MAFINGA – IRINGA

 

VIJANA MUJIBU WA SHERIA KWENDA MAFINGA – IRINGA

S/No MKOA NAMBA YA SHULE JINA LA SHULE JINSI JINA
1 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JARIBU J GOBANYA
2 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH JOHN
3 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JOACHIM SHINE
4 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JOHN H KODI
5 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JOHN LAURENT MUTALE
6 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JOHN M JOHN
7 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JOHNSON GODFATHER MOLLA
8 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH JULIUS
9 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT SELEMAN
10 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M JUSTINE MPWAGA
11 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M KABUTA J HANGA
12 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M KAMANA MSUMI
13 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M JOHN O MGALLA
14 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M JOHNPAUL DEUSDEDIT RUGANGILA
15 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M JOSEPH PETER
16 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M JOSEPH T SHIRIMA
17 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M JOSEPH W MSHANA
18 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M JILENGA TANO MAGAKA
19 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M JOEL M SIMON
20 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA JOHN WENCESLAUS
21 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M KALIST PAMFIL
22 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M KELVIN EDWIN AMBAKISYE
23 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M KELVIN ISRAEL ANDREA
24 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F KIYAO P SHAURI
25 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F LEONIA LEONARD MAO
26 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F LEVINA ISRAELY FANUEL
27 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS GODWIN NGOYE
28 ARUSHA S0303 ARUSHA-MERU SECONDARY SCHOOL M JOHN K ELIAS
29 ARUSHA S0303 ARUSHA-MERU SECONDARY SCHOOL M KALEBI ADOLF KESSY
30 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M KELVIN HERMAN ALFAYO
31 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F LOISHIYE NEEMA
32 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M JULIUS M EVARSON
33 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M JULIUS T AMBROS
34 ARUSHA S0454 ST.JOSEPH NGARENARO SEC. SCHOOL F KURUTHUM MOHAMED
35 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F KASHIDYE SHIJA MSHILA
36 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F LEODIGARDA L MRINA
37 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F LEVINA J MATARY
38 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS A URONU
39 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F KUDRA N SANGA
40 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F LILIAN CHARLES
41 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F LILIAN ELIKANA
42 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F LILIAN JOSEPH EMILI
43 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F LOEMA ZACHAYO TSUUT
44 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS M ELISHA
45 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F LILIAN A ASSERI
46 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F LINDA KALISTI TILISHO
47 ARUSHA S2295 MAIRIVA SECONDARY SCHOOL F LILIANI R KIMARO
48 ARUSHA S3646 DULUTI SECONDARY SCHOOL F LILIAN J NYAGWA
49 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F KIBIBI JUMBE
50 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F LILIAN ELIAKUNDA SWAI
51 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M JAPHET GERVAS MIYOMBO
52 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M JEHELI B MUSHI
53 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M JESSE AMOS JORO
54 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M JEYLAN HASSAN JUMA
55 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M JOHN PETER
56 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M JOHN THOMAS
57 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M JOHN AMOS JORO
58 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M JOHN GODFREY CHACHA
59 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M JOHN ZAKARIA MKUMBO
60 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH EDMUND
61 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MSAKI
62 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH G MHONDELA
63 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MALICK HUSSEIN
64 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT VALENTINE
65 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M JUMA ALEX
66 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M JUMA BAKARI
67 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M JUMA TABAKI
68 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M JUMA R KINGAMBE
69 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M KARIMU SLEY IBARAHIM
70 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M KASSIM HASHIM NDOPE
71 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M KELVIN LACKSON
72 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M KELVIN SHIJA
73 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M KENNEDY MPELLA HEMELY
74 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M JASTINE STANSLAUS MPESHA
75 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M JEPHTER JOHN SAGANDA
76 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M JEREMIA WILSON MBEGETE
77 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M JEROMINI S JOHN
78 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M JOACHIM A MCHIA
79 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M JOEL JACKSON
80 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M JOHN CHACHA NYAGANA
81 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M JOHN MICHAEL MUSHI
82 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M JOHNSON L CATHBET
83 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M JONATHAN FRANCIS MHINA
84 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH OSWALD MWANGOMILE
85 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M JOVINE FERDINAND
86 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M JUMA MANGOYE
87 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M JUMA HAMISI IDDI
88 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M JUMA R MJEMA
89 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M JUMANNE ABDALLAH
90 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M JUSTINE JAMES
91 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M JUSTINE NICHOLAUS
92 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M KASILI SENI
93 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M KELVIN NGONYA
94 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M KELVIN E BEREGE
95 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M KENNETH FLAVIAN BIFANDIMU
96 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS’ SECONDARY SCHOOL M JASON JOSEPH MARO
97 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS’ SECONDARY SCHOOL M JENERALI DANSTAN KABUNDUGURU
98 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS’ SECONDARY SCHOOL M JOHNSON EZRA NKYA
99 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS’ SECONDARY SCHOOL M JOSEPH PAUL MANDA
100 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS’ SECONDARY SCHOOL M JULIAN JOVIN BUJULU
101 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS’ SECONDARY SCHOOL M KASSIM RASHID BABU
102 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS’ SECONDARY SCHOOL M KASSIM SUDI KIMENYA
103 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS’ SECONDARY SCHOOL M KAZEMBE SULEIMAN KAZEMBE
104 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS’ SECONDARY SCHOOL M KELVIN OSWALD MUTAITINA
105 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F KAUTHAR KHAMIS
106 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F KAUTHAR SALUM
107 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F KULTHUM AHMAD HAMIDI
108 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F KURUTHUM ABAS
109 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F LATIFA SALEHE
110 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F LEILA RAMADHAN
111 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F LEILA R NASSORO
112 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F KADOGO GIBORE NYAMBEGA
113 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F KANISIA FULKO LUPOGO
114 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F KHADIJA SAID ALLY
115 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F LETICIA KINUNDA
116 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F LILIAN JACK KATTO
117 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F LILIAN M NGWETA
118 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F LILIAN MATHEW SWAI
119 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F LISA A KATO
120 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F LISA F SAMILANI
121 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F LOVELET W LWAKATARE
122 DAR ES SALAAM S0298 FEZA GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F KEJA HADI MURUKE
123 DAR ES SALAAM S0298 FEZA GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F KHADIJA ISSA SHEKILANGO
124 DAR ES SALAAM S0298 FEZA GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F LAYI CHUNGU
125 DAR ES SALAAM S0298 FEZA GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F LINDA LEONIDACE LWANGA
126 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M JAPHET EMMANUEL KAIGARULA
127 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH LUCAS
128 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M JOHN ZENO
129 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M JOHN MICHAEL LUGOE
130 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M JONATHAN A CHINUKA
131 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M JONATHAN MADUHU MSODOKA
132 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH G KWINGWA
133 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M JOVITY JOSEPH
134 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M JULIUS GEORGE
135 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M JULIUS J MKURUNGUCHE
136 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M JUMA BAKARI
137 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M JUMA MUSTAPHA MBUZINI
138 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M JUMA SELEMANI ABASI
139 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M KARIM KAMENYA
140 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M KELVIN LYIMO
141 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M KELVIN AMBROSE KINABO
142 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M KENEDY JOSEPH
143 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F LEAH MAKONGORO
144 DAR ES SALAAM S0335 MZIZIMA SECONDARY SCHOOL M JIMMY JULIUS NGOMELA
145 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M JESSE-JUSTIN STEPHEN MDACHI
146 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M JIG MAHESH MODESSA
147 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M JOSEPH TONNY OJJIKI
148 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M JULIUS EVANS BUHIRE
149 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M KADRIA S SEUSHI
150 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M KELVIN MWANDUMBYA
151 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F KHILNA PARESH RANA
152 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M JENKENY P NDONDE
153 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M JOHN BARABARA
154 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M JOHN CHINTELELE
155 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M JOHN ISAACK ADHIRI
156 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M JONAS TRIPHONE SHIRIMA
157 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M JORAM CHAO
158 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH DEOGRATIUS
159 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH JUMA
160 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH CORBINIAN KOMBA
161 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M JUSTINIAN J KABIGUMILA
162 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M KAIZARI Z RUHUMBIKA
163 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M KAMILI ANTON ZEFRINE
164 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M KARIMU ABILAH OMAR
165 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M KASSIAN G MTITU
166 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M KELVIN JACKSON
167 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M KELVIN ALBERT JAKA
168 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F LAILA H NGASATA
169 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F LATIFA SHARIF
170 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F LATWIFA M SANINGA
171 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F LEILA SAID KAMBI
172 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F LILIAN CHARLES ALPHONCE
173 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F LATIFA ABDUL-MAJID
174 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F LISA G MOLLEL
175 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F KULWA JULIUS
176 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F LILIAN PETER SINGH
177 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL F KAREN KAHAMBA
178 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL F LATIFA HAMZA CHEGEKA
179 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL F LENA BENJAMIN KASAMBALA
180 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL F LILIAN LUDOVICK SHIRIMA
181 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL F LILIAN MICHAEL NICHOLAUS
182 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL F LEAH PETER
183 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F LEILA SALUM SULTAN
184 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL F LILIAN MNYEMA
185 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL F LINDA BIETA
186 DAR ES SALAAM S0738 RIDHWAA SEMINARY F KHADIJA SALUM ABDALLAH
187 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL F LEVINA THOMAS KILEO
188 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL F LILIAN JOHN
189 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS JONATHAN MUNISI
190 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F LINNA PANTALEO KYISSIMA
191 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F LIZZY JIMMY MADATTA
192 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F LINASI TOBIASI
193 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F LATIFA AMRI
194 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F LIGHTNESS BAMGIMBA LEONARD
195 DAR ES SALAAM S1011 CHANG’OMBE SECONDARY SCHOOL F KHADIJA JUMA OMARY
196 DAR ES SALAAM S1011 CHANG’OMBE SECONDARY SCHOOL F LILIAN HAULE
197 DAR ES SALAAM S1011 CHANG’OMBE SECONDARY SCHOOL F LINDA PASCAL SAUWA
198 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F KHADIJA J KALWANI
199 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F LEAH F MATOKE
200 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F LEOLINA SHINOJA
201 DAR ES SALAAM S1383 MZINGA SECONDARY SCHOOL F LILIAN AZARIA GEDO
202 DAR ES SALAAM S1383 MZINGA SECONDARY SCHOOL F LINDA EDSON MWAKYUSA
203 DAR ES SALAAM S1475 PERFECT-VISION SECONDARY SCHOOL F LEONIA THADEI HYERA
204 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F KASHUKU DOREEN
205 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F KHILLA IDDY ABDALLAH
206 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F KULTHUMU BAKARI SHABANI
207 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F KULUTHUM S CHANDE
208 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F LEAH NINSIMA LIVINGSTONE
209 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F LILIAN ELIUD NYAUHENGA
210 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F LILIAN M IKUNGURA
211 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F LISA C SAWAYA
212 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F KHADIJA O CHAMBO
213 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F KULTHUM ABDU SUEDI
214 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F LATIFA MOHAMED IBRAHIM SENKONDO
215 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F LILIAN NYAMTONDO WALU
216 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F LINDA J MLATIE
217 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F LINDA JOHN MLAGA
218 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F LISA ROBERT MWAMAKULA
219 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F LOVENESS SIMBAYA
220 DAR ES SALAAM S2673 RAIDA SECONDARY SCHOOL F LINDA N DEUS
221 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F KATHLEEN BHOKE MWAMTOBE
222 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F LILIAN BALTAZAR NJAU
223 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F LILIAN E BUSHIRI
224 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F LISA BONIFACE EMMANUEL
225 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F LISSA A MSUMULE
226 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JAROME MAJALIWA ELIKANA
227 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JILES MDABE MAHENGA
228 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JOHANESS BYARUGABA
229 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JOHN JESSE MLAY
230 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JOHN JOHN EMMANUEL
231 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JOHN R MAGANGA
232 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH IGNAS MAGHIYA
233 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH KEFA SARYA
234 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MATEI DIDAS
235 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JOSPHAT JAMES MLOWE
236 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JUMA MPALANG’OMBE
237 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JUMA RAMADHANI
238 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JUMA HAMISI MJENGI
239 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JUMANNE MANHYASINZA
240 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M KALOLI EZEKIEL
241 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M KASHINJE MAGADULA
242 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M KELVIN TUMELO KAHINDI
243 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M JOHN SAMSON ALFRED
244 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M JOHN SIMONI CHETO
245 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT DANGENI MSAVANGI
246 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT G HAAMA
247 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M JUMA A JUMA
248 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M KABUHU MBEKE
249 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M KAIHULA PAUL KATUNZI
250 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F KWANGU NGASSA NYALLA
251 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F LATIFA HAMAD
252 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F LEAH A THOBIAS
253 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY M JOHN DAVID MSANGAZI
254 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY M JUSTIN ZAKARIA
255 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY M JUVENALIS RAYMOND MATUMAINI
256 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F KANICIA NOMBO
257 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F LATIFA ABDALLA ALI
258 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS J URIO
259 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KENTANGA ALICE ISHABAILU
260 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KHADIJA H JAMA
261 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEVINA PETER
262 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LIBERATHA J KABWOGI
263 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LIDYA J LUKUMAY
264 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LINDAELI NICODEMU DOHHO
265 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LOVENESS JOHN
266 DODOMA S0256 HURUMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LILIAN NELSON MUKULASI
267 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL M JOHN G KABELA
268 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH AIDAN JOEL
269 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL M KARIMU IDRISA MPORE
270 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL M KENETH MOSES PETER
271 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F LEAH JOSIAH KASESE
272 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F LILIAN P CHANG’A
273 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL F KHADIJA M ISMAIL
274 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL F KURUTHUMU H MWANAMGUNDA
275 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL F LILIAN D MAKASI
276 GEITA S4535 JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F KUSANYA MAPINDA
277 GEITA S4535 JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F LENATHA PROTACE
278 GEITA S4535 JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F LETICIA RUHONO
279 GEITA S4535 JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F LILIAN JASON
280 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JASILI LUCAS KIHONGOSI
281 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JEREMIA G JEREMIA
282 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JEROME FREDRICK LYAKURWA
283 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JESKATI KIPANGULA
284 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOANNES ISHENGOMA BILASHO
285 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOEL TWEVE
286 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOEL VICTORY MAKOMBE
287 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOHN NDAHANI
288 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JONSON CHAULAYA
289 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JORDAN M GASPER
290 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MBEMBATI
291 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MBILINYI
292 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MUGANGA
293 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPH BEATUS ANDREW
294 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPH HEZRON MWANDENGA
295 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPH WILLIAM MASABA
296 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSHUA MALONGO
297 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSHUA PETER
298 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSHUA E MBWAMBO
299 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSHUA G KIKOTI
300 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JULIAN GEORGE NJOLE
301 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JUMA IDDY
302 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JUMA RAJABU
303 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JUMA NIWAKWAEL MASSAWE
304 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F KARISTA VINCENT KAYOMBO
305 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KASSIM JUMA
306 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KASSIM S CHAPEMBELA
307 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KELVIN DESDERY
308 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KELVIN NGONYANI
309 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KENAN M HUKWE
310 IRINGA S0113 MAFINGA SEMINARY M KASIAN KAHULO
311 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M JOACHIM W MWALONGO
312 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M JOEL OMARY
313 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M JOHN CLEMENT MAGOSHA
314 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M JOHN LUKUMAY PETER
315 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MKOLA
316 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M JULIUS C PETER
317 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M KATALA JOHN KALIMBA
318 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JAPHET F MWAMPASHI
319 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JAPHET JOEL MBIPPI
320 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH KYOMO
321 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JIMMY ANTHONY
322 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOFREY RICHARD MALULI
323 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOHARI V MGEYEKWA
324 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOHN ISACK
325 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOHN JOSEPH
326 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOHN NYATO
327 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOHN TITO
328 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOHN BORA MTENGA
329 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOHN LUKELO NYAGAWA
330 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOHNSON D MAWALA
331 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH ANANGISYE
332 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH JOHN
333 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MWAMPETA
334 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH JOSPICIUS SHIO
335 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH L MASSIKA
336 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH SAMUEL KUYELA
337 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA MSIGWA
338 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA A KAPINGA
339 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA JONAS MBILINYI
340 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA SONI MGENI
341 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOSPHATA BURTON MAHENGE
342 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JULIUS EVARIST MOMBURI
343 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JUMA BAKARI MRISHO
344 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JUMA MIHAYO ELIAS
345 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JUMA SHABANI KHAMIS
346 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JUMAA KASSIM
347 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M KALOMBE KIWELE
348 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M KANDILE S UNGANI
349 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M KELVIN MOSSES
350 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M KELVIN NANDI
351 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M KELVIN K STEVEN
352 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M KENAN MSONGOLE
353 IRINGA S0174 CONSOLATA SEMINARY M JOHN W LORRI
354 IRINGA S0174 CONSOLATA SEMINARY M JOSEPH KADUMA
355 IRINGA S0174 CONSOLATA SEMINARY M JOSEPH TUSEKO EFREM
356 IRINGA S0174 CONSOLATA SEMINARY M KELVIN DAVID MUTTA
357 IRINGA S0174 CONSOLATA SEMINARY M KELVIN M KIPFUMU
358 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEAH ASSENGA
359 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEAH LUTEGO
360 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEAH ANYINGISYE SANGA
361 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEAH C TUKA
362 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEVINA S MSAGAMASI
363 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KASLIDA MKOLWE
364 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LATIFA MBEZI
365 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LATIFA RAMADHANI MBENNA
366 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEILA SYLIVINE LUKAGA
367 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LENICK NDUVA
368 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LETICIA JOHN NDOMBA
369 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LILIAN JOHN
370 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LINDA KINYANGA
371 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F KHADIJA SHABAN ISSA
372 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F KILLIANA J SIMBEYE
373 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F LAILA CHUMU WAZIRI
374 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F LEAH KANINE
375 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F LOVENESS PATRICK
376 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F LENANSIA CHENGULA
377 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F LIGHTNES W MOSHI
378 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F KAGEMULO INNOCENT KASHUMBA
379 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F KUMBUKA GEORGE LUWONDO
380 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F LILIAN MBENA
381 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F LINESY RICHARD MPAGIKE
382 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL F LAINA KAVENUKE
383 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL F LINDA KIVENULE
384 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F LEAH SHABAN
385 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F LETICIA TITUS MLANGWA
386 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F LEVINA BLASS KIMARO
387 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F LILIAN MWASOMOLA
388 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JAPHET NKOLOLA MAYOMBYA
389 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JAPHET PETER MAHALILA
390 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH BRASIUS MABULA
391 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JIRES SAMWEL NTAMA
392 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JITIJA PAUL
393 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOHANSEN PASCHARY
394 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOHANSEN T KASHUMBA
395 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOHN SELEMAN
396 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOHN FELLIN MABULA
397 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOHN MADUKA FITA
398 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOHN MAKURI SIMION
399 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOHN MASOLWA LUBISU
400 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOHN NICOLAUS YUNDE
401 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH JUSTTINE
402 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MBUSHI
403 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MWITA
404 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH C MDEDE
405 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH CHARLES MWITA
406 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MAKAYA GIDEON
407 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT GEORGE
408 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOSHUA LIMBE
409 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JULIUS A NGIDA
410 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JUMA NGUSA BONIPHACE
411 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JUMA OBEID STANLEY
412 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JUSTINE BAADA
413 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JUSTINE MTESIGWA PAUL
414 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JUSTUS BAKUZA
415 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KALEMELA THEOBARD
416 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KANISIUS VENANT MBELE
417 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KASWALULA DOMINICK MUSA
418 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KAZIMILI SHINGISHA SIMON
419 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KENEDI M OSAKO
420 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JASSON FREDERICK
421 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JASTIN SABINI
422 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JASTINI GABRIEL MICHAEL
423 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JOFREY RUGEMA
424 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JOHAKIM BAKANYENZA
425 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JOHN MABINA DINDAYI
426 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JONATHAN E HAULE
427 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MWITA PATRICK
428 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JUMA K ROBERT
429 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JUSTINE EDSON
430 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M KAHAZI NYAHURU
431 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M KALSON KATOTO
432 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M KASALA MICHAEL
433 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M KATEKOMA HUSSEIN KAMALI
434 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M KELVIN ALPHONCE MACHA
435 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M KENNEDY DEOGRATIAS
436 KAGERA S0118 KATOKE SEMINARY M JOSEPH MUKASA
437 KAGERA S0118 KATOKE SEMINARY M JUSTINE MTUKU
438 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH DAUDI NG’HWAYA
439 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH MATHIAS JOEL
440 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JOACHIM JOHN
441 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JOANES TRIFONE
442 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JOHANSEN NDYAKALIKA
443 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JONAS KAHATANO
444 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JONAS SHIJA
445 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH EMMANUEL
446 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH JULIUS
447 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH K JULIUS
448 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT MAZUNGU
449 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JOSHUA GEORGE
450 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JOSHUA RUFANO JULIUS
451 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JOVINE ABBAS MUJWAHUZI
452 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JUMA HAMAD
453 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JUMA R JUMANNE
454 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JUMANNE KABE DAUD
455 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M KASHINJE GELEJA
456 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M KELVIN THOMAS
457 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M KELVIN MAXMILLIAN MASSAMU
458 KAGERA S0148 RUBYA SEMINARY M KELVIN MULOKOZI
459 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F LEAH M MABULA
460 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F LEOPODINA GERMANUS SAVINIUS
461 KAGERA S0304 BUKOBA SECONDARY SCHOOL F KWEJI LUFUNGULO KOMANYA
462 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL F LILIAN BUBERWA
463 KAGERA S0586 KAISHO SECONDARY SCHOOL F LEAH VENANT
464 KAGERA S0667 NYAISHOZI SECONDARY SCHOOL F KATUSIME STEWART
465 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F LIBERATHA GODFREY
466 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F LILIAN BYAMUNGU
467 KAGERA S3241 YOSIAH GIRLS’ HIGH SCHOOL F LILIAN A MASHAURI
468 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F JUSTINA NTOROKWA
469 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F KAREN J KABELINDE
470 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F LATIFA AMZA
471 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F LIBERATHA ALIBALIO
472 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F LILIAN RUTAIGANWA
473 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F LILIAN R BILAKWATA
474 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUSTINA FRANCIS MISINZO
475 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KHADIJA KASSIM
476 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS ABRAHAM PETRO
477 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LILIAN KALINGA
478 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LILIAN MBENI
479 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LOVE ADAISON PWELE
480 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LATIFA HAMISI
481 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LAULESIA JAMES
482 KIGOMA S0299 MKUGWA SECONDARY SCHOOL F LETICIA JUMANNE GELLE
483 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M JAPHET HAMENYA MPHANYE
484 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M JASTINI MIKA ISINGO
485 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M JENALIUS ELNEST
486 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M JERAD JAMES HWAMO
487 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M JILES MASHINGA NDUWAGO
488 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M JOHN STEPHEN
489 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M JOHNSON GILIAD SWAI
490 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M JONATHAN KALIKULE WISTONE
491 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M JOVIS JEFTA
492 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M KATUNZI L LUDOVICK
493 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M KENETH LADISLAUS BUBERWA
494 KIGOMA S0725 NEWMAN SECONDARY SCHOOL F LOVENESS ARON
495 KILIMANJARO S0121 ST. JAMES SEMINARY M JOSEPH BARNABAS THEODUL
496 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JAPHET J RIWA
497 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JASPIN S KENTE
498 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH P KIYAULILO
499 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JERRY GEOFREY MANG’ENA
500 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JERY MAKURA FRANK
501 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JETHERI NTIMBA
502 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JOACHIM J TARMO
503 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JOEL T BRUNO
504 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JOFREY N DULLE
505 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JOHN BONIPHACE
506 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JOHN KABUDI
507 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JOHN MATHAYO
508 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JOHN MWIKABE
509 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JOHN NAWET
510 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JOHN SABAYA
511 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JOHN ZAKAYO
512 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JOHN BOSCO TEMI
513 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JOHN D NGAGA
514 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JOHN H JOSEPH
515 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JOHN J HAYSHI
516 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JOHN J SAQWARE
517 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JOHN LEONALD MLUNGUZA
518 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JOHN PRAYGOD KIMARO
519 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JOHN W NAMBOPA
520 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JOHNSON GODSON URIMA
521 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JOHNSON M JANUARI
522 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JONAS EVARISTER
523 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JONAS LUDOVICK MINJA
524 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JONASS ISMAIL JAMES
525 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH A BAYYO
526 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH A QADAY
527 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH DIONIS PETER
528 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH LUUMI HHAYUMA
529 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH P AMSI
530 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH TLUWAY BAHA
531 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT DAMAS
532 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT JOHN NDIRU
533 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT P JOSEPH
534 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JOSHUA E MAGIGE
535 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JOSHUA GURTI AKONAAY
536 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JULIUS BOA PAULO
537 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JUMA AMIRI
538 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JUMA HATIBU
539 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JUMA ABDALAH MUNA
540 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JUMA S JUMA
541 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JUMA SALEHE MFINANGA
542 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JUMA W KIMARO
543 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M KADELYA KASEMBE
544 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M KADIRI MASHAKA
545 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M KADUMA CHARLES
546 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M KAGHEMBE SHEGHERE MGONJA
547 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M KAMARUDIN KHALID
548 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M KARIM MUSSA
549 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M KARIM SALIM DANDO
550 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M KAROLI KINABO PAUL
551 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M KASMIRI S MARMO
552 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M KENEDY S MBILIGENDA
553 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M KENETH MTAVILALO
554 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M JAPHET PETRO MDUMA
555 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M JASTINI E MREMA
556 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH J SULLE
557 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M JOAKIMU ASSENGA THOMAS
558 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M JOEL ILAKOZE LUGANGIKA
559 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M JOEL RENATUS MAYALLA
560 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M JOHN DAMIAN
561 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M JOHN JUVENARY
562 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M JOHN MICHAEL
563 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M JOHN ROMANUS
564 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M JOHNSON MAHIMBO
565 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M JOSEPH GEORGE
566 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MLAHAGWA
567 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M JOSEPH SIMON BULABO
568 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M JOSHUA JAPHET BAGOMWA
569 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M JOSHUA S SANARE
570 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M JOSIAH O ASSERY
571 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M JOVITH JOSEPH MJANKWI
572 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M JULIUS JASSON
573 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M JULIUS HENRY CHAO
574 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M JULIUS MWOMBEKI KALESHU
575 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M JUMA H JUMA
576 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M JUMA MASHAURI MAKOYE
577 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M JUMA ROBERT MRISHO
578 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M JUSTINE D LYIMO
579 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M JUSTINE TAWIELY ELIEWAHA
580 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M JUSTUS BWAHAMA MASIGE
581 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M KASUNZU SHABANI
582 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JAPHET PETER MALELO
583 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JAPHET W NYANGE
584 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JEREMIA DONALD MASOLWA
585 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOACHIM E MOSHA
586 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOEL S HAWAY
587 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOFREY D LOHAY
588 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOHN BENEDICT
589 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOHN NOGELA
590 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOHN PETER
591 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOHN ELIWANGU SEMBOJA
592 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOHN ISACK SWEHELE
593 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOHN STEPHANO MASAKA
594 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOHN STEVEN MUSHI
595 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOHNSON JOSEPH
596 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MAHEMBE
597 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPH ASHERI NGOTI
598 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPH ELINEEMA KALALU
599 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPH R MSANGI
600 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPH S AWADHI
601 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT JULIUS
602 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSHUA SIMON
603 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSHUA DANIEL NJIPAINE
604 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSHUA S BAKILANA
605 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSHUA TIMOTHY YOHANA
606 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSHUA WILBARD MAKUNDI
607 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JUMA L JUMA
608 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JUSTICE L MMARI
609 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JUSTINE S LEPARA
610 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KATANA E MAGOHE
611 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KELVIN V MLAY
612 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M JAPHETH SHINDIKA NDAKI
613 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M JARUFU MBARAKA
614 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M JASTIN E SHABAN
615 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M JASTON J MWAWALO
616 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M JIYABO M THOMAS
617 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M JOACKIM D VALENTINE
618 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M JOEL BAKANDE
619 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M JOHN ANYANDWILE
620 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M JOHN ABRAHAM MNDIKA
621 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M JOHN EMMANUEL MASANJA
622 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M JOHN SWAI FELIX
623 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M JOHN T SYLVESTER
624 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M JOSEPH DANIEL
625 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M JOSEPH DIDAS SAMKY
626 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M JOSEPH J TEMBO
627 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M JOSEPH KAVISHE JOAKIM
628 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M JOSEPH M MMBAGA
629 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M JOSEPH N MOJA
630 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M JOSHUA NSENGA JOEL
631 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M JOSHUA YONA AMMI
632 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M JOVIN PAUL MKAMA
633 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M JUDICATE G NDESARIO
634 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M JULIUS JOHN HILONGA
635 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M JUMA SELEMANI
636 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M JUMA T ABRAHAM
637 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M JUMBE JUMA
638 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M KAJIRU FERDINAND KASHIMBIRI
639 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M KALISTI YAKOBO NIIMA
640 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M KASSIM ABDALAH LIWOLA
641 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M KEFA MUHIZI
642 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M KELVIN HAULE
643 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M KENETH ELPHAS
644 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M JERRY JEROME
645 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M JIMSON F LEMA
646 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M JIMSON H KAFUKA
647 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M JOEL JAMES
648 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M JOHN FANUEL
649 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M JOHN FRANCIS
650 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M JOHN MAGANGA
651 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M JOHN WILLIAM
652 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M JOHN COSTANTINE MTEMA
653 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M JOHN GASTON CHINYALA
654 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M JONATHAN S KISAKARI
655 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M JORDAN DEDAN
656 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M JOSEPH JOHN
657 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M JOSEPH RAPHAEL
658 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M JOVINUS LUGHAFUNYA JULIUS
659 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M JULIAN G AMANDUS
660 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M JUMA A JUMA
661 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M JUMA IDDI OMARI
662 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M JUMA KHALFANI BAKARI
663 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M JUMA MRISHO SINGA
664 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M JUMAA ZUBERI JUMAA
665 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M JUMBE OMARY KINGU
666 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M JUSTINE B MAGIGE
667 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M JUVENAIL DANFORD LYIMO
668 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M KALALE JUSTO
669 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M KARIMMASTER JOHN
670 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M KASIM CHIPASO ALLY
671 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M KASSIM RAMADHANI KABELWA
672 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M KELVIN EZEKIEL
673 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M KELVIN STANLEY
674 KILIMANJARO S0165 URU SEMINARY M JOHN COSMAS
675 KILIMANJARO S0165 URU SEMINARY M JOHN O MSOMA
676 KILIMANJARO S0165 URU SEMINARY M JOSEPH HAULE
677 KILIMANJARO S0165 URU SEMINARY M JOSEPH SHAYO
678 KILIMANJARO S0165 URU SEMINARY M JOSEPH P KINYANGE
679 KILIMANJARO S0165 URU SEMINARY M KELVIN N PESAMBILI
680 KILIMANJARO S0165 URU SEMINARY M KELVIN TADEY TOMBOI
681 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M JOSEPH SAMWEL MAKUNDI
682 KILIMANJARO S0188 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F KHADIJA M KHAMIS
683 KILIMANJARO S0188 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F LAYLA M KASSIM
684 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F KAREN P SABUNI
685 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F KATARINA M LULU
686 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F KOKU RUTHA
687 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F LAURENCIA MANONI MABEYO
688 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F LEAH K DEUSDEDIT
689 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F LEINA VARELIAN
690 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F LEONIDA ARNOLD MWOMBECK
691 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F LIDYA W MMARI
692 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F LILIAN CHAULA
693 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F LILIAN ELIA SANGA
694 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F LILIAN LAZARUS KOMBA
695 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F LILIAN P MSOMA
696 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F LOVENESS B MBUYA
697 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LAGHILA Z NZOWA
698 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LILIAN MARCEL RUTIZIBWA
699 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LILIAN W KIMARO
700 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LINDA GODFREY SOKA
701 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F KRISANTA VICENT SULLE
702 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F LAILA MUSSA
703 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEONIA SIASI LULU
704 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F LETISIA N WILSON
705 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F KHADIJA ELIAS NKYA
706 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F KULTHUM MGENI MJENGA
707 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F LAUREEN R WAMBURA
708 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F LAUTI M MWAMPAMBA
709 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F LILIAN KOMBA
710 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F LILIAN PRINCEPIUS MWOLEKA
711 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F LILIAN STANLEY LEMA
712 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F LILIANI L WALTER
713 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F LINA ADRIANI
714 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F LINA A CHILAMBO
715 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F LINA R MUSHI
716 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F LISA JUMBE MAGEMBE
717 KILIMANJARO S0223 MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KAMALA MARIVA REBECCA
718 KILIMANJARO S0223 MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LILIAN W MUSHI
719 KILIMANJARO S0263 VISITATION GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F KIHI A SEME
720 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F KRISANTA ELIGI ASSENGA
721 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F LEAH MUSA
722 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F LEYLA S KHALIFA
723 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F LIDYA BENSON KISANGA
724 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F LILIAN KANJAGAILE
725 KILIMANJARO S0355 LOMWE SECONDARY SCHOOL F LATIFA M MUSTAPHA
726 KILIMANJARO S0356 VUNJO SECONDARY SCHOOL F LILIAN BARIKIELI MARIKI
727 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL F LILIAN I MUNUO
728 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F JUSTINA N MLACHA
729 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F KUNDAEL A MJEMA
730 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F LEAH MUHONDWA
731 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F LEAH A MAKUNDI
732 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F LEVINA LUCAS MYOVELA
733 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F LEVINA M VULUSTAN
734 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F LEVINA N VENANS
735 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS WERANSARI KIMARO
736 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F LILIAN FELIX
737 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F LILIAN SANTOS LYANDO
738 KILIMANJARO S0491 KILOMENI SECONDARY SCHOOL F LETICIA E NDUNGURU
739 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F LENS NZUNDA
740 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F LINA JEROME MMASI
741 KILIMANJARO S0558 MWANGA SECONDARY SCHOOL F LINA A MASSAWE
742 KILIMANJARO S0663 SANGITI SECONDARY SCHOOL F LISA WAIDI
743 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL F LEILA I KARATA
744 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL F LILEME JOSEPH BONDA
745 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL F LINDA MALIAKI
746 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL F LINDA S KIBONA
747 KILIMANJARO S0787 MSANGENI SECONDARY SCHOOL F KANDI A ABDALA
748 KILIMANJARO S0787 MSANGENI SECONDARY SCHOOL F LIZYBETH SAMSON CHEYO
749 KILIMANJARO S0787 MSANGENI SECONDARY SCHOOL F LOVELUCK HERIEL MOTIKA
750 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL F KISUMBO D MLAY
751 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL F LEONILA CLEVER MWAIKAMBO
752 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F KAREN JULIUS MSUYA
753 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F KEMILEMBE DAUSON BARONGO
754 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F KULINDWAESTHER PHILIP MHANDAGA
755 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F LATIFA MSANGI
756 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F LEAH ANDREW KAKAMA
757 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F LILIAN ANTHONY MASSAWE
758 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F LILIAN MOSES MUNISI
759 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F LINDA APOLNARY HORO
760 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F LISA VICTOR MIMBI
761 KILIMANJARO S1522 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL F LINDA ELIONA ITUWE
762 KILIMANJARO S2315 KANDOTO SAYANSI SECONDARY SCHOOL F LILIAN E RUBANDWA
763 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M JOHN CHARLES
764 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M JOHN MWAMBENE
765 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M JOHN P IGNAS
766 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M JOHN P PAULO
767 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M JOHNSON MASHAURI
768 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MALIMA
769 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M JOSHUA MKETI
770 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M JUMA LIYONJO
771 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M JUMA MBOGO
772 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M JUSTIN THOMAS
773 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M KASIMU JUMA
774 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M KENNEDY S MWAKATUNDU
775 MANYARA S0168 SANU SEMINARY M JOHN S JOHN
776 MANYARA S0168 SANU SEMINARY M JOHN T QUWANGA
777 MANYARA S0168 SANU SEMINARY M JOSEPH ANTON
778 MANYARA S0168 SANU SEMINARY M KELVIN S MATEMU
779 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F LAKEL GEORGE SIHHA
780 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F LAYLA HASHIM NJUKI
781 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F LILIAN G SIMON
782 MANYARA S0947 DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F LEAH ATHANAS MBILINYI
783 MANYARA S0947 DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS LEMBRICE MOLLEL
784 MANYARA S1009 BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F LILIAN S KARATA
785 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH GWIMO LUCAS
786 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M JOHN LEON
787 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M JOHN MISANGU
788 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M JOHN A MLOWE
789 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M JOHN NAFTAL DANIEL
790 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH BARAN
791 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MAKULILE
792 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH R MAFURU
793 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA S MBISE
794 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M JULIUS KERARYO
795 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M JULIUS J LIKIZO
796 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M JUMA NYAMHANGA
797 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M JUMA CHARLES KALIMA
798 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M JUMANNE M SALUM
799 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M JUSTIN MARWA
800 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M JUSTINE M NYAMBUYA
801 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M KASERA SAKA GOMBA
802 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M KASSANA WILLIAM
803 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M KASTULI E DAGHARO
804 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M KATOTO WILFRED MASONDOLE
805 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M KELVIN RUGAZIA
806 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JASON KAIJAGE MOSES
807 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JASTUS TIMANYWA
808 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JOACHIM GELVAS NTUNULIGWA
809 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JONSTONE TILUSHEREKWA
810 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MBOJE
811 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH JOEL MBOYA
812 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH KAMBARAGE MARWA
813 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT JOHN
814 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA L MASENGWA
815 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JULIUS WAMBURA KIGINGA
816 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JULIUS ZACHARIA MATIKU
817 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JUMA HASHIM
818 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JUMA BUNDALA KAFUKU
819 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JUMANNE MNG’ANG’A
820 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M KADOGO M MAZIGO
821 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M KALANGALIGA MAKUNGU
822 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M KASANDIKO SIBITALI
823 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M KATENDELE BUJIKU
824 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M KELVIN KYANDO
825 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F KUDRA AMRI ATHUMAN
826 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F KULWA M MAGELE
827 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F LELA YUNUSU
828 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F LETISIA WILLIAM CHACHA
829 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F LIGHTNESS GEORGE
830 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F LILIAN SANGA
831 MARA S0313 IKIZU SECONDARY SCHOOL M JOEL GREGORY MPEMBA
832 MARA S0313 IKIZU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH COSMAS ISUNA
833 MARA S0313 IKIZU SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT EZEKIEL
834 MARA S0313 IKIZU SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT CHACHA NASHON
835 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F KHADIJA YAHAYA KIBALO
836 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F LAWRENCIA THADEY CHAMI
837 MARA S2804 MUSOMA UTALII S S F LAURENCIA HERMAN MUGASA
838 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JASTINI C NGOGO
839 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOFREY ANTON ADONIA
840 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOHN KANUTE
841 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOHN CHEYO PETER
842 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPH SIMON ENOS
843 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JUHUDI DANKENI
844 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JUHUDI MWASHIBANDA HEZRON
845 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JULIUS MANG’OMBELA
846 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JULIUS MICHAEL
847 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JUMA SALUM
848 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JUMA NASSORO SALEHE
849 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JUSTINE JOSEPH KABONGE
850 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JUSTINE S BONIFACE
851 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KAMANYA SOGOYE
852 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KELVIN LUSAJO
853 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KENETH STEPHANO SILLA
854 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JAYLACE PHILIPO
855 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JEFF CHRISTOPHER MULEJU
856 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JEFTA ZEDEKIA
857 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JILALA MAGOLYO
858 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JOB MWAMAKULA
859 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JOEL RAPHAEL LYALLAH
860 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JOHN ISACK MSALILWA
861 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JOHN N MGAN
862 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JOHNSON D MARO
863 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT JULIUS NYAMARUNGU
864 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JOSHUA LINGO
865 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JULIUS GODFREY KISANGA
866 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JULIUS PHILIMON PAYOVELA
867 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JUMA MWAKIBINGA
868 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JUMA MWASHAMBWA
869 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JUMA CHARLES MVUNGI
870 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JUSTIN MWENGA
871 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JUSTINE GERALD MLOWE
872 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KATENGA ELIAS
873 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KELVIN ANDREW
874 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KELVIN EDWARD
875 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KELVIN ELIREHEMA
876 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KELVIN SINSANGO GEORGE
877 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KENETH JASTIN
878 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KENETH MTASIWA
879 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F JUSTINA MATHIAS MWING’A
880 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F KEFLEN HUGILA PHARLES
881 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F KIJA M GOGADI
882 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F KULUTHUM YAHYA
883 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F LAISA MOHAMED
884 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F LAYUFA BILALI SELEMANI
885 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F LEAH FRANCIS
886 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F LIBERINA NZIKU
887 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F LIDYA SILLA MAWALA
888 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F LILIAN E CHUWA
889 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F LOVENESS KAYOKA
890 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F LOVENESS AIDANI HAULE
891 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M JEROME RICHARD
892 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M JOEL CHUMA
893 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M JOHN DAMAS
894 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M JOHNSON SPERATUS
895 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH ADMIN
896 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH SENYA
897 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH JIMMY MWALUNGWE
898 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA MWASILE
899 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA NELSON
900 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA ZAMBI
901 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M JULIUS SEME
902 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M JUMA ZACHARIA
903 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M JUSTINE SANGA
904 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F KARIBA MACHUMU
905 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M KAROLA JERIKO
906 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M KELLY BENSON NDELWA
907 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M KELVIN KALOLO
908 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M KELVIN MTIESA
909 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M KELVIN N MWAIGOMOLE
910 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M KENETH MWASUBILA
911 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F LEONADA MORIS NCHIMBI
912 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F LOVENESS MWASUKA
913 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M JEREMIA LAMECK
914 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M JIMSON KALINGA VALENTINO
915 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M JOEL EPHRAIM
916 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MWANILONGA
917 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH PATRICK
918 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH JOB MWAKYOMA
919 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M JOSIAH L MABOKO
920 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M JOTHAM MWAKYUSA
921 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M KASSIM A BWAKI
922 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M KELVIN EXPELLAH
923 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M KELVIN R MZINDAKAYA
924 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M KENE JOHN
925 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M KENEDY NJELEKA
926 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M KENEDY TUSHABE WILLIAM
927 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M KENETH A KAUNDA
928 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M KENNY FREDY
929 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F LEITEL CHENELO
930 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F LEOKADIA MATOI
931 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F LILIAN MASIKA
932 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F LILIAN IBRAHIM KASAMBALA
933 MBEYA S0418 LUTENGANO SECONDARY SCHOOL F LILIAN KASYELE
934 MBEYA S0434 NDEMBELA SECONDARY SCHOOL F LILIAN JOSEPH MWAKIPESILE
935 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL F LEAH WARLES
936 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL F LILIAN LEBISA
937 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL F LIBERA JAMES GERVAS
938 MBEYA S0741 ITENDE SECONDARY SCHOOL F LILIAN BENARD
939 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F LILIAN P MJUNANGOMA
940 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F LEAH J BYARUGABA
941 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F LILIAN FELIX MATUNDA
942 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL F KITENGE BUNDALA PATRICE
943 MBEYA S4193 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F LEAH EMILY NYAMYA
944 MBEYA S4193 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F LEAH THOBIAS NZIKU
945 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M JOHN NASSARY
946 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M JONAS L KILEO
947 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M JUSTINE MUGYABUSO
948 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M KAIJUKWA ELDASON
949 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F KAREN GARDNER
950 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M KELVIN A KISESE
951 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M KENETH LEHADA
952 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M KENETH CALVIN NICODEMUS
953 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M KENNEDY LUDOVICK URONU
954 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F LIGHTNESS G GUDU
955 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F LIZZY NYANJIGA MTEBE
956 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M JAPHET KANDIDO MWANDEMO
957 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M JOAKIM SHILILI
958 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M JOFREY EDWARD MLELWA
959 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M JOHN KASANZU
960 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M JOHN EDWARD MANONI
961 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M JOHN JAMES KIROMO
962 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH PAULO
963 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH PAULO
964 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH A KASAMYA
965 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH E MBOWE
966 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH L SOZI
967 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH R MWANGWELA
968 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT MSIGWA
969 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M JOSHUA NDEMBA
970 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M JULIO MICHAEL MGANDU
971 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M JUMA HEMED
972 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M JUMA MKILILA
973 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M JUMA RAJABU
974 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M JUMA ALLY JUMA
975 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M JUMA DANIEL MASAGANDA
976 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M JUMANNE KIPANDE SAIDI
977 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M JUNIOR MWENDAPOLE
978 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M JUSTINE ZALUKE
979 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M JUSTINE J LUCAS
980 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M KAPIAN MADONDOLA
981 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M KELVIN JOHNSON MWINUKA
982 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M KELVIN ONESMO MTEI
983 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M JOHN NONI
984 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M JOHN A NYALUCHI
985 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M JOHN GESERO JOHN
986 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M JOHN J MTITIGI
987 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M JOHN JERMINO LUNGUYA
988 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M JOSEPH THOBIAS MASSACRE
989 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M JOSHUA JANUARY KANONDO
990 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M JUBILATE P HAULE
991 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M KELVIN BERNADIN MWAJA
992 MOROGORO S0154 ST.PETER’S SEMINARY M JOHN M MPIKACHAI
993 MOROGORO S0154 ST.PETER’S SEMINARY M JULIUS J SANDA
994 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F KULWA DOMITILA JACOB
995 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F LAURA MBATA
996 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F LEA ELIA SANGA
997 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F LILIAN EMANUEL OLODI
998 MOROGORO S0210 BIGWA SISTERS SEMINARY F JUSTINA KARAMA
999 MOROGORO S0210 BIGWA SISTERS SEMINARY F KANENGO JOSEPH SITTA
1000 MOROGORO S0210 BIGWA SISTERS SEMINARY F LILIAN O MAKUMLO
1001 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F LATIFA A MOHAMED
1002 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F LETICIA RAYMOND
1003 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F LEA MASSAWE KADO
1004 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F LEILAH Y LYAKUNGA
1005 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F LEONIA S KANAZI
1006 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F LOVENESS HILARY
1007 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F KAGOLI AZIZI PAUL
1008 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F KARISTER KIGAHE
1009 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F KOSTANZIA KELLO
1010 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F LAILA KHERI MSANGI
1011 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F LATIFA MURSHID
1012 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F LEAH FILBERT MGWASI
1013 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F LEAH LEONARD NOHAR
1014 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F LIBERATA MERCHIORY RWENAILA
1015 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F LIDYA MARCEL MASHILI
1016 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F LIDYA PAUL NYINGO
1017 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F LIGHTNESS M MKAYULA
1018 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F LIGHTNESS PETER MUHONI
1019 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F LILIAN G CHIWATA
1020 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL F KANEZA SIKUBWABO NGENDABANKA
1021 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JAPHET PHILIPO MASANJA
1022 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JUMA CHUNGUWA
1023 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JUMA HITTU
1024 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JUMA F MAKWEGA
1025 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JUSTINE VENANT
1026 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KADAMA THOMAS MAPALALA
1027 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LATIFA BAKARI
1028 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LATIFA S MCHOMBORA
1029 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LETICIA C KIABO
1030 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEYLA JUMA ZAHORO
1031 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JELLY VICENT LUHANGA
1032 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH MASUKE BOMBASA
1033 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JIDAWI A CHANDE
1034 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JOHN ALEX
1035 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JOHN HUBERT
1036 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JOHN KALANDO
1037 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JOHN H MSUHA
1038 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JOHNSON JOACKIM
1039 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MWOLOZI
1040 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH ZEPHANIA OBARE
1041 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA VEDASTO
1042 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JUMA HAMISI
1043 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JUMA HUSSEIN
1044 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JUMA MWAGO
1045 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JUMA CHILLO MWANAMKUTA
1046 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JUMA S KALANGA
1047 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M KALALI MTULI MJINJA
1048 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M KALAMU A KALAMU
1049 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M KALIMEJE YASIN CHILIMBA
1050 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M KASHINJE PAUL
1051 MTWARA S0831 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LATIFA NASIBU LUSWAGA
1052 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M JAPHET KAMELA DANIEL
1053 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M JOHN MARCO
1054 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M JOHN NG’WEHE
1055 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M JOHN ZEPHANIAH
1056 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M JOHN MASHAURI SAMWEL
1057 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT MGENGELE MASHAKA
1058 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M JOWARY N SLYVESTER
1059 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M KAYANGO PASTORY
1060 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JEREMIA EMMANUEL
1061 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH MABECHE JEREMIAH
1062 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JESSEY FABIAN BAGARAMA
1063 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JOHN ALBERT NDAHANI
1064 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JOHN SOMBA JUSTINE
1065 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JORAM AUDAX
1066 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MARCO NJEHELE
1067 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH WILLIAM CHAMBU
1068 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT NYAMTERA
1069 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA EMMANUEL
1070 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA LIMBU KATEMI
1071 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JOSIA PAUL BUDAKILA
1072 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JOVIN JOHN
1073 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JOVIN BANTAZALI LEONARD
1074 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JOVINARY ADAM
1075 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JULIUS MWIKWAMBE
1076 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JULIUS WILLIAM
1077 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JULIUS RICHARD KILOMBA
1078 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JUMA MOHAMED
1079 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JUMA SHIKOMBE
1080 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JUMA NGALAISWA KABESA
1081 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JUSTINE DEUS
1082 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JUSTINE JOSEPH
1083 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JUSTINE H KATABWA
1084 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JUSTINE J KALOKOLA
1085 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JUSTINE TUNZO EMMANUEL
1086 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JUSTUCE LEMY SELESTINE
1087 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M KELVIN LAMECK
1088 MWANZA S0146 NYEGEZI SEMINARY M JOHN S KOMBA
1089 MWANZA S0146 NYEGEZI SEMINARY M JOSEPH MOYO
1090 MWANZA S0146 NYEGEZI SEMINARY M JOSEPH NKOBA RHOBI
1091 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JEVITUS JUSTINIAN
1092 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JOAS DIONIZ
1093 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JOEL E ELIBARIKI
1094 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JOFREY DEOGRATIUS
1095 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JOHANES JOAS
1096 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JOHANES THADEO
1097 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JOHN BOSCO
1098 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JOHN LYANGA
1099 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JOHN MARCELY
1100 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JOHN REUBEN
1101 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JOHN JOHN FESTO
1102 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JOHN KUMBURU ISDORY
1103 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JOHN VERESTIAN MSAWANGA
1104 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MANYAMA
1105 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MWENDA
1106 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH M KASENENE
1107 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT ROBART
1108 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA PASTORY KABYEMELA
1109 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA SHAMGHE GESSO
1110 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JULIUS ABDALLAH
1111 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JUMA NASSIBU
1112 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JUMA RICHARD
1113 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JUMA A RUSOVU
1114 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JUMA SENKONDO HASSAN
1115 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JUMANNE MALENDEJA
1116 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JUMANNE MARLOMA TUNGARAZA
1117 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KALIMBIYA GAMBUNA
1118 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KASHINJE JIMOKU
1119 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KAZEYEYE ZACHAYO WILLIAM
1120 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KEGESO ELIJAH NYAMHANGA
1121 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KELVIN MWIZA
1122 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KELVIN MWENDA COSMAS
1123 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KENEDY MNAKU MANYAMA
1124 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KENETH E KAAYA
1125 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F KASANA LUCAS MAGUNGULI
1126 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F KILALO ALLY BARATI
1127 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F KISA JEREMIAH MWAISOLOKA
1128 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F KOBWA ZUBERI OZZO
1129 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F LAURENCIA DEONATUS
1130 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEAH KABEGA
1131 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEAH THOMAS
1132 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEOLENSIA PHILBERT GABRIEL
1133 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEVINA DAMAS GAMA
1134 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F LINETH ATIENO THOMAS
1135 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F KABULA KULWA
1136 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F KABULA PETER RICHARD
1137 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F KHADIJA S HASHIM
1138 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F KULUTHUMU ABUBAKARI PETER
1139 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F LEAH K MPONEJA
1140 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F LETICIA B MAGESA
1141 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F LETICIA M RUJUMA
1142 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F LEVANIA MABISI JACKSON
1143 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F LEVINA S MFOY
1144 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F LIBERIA F KAOLE
1145 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS JACKSON
1146 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F LILIAN KABIGUMILA
1147 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F LILIAN MTUNGI
1148 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F LILIAN SOSPETER
1149 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F LIMWE ELIAKIMU NTABO
1150 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F LIVIA FRANCIS KISHASHU
1151 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F LOVENESS MSEMWA
1152 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F LOVENESS PAUL
1153 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F LOVENESS D MVUNGI
1154 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F KHADIJA SAID SALUM
1155 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LAULENCIA EMMANUEL
1156 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LESLIE C KAZOBA
1157 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LILIAN CHOBALYENDA ALEX
1158 MWANZA S0323 LAKE SECONDARY SCHOOL M JONASE JOPHASE
1159 MWANZA S0323 LAKE SECONDARY SCHOOL M KASSIM BARUTI
1160 MWANZA S0323 LAKE SECONDARY SCHOOL F KEZIA GEORGE
1161 MWANZA S0323 LAKE SECONDARY SCHOOL F KHADIJA YASSIN MSUYA
1162 MWANZA S0323 LAKE SECONDARY SCHOOL F KWANGU HENRY MASANJA
1163 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M JASTINE JOSEPH DANISTAN
1164 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M JOFURY MAKENE
1165 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH NSUMBA
1166 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH JAMES JOHN
1167 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH KATWALE LUPAPULA
1168 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M JULIUS BOCHOKE SAROTI
1169 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M JUMANNE KEBWA
1170 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M JUMANNE A MATARO
1171 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F KALEKWA PETRO
1172 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M KAZIMOTO KAZIMOTO
1173 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M KENEDY MICHAEL MEDARD
1174 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F KEZILESIA MBOJE
1175 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F KHADIJA HAMISI SHABANI
1176 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F LILIAN MASSAGA
1177 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F LILIAN A CHACHA
1178 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F LILIAN WILLIAM UISSO
1179 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL F LILIAN SIMION
1180 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F KALISTA DAWAS DISMAS
1181 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F KUDRA IBRAHIM
1182 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F LILIAN ALBERT
1183 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F LIVERA J TEFURUKWA
1184 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F JUSTINA W EDWARD
1185 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F LAWARIDI KISAMBA AMRI
1186 MWANZA S1107 MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F KUDAHWA W SIMBA
1187 MWANZA S1107 MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F LEOCADIA ROBERT
1188 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JAPHET E MARO
1189 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JASMAN HANSBERT
1190 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JASTIN MASIMA
1191 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JENERAL MHAPA
1192 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JEROME V JEROME
1193 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JIMMY NGAZI
1194 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JOAKIMU MICHAEL MSALILWA
1195 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JOFREY GEORGE
1196 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JOHN JACKSON
1197 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JOHN KAJENGILE
1198 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JOHN MAKOYOLA
1199 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JOHN MENAS
1200 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JOHN PAUL ALEXANDER
1201 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JOHN S BWISSO
1202 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JOHN Z MILLINGA
1203 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JOHNAS JOHN MCHANGA
1204 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JOHNSON HASSAN DAUDI
1205 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JONATHAN J NJOYO
1206 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JOSEPH JOSEPH
1207 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MKUSA
1208 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT J GAMBA
1209 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JOSIA LUHENDE
1210 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JOSIA SENI
1211 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JUAKALI COSTANTINO MDUNDWILE
1212 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JULIUS CONSTANTINO MLWALE
1213 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JULIUS FANIKIWA CHENGULA
1214 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JUMA JOSEPH
1215 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JUNIOR MICHAEL
1216 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JUSTINE CHATANDA
1217 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JUSTINE JEROME
1218 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JUSTINE MWASENGA
1219 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M KARIMU HAMIDU
1220 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M KATETY HAMIS
1221 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M KEISON MICHAEL NJITANGO
1222 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M KELVIN JOHNSON
1223 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M KELVIN NKWITA
1224 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M KENETH HUSSEN
1225 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M KENETH KIJUSYA
1226 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M JEREMIAH MGAYA
1227 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M JUSTINE S MANGULA
1228 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M KELVIN LAURENT SANGA
1229 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F LINA JULIUS CLEMENCE
1230 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F JUSTINA MSOMBA
1231 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F LILIAN LYIMO
1232 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F KARISTA MKONGWA
1233 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F KUMBUKA LONDIWA
1234 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F LAINEL W TWEVE
1235 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL F LETNESS LYUVALE
1236 NJOMBE S1495 GENESIS HIGH SCHOOL F KOLESIA SISTO NGODA
1237 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JEROME EMANUEL MLELWA
1238 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JOACHIM A MARIWA
1239 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JOEL KIBONA
1240 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JOEL MATHEW MHANA
1241 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JOHN EZEKIEL
1242 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JOHN PATRICK
1243 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JOHN CHARLES KIZINDO
1244 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JOHNBOSCO MREMA
1245 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH E MLOKA
1246 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH M MWALONGO
1247 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT JULIUS
1248 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JUMA MOHAMED
1249 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M KANUDA NKENYENGE
1250 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M KELVIN NZOWA
1251 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M KENETH KAMMU
1252 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH J MGALE
1253 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JERRY BOZEN KOKA
1254 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JESTADI MWENGA
1255 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JOACHIM KATEMI
1256 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JOEL JULIUS SHUMA
1257 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JOFREY KAUNDA
1258 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JOHANES GILBERT RWEYEMAMU
1259 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JOHANNES J KATUNZI
1260 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JOHN JOHN
1261 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JOHN MAKALWE
1262 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JOHN D GEAY
1263 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JOHN K NDAMBALILO
1264 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JOHN M ROBERT
1265 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JOHN PASCHAL ASSENGA
1266 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JOHNBOSCO MGIMBA
1267 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JORDAN E AMASI
1268 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JOSEPH B NDIGU
1269 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JOSEPH E JOHN
1270 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JOSEPH GAUDENCE LUHANA
1271 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JOSEPH M MWINA
1272 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JOSEPH PAUL KENENE
1273 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JOSEPH SIMON DAMAS
1274 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JOSEPH THOMAS MEJAN
1275 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JOSHUA M SIJAONA
1276 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JOVIN TWEVE
1277 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JOVIN RICHARD MUSHI
1278 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JULIAN W UKONGOJI
1279 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JULIAS JULIANO
1280 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JULIUS JOHN
1281 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JULIUS MWALONGO
1282 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JUMA KASIMU JUMA
1283 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JUSTINE S MACHA
1284 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M KACHENJE HAMISI RAMADHANI
1285 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M KASIMU ABDALLAH MHEHE
1286 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M KASOBO KIHUNA
1287 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M KELVIN SIMON
1288 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M KELVIN SHAYO GABRIEL
1289 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F KAREEN D MEELA
1290 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F KARLINE TRYPHONE
1291 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F KHADIJA MALONGO
1292 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEAH S MPINGAMA
1293 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LILIAN LUVENA
1294 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LILIAN E JANDWA
1295 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LILIAN I MARWA
1296 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LILIAN O MSALE
1297 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F KULUTHUM S MOHAMED
1298 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F KALEKWA GEMBE
1299 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F KHADIJA HAMZA
1300 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F KHADIJA SALAMBA
1301 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F KHADIJA AHMED HAMZA
1302 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F KILANGWA YALEDI
1303 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F LAILA MDIMA
1304 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F LAILA PETER
1305 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F LEAH FRANCIS
1306 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F LETICIA G KANOUTE
1307 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS MAPUNDA
1308 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F LILIAN FELIX TESHA
1309 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F KALISTA SALVATORY MSHANGA
1310 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F LETICIA LIMI GERVAS
1311 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F LIDYA A TEA
1312 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F LILIAN JOHN TEMBA
1313 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F LISMA WAZIRI
1314 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F KABULA JOSEPH
1315 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F KACHECHEE ZWAHIL MSHANGA
1316 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F KAMILA E MKUNKULA
1317 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F KHADIJA ESTHER MALIKI
1318 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F KHADIJA NSATO MARIJANI
1319 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F KWIZERA KALIMANZIRA SYLVESTER
1320 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F LEOKADIA MICHAEL MASSAWE
1321 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F LEVINA JOSEPH MLAY
1322 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F LILIAN DUKE
1323 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F LILIAN ANATORY NDUNGILE
1324 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F LILIAN RENATUS MHUMUKA
1325 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F KANENI N MUSHI
1326 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F KHADIJA B ALLY
1327 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F KHADIJA N MBEKENGA
1328 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F KHADIJA O KITWANA
1329 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F LILIAN KIMAMBO
1330 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F LILIAN ELIUTA MJANJA
1331 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F LILIAN HONEST MOSHY
1332 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F LINDA N JOHN
1333 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F LISAMARIE ROBERT MASIMBA
1334 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M JELAS LUCAS
1335 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M JOFREY G SIMLEMBE
1336 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M JOHN MULUNGU
1337 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M JONATHAN MISANA MESSE
1338 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M JONNAS MVILI
1339 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH KALIKWENDA
1340 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH KAMANGALA
1341 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M KADI S KAPUNGU
1342 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M KELVIN KONZO
1343 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M KENNETH NZOWA
1344 RUKWA S1008 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL F LILIAN SILUNGWE JUMA
1345 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JAPHETH JONATHAN KASHALU
1346 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JARIBU MWANJA
1347 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JASTIN JAYLOCY MHANJE
1348 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JASTINI KYANDO
1349 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH ROY
1350 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JOFREY JOHN NCHIMBI
1351 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JOHN Y MAFTAH
1352 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH CHALE
1353 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH KISAKA
1354 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH KANISIUS MUNYUKU
1355 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH LEONARD JOGOYE
1356 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH PAULO KISONGA
1357 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA JOHN
1358 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA E KAMINYOGE
1359 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA IGNAS MFALAMAGOHA
1360 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JULIAN MGONGOLWA
1361 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JUMA RASHID
1362 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JUMA SALUM
1363 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JUSTINE MKALAVA
1364 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M KALISTUS NOVATUS KOMBA
1365 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M KARIMU KASUKU RASHIDI
1366 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M KASPAL NCHIMBI
1367 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M KELVIN CYPRIAN
1368 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M KELVIN KENAN NGIMBUDZI
1369 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M KELVIN M SHIJA
1370 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M KENNEDY ISSACK MNYAMBWA
1371 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JENSON NYENYE
1372 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOFREY FELIX KAYAULA
1373 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOHN TAFUTENI LUVANDA
1374 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MUHUMBA
1375 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSEPH DAVID MNG’ONG’O
1376 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MAKULI MATINDE
1377 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT SABINUS MBEPERA
1378 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSHUA CANISIUS MLELWA
1379 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSHUA J MLELWA
1380 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JULIO MATHIAS MBABILANYA
1381 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JULIUS MWANSHALUSHE
1382 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JUMA AHMADI
1383 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JUSTINE DANIEL
1384 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M KARIMU AZIZI MNOKOTE
1385 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M KASHINDYE STEVEN
1386 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M KASIAN I MAPUNDA
1387 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M KATAWA ALPHONCE
1388 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M KELVIN LAMECK
1389 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M KELVIN A RUIJI
1390 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M KELVIN FILBERT MCHOPA
1391 RUVUMA S0217 PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F KESIA JOHANES MAVANZA
1392 RUVUMA S0217 PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEYLA HAULE
1393 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KISSA MATWELI
1394 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KISSA TIMOTH KILEMBE
1395 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KUBRA YUSUPH
1396 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LAILA PONSIANO KIKOTI
1397 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LAILAT HAJI
1398 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LAURA DOUGLAS
1399 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LENICK JILAONEKA KYENGA
1400 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEONIA MGANI
1401 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LIDYA RAMADHAN KISINZA
1402 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LILIAN CHARLES
1403 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LISA B GAPI
1404 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LOVENESS CHAKWE
1405 RUVUMA S0234 ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F LATIFA SAID RUBEYA
1406 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL F LIDIA JOSEPH MWAGENI
1407 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL F LETICIA MSANGI
1408 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F LEAH ELIAH
1409 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F LEAH DITRICK KAYOMBO
1410 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F LINA E KIPANGULA
1411 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH WANGI
1412 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JISENA MIZAIKE
1413 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JOACHIM KIMWAGA
1414 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JOFREY JOHN
1415 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JOHN DALTON
1416 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JOHN JULIUS
1417 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JOHN MARCEL
1418 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JOHN SALUM
1419 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JOHN SAMSON
1420 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JONATHAN LUSATO MALIMA
1421 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH GELENYA
1422 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH LUCAS
1423 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH PIUS
1424 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH RICHARD
1425 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH M MASASILA
1426 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MAJENGA NICODEMO
1427 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT CASMILY
1428 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA S NTUNGUKA
1429 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JUMA KAYENZI
1430 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JUMA SIMON
1431 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JUMA SYLIVESTER
1432 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M KALEBU JULIUS
1433 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M KASANGA FESTO
1434 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M KAWILI NGOZA
1435 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M KEMBETWA JACKSON
1436 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M KENETH YARED MWALUKO
1437 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M KENNEDY E LEMA
1438 SHINYANGA S0305 BULUBA SECONDARY SCHOOL M JIDAMABI ABED
1439 SHINYANGA S0461 JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL F KIJA MADUHU
1440 SHINYANGA S0883 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL F KASHINJE BATRIDA MWIGULU
1441 SHINYANGA S0883 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL F LEONARDA MASALU
1442 SHINYANGA S4929 TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F KAREN ADOLF FRISCH
1443 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUSTINA LUSHINGE
1444 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KEFLINE SAMSON
1445 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KHADIJA ALLY
1446 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KHADIJA OMARY KASSIM
1447 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KIJA WILSON BUZIZI
1448 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KOBUSINGE SAMUEL
1449 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KULWA SIMON SENDAMA
1450 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LARISSA JOHN MONGI
1451 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LATIFA B IKAJI
1452 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LAURENCIA JOHNBOSCO KALOKOLA
1453 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEAH SAMSON
1454 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LENITHA MATHIAS
1455 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEVINA ELIBARD
1456 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEVINA SOSPETER
1457 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS C MURO
1458 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LILIAN VENANCE
1459 SINGIDA S0245 PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEVITHA DENICE MAYUNGA
1460 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M JELEMIA E MKUDISO
1461 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH CHRISTOPHER
1462 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M JIGANGA NYOROBI KINCHIWA
1463 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M JOACHIM R YONDU
1464 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M JOEL D NADA
1465 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M JOHN JOSEPH
1466 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M JOHN MARTINE
1467 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M JOHN LAURENT FLORIAN
1468 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M JOHN R MPANDA
1469 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M JOHNSON I MAGANGA
1470 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M JOSEPH PAUL
1471 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M JOSEPH PETRO
1472 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M JOSEPH SANULA
1473 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M JOSEPH HASSAN MUGHENYI
1474 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT AGUSTINO KITINUSA
1475 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M JOSHUA MNYUSA
1476 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M JOVIN AYUBU TENGE
1477 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M JOY J NZOBONARIBA
1478 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M JULIAN JUSTUS JUSTUS
1479 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M JUMANNE MUSTAFA
1480 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M JUSTINE DANIEL SIMA
1481 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M KAIJAGE MFURUKI
1482 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M KALANJE SAMSON
1483 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M KALUSE LUHENDE
1484 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M KAMAL H ABUOAYMAN
1485 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M KAMAN MKINA
1486 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M KASHINDI RASHIDI MASHAKA
1487 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M KASHINJE MAPUGUTE
1488 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M KASHINJE SHINYANGA
1489 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M KATAMA DOTTO
1490 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M KEFRENIA CHARLES
1491 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M KELVIN EVARISTER
1492 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F LEAH EZEKIEL
1493 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JASTUS JONAS
1494 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JENERALI MAPUGILO
1495 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JEREMIA JOHAZIEL
1496 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JILALA MALIGISA
1497 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JILALA G MAEDA
1498 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JOAKIM P POLCARPY
1499 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JOHANSEN NELSON
1500 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JOHN DAUDI
1501 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JOHN MORICE
1502 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JOHN PATRICK
1503 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JOHN PETER MADUHU
1504 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JORAM A MBUGHI
1505 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH CLENATUS
1506 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH WILLIAM
1507 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH HERMAN NKINDU
1508 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MARTIN BAJORA
1509 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JOSIAS S KALIHOSE
1510 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JOTHAM E NKONGOLOH
1511 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JULIAN JUDEX
1512 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JULIUS LUPUGA WEJA
1513 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JUMA JOACHIM
1514 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JUMA SADICK
1515 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JUMA A JUMA
1516 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JUMA HASSAN ALAWI
1517 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JUSTINE BANDOMA
1518 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JUSTINE JOSEPH
1519 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M KABICHI KASSIMU
1520 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M KAHINDA PHILBERTH BIZEZE
1521 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M KALEGAMYE M KALEGAMYE
1522 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M KASHINJE JOHN
1523 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M KASIMU OMARY
1524 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M KATUNDA MAGAMBO SHABANI
1525 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M KAZI KIDAYA
1526 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M KAZIL HABIBU RAMADHAN
1527 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M KELVIN JOSEPH PHILBERT
1528 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M KENETH LUGENGE
1529 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOACHIM MASATU
1530 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOHN BUKWIMBA BONIPHAS
1531 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOHN VALLERY NYAGATA
1532 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSEPH JULIUS
1533 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MGALULA KAZALA
1534 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSHUA PETER
1535 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M JUMA SIJA
1536 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M JUMANNE HAMIS
1537 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M JUSTINUS MUTALEMWA
1538 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M KALIMU ELIAS
1539 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M KASSIM HAMIS
1540 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M KASUMA R KARINDURA
1541 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M KAZIMILI MWANZALIMA
1542 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M KELLY EPHRAIM MASUA
1543 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M KELVIN A NKINI
1544 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M KENEDY MAFIRU MAJALIWA
1545 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M KENGELE P GERALD
1546 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KUBUNGA CHARLES SHIMO
1547 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LIBERATHA SWITBERT
1548 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LILIAN REMMY MATAFU
1549 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M JUSTINE JULIUS
1550 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F LENCER ATIENO ODHIAMBO
1551 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F LING’AHI NDONDE
1552 TABORA S0346 UYUI SECONDARY SCHOOL M KASILI DWASI
1553 TABORA S0754 URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F KALISTA BARNABA KIJANGA
1554 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL F KHADIJA MASHAKA ABDALLAH
1555 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL F LEAH MSIGARO ERASTO
1556 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JAPHET NYALANDU DAMIAN
1557 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JASSON MTERANI
1558 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JASTINE MARTINE
1559 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JENESES STANSLAUS
1560 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JEREMIA BAKARI
1561 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH J MAZENGO
1562 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH KILORIT THOMAS
1563 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JEROME M GEOFREY
1564 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JILALA MAKWIZA
1565 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JOACHIM BWANAHELO REMWALD
1566 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JOEL DAVID
1567 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JOEL V DOSSA
1568 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JOFREY MBAVAINEI MEVERIKI
1569 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JOHN ALFRED
1570 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JOHN MASSU
1571 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JOHN JAPHET LUPIA
1572 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JOHN W MARUNDA
1573 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JOHN WILLIAM SHAYO
1574 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JOSEPH SIDAELI
1575 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JOSEPH EDWARD NG’ADI
1576 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JOSEPH H KABADO
1577 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JOSEPH J NUWAGI
1578 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JOSEPH JEREMIAH ONESMO
1579 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MAKARIUS NJULAI
1580 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JOSEPH PETER MALLYA
1581 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT B MREMA
1582 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT LAURENT ZIMAMOTO
1583 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JOSHUA T NASSARY
1584 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JOSIA MWOMBEKI
1585 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JUMA ABDALLAH MCHINJITA
1586 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JUMA ERICK KIGAJIH
1587 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JUMA G MNADA
1588 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JUMA MUSSA JUMA
1589 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JUSTICE K NGARAMBE
1590 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M JUVENAL SHIRIMA DONATH
1591 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M KAHEMA RAJABU
1592 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M KAJALE BILAGI MASINDE
1593 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M KAMALA KUHABWA
1594 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M KANGWA MKOPA
1595 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M KARIM ADAM
1596 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M KARIM SHAMSI
1597 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M KASSIM R MWAMI
1598 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M KASSIMU MJENGA
1599 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M KASSIMU MWALASI
1600 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M KATITIA NGANENI
1601 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M KELVIN MAGEA
1602 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M KELVIN HONORAT MSHINGIE
1603 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M KENDRICK TARAMAELI NDOSI
1604 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M KENNETH RUHONYORA
1605 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JAWABU E SELESTER
1606 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOEL WILLIAM
1607 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOHN KIWOVELE
1608 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOHN MTANGI
1609 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOHN T LALIO
1610 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JONAS NIXON LIGONJA
1611 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPH FIKENI
1612 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPH JULIUS JOSEPH
1613 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSHUA HENRY
1614 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JUMA ABRAHAMANI OMARI
1615 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KASSIM ATHUMAN
1616 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KASSIM AWESSO
1617 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KASSIM RASHIDY KAZIMOTO
1618 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KELVINI BONGOLE BONIFASI
1619 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KENNETH KIWAMBO
1620 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEAH BRUNO
1621 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F LIBERATHA N NOGHORYA
1622 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS ANDERSON
1623 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F LIZYBETH T ASSEY
1624 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F KUMBUKA E KASHILILIKA
1625 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LAILA SOUD
1626 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LILIAN FRANK PILLA
1627 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F KAREN J ALBANO
1628 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F KAREN K MALAI
1629 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LINDA ELIMRINGI MOTTA
1630 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LINDA O KIMARO
1631 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LOUISA A MSEMEMBO
1632 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F KHADIJA S LUWONGO
1633 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F LIDYA R MALIMA
1634 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F LIGHTNESS W MAMUYA
1635 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F LILIAN GISIRULI
1636 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F LILIAN D KASAMIA
1637 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F LINA E LAIZER
1638 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F LISA A MWASANDUBE
1639 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F LOUISA KIMARO
1640 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M JASTIN SABAS
1641 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH MASAU
1642 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M JOHN NICKSON HAULE
1643 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M JOHN P NZAO
1644 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M JOHNSON A MBONEA
1645 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M JONATHAN MKUCHU
1646 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M JONATHAN ATHUMAN SHOGHOLO
1647 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH BUSONGO
1648 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M JUMA NGUSSA
1649 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M JUSTINE KIPINGI
1650 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M JUSTINE B MGONGO
1651 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M KAMOLWO M SOIKAN
1652 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M KARIM ELISANTE MMARI
1653 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F LILIAN GANJA

 

Leave a Comment