MLALE – SONGEA

 

VIJANA MUJIBU WA SHERIA KWENDA MLALE – SONGEA

S/No MKOA NAMBA YA SHULE JINA LA SHULE JINSI JINA
1 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M KHALFANI JUMA
2 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS ISHENGOMA
3 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M LAURENT F MWANYILA
4 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M LUCAS STEVEN
5 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M LEODGARD T MUNISHI
6 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M LEONARD PETER MWACHA
7 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M LAZARO SAMWEL NALINGIGWA
8 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F MAGDALENA ISDORI
9 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M KIYUNGI IBRAHIM KAZEMBE
10 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F LULU JOHN KWEKA
11 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M KUMOIN S OLOINYO
12 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M LAURENT ALOYCE
13 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F LUCY L LEMA
14 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M KHAMISI R OMARY
15 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M KIDOSISAMAKA MARAMOJA
16 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M KILEBELOKILEBELO LUPEMBA
17 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M KONRAD A OGINGA
18 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M KULWAMALIMA SIMON
19 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M LAURENT B SULLEY
20 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M LAURENT N MANGA
21 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M LAZARO ATHUMANI
22 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M LEMAYANIMETALAMI LOSHILARY
23 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M LEMBRICEKISIVAN SARAVO
24 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M LEOARD NJUGU
25 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M LEODGARD A LYIMO
26 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M LEONARD SHIJA
27 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M LEONARD J SULLE
28 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M LEONCE Y GITING
29 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M LEONIDAS MOMBURI
30 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M LIASI SIRIAGI
31 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M LIBERATUSEDWIN BUKURU
32 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M LOWASSA SIRONGA SOKOOI
33 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M LUCAS D OLOBIIS
34 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M KESSY JOSEPH MARCO
35 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M LEMIRAI M SIRIA
36 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M LEONARD J LUMWE
37 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M LEVOCATUS KIBAKI
38 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M LOTHA G NDOOKI
39 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M LUDUSA MIHAYO
40 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F LUSIA MARES EDMUND
41 ARUSHA S0632 BONDENI SECONDARY SCHOOL M LAURENT KILIANI MZOVU
42 ARUSHA S0632 BONDENI SECONDARY SCHOOL M LUGAZO A LUGAZO
43 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS MASSAWE FRANCE
44 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M LAZARO N MELLIYO
45 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M LOEWO N TENGES
46 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M LUCAS DOHHO KWINTINI
47 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F LUCIA M ANDREA
48 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M LEBANGUTI LEKITONY
49 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M KOMBO ATHUMANI
50 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE T WILBARD
51 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M LEONARD J GERVAS
52 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M LUCIANI DAVID MENDA
53 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M LEWIS LWENTEME
54 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M KHARABI ARABI NYAMBI
55 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M KHUZAIF MURISHID
56 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M LAMECK KULWA MSEMAKWELI
57 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M LEONARD YONA
58 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M LOISHIYE L KISSILA
59 ARUSHA S1822 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F LUCY J LEMELO
60 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F LYDIA HANSEL LOBO
61 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M LOSERIAN L MOLLEL
62 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F LUCIA GAUDENCE
63 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M KESSY REONALD FABIAN
64 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M KHATIBU MUSSA KHATIBU
65 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M KIBWANA I CHIBWANA
66 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M KWIYUKWA SUGA
67 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M LAWI G WARYOBA
68 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE SALVATORY TARIMO
69 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M LIVINGISTONE DONALD MWAKAMELE
70 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M LOUIS NICAS
71 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M LUCAS DAMAS
72 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M LUCAS MASHOLA
73 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M LUCKY SESTON LUNDALUNDA
74 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M LUFUNGA W TEBE
75 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M KIJA NSULWA
76 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M KILABULI FAUSTINE
77 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M KOMANYA PAULO
78 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M LACKSON KAJANGE
79 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M LESTER WILLIAM SAGAWALA
80 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M LIBERATUS F NJUU
81 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F LUCY VALENTINE LYIMO
82 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F LUSUBILO BATHOLOMEW MWANGUNGA
83 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F LUCIA GABRIEL MATHIAS
84 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M KENNY G MPONDA
85 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M LEONARD LIBERATI DAMIANI
86 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M LUCAS TARIMO
87 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M LUGEYE MUSSA LUGEYE
88 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M KIBLA MANDE SHABAN
89 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M LORDRICK ALOYCE KAHINGA
90 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M KHARIMU S OMARI
91 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M KUDRACK ROBERT
92 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M LAINI ALLY
93 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M LAUDANUS D MAJANI
94 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M KESELE K MAKOLE
95 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M KIJAZI MADULU
96 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M LEONARD GERVAS
97 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M LINUS STEPHANO
98 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M LODRICK MNOLELA
99 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M LONYORI L MENGARANA
100 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F LUCIA M PAUL
101 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M LUGANO D MWANDAMBO
102 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F LULU GHANIM
103 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M KHAMIS NURUH MSANGI
104 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M LAMECK MUGIZI MORRIS
105 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M LEVIS MAXIMILLIAN KAVIRA
106 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M LUCIAN GEORGE
107 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL F LUCIANA LUCIUS HALLA
108 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL F LUCY KOWERO
109 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL F LUCY WIGELWA BONIPHACE
110 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M KINDA ROTARIUS
111 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M LAWI BURTON MSEMWA
112 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE RAPHAEL LYIMO
113 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL F LUCIA FRED
114 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA NJENGE
115 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M LEOPORDI ALOYCE VALENTIN
116 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M KING GODFREY MATERU
117 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M LUCAS JOHN MAPUNDA
118 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F LUCY JAMES
119 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F MAADA W MOSHI
120 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA A MUSHI
121 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M KHALID RAMADHANI AUSI
122 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M LAMECK F MGIMWA
123 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M LEONARD VICENT JOSEPH
124 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M LINUS BENEDICT
125 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M LISBONY GWANKO JOHN
126 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M LOUIS GEORGE
127 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M LUCAS D MAKENA
128 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F LUCY ABNEL MBALA
129 DAR ES SALAAM S1011 CHANG’OMBE SECONDARY SCHOOL M KHERI HASSANI
130 DAR ES SALAAM S1072 KAMENE SECONDARY SCHOOL M KILIANI K NYONI
131 DAR ES SALAAM S1246 MIDLANDS SECONDARY SCHOOL M KIPWATE SIMWANZA
132 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M KHATWABI MOHAMED AKILI
133 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M KIDANA THOMAS
134 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M LUCAS EDWARD
135 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M LOSHILAA EMMANUEL SAIGURAN
136 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL F LYDIA STEPHEN MKUMBO
137 DAR ES SALAAM S1688 BAHARI BEACH SECONDARY SCHOOL M LABAN EPHRAIM
138 DAR ES SALAAM S1688 BAHARI BEACH SECONDARY SCHOOL F LUCY B MATERU
139 DAR ES SALAAM S1888 PATRICK MISSION SECONDARY SCHOOL M LEONARD MESHACK
140 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F LOYCE OLUOCH
141 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M LUCAS E ABEL
142 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F LUSUBILO HOSSEANA
143 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M KHATIBU WAZIRI MAGAYUKA
144 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M KHERI MTANI
145 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M KISSINGER ROMANUS NGW’AVI
146 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M LAVIAN LAURENCE WANJARA
147 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M LEONARD ISRAEL MSHANA
148 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M LEONE ISHENGOMA
149 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M LEWIS WANJARA MASATU
150 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M LUBANGO C KITWANGA
151 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA FREDRICK MUNG’ONG’O
152 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M KEVIN AMANI MWAMTOBE
153 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M KHALID HAFIDH KHALID
154 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M KICHUNGO MWEDADI NGOMA
155 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M KILUMA SWEKE
156 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F LUCY GODFREY CHEZUE
157 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M KIHENGU SIMON
158 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M KITINYA D MBEKE
159 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS K RUSAHO
160 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M LUCAS JAPHET
161 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M LUCAS NDEKI JOHN
162 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M LUCAS RAPHAEL NKUNGUGU
163 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M LAURENT PATRICK
164 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M LAURIAN P BENEDICT
165 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY M LUCAS RAYMOND TAIRO
166 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY F LYDIA OBEDI LAIZER
167 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F LUCY A TARIMO
168 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCIA D ACKLEY
169 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LULU AMRI
170 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MADINA WEGESA ABDULY
171 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL M KESHA NAFTALI PANDAKILIMA
172 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F LYDIA GERALD
173 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M KHALID HASSAN WAZIRI
174 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M KIONDO R JUMANNE
175 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M KULWA M TUNGARAZA
176 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M KULWA WAZIRI NGWEMBE
177 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M LAZARO JACOB MATONYA
178 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M LEONARD K MKUMBWA
179 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M LEONARD RAUSTIN KAMILI
180 DODOMA S0697 KIGWE SECONDARY SCHOOL M LEONARD MACHANYA JOSEPH
181 DODOMA S0804 MVUMI SECONDARY SCHOOL M LUCAS MAPALWA PAUL
182 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M LAZARO KULOLA CHARLES
183 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M LEONARD D AKONAAY
184 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M LIGWA SHIGANGA
185 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M LUCAS MAIMBO
186 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M LUCAS BONIFACE GHULA
187 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M KIGE MARO MICHAEL
188 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M KINAMA H MUSA
189 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M KONGWA NJILE
190 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M KULWA PEMBENI
191 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M KWASA NGAMILA JUMA
192 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M LAMECK J TUNYA
193 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M LAURENT SIMON
194 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M LEONARD PIUD
195 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M LIVINGSTONE LAULIAN
196 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M LAURENT KISIRI
197 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M LEONARD BWIRE
198 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M KIDULA PAUL
199 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M KILIAN H KUAMBIANA
200 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M KOMBE EMMANUEL
201 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M LAURIAN JOHN NZWENGE
202 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M LEONARD BARAKA FAUSTINE
203 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M LEONARD Z KATEMI
204 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M LOMITU NDIRANGO
205 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M LOTH SHAMLIGA
206 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M LUCAS MASALU
207 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M KONDELA EMANUEL
208 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M LUCKY J NYAMABWA
209 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M KIGI HASSAN
210 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M LAURIAN KAZUNGU FIKIRI
211 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M LIBERATUS MASURULI MASURULI
212 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KIMALIO HAULE
213 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KRISPA SILVESTA MKONGE
214 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KUDRA SHABANI
215 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KULWA MOTELA
216 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LAMBERT NANDI
217 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LAMECK HERMAN NTAHONDI
218 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LAURENTI KAIZILEGE
219 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LAURENTI NTUNGU MILINDI
220 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LOI SANGA
221 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LUCAS ROBERT
222 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LUCAS P MWAIPYANA
223 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LUGAILA NKWABI
224 IRINGA S0113 MAFINGA SEMINARY M KEVIN C MWIHAVA
225 IRINGA S0113 MAFINGA SEMINARY M LAURENT JOSEPH TEMANYA
226 IRINGA S0113 MAFINGA SEMINARY M LEONCE KWILINGA
227 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M KHALFAN SHAMS AHMED
228 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M LEKINYI MENG’ORU LOSIOKI
229 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M LEODGARD G LANGASAN
230 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M KHALID JUMA HASSAN
231 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M KHARIDI RAMADHANI
232 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M KILLA GAYA
233 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M KLAUS MWAMASAGE
234 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LAMECK RASHID KILEMWA
235 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LAURENT RICHARD BOAY
236 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE MASUNGA MARTIN
237 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LEODGARD BLASS
238 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LEONARD ELIVASCO LYATUU
239 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LINUS NDESHUMIA ALOYCE
240 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LOVY ROBERT
241 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LUCAS KOMBOLA
242 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCIANA DIDASY
243 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY S MSIGWA
244 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUSIANA A NYAMBO
245 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LYDIA JONAS
246 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LOYCE SAMWEL
247 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCIA M CLEMENCE
248 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY KAMAGHE
249 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY ELIGI MRAMBA
250 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY F MLOLA
251 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY KELVIN KAHWILI
252 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LYDIA M MASONDA
253 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F LUCY EZEKIEL MBONILE
254 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA SOSPETER
255 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F LUCIA KILUMILE
256 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M LUGANO S OSWARD
257 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M KEY D MWAKASITA
258 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M LUCAS SAMWEL
259 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F LULU JOHN SIAME
260 IRINGA S0515 ILULA SECONDARY SCHOOL M KISAILO MATEI
261 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA AMINI
262 IRINGA S0652 POMERINI SECONDARY SCHOOL M LAITON T SIMIKA
263 IRINGA S0652 POMERINI SECONDARY SCHOOL M LASCO P MAGAVILO
264 IRINGA S0652 POMERINI SECONDARY SCHOOL F LOVI J LALIKA
265 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE J KIMYANGAMBOSO
266 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F LUCY KANSAPA
267 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE IGNAS
268 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M KIIZA BENWA PROSPER
269 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M LANDU BUNDALA
270 IRINGA S1770 IMAGE SECONDARY SCHOOL M LABAN Y MSUNGU
271 IRINGA S1770 IMAGE SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE SIMON MBUNGU
272 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KIGALU KIBISHI
273 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KISABA SINGU MAKUNZA
274 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KULWA KAZUNGU AMOS
275 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KULWA MADENI NICHOLOUS
276 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KUSEKWA EDWARD
277 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M LAMECK DEOMEDES
278 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M LAURENT ROBERT
279 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M LEONARD DEUS
280 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M LEONARD KABULU
281 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M LEONARD MICHAEL
282 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M LEONARD SYLIDION
283 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M LEONARD NGWEBEYA JOSEPH
284 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M LIBERATUS GOSBERT
285 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M LUBINZA LUHAGA
286 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M LUCAS COSMAS
287 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M LUCAS MAPESA MUSSA
288 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M KEPHASON ELISHA KELEBESHA
289 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M KULWA LUSERO JANUARY
290 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS GELAUSON
291 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M LADSLAUS SALAPION
292 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M LAMECK JUMANNE
293 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M LAZARO FELICIAN
294 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M LEVINUS ROMWAD
295 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M LIMBU MALEGI
296 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M LIMBU SOKONI
297 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M LINUS FAUSTINE
298 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M LINUS THEODORY
299 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M LUBERT R JULIUS
300 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M LUCHIUS MUTAYOBA
301 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M KISYERI KISANGURE
302 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M KURUCHUMILA MALIMA
303 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M LAMECK M LUCAS
304 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M LAURENT OTULO ZACHARIA
305 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M LEONARD MASANJA
306 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M LEONARD WALWA ERNEST
307 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M LEVIS G SOSTENES
308 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M LINUS MWEMEZI BENIGNUS
309 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M LUCAS MWITA
310 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F LYDIA MAGAYANE
311 KAGERA S0304 BUKOBA SECONDARY SCHOOL F LYDIA MAFWIMBO CHARLES
312 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M LAJIUS LONGINO
313 KAGERA S0387 KARAGWE SECONDARY SCHOOL M KINGSTONE WISTON KAHUMUZA
314 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M KULAISHI SIRAJI
315 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M KWILEKA MASONGANYA MKENGELA
316 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M LAMECK MARCIALE
317 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M LAMECK METHOD
318 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M LEONARD ERNEST
319 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M KHARID MUSTAFA
320 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M LAGO MCHELE
321 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M LEOPORD KAROLI
322 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M KEYA AGUSTINE LAMECK
323 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M LAUTON JONAS
324 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M LEONIDAS ANDREW
325 KAGERA S0667 NYAISHOZI SECONDARY SCHOOL M LADSLAUS MATHIAS
326 KAGERA S0841 HUMURA SECONDARY SCHOOL M LEWIN NELSON
327 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M KWILASA MAGIDA
328 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M KISENGO OBINDA
329 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS ALBINUS
330 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M LUCAS JORAM
331 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M LUCAS KAHESI
332 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F LUCIA PAULO
333 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY CHIPETA
334 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LULU HEMEDY
335 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LYDIA L KANYENYE
336 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LYIDIA JAILOS
337 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA YANGA
338 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M LIBERATUS SIMTOWE
339 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M LUGANO ISRAEL
340 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LULU WITONDE CHARLES
341 KIGOMA S0299 MKUGWA SECONDARY SCHOOL F LUCIDA ULANDA
342 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M KEPHAS M WILLIAM
343 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M KHALIFA H SHABAN
344 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M KULWA MAGONGO POLINI
345 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M LUCAS BULUGUTA
346 KIGOMA S0385 UJIJI SECONDARY SCHOOL M KULWA MICHAEL KABULA
347 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M KWALU MBILIZI
348 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M LIVINUS LADSLAUS
349 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M LUCAS EDWARD
350 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M KWILASA NSALAMBA
351 KIGOMA S4862 GOMBE HIGH SCHOOL M LAURENT MICHAEL BIBUKA
352 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M KULEBELWA LAURENT
353 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M KULWA LUGWISHA
354 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M LAAKAKWA ATUMA
355 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M LADSLAUS BERTEM MUNISHI
356 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M LAURENT JOSEPH
357 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M LAURENT KASIANI MKULUNGWA
358 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M LAURIAN ZACHARIA
359 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M LAWRANCE MASSANJA
360 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M LAZARO M MWENURA
361 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M LENARD NZINYANGWA MWETA
362 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M LEONARD M KADEGE
363 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M LOMITU ODUPORI
364 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M LONYORI M MING’ATI
365 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M LOYANI KISULA
366 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M LUBELI HENRY KUDATA
367 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M LUGEMA HAMIS
368 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS A MLIMIRA
369 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M LAIS J MEORY
370 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M LAURENT F PASCHAL
371 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M LEMBRIS LOTTA
372 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M LENGAI S JOSEPH
373 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M LEONARD NYIGO
374 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M LEONARD SAFARI
375 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M LEONARD PHILIPO KABELELE
376 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M LEVISON HAROLD EDWARD
377 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M LIVIN K CALIST
378 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M LODRIGAS CHRISTOPHER KIRIA
379 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KIRANGA MWIRU KIRANGA
380 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KUZENZA C JANDIKA
381 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LAZARO MICHAEL KIRIA
382 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LUCAS LANGEI SALONI MOLLEL
383 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M KENNYROGERS BILLY
384 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M KIANDIKO A MSHANA
385 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M KIBUGA PHOCUS SAMSONI
386 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M KINYORI MEMKINI
387 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M KIREMA MWARABU SENKORO
388 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M KIRINGO M KISARWA
389 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M KUSA D MCHAINA
390 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M LAMECK STOWARD
391 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M LAMECK BAUSEN NYANGE
392 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M LAWI YALEDI
393 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M LAWRENT KAYAYA BONIPHACE
394 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M LEON ERASMI
395 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M LEONARD NDEKELO
396 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M LUCAS GODWIN SAWALA
397 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M LUCAS MANYILIZU NYANDA
398 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M LUCAS N MIGERA
399 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M LUCIANI J QUINTINI
400 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M LUGIGA MIRAJI
401 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M KULIGI ELIYA SANG’UDI
402 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M LAURENT SABO
403 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M LAURENT SINDA
404 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M LINUS OSCAR
405 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M LIVASON ATHANAEL
406 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M LOMAYANI LETAYO MOLLEL
407 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M LOSIMU SAMWEL LAIZER
408 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M LUCAS ISAYA CHATAWE
409 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M LUCIAN J CACIAN
410 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M LUCKYSON BYOMUTONZI
411 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M LUFUNGULO MASASI
412 KILIMANJARO S0165 URU SEMINARY M LAURANCE FRANCIS MUSHI
413 KILIMANJARO S0165 URU SEMINARY M LEONI J MWARIA
414 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LOVENESS S MULABI
415 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY D MASUNGA
416 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA JOSEPH MAZIKU
417 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F LOVENESS N KAALE
418 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCIA FRANSIS
419 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCIANA DASTAN SALEMA
420 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F LUCY MBOKIGWE
421 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F LUCY SAMSON BIHENDWA
422 KILIMANJARO S0263 VISITATION GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F LUCY E MARIKI
423 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F MACKMARIO V KASIAN
424 KILIMANJARO S0355 LOMWE SECONDARY SCHOOL M KIANGA O JUSTINE
425 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL F LOVENESS M CHARLES
426 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL F LUGANO A MTAWA
427 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA JAMES MALLYA
428 KILIMANJARO S0483 SAME SEMINARY F LUCIA STANLEY MWENDE
429 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M KULWA K KALULU
430 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M KURAMBE MOTO
431 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M LEONARD RAPHAEL MOLLEL
432 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M LEONARD SHEKA JUSTINE
433 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M LORDVICK NDESHILIYO GODLUCK
434 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M LUCAS GAUDENCE TEMU
435 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M LUCIAN DASTAN SALEMA
436 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F LUCY A EMILY
437 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F LUCY MATHEW SHEWIYO
438 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M LUGANO OBEID
439 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F LULU WASWARD MAPANDE
440 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA A SAMBA
441 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M LAURENCE C SEBARUA
442 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M LENGA NKWABI
443 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F LYDIA MWAKIBETE
444 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M LEODGADI MLANG’A GIDO
445 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M LUCIAN COSMAS
446 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M LEWIS GEORGE
447 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M LUCIAN M BOMBO
448 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL F LYDIA PETER
449 KILIMANJARO S0787 MSANGENI SECONDARY SCHOOL F LUCY EMMANUEL MSHANA
450 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M KEPHA JOSHUA
451 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M KINANA CHARLES
452 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M KULWA WILLIAM ENOCK
453 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M LINUS KENYATTA
454 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M LODUVO MOLLEL SAITOTI
455 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL F LUCY GASPER KAVISHE
456 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL F LUSIA URASSA BERNARD
457 KILIMANJARO S0851 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F MACRINA A KIMARIO
458 KILIMANJARO S0901 KISIWANI SECONDARY SCHOOL M KESSI BENEDICT
459 KILIMANJARO S0901 KISIWANI SECONDARY SCHOOL M KIGONO ROBERT NAFTALI
460 KILIMANJARO S0901 KISIWANI SECONDARY SCHOOL M KOMBO ABDALAH MVUNGI
461 KILIMANJARO S0901 KISIWANI SECONDARY SCHOOL M LEODGARD JAMES MBOYA
462 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M LUDOVICK MARTINI MURRAY
463 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M LUDWING F SHAYO
464 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M KISYONGON PUSINDAWA LUKUMAY
465 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M LIVINI SEPTIN FURAHA
466 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M LOBULU SAIGILU WAVISON
467 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M LOMAYAN L NGOTEE
468 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M LOVELAND TOWO
469 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M LUCAS E MOLLEL
470 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F LUCIA C URASSA
471 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F LUCIA TIPRICE EMILLI
472 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F LUCYLOVENESS AVITI MARO
473 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F LUDWINA MOSHA
474 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F LUJAINA ALLY GHARIB
475 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F LUSILA BAHATI P MAUKI
476 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F MACKTILDA EDWARD MUTEMBEI
477 KILIMANJARO S1522 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M LOSCA VALERIAN LELLO
478 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M KEVIN SILAS KINGU
479 KILIMANJARO S4586 ZACHARIA SECONDARY SCHOOL F LUCY ALBERT MNENEY
480 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M LAZARO THOBIAS
481 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M LUGANO A KAMENDU
482 LINDI S0726 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M LAURENT T LAURENT
483 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M LILIBE OMARY
484 MANYARA S0168 SANU SEMINARY M LIVIN M MOSHILI
485 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL M KIJA N DAUDI
486 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F LUCIA MUSHI ANDREA
487 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F LUCY JACKOB SALLA
488 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F LUCY S UTENGA
489 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M KONDO OMARI SULTAN
490 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS PHOCUS CELESTINE
491 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M LAURENT KAREGA
492 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M LAZARO VITALIS
493 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M LIAJI D ALLY
494 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M LUBAGA MHANGILWA JUMA
495 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M LUCAS KARASINGA KONKI
496 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M KULOLA KAFUNZO KAHINDI
497 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M KURWA KIBUNDA
498 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M LAURENT MASANJA
499 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M LAURENT PETER
500 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M LOTHA CHUMALI MOIKAN
501 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F LUCY MANYAMA
502 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F LUCY WAMBURA JOSEPHAT
503 MARA S0313 IKIZU SECONDARY SCHOOL M LUCAS KEYA RAMADHAN
504 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M KIBOHI J MSERETI
505 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M KICHIMA I KICHIMA
506 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M KIGOMBE S MKIZA
507 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M KIIZA HAMIS
508 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M LALASHE SINDIYO MELOO
509 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M LAMECK MAYELA
510 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M LAMECK MASHENENE BUGANDA
511 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M LAZARO JULIUS NG’HWAJE
512 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M LEKOKO L MUNGASI
513 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M LINUS VALENTINO NZEMA
514 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M LIVINGSTONE M LAIZER
515 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M LUCAS BONIPHACE KASHOLOLO
516 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M LUFULWAMBOGO LUMBIKIZE
517 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M LUFUTA ENOS MASHAURI
518 MARA S0665 MWEMBENI SECONDARY SCHOOL M KISIRI PAUL
519 MARA S0665 MWEMBENI SECONDARY SCHOOL F LUCY L JOHN
520 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F LUCIA AUGUST TEMU
521 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F LUCY J JAMES
522 MARA S2383 OSWARD MANG’OMBE S S M KULWA SAGUDA
523 MARA S2383 OSWARD MANG’OMBE S S M LAURENT B JOSEPH
524 MARA S2383 OSWARD MANG’OMBE S S M LUCAS JACOB
525 MARA S2383 OSWARD MANG’OMBE S S M LUCAS MAFURU
526 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LAZARO MWAKAMBINDA
527 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LOTA SANGA
528 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LUCAS L MTOVE
529 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KHALID ISMAIL SAID
530 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M LAISON ANTHON MWILAPWA
531 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M LANGSON LAMSON NYONDO
532 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M LAURENT T KAYOMBO
533 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M LAZAKI ABELY
534 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M LAZARO MWANJOWE
535 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M LEMU MSESA
536 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M LEONARD V KAPELA
537 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M LEOPORD CHRISTOPHER
538 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M LIVINUS MWANISENGA
539 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M LOAN PAUTANI MWASHILINDI
540 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M LORENCE A SONGA
541 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M LUCAS MWILWA
542 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M LUCKSON MWAKIBINGA
543 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M LUGANO EPHRAIM
544 MBEYA S0179 ST.MARY’S SEMINARY MBALIZI M LADISLAUS ANTHONY NDILLAH
545 MBEYA S0179 ST.MARY’S SEMINARY MBALIZI M LEOPORD CHRISTANDUS MIKAO
546 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F LUCIANA SADIKIEL
547 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F LUCY MWALONGO
548 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F LUCY O NJENGA
549 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F LULU ISRAEL KYANDO
550 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F LUSIA EPIMACK KESSY
551 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F LYDIA D MWAIPOPO
552 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE CHELELO
553 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M LUCAS LWITIKO
554 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F LUCY NZUNDA
555 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA MRISHO
556 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M KRISEN V KONGA
557 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M LADSLAUS PASKAL
558 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M LAMSON NJOLE
559 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M LEONARD S CHALE
560 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M LETAS CLAVERY
561 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M LEVIS BRAYAN KISOLI
562 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M LINUS R MWAIPOPO
563 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M LOTH MADAUDA
564 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F LOVENESS STANLEY KISIMA
565 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M LUCAS RICHARD
566 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F LUSAYO MWAMPAMBA MITISON
567 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA LAURENT
568 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA MALIMO
569 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M KHASSIM SULEIMAN
570 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M LAZARO LEONARD
571 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M LENATUS J MWANITEGA
572 MBEYA S0434 NDEMBELA SECONDARY SCHOOL M LAZARO VENANCE
573 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M LAZARO KUSONGWA SPEEDWELL
574 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M LOLENCE SAUL
575 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL F LUCIA WEMA BURA
576 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M LUGANO HOSEA
577 MBEYA S0457 IGAWILO SECONDARY SCHOOL M LONDAGA KYANDO
578 MBEYA S0457 IGAWILO SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA JOSEPH MWANSULE
579 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F LOZINA KAYUNI
580 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F LUCY FRANK
581 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F LULU SIWAYA
582 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA GILBERT
583 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M KORINTO E KALINGA
584 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL F LYDIA MGANWA
585 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M LEONARD C MBONDE
586 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M LOCK FEDINARND MKUNE
587 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M KESSY GIDEON
588 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M LAMECK MFUNGATI
589 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M LUCAS L LANDULILA
590 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M LAURENT BONIFACE BEMBELEZA
591 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F LUCIANA HAULE
592 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M LUGENDO H GODA
593 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F LUSIA EDWARD MAHUVE
594 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M LAZARO AULELIUS KAPANGA
595 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M LIVINUS L RWEHUMBIZA
596 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F LUCY M RUMOLI
597 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M KONSTATINO BEN
598 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M LAURENCE RWEGOSHORA
599 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M LAURENT LIGONILE
600 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M LEO MPANGALA
601 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M LEODGARD GASPER MTUI
602 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M LIGIUS MBELEKETE
603 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M LINUS LEON MROSSO
604 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M LOSHILUNYE JAMES
605 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL F LUSIA MSOMBA
606 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M LOTI ABRAHAM SHEMPEMBA
607 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL F LUCY MALLEY KAROLI
608 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL F LULU O KIMWENDO
609 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA ROCKY
610 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M LAMEKI KIONDO MBONEA
611 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M LAURENT LAURENT MBEYA
612 MBEYA S1340 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M LEDDY CHUNGU
613 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M LAITON MWAZEMBE YOHANA
614 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M LAURENT C MGAYA
615 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M LINGSON PICKLOSI MSHANI
616 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL M LAMECK LAULIAN KISINDA
617 MBEYA S2341 MLIMA MBEYA HIGH SCHOOL M LIBERY CHAMBO
618 MBEYA S4193 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F LUCIA PHILOTEUS UHWELO
619 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M KEVIN DOMINIC PALLANGYO
620 MOROGORO S0117 KASITA SEMINARY M LOUIS AQUILINE
621 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M KHARIMU RAJABU
622 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M LEONARD JULIUS BONDE
623 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M LUCAS MARCO
624 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M LUCIAN AVENUS
625 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M LUGANDU Y MANDAGO
626 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M LUGEMALILA PROTASE
627 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M LEODGER R SIRIWA
628 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M LEONARD R KATUNZI
629 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M LUDOVICK GASPER MASSAWE
630 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F LUCIA JOHN
631 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F LUSAJO SHITINDI
632 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS NCHIMBI
633 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F LUCY KIWIA
634 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F LULU MUSSA
635 MOROGORO S0359 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M LUCASI MHINA
636 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F LUCY MABIYE
637 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA WAREE
638 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F MADIAN J MWARABU
639 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F LUCY MSUYA STEPHANO
640 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F LUCY PETER MAZENGO
641 MOROGORO S0716 MALECELA SECONDARY SCHOOL M KRISTOMUS KILAPILA
642 MOROGORO S0716 MALECELA SECONDARY SCHOOL M LAMECK R KACHENGA
643 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M LOMUNYAKI GABRIEL OLE-LOIBANGU
644 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL F LYDIA PAUL BIA
645 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M KESTA G SANGO
646 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M KHALIFA OMARY NGUYA
647 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M KONDO S LAMBA
648 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M LAURENT GEORGE MPANGALA
649 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F LUCY M PETER
650 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KESI SWALEHE
651 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KULWA S JACOB
652 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LEONARD MAGANGA
653 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LEORNARD MWINUKA
654 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LUCAS NGODA
655 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY THADEI MSANGA
656 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M KHALID SAID
657 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M KHAMIS MOHAMMED
658 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M KOROTO MAGAMBO
659 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M LAXFORD DANIEL MBESA
660 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M LAZARO SANGA
661 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M LAZARO S MOLELL
662 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M LENARDO MARTIN WIMBE
663 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M LUCAS AMBROCE
664 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M LUGANO LUFUMBI MWAIPOPO
665 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M KIGONGO TITUS KANIKI
666 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M KILUPI CHRISTOPHER ISSAC
667 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M KIURE TWABASI MCHOMVU
668 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M KOCHA JOSEPH
669 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M LOSHIRO KUJU ALBETAN
670 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M KEYA KEYA JUMA
671 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M KULWA THOMAS
672 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M KULWA EMMANUEL KATWIGA
673 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M LAMECK MAGANYA
674 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M LAMECK MWESIGA
675 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M LAMECK PETRO GWOMA
676 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M LAURENT AMBROS MGANGA
677 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M LAURENT MICHAEL LUCAS
678 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M LAURIAN PETER
679 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M LAZARO SOMEKE
680 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M LEONARD MACHELA
681 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M LIBERIUS ANASTAZI
682 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M LINUS MWEMEZI
683 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M LOUIS MTOKA
684 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M LUCAS DAUD
685 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M LUCAS JOSEPH MAKUNI
686 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M LUGENDO LUFUNGA
687 MWANZA S0146 NYEGEZI SEMINARY M LIBERATUS S KAHERE
688 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KHALIFA KASSIMU TWAHA
689 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KHERI SWABURI
690 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KIGONGO MANJERENGA
691 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KIUTA KODECTOR
692 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KOLOMBI SAMBO
693 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KULWA KULWA ELIAS
694 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KUYI LUSHU BUSUMADILU
695 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS SILVERY GHAMBAYA
696 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M LAMECK WILSON MPOYO
697 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M LAURENT KUBONA NDONJE
698 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M LAZARO D MICHAEL
699 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M LENIHANI JOHN
700 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M LEONARD MWENGE
701 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M LEONARD D MUGUSI
702 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M LEONATUS CHARLES
703 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M LEONCE KASHAGATE
704 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M LEVI A JOHN
705 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M LINDA CHARLES
706 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M LINUS PAUL HOZA
707 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M LUCAS THOMAS
708 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCIA THOMAS
709 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY FESTO METHUSELA
710 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY J MTANI
711 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAARUSY YAHAYA
712 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F MACKLINA GERALD
713 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA GABRIELI TARIMO
714 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F LOVENESS NAKIETE MFANGA
715 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F LOVENESS PATRICK MUSHI
716 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F LUCY NDUGULILE
717 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F LUCY D MEFURDA
718 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F MAEZE MOHAMED
719 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LOYCE C MGANGA
720 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCKY EUNICE MICHAEL
721 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY P KIBIBA
722 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F MADETE FELIX MABULA
723 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M KHAMIS YASSIN KHAMIS
724 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M KICHERE MATIKU CHACHA
725 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M LACKSON TUNGARAZA
726 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M LEONARD EVARIST
727 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M LUCAS SANDU
728 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F LUCY KILOMO
729 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F LUCY WILLIUM
730 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F LUCY F BISETSA
731 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M LUGIKO ELIAS
732 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F MADUL GAJENDRA SINGH
733 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA CHUWA
734 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M KUSEKWA FAUSTINE STANSLAUS
735 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M LAMECK CANANDA TIBA
736 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M LEONARD BUNANGO LUSANIKA
737 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M LUCAS MPONI
738 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M KULWA DEOGRATIUS DOLLAR
739 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M LEWIS PETER
740 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M LIVINGSTONE MAARIFA BATAWE
741 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M LUCAS GAUDENCE MBOYA
742 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M LUGHAILA CHRISTOPHER
743 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M KUYELA MACHUNGWA
744 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M LAMBO SALUM
745 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M LAMECK EMMANUEL
746 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M LAWISON PETER SHINGWA
747 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M LUCAS ANDREW PAUL
748 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M KULWA MAKAGA RUZANGI
749 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE JOHN
750 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M LEONARD LUHAGA
751 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F LUCIANA ALPHONCE MASANJA
752 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F LUSIA PETER
753 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M KIJA ONGALA MAHENE
754 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M KIRAMA THEOBARD THEONEST
755 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M KISYERI WEREMA
756 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M KUSIGWA MASULENDE MAKOYE
757 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M LEONARD JOSEPH MAHUCHA
758 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F LUCIA LYATO
759 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M LUCIAN CELESTINE
760 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F LUCY PATRICK MAZIKU
761 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL M LAZARO HAMISI
762 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL M LUCAS NDAGA MALAGU
763 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F MACRINA MAXWELL MABRUK
764 MWANZA S1608 NTUNDURU SECONDARY SCHOOL M KILIMU KULWA KILIMU
765 MWANZA S1665 NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL M KHALFAN MSHUMBA KHALFAN
766 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M KISOWANI WEREMA
767 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M LAMECK HENRY KALINGA
768 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M LAZARO LAZARO MHEPELA
769 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M LEONARD BASELEGHE
770 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M LODRICK NOAH MOLLEL
771 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M LUCAS THOMAS
772 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M LUCAS AMBROSS MNYANDWA
773 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M LUCKSON V MWASHALA
774 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M LUGANO ESOMU
775 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M LAMECK M KADUMA
776 NJOMBE S0190 ST.JOSEPH-KILOCHA SEMINARY M LEONARD FRANCIS MULUNGU
777 NJOMBE S0190 ST.JOSEPH-KILOCHA SEMINARY M LUDOVICK L MSEMWA
778 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F LULU T RUHETA
779 NJOMBE S0431 MTWANGO SECONDARY SCHOOL M LAZARO JAMES MAPUNDA
780 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M LAMECK YESSE MGONJA
781 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M LEMIKI KAMBAKOZI MSIGWA
782 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M LASCO LUCAS MDINDIKASI
783 NJOMBE S1495 GENESIS HIGH SCHOOL M LUCKSON BAPTISTA FIHAVANGO
784 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M KERRY MGOSI
785 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M KIBHULI MWITA
786 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M KULWA FAUSTINE
787 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M LOUIS LEON MAZIGO
788 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M LUGANO KYOMO
789 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M KEPHAS MAHENGE
790 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M KICHAMO LAZARO GALANI
791 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M KULWA COSMAS
792 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M KULWA ELIA MUNGWIRA
793 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS MARCHELLO MBUNJU
794 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M LAULENT J MKONONGO
795 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M LEONARD ASANTEEL MCHAU
796 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M LEONARD LEONATH NDAUKA
797 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M LIBERATUS JACOB
798 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M LINUS MROPE
799 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M LIVINUS ANTHONY
800 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M LUCA GODSON MAKUNDI
801 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M LUCAS CHARLES
802 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M LUCAS ELINEEMA
803 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M LUCKMAN HAMADI ALLY
804 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M LUDGER GERVAS
805 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M LUDOVICK ISACK
806 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY YUSTINE BALUHYA
807 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M KIWENGE G KIWENGE
808 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M KIZITO DAUD MPANGALA
809 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M LAMECK GASPER DOTTO
810 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M LAZAKI MBEGU
811 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M LAZARO SALVATORY
812 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M LIFE DAUDI MABULA
813 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M LUCAS KASTORY
814 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M LUCAS E KISSOKA
815 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F MADINA MABULA
816 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA HERMAN GODA
817 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M KEVIN T NGAYA
818 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M KHALID SADIKI
819 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M KULWA MAHUYEMBA
820 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M KURWA A RUBOHA
821 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M LEONARD JULIANO
822 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M LEONARD CHARLES MWENESI
823 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M LINUS ANTHONY
824 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M LISTON NEBIOTH KAUKU
825 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M LUBUKU APOLINARY
826 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M LUCIUS JOHN KOMBA
827 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M KETON ERNEST NG’UMBI
828 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M KHALID SUDDY
829 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M LAURENT PETER MUSHI
830 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M LAZARO WILLIAM NYALUSI
831 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M LEONARD CHEDIEL MBONEA
832 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M LUCAS JOSEPH SEVERINE
833 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M LAMECK JOHN
834 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M LUCAS M LUDONYE
835 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M KHALFAN SHABANI SULTANI
836 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M LAZARO MWAKYUSA
837 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M LEMMY HESLONE
838 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M LOMAYANI M MPUNGU
839 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F LOVENESS JOHN MWAYA
840 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M LUCAS PANGANI
841 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F LUCY WILLIAM MANYAMA
842 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F LUTUKELA MWANYIKA
843 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F LWISE KALIST SIMON
844 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F MACKLINA WILLIAM MANYAMA
845 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA JOHN
846 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F LUCIA LABANI
847 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F LULU SHEDRACK MBWILO
848 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M KEVIN SUMAYI
849 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M KEVIN CLAUDIAN KAJUNA
850 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M LUGANO FELLOWES MWAISELA
851 PWANI S4104 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M KHAMIS A RASHID
852 PWANI S4104 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M KOBA SALUM
853 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M KHADJI EDSON
854 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M LASTON SIMON
855 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M LEMIUS BWOSOLI NCHULILA
856 RUKWA S0884 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M LACKSON MWAIPAJA
857 RUKWA S1648 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M KILIAN INYASI
858 RUKWA S1648 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M LAURENCE MWAKATOBE
859 RUKWA S1648 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M LEMI LAGILA
860 RUKWA S1648 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M LEONARD JUMA
861 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M KILASA EMMANUEL
862 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M KIZITO J KITANDALA
863 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M LAMECK MWAMENGO
864 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M LAZARO KADINDE
865 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M LEONARD MWAKYEMBE CHRISTOPHER
866 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M LESLIE EDWARD HAULE
867 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M LUCAS MESAY SALATIEL
868 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M LUGANO ADAM
869 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M LUGEMBE KEZILAHABI KANANSI
870 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M LAMA CHARLES
871 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M LAMECK BATUEL
872 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M LAMECK MARCEL
873 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M LAZARO A MLANDAULWA
874 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M LUGHANO GEOFREY KAMWELA
875 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCIA MGAYA
876 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY CHARLES
877 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LULU SANGA
878 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LULU B LULAMBO
879 RUVUMA S0234 ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F LUIZA SIMBILISIUS KAPINGA
880 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M KHERI AHMADI
881 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M KULWA ELIAS
882 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M LAMECK CRISPIN NKILI
883 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M LIVINUS LIVINUS NCHIMBI
884 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M LODGAR GABRIEL MLODI
885 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M KORNELY AGNES MSAGALA
886 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M LADSLAUS PETRO LULANDALA
887 RUVUMA S0590 WILIMA SECONDARY SCHOOL M KRISTOFA D KOMBA
888 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M LAZARO L NYONI
889 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M LEONARD B NTANGA
890 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M LOTARY L NDOMBA
891 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M KILLIAN S MLUMBE
892 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M LAZARO JAPHET
893 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M LAIMOS T GAVU
894 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M LASTON JACKSON
895 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M LAURIAN FIDELIS KIKOVE
896 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M LENFRED FRANCE MTAVANGU
897 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M LEOPOLD T WOISSO
898 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F LUCY KAJUA MHAGAMA
899 RUVUMA S4007 AGUSTIVO SECONDARY SCHOOL M KORNELIUS JOSEPH NDUNGURU
900 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M KIHENGU M MANONO
901 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M KUBAGWA MALUNDE LAMECK
902 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M KULWA SHIJA JULIUS
903 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M KUSEKWA MSHONI GEORGE
904 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M LIVINGSTONE NESTORY
905 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M LUCAS P MAHUGI
906 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M LUGANO NICODEMUS
907 SHINYANGA S0883 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL M LAMECK ZABRON
908 SHINYANGA S0883 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL M LAMECK M SILAS
909 SHINYANGA S4929 TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F MAGDALENA CHARLES
910 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LULI NYOLOBI
911 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA H KAPELA
912 SIMIYU S0439 BUPANDAGILA SECONDARY SCHOOL M LEONARD VITALIS
913 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M KITUMA G MALELA
914 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M LEONARD SIMON
915 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M LIMBE NG’HABI
916 SIMIYU S0712 BARIADI SECONDARY SCHOOL M KISUMO SAMSON EZEKIEL
917 SIMIYU S0712 BARIADI SECONDARY SCHOOL M KULWA PELEKA
918 SIMIYU S0712 BARIADI SECONDARY SCHOOL M LONING’O MELAYEKI
919 SINGIDA S0245 PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCIA P LAHI
920 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M KILALA PIUS GWANI
921 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M LAMECK MUSA
922 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M LAURENT REVOCATUS MINDE
923 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M LAZARO KISIRI
924 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M LIMBU MBULU
925 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M LUCAS D MREMA
926 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M LUGENDO OMARY
927 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M LIMBU ZELE
928 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M KULWA JACKSON
929 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M KHARID KHASIM
930 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M KIRAGA DANIEL KABUTI
931 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M KUDRA HASSANI MIHARUGWA
932 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M KULWA MBOYI
933 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M LAMECK DEUS
934 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M LAUTERY KALYATUMBE
935 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M LAZARO ERENEST CHATANDA
936 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M LENARD EVARISTER
937 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M LEONARD GEOFREY
938 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M LESTUS PESAMBILI
939 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M LINUS ABEL
940 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M LIZEZA CHARLES
941 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M LOSHIMU LONA SAITERU
942 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M LUCAS THOMAS NG’WANDU
943 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M LUGESA MADALE
944 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M KENNY I DANIEL
945 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M KIBOTENA FRANCIS
946 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M LADSLAUS RICHARD MALIMA
947 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M LATIF YASSIN
948 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M LAWI LUWUNGO
949 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M LESBONETH GEORGE
950 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M LUCAS MATELA LUCAS
951 TABORA S0346 UYUI SECONDARY SCHOOL M LUCAS ENOS
952 TABORA S0380 UCHAMA SECONDARY SCHOOL M KIJA MAYUNGA
953 TABORA S0380 UCHAMA SECONDARY SCHOOL M KIMWAGA MHOCHI
954 TABORA S0380 UCHAMA SECONDARY SCHOOL M KULWA PAUL PETER
955 TABORA S0740 ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M KULWA MOHAMED
956 TABORA S0740 ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M LUCAS JOHN
957 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M KHALFANI H KIEMBE
958 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M KULWA MASANJA
959 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M KULWA T KOPOTHE
960 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M LEONARD CHARLES
961 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M LEONARD LAURENT
962 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M LUCAS PAUL
963 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M LUCAS MABULA MADENI
964 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL F LYDIA LUGANDYA NICHOLAUS
965 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M KENNY B GADAU
966 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M KHALID HASHIMU
967 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M KIHIYO SHAURI
968 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M KORDUNI A MOLLEL
969 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M LAZARO ROBERT
970 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M LAZARO JOHN MASSAWE
971 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M LEONARD MATABA
972 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M LEONARD L ENDAW
973 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M LUCAS MADETE
974 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M LUCKSON S KAAYA
975 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M LUDOVICK MASAWE
976 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KEVIN MUYENGE
977 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LUCAS L MOLLEL
978 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LUCIANO LALIKA
979 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LUFINGO MWAKINYUKE
980 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F LULU WILLIAM KIANGO
981 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA J AXWESSO
982 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LUCIA B OMBAY
983 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LUCIANA S MDUMA
984 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LUCIDY KEMILEMBE BYEMELWA
985 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LULU P ZACHARIA
986 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F MAGDALENA NCHIMBI
987 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F MAGDALENA D NDAKI
988 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M KHALIFA SALUM ZAHORO
989 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M KILAYE KARINO
990 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M KISOLI JOSEPH
991 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M KUNDAELI HUMPHREY SHOO
992 TANGA S0516 MOMBO SECONDARY SCHOOL F LULU NKWERA
993 TANGA S0584 LWANDAI SECONDARY SCHOOL M LEONARD GUSTAPH
994 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M KEVIN D NKOUABI
995 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M LUCKY TITUS KAGUO
996 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F LUCY LAWRENCE SYLIVESTER
997 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M KIKA MNKANDE
998 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M KIWIA RECHINOLD KIWIA
999 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M LAMECK MATHIAS MWENDWA
1000 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL F LUCIANA P BALIGIRA

 

Leave a Comment