREEN P SHOO
797 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F DOREEN THEODORE WATUGULU
798 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F DORICE DONALD
799 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F DORINEGRACE JOSEPH MUSHI
800 KILIMANJARO S1522 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL F DARLING CHILAGWIRE
801 KILIMANJARO S1522 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL F DORICE HENRY MATEMBA
802 KILIMANJARO S1522 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL F DORIS REGINALD KOMBE
803 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M CALVIN D OKINYI
804 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER JOHN KIRUMBI
805 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M CLAUDIO KAMANDE
806 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M DANIEL MUSA
807 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M DAUDI ANTHONY NACHAMBU
808 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M DAUDI WARNER MATINDIKO
809 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M DANIEL SIMON KULYAMA
810 LINDI S0726 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M DADI MAJIRA
811 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M BUNAYA ATHUMANI MGONJWA
812 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M COLLINE ALLEN
813 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M DANIEL CHIDUNDO
814 MANYARA S0168 SANU SEMINARY M CASIAN AMOR
815 MANYARA S0168 SANU SEMINARY M CHRISTOPHER DISMAS
816 MANYARA S0361 SINGE SECONDARY SCHOOL F DORCAS PETER
817 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL M BRONSON ROMEL LEMA
818 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL M COSTANTINO AMMI BURRA
819 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL M DANIEL LOSERIAN LOBULU
820 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL M DANIEL M MUHINDI
821 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL M DANIEL METHEW QAMBARO
822 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL M DAUDI EMANUEL
823 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL F DEBORA JOHN AMSI
824 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL F DIANA SLAQWARA EDMUNDI
825 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL F DIANAROSE SIUJI
826 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F CONSOLATHA DAMASI KILAWE
827 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F CONSOLATHA ISAACK MALOLELA
828 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F DIANA NICKSON
829 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F DORA ANTHONY FREDRICK
830 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M BERNARD M SALVATORY
831 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M BOAZ JUMA MUGABO
832 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M BWIRE RAMADHANI
833 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M CHARLES N MHERE
834 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M CHOMBO PASCHAL
835 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER PIUS JUMA
836 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M COLIN VALENTIN SWAI
837 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M DANIEL NSHELA
838 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M DANIEL K AFAAYA
839 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M DAUDI EMANUEL ABEL
840 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M DAUDI JOHN SIMON
841 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN MASANGA LAWI
842 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M BLEZI PETER NDAHANI
843 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M BONAVENTURA JULIUS
844 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M BUKWIMBA EMANUEL FRANCISCO
845 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M BULENGELA AUGUSTINE
846 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M CHACHA M KERARYO
847 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M CHAGU K AZARIA
848 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M CHARLES NYAMOKO
849 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M CHARLES GERALD LUMANIJA
850 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M CLEMENCE THOMAS
851 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M DANFORD GIDIONI
852 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL BUNELA
853 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MWEHELA PHILLIP
854 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M DAUD SESSA
855 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M DAUD MATHIAS SYLVESTER
856 MARA S0313 IKIZU SECONDARY SCHOOL M BULASHI GWANCHELE ZACHARIA
857 MARA S0313 IKIZU SECONDARY SCHOOL M CHACHA GIDION
858 MARA S0313 IKIZU SECONDARY SCHOOL M DANIEL JOSEPH
859 MARA S0313 IKIZU SECONDARY SCHOOL M DANIEL M EVARSON
860 MARA S0313 IKIZU SECONDARY SCHOOL F DEBORAH P SABATO
861 MARA S0313 IKIZU SECONDARY SCHOOL F DIANA YUSUPH DICKSON
862 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M BENSON MULOKOZI
863 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE JUMA
864 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M BUKURU PETRO
865 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M BULUGU N SALUMU
866 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M BUTONDO GASILE
867 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M CHACHA MARWA
868 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M CHACHA SUNGURA
869 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M CHACHA D SAMWEL
870 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M CHACHA R CHACHA
871 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M CHARLES ENOCK
872 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M CHARLES R CHACHA
873 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M CHRISSY CHAMBA
874 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M CLAUDY EMMANUEL MWALONGO
875 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M DANIEL HASSAN ASTONAS
876 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M DANIEL NYAMRANGA JOSHUA
877 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M DANSON SADICK
878 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M DAUD ZACHARIA
879 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M DAUDI JOSEPH
880 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M DAUDI MSUMBA PHILIBERT
881 MARA S0665 MWEMBENI SECONDARY SCHOOL M BRUHAN MAHULD
882 MARA S0665 MWEMBENI SECONDARY SCHOOL M CHARLES ERNEST
883 MARA S0665 MWEMBENI SECONDARY SCHOOL M CHOMA CHARLES
884 MARA S0665 MWEMBENI SECONDARY SCHOOL M DANIEL M BARANTE
885 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F DINNA COSMAS
886 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F DORCAS LYAKURWA
887 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BOAZ MGENI
888 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL ROMWAD LIKWETI
889 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAUDI MWAZYUNGA
890 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAUDI JAPHET MMAMBALE
891 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAUDI MZELELA MALAMALA
892 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BENJAMINI NJANGAJE
893 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BONIFACE MTOBA
894 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BRIGHTON BAKARI
895 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BROWN MWANSEPE
896 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BROWN F MWANGOSI
897 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BWIGANE ALPHONCE
898 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M CHARLES MADAMA
899 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M CHRISANTO DISMAS NYONI
900 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M CHRISPIN T MAJALIWA
901 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M CHRISPINE LAURENT MGOBASA
902 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER PETRO SHEYO
903 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M CLEMENT HASSAN
904 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M CRAYSON ANDERSON NGELANGELA
905 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DANFORD A MLIGO
906 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL FRANK
907 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL T NDOMBA
908 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DAUDI B MAJALA
909 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DAVID ASWILE
910 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DAVID JOSEPH
911 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DAVID KYANDO
912 MBEYA S0179 ST.MARY’S SEMINARY MBALIZI M DANIEL MLELWA
913 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F CONSTAZIA SHONYELA
914 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DAYANA M JAZARI
915 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DEBORA JEFTA
916 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DEBORA F SAMILA
917 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DEBORAH MMETA
918 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DEBORAH HENRY MCHAU
919 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DIANA J KHAN
920 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DORAH MNG’ONG’O
921 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DORAH EMMANUEL JOACHIM
922 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DORCAS D KYANDO
923 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DOREEN OLE-LAISSER LOMAYANI
924 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M BERNARD SAULI LEMA
925 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M BOAZ MWASOTA
926 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M BONNY BITSON
927 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M CASTO PHILIP PETER
928 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M CHESCO PATRICK
929 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN FRANCIS
930 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M DANIEL ASAGWILE
931 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MALLE
932 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M DANLORD KANGEKA
933 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F DATIVA FEDINAND KIMATH
934 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M DAVID ANDY
935 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M DAVID ARON
936 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M DAVID JOHN
937 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M DAVID MWAKILEMBE
938 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F DELFINA DONAT MTEY
939 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F DIANA JOSEPH CHOVE
940 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F DIANA OSWALD KAAYA
941 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F DIANA RICHARD NGENDE
942 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M BOAZIZ KIFUKWE SAMSON
943 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M BONIFACE DAVID AMBOKILE
944 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M BOSCO SANGA
945 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M BRIGTON J MELACK
946 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M BUKHARI OMARY
947 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M CHARLES SAMWELI
948 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M CLINTON S SHAYO
949 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F DAINA ASUKILE
950 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M DANIEL COSTA
951 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M DANIEL JOB
952 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M DANIEL JOHN
953 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M DANIEL KIBONA
954 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M DANIEL ABBAS MWAIPYANA
955 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M DANIEL MWAISENGELA ASAGWILE
956 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M DANIEL SIMBONEA KILEO
957 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M DANIEL Z MWAKASAKA
958 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F DATIVA K MATOGO
959 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M DAUD MWENDA
960 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M DAVID CHARLES
961 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F DEBORA EPHRAIM
962 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F DIANA TENGELAKWI
963 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F DORCAS MWAKALAMBO
964 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE BIGAMBO
965 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M BRUNO CHRISTIAN MSEMWA
966 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER SIMON
967 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M CLARENCE MICHAEL MASSAWE
968 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M CLEMENT NGAYA
969 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M DAIMA JIXON KAJANGE
970 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F DAINAH MWASIMANGA
971 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M DAUDI NGAO
972 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M DAVID NGINDO
973 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M BONIFACE KIMARO
974 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE ADRIANO YONGO
975 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M BRAISON KAJELA
976 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M CHANCE ROBERT
977 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M DAUDI MUSA KYANDO
978 MBEYA S0457 IGAWILO SECONDARY SCHOOL M BETRON ONESMO MAPUNDA
979 MBEYA S0457 IGAWILO SECONDARY SCHOOL M BURTON KIBONA
980 MBEYA S0457 IGAWILO SECONDARY SCHOOL M COSMAS B MASIMO
981 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M BENSON JASSON
982 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN NICHOMBE
983 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER MBELA
984 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER SIKALUZWE
985 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M DAUDI KILWALE
986 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M DAUDI MGOGO
987 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN L MWANISAWA
988 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M BERNARD PESAMBILI
989 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M BILLE BONIPHACE
990 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M BOAZ NDIMBWA
991 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M BORIVER EDWARD
992 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M BURKAD ANYONE SALAFU
993 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M CRISPIN G PAYOVELA
994 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA LAWRENT
995 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M DAMAS APOLINAL MAHAY
996 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL SAMWEL
997 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M DAUD MDAMILA
998 MBEYA S0741 ITENDE SECONDARY SCHOOL M DAUD A MWAIPAYA
999 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M BONAVENTULA MWAKASALA
1000 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M BULILO E MAGESA
1001 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M COLLIN SAMBAGI
1002 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M DAUDI MWAKITALIMA
1003 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M DAVID MICHAEL
1004 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA KIWALE
1005 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F DIANA AGGREY
1006 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F DATIVA M KAIJAGE
1007 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F DEBORA ADAMSON
1008 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F DEOGRASIA E MAGELANGA
1009 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL F DEBORAH MOSES SANGA
1010 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL F DOROSTER BENGESY SALVATORY
1011 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL F DORICE P MALULI
1012 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M BESTON E NAFTAL
1013 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M BUBERWA HESRON KAHATANO
1014 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F CRESENSIA AMRI K0MUNTE
1015 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M CRISPO MLIMBA
1016 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F DORIS B KUSIGA
1017 MOROGORO S0117 KASITA SEMINARY M BONIFACE M MWANJA
1018 MOROGORO S0117 KASITA SEMINARY M CARLOS ALLEN NYAKUNGA
1019 MOROGORO S0117 KASITA SEMINARY M CELCIUS L MLOTI
1020 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN THOMAS KISOKA
1021 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN V WANDELA
1022 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M BERNADO HUGO COSMAS
1023 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M BUPESHI NJUMBA
1024 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M BURE HAMISI HASHIMU
1025 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M CHARLES MWANUKE
1026 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN ENOCK
1027 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M COSMAS KAIMU
1028 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M DANIEL KAOMBWE
1029 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M DANIEL MAFURU
1030 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M DANIEL MSIMBWA
1031 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M DANIEL VENANCE
1032 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M DANIEL BEATUS KILUMBI
1033 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M DANIEL CHARLES VALENTINE
1034 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M DANIEL NYANDA KUSEKWA
1035 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M DANIEL WILSON SABUNI
1036 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M DARWIN VICTOR
1037 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M DAUDI PATRICK
1038 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M DAUDI A DAUDI
1039 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M DAUDI J NGOWI
1040 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M DAVID ALOYCE
1041 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M DAVID MUKAYU
1042 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN SUME SIMSOKWE
1043 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M BENO STEVEN NKWAMA
1044 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M CARLOS LEONARD
1045 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M CASTORY ALBERTHO KITUNDA
1046 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M CHIGULU JAPHALY
1047 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN OSCAR
1048 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M CURTHBETH MENRAD SELUHINGA
1049 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M DANIEL ALBERT
1050 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M DAVID ANDIMILE
1051 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M DAVID AVIT
1052 MOROGORO S0154 ST.PETER’S SEMINARY M CALVIN CANDIDUS KULAYA
1053 MOROGORO S0154 ST.PETER’S SEMINARY M DANIEL RICHARD NTAKWIZILE
1054 MOROGORO S0154 ST.PETER’S SEMINARY M DAVID LIKAS
1055 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F DIANA MATONDO
1056 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F DIANA A MAKORERE
1057 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F DORA J SILAYO
1058 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F DORICE KIBAKWA
1059 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F DORIS SAIKA
1060 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F DOREEN C MOWO
1061 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F DOREEN NICOLAUS MARCEL
1062 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F DOROTHEA MYOVELA
1063 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F DOROTHEA EMMANUEL MAJENDA
1064 MOROGORO S0359 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M BENSON J SENGEMO
1065 MOROGORO S0359 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M DATIUS MUGISHA
1066 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M BONIFACE S NDULE
1067 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M BRIAN MKENDE
1068 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M CHRISPIN J KISALA
1069 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M CORNELY MICHAEL MASHAURI
1070 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M DANIEL LEONARD SIMBEYE
1071 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M DAUD GABO
1072 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F DEBORAH ELLY MWAKASUMI
1073 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F DALIA DIONIS TIBAGANILWA
1074 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F DEBORA M ILUNGA
1075 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F DHARAU S HEMEDI
1076 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F DIANA MICHAEL MAGE
1077 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M CALVIN CASTY NJAU
1078 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M CHARLES ADAMS MATHEW
1079 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M DANIEL ELIMOSARIA METTA
1080 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M DAUD G MREMA
1081 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F DIANA GILLIAD MAUKI
1082 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F DONESTER M KILIMBA
1083 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F DORICE M JOHN
1084 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F DORIS F MUTALEMWA
1085 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHARLES ANTONY
1086 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHARLES ERNEST
1087 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAUDI ASANGALWISYE
1088 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F DOLOROSA MHONYO
1089 MTWARA S0213 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA MSEMWA
1090 MTWARA S0213 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F DINNES M GINGI
1091 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEBORA JACKSON MTARESI
1092 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DENISA MERICK
1093 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA D MALEKO
1094 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DORICE FULGENCE HONORI
1095 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M BONIFACE LUDOVICK
1096 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE MWAIKIMBA
1097 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE STEVEN
1098 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M BOSCO MBOSOLI
1099 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M BURHAN JUMA
1100 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M CHRIS E MBUKWA
1101 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M CHRISPINE GAUDENCE FWINE
1102 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M CLARENCE E. WILLIAM NDAMBARILO
1103 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M CLAUS ROMANUS KAYOMBO
1104 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M COSMAS PETER
1105 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M DANFORD MARCO
1106 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M DANIEL A KAMWELA
1107 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M DANIEL E ISMAIL
1108 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M DANIEL JOSHUA OSUMBO
1109 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M DASTAN PETER
1110 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M DATIUS DEOGRATIAS
1111 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M DAVID MBENA
1112 MTWARA S2153 AQUINAS SECONDARY SCHOOL F DEVOTA LIBERATUSI
1113 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN PASCHAL
1114 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M BENJAMINI LUSATO BENARD
1115 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M BUSARA HILBERT
1116 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M BUSHAHA LISO
1117 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M CALEBU ZABRON MASELE
1118 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M CASMIL LUCAS MASAYI
1119 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M CHARLES M OTIENO
1120 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M CHARLES Z FYONDI
1121 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M DANIEL JOHN KASSANGA
1122 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M DANIELY KIFIGA RICHARD
1123 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M DAUD NICHOLAUS NGILU
1124 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M BOAZ SIMON KAYIRA
1125 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE BURUJA
1126 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE CHARLES
1127 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE JOSIA
1128 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M BROWN SALATI MWAIBAKO
1129 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M CHAMA TANU KIVEMA
1130 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M CHANZA HUSSEIN KAIMBE
1131 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M CHARLES STEPHENE
1132 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M CHARLES BUTONDO BARNABA
1133 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M CHARLES MELI JOHN
1134 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M CHARLES PATRICK NZINGULA
1135 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER BWIRE KARATA
1136 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M CONARD VITALIS
1137 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M COSMAS RENATUS
1138 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DAMIAN GERVAS
1139 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DANIEL OMARY
1140 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DANIEL PETRO
1141 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DANIEL DAVID BABERE
1142 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DANIEL SIMON LUPOJA
1143 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DATUS KAZAURA
1144 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DAUDI PETER MULILO
1145 MWANZA S0146 NYEGEZI SEMINARY M DAMAS N MFOY
1146 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN L JAMBERI
1147 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BERNARD TILAGA
1148 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BISEKO ZEPHANIA BAGAILE
1149 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BIZIMANA MARCO
1150 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BONIFACE H BONIFACE
1151 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BONIVENTURE SEVERINE
1152 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BUSELA KWIDIKA YUGA
1153 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M CHACHA WEREMA
1154 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M CHARLES JOHN
1155 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M CHARLES MSIMU DEUS
1156 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M CHARLES S TARIMO
1157 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M CLAUD NESTORY
1158 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M CLETUS MGUDE MHELELA
1159 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M CONRAD SABUNI
1160 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M COSMAN T COSMAN
1161 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M COSMAS ZACHARIA MAYALA
1162 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL DAUD
1163 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL S MAJANI
1164 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DASTAN NASHON
1165 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DAUD JOHN
1166 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DAUDI WILLIAM
1167 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DAUDI RAMADHANI DAUDI
1168 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DAVID EDWARD
1169 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F CYNTHIA WILHELM TSERE
1170 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAMALISI ELIAS WILLIAM
1171 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F DELPHINE R MBUSIRO
1172 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA D MSAKAMBA
1173 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F DINA GERALD
1174 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOROTHEA CLEMENCE SAKAYA
1175 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F DATIVA JOHN
1176 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F DEBORA MWAKYOMA
1177 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F DEBORAH DANIEL MASSUNGA
1178 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F DEMETRIDA SWEETBERT
1179 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F DIANA ELIAB
1180 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F DOMETRIA EDWIN
1181 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F DORICA CHACHA
1182 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F DORIS MHOHELO
1183 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAYANA VIVIAN MABULA
1184 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA EDWARD
1185 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA KIBERENGE
1186 MWANZA S0323 LAKE SECONDARY SCHOOL M BULENGELA NHUNGO
1187 MWANZA S0323 LAKE SECONDARY SCHOOL M DANIEL JOHN
1188 MWANZA S0323 LAKE SECONDARY SCHOOL F DORICE MALIMBWI GEORGE
1189 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE JACKSON
1190 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M CHARLES JOHN
1191 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M CHARLES CHARLES PETRO
1192 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER VINCENT MACHIGWA
1193 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M CLAUD FRANCIS KUZENZA
1194 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F CYNTHIA SOKOMO
1195 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F DAINESS L UWEZO
1196 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F DAMARI SARAH MAISHA
1197 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M BULEBHE MAGESA
1198 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M CHIZA LAURENT SHITUNGULU
1199 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M DAUD CHARLES
1200 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M DAVID KABOMHO
1201 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M CHACHA CHACHA CHARLES
1202 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M COLIN MLAY
1203 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN MAKOLOBELA
1204 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M BERNARD D KAMALAMO
1205 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M CHACHA GIBUTU
1206 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M CHARLES EMMANUELY ENOCK
1207 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M CHARLES KASSUMA HAMIS
1208 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M CLIPHORD KAMBONA
1209 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M DANIEL MAYALA MASANJA
1210 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M DAUDI ABEL CHAMBA
1211 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN N MASASI
1212 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M CARL MARUME
1213 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M CHALYA HANGI
1214 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M CHARLES SULUSI
1215 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M CLEMENT MAYELA
1216 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL F CORNELIA NYENYEMBE
1217 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA EUSTAD
1218 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL F DIANA K SHOO
1219 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL F DOROTHEA LEON
1220 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F DEBORA MWOMBEKI
1221 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F DONATHA MLINZI
1222 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F DINA JOHN MWIKWABE
1223 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA K ROBERT
1224 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F DORICE PAULO
1225 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F DORICE TITUS
1226 MWANZA S1107 MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F DEODATHA DOTTO
1227 MWANZA S1107 MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F DIANA DAVID
1228 MWANZA S1107 MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F DORCAS O WAYOGA
1229 MWANZA S1107 MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F DORIS S MGANDA
1230 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BENNY ARON
1231 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BILLY REMMY
1232 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BONIFACE NELSON
1233 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BONIFASI ADONIS
1234 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BRAMWEL SAMWEL
1235 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BRUNO A KITA
1236 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BRUNO URIO DOMINICK
1237 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BRYSON SAKALANI
1238 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BRYSON YOHANA
1239 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BURTON JAMSON
1240 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M CHANCE EVANCE
1241 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M CHANCE J MWAMPASHI
1242 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M CHARLES NDANDALA
1243 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M CHINYELESE MAHWERA
1244 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER KWETU
1245 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M CLARENCE CHARLES KIDUNG’O
1246 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M CLEMENT PETER
1247 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M CLEOFAS JOSEPH JOHACHIM
1248 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M CLINTON KAGHILE
1249 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M CLINTON O SIMIME
1250 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DAMIAN MSIGWA
1251 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DANIEL CHACHA
1252 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DANIEL EPHRAIM
1253 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DANIEL MELIMELI MLAMKA
1254 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DAUD JOHN
1255 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DAVID MARTIN
1256 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M CHEDIEL I KILAMLYA
1257 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M CHRISTANDUS KAYOMBO
1258 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M CONSTANTINE MAYOMBE
1259 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F DAINESS MKONGWA
1260 NJOMBE S0190 ST.JOSEPH-KILOCHA SEMINARY M CHARLES KWANGU
1261 NJOMBE S0271 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F DIANA JOHN MWAKASEGE
1262 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F DEBORA MBWETE
1263 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M BOLICE MTANDI
1264 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M CHARLES B MJUNGU
1265 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F DIANA NKYA TEREWENI
1266 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F DORICE ANYANDWILE MWAITEGE
1267 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M BENO TUKINDE
1268 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M BRUNO ALEX
1269 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M CHARLES HILARY NTAMBALA
1270 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M CHRISPIAN SABAS NKWERA
1271 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER LUFUMBE
1272 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M CUTHBETH M MHAGAMA
1273 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M DAMIAN ISSIU BONIPHACE
1274 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL F DEBORA JOSEPHAT SANGA
1275 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M BRAHIM ELIAS MGIMBA
1276 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M COLLIN NDONDOLE
1277 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M DANIEL LUFUNYO MWINUKA
1278 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M BOAZ CAIRO
1279 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M BRIAN OBEID SIMON
1280 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M BRYCESON ERNESTUS MKINGA
1281 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M CALEB SIMON MASABA
1282 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M CHARLES KIKWALA
1283 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M CHARLES FRANCIS KIBWENGO
1284 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M DANIEL SOMI
1285 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MANZI RWEYEMAMU
1286 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M DAUD JOSEPH
1287 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M DAUDI GEORGE
1288 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BENSON B MUNISI
1289 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BERNADO B PAUL
1290 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BERNARD G MWAPILA
1291 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BERNARD W MALOKO
1292 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BIATUS MAGURU
1293 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BITA MAHUZA
1294 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BOAZ SAMWEL
1295 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BOLGIUS FUNGAM
1296 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BONIFACE SIMON MWANDOBO
1297 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE STEPHANO KATOKE
1298 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BONNIE BONIMATO
1299 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BOSCO THOBIAS MAHOGWA
1300 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BROWN EVANCE HABASH
1301 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M CHARLES J KISAKA
1302 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M CHARLES LEONARD MKALAGALE
1303 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M CHRISPIN CHALUSOKO
1304 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M CHRISPINUS CLEMENT
1305 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN ANDREW MAZIKU
1306 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER YOHANA
1307 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER J CHIALO
1308 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M CLAUS STEPHEN
1309 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M CLEVA MWALONGO
1310 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M CLINTON SAMUEL
1311 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M CORNELIUS A MTUI
1312 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M DANIEL G ADAM
1313 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M DANIFORD VALENCE KALINGA
1314 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M DANSTAN D MSAMADA
1315 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M DAVID KINOKA
1316 PWANI S0181 KISARAWE LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M DANIEL STEPHEN
1317 PWANI S0181 KISARAWE LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M DANIEL G WILLIAM
1318 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F CONSOLATHA NYAHURU MAHAMBA
1319 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAISY MUGENYI
1320 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEBORA N MORA
1321 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEBORAH A MLAWA
1322 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA MALLEWO
1323 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOMINICA P MALYA
1324 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F DORCUS ESTOMIH MDUMA
1325 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOREEN FRED
1326 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOREEN P KASHUSHURA
1327 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F DORICE KOKUJUNA MJUNANGOMA
1328 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F DORIS ATIENO NOAH
1329 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN W MARWA
1330 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M BENSON GODFREY
1331 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M CASTO THOBIAS
1332 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M CHARLES MKOMBE
1333 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN SOLOMON MASSAWE
1334 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M COSMAS EDWARD
1335 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M CRETUS JOSEPH
1336 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M DANIEL SALILA
1337 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M DANIEL J MATIKU
1338 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M DANIEL MABISI STEPHANO
1339 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M DAUD MAKOBA
1340 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M DAUDI HENERIKO TEGETE
1341 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M DAUDI SHALALI KAJILO
1342 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F DIANA STANLEY NGIDOS
1343 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F DEBORA M KILIMBA
1344 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F DOGRASIA JACOB
1345 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F DOREEN ROGERS SWAI
1346 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F DOROTH DAVID MAHALLY
1347 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M BETSONI B TWEVE
1348 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M BRAITON E MAHULEGE
1349 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M BRUNO NJAWIKE
1350 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M BULUMA ELIAS
1351 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M CHANDE I NGAO
1352 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M CHARLES JEREMIA
1353 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M CHARLES KIKOTI
1354 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M CHARLES MHUBIRI
1355 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER PETER MSUBI
1356 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M DANIEL MHILA
1357 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M DANIEL NOAH MOLLEL
1358 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M DANIEL SAIMON SUNGI
1359 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M DAUD PETER SAIRE
1360 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M DAUDI MAHENDE
1361 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M DAVID CHARLES
1362 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M BERTHOD VEDASTO
1363 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M BOSCO U COSMAS
1364 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M CASTORY BENERD
1365 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M CLINTON BENEDICT
1366 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F DATIVA V CHUWA
1367 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M DAUDI JOEL LUHEMBE
1368 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F DEBORA MWAMBUNGU
1369 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F DAINES GEORGE
1370 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F DEBORA EMANUEL
1371 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F DEBORAH L LEWIS
1372 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA R MUSHI
1373 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F DIANA JULIUS RWEBUGIRA
1374 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F DINNAR L BUSUNGE
1375 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F DALENA DAVID
1376 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F DIANA MYAKA
1377 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F DIANA B NFUKA
1378 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F DINU H KILONGO
1379 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F DOREEN WILLIAM LUPATU
1380 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F DORICE J DOMICIAN
1381 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M BETWEL MWAKIBINGA
1382 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M BONIFACE E MWASHAMBWA
1383 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M CASTROL ANANIA
1384 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN MWACHA
1385 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M DAIMON SONGA
1386 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M DAIMON J MWAMBENE
1387 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M DAMIANI KAPITINGANA
1388 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M DAMSON ERNESTO NYIGO
1389 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M DANIEL CHARLES
1390 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M DAUD HERMAN MGALLAH
1391 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M DAUDI JULIUS
1392 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M DAUDI M MYOMBE
1393 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M BOAZI SUWI
1394 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M DAMIANI S MWALYEGO
1395 RUKWA S0610 NKASI SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA YONA
1396 RUKWA S0688 MSAKILA SECONDARY SCHOOL M BOSCO KAMWELA
1397 RUKWA S0853 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F DEODATA M KALINGA
1398 RUKWA S0853 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F DORA SINKALA
1399 RUKWA S0853 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F DORICA MAZENGO
1400 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BENSON P NDUNGURU
1401 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BENSON SAIMON MWANYIKA
1402 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BOAZI A SANGA
1403 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BOTA RAPHAEL MSIGALA
1404 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BRIGTHONY ANSELMI JULIUS
1405 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BROWN LUCAS MYEYE
1406 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M CHARLES FREDRICK
1407 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M CHARLES A CHIWAMBO
1408 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M CHESCO CHARLES CHAULA
1409 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M CHILUMBA FADHILI MUSSA
1410 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M CHRISANTUS MAPUNDA
1411 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M CHRISANTUS CHRISTOPHER MYAYAU
1412 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER NGONYANI
1413 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M COSTA MARCO MDEKA
1414 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DAMIAN ALOYCE KIHAGA
1415 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DANCAN ELIYA NDIWU
1416 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DANIEL CHOMO
1417 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DAUDI OJIJO
1418 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BENSON JOHNSON MMARI
1419 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BERNAD MATOFALI
1420 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BRUNO CHATANDA
1421 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BWISENGO TUMAINI LUBEMBELA
1422 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M CASTUS ZUNGU
1423 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M CHARLES ERICK
1424 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M CHARLES SOSOLO
1425 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M CHARLES DAVID NYAMANGA
1426 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M CHELELE YUVENDUS
1427 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M CHELIO PHILIPO MGIMWA
1428 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M CONSTANTINO RICHARD MAPUNDA
1429 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DAIMA BARNABA
1430 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DANIEL AYUBU
1431 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DANIEL KIBONA
1432 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DANIEL SIMION
1433 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DANIEL CHARLES MBWILO
1434 RUVUMA S0217 PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOROTHEA JOSEPH GWIHA
1435 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEBORA MWAMBENE
1436 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA JOSEPH NGENG’ENA
1437 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA SADICK CHENGULA
1438 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DONATHA KIWALEY
1439 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DORCUSY JONAS MAWONA
1440 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DORINE AVELINE MUSHI
1441 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DORISI KIWONDE
1442 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOROTH LEO MTWEVE
1443 RUVUMA S0234 ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F DONAVINA A BISESE
1444 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M BOAZI JOHN
1445 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M BRASIO ROMWALD MBILINYI
1446 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M CASTO BERNARD MWANANGWA
1447 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M CLINTON DIDAS KESSY
1448 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M DANIEL KELVIN
1449 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M DANIEL FRAZIER ZOMBE
1450 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M DASTAN GONDWE
1451 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M BERNARD MEINRUF MAPUNDA
1452 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M BRUNO TELESIA KOMBA
1453 RUVUMA S0590 WILIMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL DOMINICUS MGIMBA
1454 RUVUMA S0590 WILIMA SECONDARY SCHOOL M DAVID KAVISHE
1455 RUVUMA S0685 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL F CONSTANCIA C MILINGA
1456 RUVUMA S0685 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL F COTILDE MIGOHA
1457 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M BENO BENO CHIKAWE
1458 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F DEBORA JESSAN MHEPELA
1459 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F DHANIFA MALEO TUMAINI
1460 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F DIANA EDSON
1461 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F DORICE P NDUNGURU
1462 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M BORA AUGUSTINO LABIA
1463 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M CHACHA SAMSON
1464 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M CHARLES PASSIAN
1465 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M DAUDI MHEMBO
1466 SHINYANGA S0305 BULUBA SECONDARY SCHOOL M BINAISA MWANYOGERA DAVID
1467 SHINYANGA S0305 BULUBA SECONDARY SCHOOL M CATHBERT C MLOHA
1468 SHINYANGA S0305 BULUBA SECONDARY SCHOOL M CHARLES M MICHAEL
1469 SHINYANGA S0305 BULUBA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER PONDA HARUNA
1470 SHINYANGA S0461 JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL M BILLY INNOCENT
1471 SHINYANGA S4929 TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F COSTANCIA JOSEPHAT
1472 SHINYANGA S4929 TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F DARLINE MTATINA
1473 SHINYANGA S4929 TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F DEBORA KWAI
1474 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEBORA TABU
1475 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA SAID MAGASHI
1476 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA SILDION KATABALO
1477 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOMINICA ROSIAEL AKYOO
1478 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOMITILA ASENGA
1479 SIMIYU S0439 BUPANDAGILA SECONDARY SCHOOL M DAVID NDIBATO
1480 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN JAPHET
1481 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M BUNDALA BUPOLO
1482 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M CHARLES BUNDALA
1483 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M DAUD JAMES MUBEYA
1484 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M BUNZALI SANANE BUNZALI
1485 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M CLAUDY BUSUNGU THOMAS
1486 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M CLETUS CLEOPHACE
1487 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M DANIEL D TSERE
1488 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M DAUD ANDREA NUNGULA
1489 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M DAUD VICENT PASTORY
1490 SIMIYU S0712 BARIADI SECONDARY SCHOOL M BISEKO MANGARA
1491 SIMIYU S0712 BARIADI SECONDARY SCHOOL M CHARLES KHAMIS MZUNGU
1492 SINGIDA S0245 PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CYNTHIA AUDAX RUSENENE
1493 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BENSON DAIMON MWANKI
1494 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BERNARD ERNEST LUBUVA
1495 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BILALI HUSSEIN FYULA
1496 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BILSHAN MAGIRI
1497 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BIMALA SHABANI HASSAN
1498 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BONAVENTURA MICHAEL MATOGO
1499 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BONIFACE ABRAHAM
1500 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BRAYSON D MWANGA
1501 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BUNDALA KILOMBERO
1502 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BWIRE KUBOJA
1503 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M CASMIL SAIMON
1504 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M CHARLES MARCO
1505 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M CHARLES MSEKELA
1506 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN JOSEPH MUSHANGA
1507 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M CLEMENT L LIPU
1508 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M CORNELY LIVIN
1509 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M COSMAS GABRIEL
1510 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M COSTANTINE GWAU
1511 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DAMAS SHIJA
1512 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DANI GR MLADE
1513 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DANIEL PETER
1514 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DANIEL BONIFACE HAMISI
1515 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DANIEL J MASALAGO
1516 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DANIEL M SAMWEL
1517 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DANIEL R ANTHONY
1518 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DANIEL SAMSON POLYA
1519 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DAUD ACKLEY RAPHAEL
1520 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DAUDI N MELIO
1521 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DAVID ALLENE
1522 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DAVID BAKENGESA
1523 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DAVID MALIMA
1524 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F DORCAS F ITEMBE
1525 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M CASSIANO PIUS
1526 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M CHARLES MADUKA
1527 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M DAUD LUPILYA
1528 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M DAVID HAMIS
1529 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M BHOKE F MTIRO
1530 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE KOMANYA BAHATI
1531 TABORA S0111 ITAGA SEMINARY M BERNALDO KITAMBI MICHAEL
1532 TABORA S0111 ITAGA SEMINARY M CLEMENCE G NG’ATIGWA
1533 TABORA S0111 ITAGA SEMINARY M COSMAS NDESHA
1534 TABORA S0111 ITAGA SEMINARY M CYPRIAN D IMANI
1535 TABORA S0111 ITAGA SEMINARY M DAUDI METHOD
1536 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN WILLIAM
1537 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M BENJEMENI WILLIAM SAMWELY
1538 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M BENSON JASSON
1539 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M CARLOS KIRIAN MLAPONI
1540 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M CHAPA ANDERSON CHANZI
1541 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M CHARLES JOSEPH
1542 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER FRANK
1543 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER FAUSTIN NIKATA
1544 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M CHRIUS SALAPION
1545 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M CKEY R ZABRON
1546 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M CLEMENT GERVAS GELEMANIKO
1547 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M COSMAS RICHARD
1548 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M CRALENCE MACHALAU
1549 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M DANIEL P SALUM
1550 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M DANIEL PAUL MWANDU
1551 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M DAUDI KUSAYA
1552 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M DAUDI NYAHITI JULIUS
1553 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M BERNARD FN UPINA
1554 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE BARNABAS MARWA
1555 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M BUNDALA DAUD
1556 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M BYALUGABA MUTASHOBYA
1557 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M CHARLES DEO
1558 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M CHARLES SIMON
1559 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M CLEMENT MAKANGABILA MASELE
1560 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M DANIEL J MAGOMELE
1561 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M DASTAN LUGOME
1562 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAMARI W KASOGA
1563 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEBORAH JAMES MASAKA
1564 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M CLAUDIOUS MHOZYA
1565 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F CONSOLATHA CHRISTOPHER MICHAEL
1566 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F DEBORA MICHAEL SEMAYA
1567 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F DOROTHEA LOFTUS KATO
1568 TABORA S0346 UYUI SECONDARY SCHOOL M CHARLES MUGETA
1569 TABORA S0380 UCHAMA SECONDARY SCHOOL M DARUSHI SHIGELA
1570 TABORA S0713 IGUNGA SECONDARY SCHOOL F DADA HWAVII
1571 TABORA S0713 IGUNGA SECONDARY SCHOOL F DELISTER ELISANTE KIHUNDWA
1572 TABORA S0740 ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M DANIEL NSULWA
1573 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL F DOREEN KYALUOKO EDWARD
1574 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL F DOROLES DANIEL
1575 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN ELIREHEMA MMBUGHU
1576 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M BENSON ARTHURS MWAKILASA
1577 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M BENSON YUSTO MINJA
1578 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M BERNARD MASANGULA
1579 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M BERNARD ANDREA SHIO
1580 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M BERNARD G MUSHI
1581 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M BILLY ERICK
1582 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M BITON KILLION
1583 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M BRIGHT ELVIN
1584 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M BRIGHT MARK KASEKO
1585 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M BRUNO CHENGULA
1586 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M CATHBERT SHIJA
1587 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER F MTIVIKE
1588 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M CLEMENSI KAVISHE GERALD
1589 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M CLEMENT MWANAUTA
1590 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M CLEOPINI KAZAWADI
1591 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M COLIN A MARIKI
1592 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M DAMIANO MIGIRE BURA
1593 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M DANIEL TEGEMEO
1594 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M DANIEL W KITWIKA
1595 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M DAUD JACKOBO
1596 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M DAUD JAIROS
1597 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M DAVATUS MARTINE
1598 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BOAZ MWAKASAKA DUNCAN
1599 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BONAVENTURE GERALD TESHA
1600 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BRUNO MARCO LUGONDA
1601 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CAMILIUS M TEMBA
1602 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHEYO DALALI
1603 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER A MOSHI
1604 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M COSTANTINI J MASHOKO
1605 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAMASI FLAVIAN BAYO
1606 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAMIAN G MOSHA
1607 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL YUSTO
1608 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAUDI DEUS
1609 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEBORA ALFRED
1610 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEKARISWA MMARI
1611 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIONISIA LUDOVICK
1612 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOMINA ASIMWE NJUNWA
1613 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F CYNTHIA AYAKO TEIYE
1614 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F DORICE RICHARD MALLE
1615 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F DEVOTHA O MLYUKA
1616 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F DIANA L MWAKIBINGA
1617 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F DOMITILA F KISAKA
1618 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F DORCAS E MBARUKU
1619 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F DOREEN A IKULA
1620 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F DOREEN O KITOMARI
1621 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F DIANA BAHATH MBUNGU
1622 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F DOREEN G SWEVETA
1623 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F DOREEN M MUSYANI
1624 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M BENSON STEPHEN KUSIMULA
1625 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M BETUEL LAIZER
1626 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M BONIFACE E TEMBA
1627 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M BONIFACE JOHN MWITA
1628 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M CAYTANUS RAYMOND MNYAWI
1629 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M CHARLES S MATAMBI
1630 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER MRUTU
1631 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M COLMAN T NGOWI
1632 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M COSMAS M MCHAU
1633 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M DALTON EDICAEL MUNISI
1634 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M DAMIAN MUNGUABOMOI
1635 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M DANIEL F MKONGWA
1636 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M DANIEL YONA MWAKIBETE
1637 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M DATUS MGANGA EKWABI
1638 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M DAUD IBRAHIM SHABANI
1639 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M DAUDI YOHANA
1640 TANGA S0516 MOMBO SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER S CHARLES
1641 TANGA S0516 MOMBO SECONDARY SCHOOL M DANIEL JOSEPH
1642 TANGA S0516 MOMBO SECONDARY SCHOOL M DAUDI JOSEPH
1643 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M CLEY SIMBA
1644 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M DANIEL Y MHINA
1645 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN KENNETH MUWOWO
1646 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M BENSON MASOTA
1647 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M BLESSING S NTIBIHORA
1648 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M BRANDON MAGIGISI
1649 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M BRIGHTON NDEGI
1650 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M CHARLES RICHARD MAIKA
1651 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F DORA D KIFANGA
1652 TANGA S0698 ECKERNFORDE SECONDARY SCHOOL M BUSARA LAZARO
1653 TANGA S0698 ECKERNFORDE SECONDARY SCHOOL M CHARLES SARICO
1654 TANGA S0698 ECKERNFORDE SECONDARY SCHOOL M CHIWINGA P KAMBI
1655 TANGA S0698 ECKERNFORDE SECONDARY SCHOOL M DANIEL C ALLY
1656 TANGA S0698 ECKERNFORDE SECONDARY SCHOOL M DAUD MTATIRO
1657 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL F DORICE LUCAS MAWONA

 

Leave a Comment