MSANGE – TABORA

 

VIJANA MUJIBU WA SHERIA KWENDA MSANGE – TABORA

E-mail Print PDF
S/No MKOA NAMBA YA SHULE JINA LA SHULE JINSI JINA
1 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ANANIA ANANGISYE
2 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ANDREA ROBERT
3 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ANDREA THADEI JINGUU
4 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ANNANIAS NYALADA
5 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ANOLD ERNEST
6 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ASHIRAF RUCHWELE ATHUMAN
7 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ATHUMAN RASHID
8 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M AYOUB MOHAMED ASENGA
9 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M BAITON SAMSON MTEBE
10 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M BARAKA AZIZI
11 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M BARNABA SALTARY
12 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M BENEDICT AUGUST KESSY
13 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M ARISTIDES F BOSII
14 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M BARASA TLAA
15 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M BENEDICT RICHARD BAHATI
16 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ANANDUMI S MBISE
17 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M BARAKA RABISANTE LEMA
18 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F CHRISTINA SUPEET
19 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M ANDREW JAPHET MBONDE
20 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M ARNOLD M MAHERI
21 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M BARAKA JOSHUA NGOWI
22 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE H KIHORO
23 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE JOHN MNYENGA
24 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA BENJAMIN TWEVE
25 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA JOSHUA LUGANO
26 ARUSHA S0303 ARUSHA-MERU SECONDARY SCHOOL M ASAJILE R SENGO
27 ARUSHA S0303 ARUSHA-MERU SECONDARY SCHOOL F AZIZA N AZIZ
28 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO B MREMA
29 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA E MBOYA
30 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA E MOLLEL
31 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO MATHIAS
32 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO P MUSHI
33 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F CHONGE TUKWA
34 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M AMOS JUSTINIAN
35 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ANDREA J GULLY
36 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M APIAS NTURANABO
37 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ARONMARTIN MTUNGUJA
38 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ATHANASMADAMA ANGELO
39 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ATHUMAN J HOTTY
40 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M AZZA M EXAUDI
41 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BABAKIMASIAN MEKURETU
42 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BAHATILIVING TENGA
43 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BAKARIALPHA ABDALLAH
44 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BAKARIIBRAHIM MOA
45 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BALOZISIMEL LOLUSU
46 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BARAKA RASULI HASSAN
47 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M BARNABAS S GITILO
48 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M BARAKA AUGUSTINO
49 ARUSHA S0454 ST.JOSEPH NGARENARO SEC. SCHOOL F BENEDICTA D TARIMO
50 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M AMOS S RAPHAEL
51 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ANDREW ZACHARIA SENGEO
52 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ANSIGAR STANSLAUS MARDAI
53 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F ATUKUZWE D NSELLU
54 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F AUREA ROBERT MAASENGA
55 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F BEATRICE MUSHI
56 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F BEATRICE T MJATTA
57 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F BERIS FRANCO KHAMSINI
58 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F BERTHA ALBOGAST MARCO
59 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F CAROLINE EDWARD MAHETA
60 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F CLARA A LAWI
61 ARUSHA S0632 BONDENI SECONDARY SCHOOL M ANDREW K REGINALD
62 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ANTHON MOSES
63 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M AYUBU PETER MOLLEL
64 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F AZIZA ALLY NGETWA
65 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M BACHUBILA HARUNA
66 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F BAHATI FIKIRI MUHANGA
67 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M BARAKA OBUGO
68 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M BEATUS LONGINO
69 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F BELINDA LEMBURIS
70 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F BRIGITHA P KIWANGO
71 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F CLARA CHINGILILE
72 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F CONSOLATHA WENZESLAUS
73 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M ANAEL ELIBARIKI
74 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M ANDREA KIONDO
75 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M ANDREW JAPHETH
76 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M BAHATI N MAKAMBA
77 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M BARAKA JULIUS MANYAMA
78 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M ASHERI I MANASE
79 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO CLEMENCE
80 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M ANDREA NYALIKA
81 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M ANORD SIMBAGOYE
82 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M BARAKA NICODEMO
83 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M BENEDICT FREDRICK
84 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M BAKARI JUMA RABSON
85 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M BARAKA MUTAKI
86 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL F CATHERINE OMBENI
87 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M BARNABAS NTURUGU MATHIAS
88 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F BLANDINA M JOROJICK
89 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F CELINA F NGUGE
90 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA J PAULO
91 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M AMOS MATHIAS NDALUHANZE
92 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M ARISTIDI VALERIAN SHIRIMA
93 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M BARAKA BAKARI
94 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M BARAKA TIMOTH
95 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M ANDREW NYAMWESE
96 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M ANDREW THOBICO MARUNDA
97 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M BALTAZARI M AKONAAY
98 ARUSHA S3646 DULUTI SECONDARY SCHOOL F BERNADETA A MASSAWE
99 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F BAHATI GREENWELL
100 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F BENEDICTA C JACOB
101 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F BETTY L WAINAGE
102 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F CAREEN MARUNDA
103 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F CATHERINE NICCO
104 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F CHRISTINA EDWARD YONA
105 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M AMOSI C KASHINJE
106 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M AZORI M RUBONDO
107 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F AZZAH ABDALLAH FADHILI
108 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F CATHERINE GODBLESS MOLLEL
109 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M AMOS MICHAEL SEMBOJA
110 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ANTONY LUANDA
111 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI AMINI MMAKA
112 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M AUDAX ADOLPH RWEBANGILA
113 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO ALOYCE MROSSO
114 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M AYUBU KOMBO
115 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M AZIZI MOHAMED SAIDI
116 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M BAKAR SADIQ
117 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M BAKARI ABDALLAH SALUM
118 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M BAKARI ABDAN AMIRI
119 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M BARAKA CASTORY KIHOMBO
120 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M BARAKA FESTUS MITIMINGI
121 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M BARAKAEL SOLOMON URIO
122 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO BARAKA LABULE
123 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ANDREW ELIAS UMBEDO
124 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ANNIIGOD JULIUS MUNISI
125 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ARJASI HAMZA KAYAGA
126 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ARON METHOD KOMBA
127 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI SALUM KANYELELE
128 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO ELIFASI MAKULE
129 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M AYOUB SAMWEL LUKALI
130 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BARAKA KAMBI
131 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BARAKA KILEWO
132 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BARAKA SIMON
133 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BARAKA WANGOKO
134 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BARAKA E MWALEMBE
135 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BENEDICT FLAVIAN PIMA
136 DAR ES SALAAM S0182 AL-FAROUQ SEMINARY M AZIZI ADAMU MSURI
137 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS’ SECONDARY SCHOOL M ANAEL PENIEL ZACHARIA
138 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS’ SECONDARY SCHOOL M ANDREW E TEMU
139 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS’ SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINE JAMES MUHERE
140 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F ATUMANYILILE JOHN
141 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F AZIZA ABDI MOHAMED
142 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BEATRICE MAKANGA
143 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BEATRICE MASANULA
144 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BOLISTER AMON
145 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F CAROLINE TOWO
146 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F CAROLINE G CHEGERE
147 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F CLEOPATRA JUSTINE
148 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F BIUREDA HASHIM SAIDY
149 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F CONSOLATA VICTOR MHINA
150 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F BEATRICE GODWIN
151 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F CATHERINE LUNYUNGU
152 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F CATHERINE ROBERT MUNUO
153 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F CATHERINE T BUGINGO
154 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F CECYLIA BONNY SESANYAGI
155 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F CHARLOTTE A NANYARO
156 DAR ES SALAAM S0298 FEZA GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F AZIZA HASSANI OMARI
157 DAR ES SALAAM S0298 FEZA GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F AZMINA ARIF AMIR
158 DAR ES SALAAM S0298 FEZA GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F BEATRICE HARRY MSECHU
159 DAR ES SALAAM S0298 FEZA GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F BIUBWA SALIM SULEIMAN
160 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ANDREW AMOS
161 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ANOLD MICHAEL EMMANUEL
162 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ANSWARU ABDUL-HAKIMU
163 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ANTHONY DANIEL CHOWELELA
164 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI HASSAN MAZALA
165 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M AUGUST J AUGUST
166 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F AWEZAYE ELSON ATHUMANI
167 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M AYOUB H NGAYONGA
168 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M AZIZI EMANUEL GERALD
169 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F BAHATI HEZRON MWAIPASI
170 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M BENEDICT DANIEL JANUARY
171 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M BENEDICT GASPER NJAU
172 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F CELINA NOAH JACKSON
173 DAR ES SALAAM S0335 MZIZIMA SECONDARY SCHOOL M AMRAN HAMED ABDALLAH
174 DAR ES SALAAM S0335 MZIZIMA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE CASTORY NG’OWO
175 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M ANUP SATISH DAVDA
176 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M ASHFAN HUSSEIN ADAM
177 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M ATHUMAN SAID MWEMBA
178 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F AZIZA MOHAMEDALLY SANGEY
179 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F CAROLINE G SENGA
180 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F CHANDNI ASHOK KARA
181 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ANDREW ANTHONY MMBAGA
182 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ANDREW M STEPHEN
183 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M AQRAM SALUM ALLY
184 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ATHANAS MTIMA
185 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI SALUM
186 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M BAKARI ALLY SEMENG’ANDA
187 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M BARAKA B BYARUGABA
188 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M BARAKA ERNEST KEVELA
189 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M BASHIRU ALLY
190 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M BATHROMAYO GEORGE MWAMAKULA
191 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE DANIEL
192 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE SIMBA
193 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F CLEMENTINA LOID MBOGELLAH
194 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY M ANDREW TADEO SATTA
195 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F AYMAN R SAID
196 DAR ES SALAAM S0438 MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY M AWADHI MRISHO
197 DAR ES SALAAM S0438 MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY M BAIDI ZAKARIA UPETE
198 DAR ES SALAAM S0493 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M AYUBU KIKOTI
199 DAR ES SALAAM S0493 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M BADI RASHIDI BADI
200 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M AMOS R KOMBA
201 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ANALEY MATHEW
202 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ANDREW CHAMOTO
203 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ANDREW JACKSON
204 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ANDREW A KOMBA
205 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ANTHONY CHACHA RYOBA
206 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ANTIPAS G OSWALD
207 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ANTONY B CHALAMILA
208 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ARTICKSON A RUBINZA
209 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI HASSANI
210 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI JUMA
211 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI BAKARI HAMAD
212 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI MOHAMED OMAR
213 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M AULIA ADAMU HAJI
214 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M AZIZI N MAJALI
215 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M BARAKA ANOLD
216 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M BARAKA MBILINYI
217 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M BARAKA JUMANNE MOHAMED
218 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F BEATRICE LEVIS
219 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M BEATUS J KUSAGA
220 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F BIBIANA M PASKAL
221 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F CAROLINE MTASIWA
222 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F CATHERINE MALOBYA NGINILLA
223 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA STEPHEN
224 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M ANSGAR THOMAS KABUTELANA
225 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M ANTHONY HONORAT MBUNDA
226 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M ARNOLD JOHN KILEO
227 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO MWITA JULIUS
228 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M AWADHI MUSTAFA
229 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M AYUBU H MADENGE
230 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL F BEATA KILAMA
231 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL F BEATRICE B NDALE
232 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO LUHATANISA
233 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL F CAROLINE MWASIGALA
234 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL F CAROLINE SASSI
235 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M ANDREW MATHEW NGWALO
236 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M ATHUMAN MSAFIRI
237 DAR ES SALAAM S0622 KUNDUCHI GIRLS ISLAMIC HIGH SCHOOL F BAHATI JUMA
238 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M ASAAD BASHIR AHMED
239 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F BAHATI SALIM MTUI
240 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F BIAISHA HASSAN MWECHE
241 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M AMOUR A SULEIMAN
242 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M ASHIRAFU I NAMALUNGO
243 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO ANICET NTACHO
244 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M AVELINI VICTORY SHIRIMA
245 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M AYUBU JOSEPH MWIYOHA
246 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M BARAKA ANDE DENIS
247 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M BARIKI JOSEPH NYABANGE
248 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M BASHIRU DADI
249 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL F BEATRICE EMMANUEL
250 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL F BEATRICE IPINI
251 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL F BILHA S MAFURU
252 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL F CECILIA ANYINGILILE
253 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL F EMMANUELA FISOO BASLEY
254 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M AMOUR ADINANI ATHUMANI
255 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M ANANGISYE MSOKWA
256 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M ANDREW K EMMANUEL
257 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M ANSELUM MWAPINGA
258 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M ASHIRAF SHABAN KANGALE
259 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M BABU JACKSON MARWA
260 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL F BEATRICE JACOB MAKUNDI
261 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M BEATUS MUKURASI
262 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M BENEDICT FRANCIS MTUGANI
263 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL F BUPE MPONELA
264 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL F CATHERINE Y TWEVE
265 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M AMOS R MKUMBO
266 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M ANATORY THEONEST KALUMUNA
267 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M ANDREW STANLEY KEVELA
268 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO STRATO SHAYO
269 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F BATULI BAKARI MAHMOUD
270 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE L ROMAN
271 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F BETTY SAMWEL CHACHA
272 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F BLANDINA DISMAS MAKARANGA
273 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE DICKSON MWAMWEMBE
274 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M AMOSI FORTUNATUS PAULO
275 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ANDREW E LUYUNGU
276 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ANTONY A MATEI
277 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M BARAKA ANDREW
278 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M BARAKA JULIUS
279 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M BARAKA S MBOGO
280 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M BASHIRI ISSA
281 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F BEATA KAIMBE WINFRED
282 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M BEDUI HUSSEIN MOHAMMED
283 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F BIUBWA SALEHE
284 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F CAROLYNE JOHN BERNARD
285 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F CATHERINE DESDERY
286 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F CHRISTER MISSANA
287 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M AMOSI RICHARD
288 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ANDREW K LUCAS
289 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ARNOLD RUGUMISA
290 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ATHUMANI SHOMARI
291 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M AUGUSTINO GABRIEL MIRUMBE
292 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M AYOUB HASSAN
293 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F BAINA ABRAHAM MULINDA
294 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M BAKARI DIVELE
295 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M BAKARI SHAFII
296 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M BARAKA GEORGE
297 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M BARAKA SITTA KITWALA
298 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F BRENDA B CHALE
299 DAR ES SALAAM S1011 CHANG’OMBE SECONDARY SCHOOL F BLANDINA LAWRENCE
300 DAR ES SALAAM S1011 CHANG’OMBE SECONDARY SCHOOL F CONJESTA BENJAMIN
301 DAR ES SALAAM S1246 MIDLANDS SECONDARY SCHOOL M ASUNI GOHAGI
302 DAR ES SALAAM S1246 MIDLANDS SECONDARY SCHOOL M BARAKA MKAMA CHIMATU
303 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M ANTHONY VINCENT MUSHI
304 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M AVELINE S GELAS
305 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F BASILA M MOSHI
306 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F CATHERINE EDGAR MANGASILA
307 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M AMRI ISSACK
308 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M ANYINGISYE F SANA
309 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL F CAROLINE ARNOLD MWITUMBA
310 DAR ES SALAAM S1383 MZINGA SECONDARY SCHOOL M ANTIDIUS PAULINE
311 DAR ES SALAAM S1688 BAHARI BEACH SECONDARY SCHOOL M ANSIBERT KARUGWA
312 DAR ES SALAAM S1688 BAHARI BEACH SECONDARY SCHOOL M AUSON PROSPER
313 DAR ES SALAAM S1688 BAHARI BEACH SECONDARY SCHOOL F CATHERINE A MASSAWE
314 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M AMRAN GODWIN MUTOIZI
315 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ANDREW ELIAM MANUMBU
316 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ANTHONY CHARLES EVARIST
317 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BAKARY KHATTIBU CHANGALE
318 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BARAKA PHILEMON
319 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F BERNADETTA JULIUS RANGE
320 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F CAREN CHARLES RUTAKANGWA
321 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F CAROLINE C KILEO
322 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F CATHERINE DISMAS MREMA
323 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F CATHERINE RASHID KAWOWO
324 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F CATHERINE SAMWEL SAGUTI
325 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F CECILIA BALTHAZAR ASSENGA
326 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F CHIKU S MAPOLO
327 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA K MARTINE
328 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M ANDREW MWASENGA
329 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M ANDREW KALISTUS MWAMBE
330 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M ANEURIN KIM KAYUNZE
331 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M ANTHONY RONALD
332 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M ARNOLD RWENYAGIRA
333 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M ARRIP MATHEW KEA
334 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F BALERINA HOCKINGS SHANGALI
335 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M BARAKA L BARTHY
336 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M BARNABAS BENJAMIN MTENYA
337 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE RICHARD MUSHI
338 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F BELAHAIROI SIGISBERT TESHA
339 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F BLESSING ALPHONCE ACHIM
340 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F BODIL G SIMON
341 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F BRENDA MAHIMBO
342 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE E J MAUMBA
343 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F CATHELINE HOLLE
344 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F CHANCELINE BATENGA
345 DAR ES SALAAM S2673 RAIDA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE H SWAI
346 DAR ES SALAAM S2673 RAIDA SECONDARY SCHOOL F CLARA CLAUD
347 DAR ES SALAAM S3536 LILIAN KIBO SECONDARY SCHOOL M ANICET BENARD MATUNGWA
348 DAR ES SALAAM S3536 LILIAN KIBO SECONDARY SCHOOL F BRENDA MBATI
349 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ANDREW BARNABAS MAGODI
350 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ANDREW L MTALO
351 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ANTHONY RESPICH
352 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ARISTARK J KAWAU
353 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ARNOLD ALOYCE MASANJA
354 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ARNOLD ERASTO ELIAS
355 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ARNOLD PETER SHAYO
356 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ARNOLD YOHANA MJEMA
357 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI AUNI YATERI
358 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M AUDAX PONTION
359 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F AVELINE SALVATORY RWEYEMAMU
360 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M BARNABAS GAITANI MRIMI
361 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F BELINDA DEOGRATIAS MSAKI
362 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M BENETH FELIX MBWILO
363 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F BERTHA LUSEKELO MWASEBA
364 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F BERTHA PIUS KIBAHILA
365 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F BRENDA BAYONA
366 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F CATHERINE THOMAS MMASSY
367 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F CATHERINE WILLYGOD MURO
368 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F CHRISTER CLAUD KAIGARULA
369 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA D NJAU
370 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ANAEL LUKINDO
371 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ANDREW ELIAS MAYUNGA
372 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ANTHONY JACKSON
373 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ANTHONY M BILINJE
374 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO ERASTO CHOYANGEMEYE
375 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M AYOUB NYANJE
376 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M AYUBU ATHUMANI LANGIA
377 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M BARNABA MGONGO
378 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M BARNABAS KAPAYA
379 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M BARNABAS BARTAZAR CHITASO
380 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M AMOSI CHARLES CHILAGANE
381 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M ANAEL ELIA
382 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M ANATOLI ATANASI
383 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M ANDREA KITILA CAPHACE
384 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M ATHANAS MERDAD OISSO
385 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M ATHUMAN JUMA
386 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M BARAKA MANASE
387 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M BARAKA JULIUS MUSSA
388 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M BEDSON WILLIAM SAMAMBA
389 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY M ANISET M CLEOPHACE
390 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY M AUGUSTINO EPAFRA
391 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY M BARAKA SAMWELI ONINDO
392 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F AZIZA HAMISI LUGULI
393 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F BEATRICE F MAGANI
394 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F CARITAS NOLASCO MKAWE
395 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F CATHERINE J MASSAWE
396 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BATULI MADIWA
397 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE ZENDA
398 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BERNADETHA Q SLAAMA
399 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BERTHAEMALINE BONIFAS SHIRIMA
400 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BISTINA LOHI SAMWEL
401 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE MPALANZI
402 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE DAMAS VITALO
403 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE CHARLES MMARY
404 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE J ASSENGA
405 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHARLENE P MEIVUKIE
406 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRESENCIA EDMUND
407 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA BATHLOMAYO DAGNO
408 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA E NAWE
409 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTOWELU ANTHON MSINDAY
410 DODOMA S0256 HURUMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AURELIA S SULUTI
411 DODOMA S0256 HURUMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARA DOMINIC MASSAWE
412 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL M AUSON IKATE
413 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F AVELINA J SULLEY
414 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F BLANDINA WILSON KAYUYA
415 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE C MASSAWE
416 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE MALEKEA ALLEN
417 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA JOHN SINGANO
418 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F CONSOLATA MZUKA TRYPHONE
419 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F CONSOLATHA CHRISTOPHER
420 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M AMOS P MAKIMA
421 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ANOLD MLIGA ERASTO
422 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL F ATUPELYE ZAKAYO NJULUMI
423 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL F BAHATI PHILEMON
424 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M BARAKA MKUNDA
425 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M BENARD LANDOLIN WELLA
426 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL F CLARA R JAKA
427 DODOMA S0697 KIGWE SECONDARY SCHOOL M AMOS LEVIS JUMA
428 DODOMA S0697 KIGWE SECONDARY SCHOOL M ARON HENERCO
429 DODOMA S0697 KIGWE SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI WAWA RAMADHANI
430 DODOMA S0804 MVUMI SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA MELIUS KANAN
431 DODOMA S0804 MVUMI SECONDARY SCHOOL F CLEIN JACKSON MASENHA
432 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M AYUB CHARLES MAKUYA
433 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M ANTONY LUGENDO
434 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO JOHN SAFARI
435 DODOMA S1261 MERRIWA SECONDARY SCHOOL M ANANIA BAJUMUZI FESTO
436 DODOMA S1261 MERRIWA SECONDARY SCHOOL M ATHUMAN J LYIMO
437 DODOMA S1261 MERRIWA SECONDARY SCHOOL M AYOUB MARTIN
438 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M ANDREA NYAOZA
439 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M ANDREA LAWRENCE SOMOINE
440 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M ANDREA Y HHERA
441 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M ARBOGAST STANSLAUS SIRIWA
442 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M ARNOLD CHARLES ISHENGOMA
443 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI RAMADHANI
444 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI SABINI SIWA
445 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO VALERIAN MUSHI
446 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M AZIZI JUMANNE MUGHENYI
447 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M BAHATI JACKSON MOHAMMED
448 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M BAHATI M KALULI
449 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M BARAKA KHASSIM
450 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M BARAKA WILFRED MPANDA
451 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M BEATUS GIDION
452 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M AMOS BUNDALA CHARLES
453 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M ANTHONY LAURENT
454 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M ANTHONY SIMON MASANYIWA
455 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI JUMA RUGAMI
456 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M BAHATI BULANDI JOHN
457 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M AMOS MNIKO
458 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M AMOS ZACHARIA
459 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M AMOS KATUNGE DAUD
460 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M ANDREA MAIKO SANGO
461 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M ANDREW AMMY QWANG’W
462 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M ASHRAFU ABUTWAHIR HASSAN
463 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M AYUBU MAHILI MALELE
464 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M BAHATI NKILIJIWA PETRO
465 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M BALKIEL MIHAMBO MKOYI
466 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M AWAMI HABIBU
467 GEITA S4535 JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F BEATRICE JOSEPH
468 GEITA S4535 JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F BEATRICE ZACHARIA BUGANGO
469 GEITA S4535 JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F CHIKU SAIDI BAKARI
470 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M AMOS ANTHONY
471 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M ANOLD FESTO AUGUSTINE
472 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M BEATUS BENEZETH
473 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AMOSI JOFREY
474 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AMOSI ARON KIBONDE
475 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ANORD R RUNJE
476 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M APHIDHU KHALID RAJABU
477 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ARABAN H SULEMAN
478 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ARNOLD DANIEL
479 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ARNOLD JEFFREY LIFIGA
480 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ASHERI MARIANUS SEGESELA
481 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ATHONY ARCHILEUS RUTAHINDURWA
482 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AURELIAN MARKUS MHAGAMA
483 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BAHATI N KAFUKU
484 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BAPTIST RICHARD
485 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BARAKA A NYALUSI
486 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BASHIRI RASHID PUNDILE
487 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BENEDICT M NGONYANI
488 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F BETTY G URIO
489 IRINGA S0113 MAFINGA SEMINARY M ANATHORY ANATHORY LUBAO
490 IRINGA S0113 MAFINGA SEMINARY M ANTHONY SYLVESTER HOJA
491 IRINGA S0113 MAFINGA SEMINARY M AUGUSTINO MSIGWA
492 IRINGA S0113 MAFINGA SEMINARY M AUGUSTINO NYIMBI
493 IRINGA S0113 MAFINGA SEMINARY M BASLEY MAFUTEME
494 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M AMOSI C MAJEBELE
495 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M ANDREA LOTHA LONG’ORORI
496 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M ANDULILE GIDEON
497 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M ANTIPAS THADEUS MBUYA
498 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M AZIDI JUMAA
499 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M BARAKA KALENGE
500 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M BASHIRI SADIKI
501 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M AMON YOHANA HUSSEIN
502 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M AMOS SWILLA
503 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M AMOS N FUNGO
504 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ANDREA MBILINYI
505 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ANDREA PATRICK LUHANGA
506 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ANTONY KIGWA
507 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ANYITIKE ATHUMAN HEBERI
508 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ASANGALWISYE ADAM
509 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ATHUMAN HEMEDI JUMA
510 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M AUDAX HELANYA
511 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M AZIZI J MKUDE
512 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BABU SINDIYO MOLLEL
513 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BACHUS BURCHARD DOMISIAN
514 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BADOLF ESTON
515 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BAHATI BENSON MAKURI
516 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BAKARI A SAMWEL
517 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BALTAZARY JOSEPHATI NGONYANI
518 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA DICKSON
519 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA C MASSAWE
520 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA FELIX NYELLA
521 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BENARD ATANAS
522 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BENEDICT M BARNABAS
523 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO M MWANDAGA
524 IRINGA S0174 CONSOLATA SEMINARY M ANTHONY JOSEPH KAJI
525 IRINGA S0174 CONSOLATA SEMINARY M AUGUSTINE V RUTASINGWA
526 IRINGA S0174 CONSOLATA SEMINARY M BENEDICT GABRIEL LUGWISHA
527 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AURELIA LASWAY VICENT
528 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATHA FULGENCE
529 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BELLO A MWEGOLE
530 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BETHA P KWIRANGA
531 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BILHUDA MOHAMED HANGAI
532 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE HUMPHREY MWANRI
533 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA AYUBU KALUWA
534 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AURELIA STANSILAUS SHAYO
535 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATI KENEDY
536 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATI RASHID
537 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE JOHN LANGAI
538 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BELGINA JULIUS KOMBA
539 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BELINDA OTTO
540 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BELLA FESTO MLEBUSI
541 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BERNADETHA NGUVILA
542 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BERTHA J FOKAS
543 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BESTA L KALOMBA
544 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BETRINA J DAWIDO
545 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BRENDA MACHA
546 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE E KIKOTI
547 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE PETER NAMAUMBO
548 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CENTRUDA MKINGA
549 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHAUSIKU KHALID
550 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA MWAKYOMA
551 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARA TUWART
552 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARA P WILLIFRED
553 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARA T MOSHI
554 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CONSOLATA O LASWAY
555 IRINGA S0312 HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M ANECK JULIUS KIHWELE
556 IRINGA S0312 HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL F AYSHA THAKORE
557 IRINGA S0312 HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M AZIZI ALLY
558 IRINGA S0312 HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M BASTINO MBWILO
559 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F ATUPAKISYE MWAKIBIBI
560 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F BEATRICE ALLEN
561 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F BENADETA Z KAHEYA
562 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F BETTY KAITIRA
563 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F CHIKU OMARY
564 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA P CHILALA
565 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M ANANIAS KIHWELE
566 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M ANDREA MGENI
567 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M ANDREW R CHAMUNGU
568 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M ASHERI A CHANG’A
569 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M AZHARY MOHAMED
570 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F AZIZA JUMA
571 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F BAHATI JOHN MAYEMBA
572 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M BARAKA V NG’UMBI
573 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE URIO
574 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M ASAJILE MWANDENGA
575 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M BARAKA MICHAEL
576 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M BARAKA RASFORD NTIKALAYE
577 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F CLARA OLAPHY NJIKU
578 IRINGA S0515 ILULA SECONDARY SCHOOL M BARAKA ARON
579 IRINGA S0531 RUAHA SECONDARY SCHOOL M AMRY DEOGRATIUS
580 IRINGA S0531 RUAHA SECONDARY SCHOOL F CHARITY OMARI
581 IRINGA S0531 RUAHA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA A MTWEVE
582 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F AVELINA J MWINUKA
583 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F CATHERINE SOSMI KIMARO
584 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F CLERIA AUGUST MBEDULE
585 IRINGA S0652 POMERINI SECONDARY SCHOOL M ANTHONY KIHWAGA
586 IRINGA S0652 POMERINI SECONDARY SCHOOL M BARAKA CHRISTOPHER
587 IRINGA S0652 POMERINI SECONDARY SCHOOL M BATUEL I MSOLWA
588 IRINGA S0652 POMERINI SECONDARY SCHOOL M BEATUSI L KIBIKI
589 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO G MSHANA
590 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO S KALINGA
591 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M AZIZI HEBRON
592 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M BARAKA MLIMBIRA
593 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL F CESILIA SANGA
594 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F BIBIANA STEPHEN KIHAGA
595 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F BRENDER WICKLIFF MASSAWE
596 IRINGA S1202 MTERA SECONDARY SCHOOL M APOLINALI L KALINGA
597 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M AMOS MLUNGU
598 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M ANANGISYE MWAKIBIBI
599 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI ABDALLAH KIHWANI
600 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M BAKARI NUHU RAMADHANI
601 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M AMOS RASHID
602 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M ASHERI MBWATE
603 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M BAHATI KULWA SUNGWA
604 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M BARAKA G JEREMIAH
605 IRINGA S1770 IMAGE SECONDARY SCHOOL F BUMI MWAIPOPO
606 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M AMOS SELYA
607 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ANATORI ANDREA
608 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ANDREW BICHIBUYE
609 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ANORD LAURENT
610 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ANORD E MGONGO
611 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ANTERIUS RICHARD
612 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ARBOGAST BERNAD SHAYO
613 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ARINA JOSEPHAT RUVUTO
614 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ARLEN H GWITABA
615 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ASHIRAFU NURU
616 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M AUDAX BENEDICTO
617 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO EMANUEL
618 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M AYOUB SAMSON
619 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M AZORY MATHIAS
620 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BABU WARIOBA
621 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BAJIBEL E ROCKY
622 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BEATUS GASTON
623 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BENARD DONKOLI MARCO
624 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M AMOS FELIX
625 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ANANIA AUDAX
626 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ANTIDIUS ATHANASE
627 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ATILIO IDD KILIMILA
628 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINE CLAVERY
629 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINE SHILEKA MATHIAS
630 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M AVITUS MJUNI
631 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M AVITUS PATRICK
632 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BACHU ALLY
633 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BARAKA RUDOVICK
634 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BARAKA ELISHA CHARUKULA
635 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BARAKA KAJANGE SAMWELI
636 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BARNABA EVARIST
637 KAGERA S0118 KATOKE SEMINARY M ARNOLD MWIJAGE
638 KAGERA S0118 KATOKE SEMINARY M BARNABAS GATAWA
639 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M AMOS B GEORGE
640 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ANASTAZIUS TONY LEONARD
641 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ANDREW EMMANUEL TITO
642 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ANTHONY MALISHA KITAMBALA
643 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M AYUBU CHACHA
644 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M BAHATI MATIKU
645 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M BARACKA MESHACK AMOS
646 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M BARAKA MUZE
647 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M BASHIRU MOHAMED
648 KAGERA S0148 RUBYA SEMINARY M ASTERIUS MUTEGEKI
649 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F BEATHA SIMON
650 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE L BATUNIKA
651 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F CLEZENSIA SAHANI
652 KAGERA S0304 BUKOBA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE CALLIST
653 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO GODSON YAHAYA
654 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M BARAKA BARTHOLOMEW
655 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL F CATHERINE LUCAS MAYUNGA
656 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL F CHRISTER DEUSDEDITH
657 KAGERA S0387 KARAGWE SECONDARY SCHOOL M ARON KENGOMA
658 KAGERA S0387 KARAGWE SECONDARY SCHOOL F ATUGONZA MUCHUNGUZI
659 KAGERA S0397 RULENGE SECONDARY SCHOOL M ARNOLD V NDAILAGIJE
660 KAGERA S0405 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M BENARD S ADIENGE
661 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M AUDAX ADOLF
662 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M BENEZETH CHARLES
663 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M ANSBERT PASCHAL
664 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M ANTIDIUS MAXIMILIAM
665 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M BARAKA MACHIRA
666 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M BARAKA M KIBEBETI
667 KAGERA S0586 KAISHO SECONDARY SCHOOL M BARAKA HASHIM
668 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M AMOS ELIAS
669 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M ANDASON EVALIST
670 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M ANDOCHIUS FRANCIS
671 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M AVITUS ANTHONY
672 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M AZALY ABUBAKARI ALLY
673 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M BABUU ZUBERI SAMBIRO
674 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA LEONARD MALIMA
675 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO JUMANNE PETRO
676 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M ANGETILE HEZRON EDDYMUND
677 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M ANOLD TIBENDA
678 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M AYOUB FRANCIS MTIBA
679 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M AMPERIUS SYLVESTER
680 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M ANECTUS MSHAHILIZI
681 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M AUKO OGOLA SIMION
682 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F CHUKIA SAMSON LUSHINGE
683 KAGERA S1689 PEACE SECONDARY SCHOOL M ASHIRAF MUSSA
684 KAGERA S1689 PEACE SECONDARY SCHOOL F BELINA MUSIKAMPINGO
685 KAGERA S1689 PEACE SECONDARY SCHOOL M BENEDICT BASHUBE
686 KAGERA S1689 PEACE SECONDARY SCHOOL M BENETIUS BENEDICT
687 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M ANANIAS SALVATORY
688 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M ANDUNJE BONIPHACE
689 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M ANOLD MBEGIMBA
690 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M ANTHONY THOMAS
691 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M AZAMU MBARUKU
692 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M BARAKA MITOKO
693 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F BEATHA ISHENGOMA
694 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE M SUNGWA
695 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE CHARLES KASIGARA
696 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATI DICKSON
697 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BESTER DOMINICK MALIKI
698 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BUPE JASSON
699 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE STEPHEN
700 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CECY DICKSON MWAKATIKA
701 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CESILIA ANDONGWISYE
702 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA EMANUEL MABULA
703 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLEMENSIA KAPYANGA
704 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M AMOS E ONESMO
705 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M ANTHONY IJULE
706 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M ATHANAS MATINDE
707 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M AUDIFACE LYELA
708 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M AYUBU NTEKO SIMION
709 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M BARAKA H LEBA
710 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F CALTAS FAUSTINE MAKONGE
711 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA D SHENKUNDE
712 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F CONFORT SAIMON
713 KIGOMA S0247 BONICONSILI MABAMBA GIRLS SEC.SCHOOL F BERNADETHA PAUL
714 KIGOMA S0299 MKUGWA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE GABRIEL KIDUMYA
715 KIGOMA S0299 MKUGWA SECONDARY SCHOOL F CHRISPINA CHRISTOPHER STEPHEN
716 KIGOMA S0299 MKUGWA SECONDARY SCHOOL F CLARA JOACHIM
717 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M AMON LAMECK MTELANA
718 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M AMOS PETER
719 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M ANDERSON RICHARD MPHUBUSA
720 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M ATHANAS NGASA
721 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M AUDIPHAX SWEETBERT MAFURU
722 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M AYOUB ENOCK JANUARY
723 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M BAKUNDA IDD BUSABA
724 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M BANDOMA JEREMIAH
725 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO TIMBIKANYILE SULTAN
726 KIGOMA S0385 UJIJI SECONDARY SCHOOL F AZIZA HAMISI BARUTI
727 KIGOMA S0385 UJIJI SECONDARY SCHOOL M BARAKA A KENGWA
728 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M AMOS HARUNI
729 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M ANZURUNI MKANGWA ISMAIL
730 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M ASHERY JONATHAN
731 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M ATHANAS DAUD LUKOKWA
732 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M ATHUMAN AYOUB BAKULAH
733 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M ANGELIUS BENEDICTO
734 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M AZOR KACHIRA HERADIUS
735 KIGOMA S4862 GOMBE HIGH SCHOOL M BAKARI JUMATATU NDAGIWE
736 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M AMON MARANDU FLORIAN
737 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M AMOS JOHN
738 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ANAEL ELISARIA NGOWI
739 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ANDREA M ROMAN
740 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ANTIGONO CHRISTIAN
741 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ARON Z JOSHUA
742 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ASHIRAFU HALIFA BENTA
743 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M AUDAX ALISTIDES
744 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M AUDIFAS ABIUD
745 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO ANDREA JOHN
746 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO E MARGWE
747 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BAKARI H KUMULI
748 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BAKARI NURU RASHID
749 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BALTAZARI M SULLE
750 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BARAKA MDESA
751 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BARAKA GAUTEN MGATA
752 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BARAKA MOHAMED KAZIMOTO
753 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BARAKA MUSIBA NGOFIRA
754 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BARAKA PATRICK NDUNGURU
755 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BARAZA SHAURI KHWATSAWU
756 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BARIKIELI SOYYI
757 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BASHIRI S UGUMBA
758 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BEATUS B KOMBA
759 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M AMOS JONAS
760 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ANDREW MANENO BAHATI
761 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ANTHONY EMILIYO NGWADA
762 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ANTONY MWITA
763 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ANTONY SULULA
764 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ANWARY HAMISI ISSA
765 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ARNOLD BISEKO
766 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ASTABRO B MAKONGO
767 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI J KITUNGI
768 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M AUGUSTIONO CONDRADI
769 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M BAKARI ATHUMANI
770 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M BAKARI MBALI
771 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M BAKARI JUMA MASOUD
772 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M BARAKA G GARANG’
773 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M BARAKA K MFINANGA
774 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M BASIL F MANDA
775 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M BENEDICT CHARLES MADELEKE
776 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AMON M NYAMGANDA
777 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AMRANI D MAKOGA
778 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ANORD MOSHI
779 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ANTIPASI VALERIAN
780 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ATUPELE BRAYSON
781 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BARAKA LOMAYANI KIVUYO
782 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BARITAZAR K STANLEY
783 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BEATUS RUGAKINGIRA METHOD
784 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BENEDICTOR S KOTTEI
785 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BENIGNO S KAGUO
786 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M AMRI SAIDI SALIM
787 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ANAEL H TEMU
788 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ANANIA MASUNGA IBRAHIM
789 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ANDREA A KIVUYO
790 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ANOLD F TARIMO
791 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ANTHON GILION
792 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI A MNINDWA
793 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M AUGUST J MUSHI
794 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINE RENAT SAMKY
795 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M BADRU BAKARI
796 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M BARAKA FESTO
797 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M BARAKA KITUPEY
798 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M BARAKA JOEL MUNGAI
799 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M BARTALOME KAVISHE ORESTI
800 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M BAZIL MWEMEZI
801 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M BEATUCE V SOKA
802 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M BENEDICT JAMES ISSAE
803 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M AMOSI PANTALEO MILANZI
804 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ANANGE A AME
805 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ANDREW DAVID
806 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ANTHONY PETER
807 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ANTONY VICENT MUSHI
808 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M APOLINARY YASENT
809 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ARCARD MICHAEL CHUWA
810 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ARETAS ALPHONCE SHAO
811 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ARON FREDY MWAMAKULA
812 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ASSA BEZALERY ANDREW
813 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ASUNI PAUL
814 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ATHUMAN HAULE KARISTUS
815 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI KALONGA
816 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M AUDIFASI PIUS PHILEMON
817 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO PHILIP
818 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M AZIZ M NJOVU
819 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M BAHATI MKEHA
820 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA DAUDI
821 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA KIFUNYU SHEDRACK
822 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M BENEDICT MNACHUVI
823 KILIMANJARO S0165 URU SEMINARY M BEDA MSOFE FESTO
824 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M ARNOLD DAVID DAMIAN
825 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M ARON G SHAO
826 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M BARIKIELI BATHLOMAYO BARAN
827 KILIMANJARO S0188 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M ANUWARI S SALIM
828 KILIMANJARO S0188 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M BAKARI S MSHELE
829 KILIMANJARO S0188 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F BINZUA A MSANGI
830 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE MICHAEL
831 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE NGUMBULU
832 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE WILLIAM MACHUMU
833 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F BELINA KAVIKULE
834 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F BERNADETHA HERMAN
835 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F BETHA T ASANTEL
836 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F BONA S ROGASIANI
837 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F CAREN G MUSHI
838 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE NEEMA E INGOSI
839 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F CECILIA CLARA CHRISTIAN
840 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA DAUDI
841 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA H AMOS
842 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA H LUSANDA
843 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA SADIKIEL MMBANDO
844 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATI ISINGO
845 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BETHSHEBA L SAKINOI
846 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE C KABEWA
847 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE MICHAEL SHOO
848 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARA T NDEKO
849 KILIMANJARO S0207 KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F BENFRIDA WENCESLAUS TARIMO
850 KILIMANJARO S0207 KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F BRENDA WINSTON MOSHI
851 KILIMANJARO S0207 KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE G URIO
852 KILIMANJARO S0207 KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE THOMAS MUNEMA
853 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F AZIZA H SAKURU
854 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE PHOYA
855 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F BERTHA B YAE
856 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F BERTHA BATISTA LAMBA
857 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F BIAISHA OMARI NYERI
858 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAREEN ZAKAYO
859 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE M SLAA
860 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F CECILIA CHILONGOLA CLEOPA
861 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F CECILIA EVARISTI KOMU
862 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISPIANA SAMWELI GADIYE
863 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA E MBOYA
864 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA N MUSHI
865 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ATUGONZA LAURENT
866 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F AURELIA ANDREW BARAN
867 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F AURELIA L MUSHI
868 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F BAHATI M JOSEPH
869 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F BATULI BAKARI MBEGA
870 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F BEATRICE EDDIE MAVULLA
871 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F BETA D MGONJA
872 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F BETINA WILLIAM KAHWA
873 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F BIBI LOISHIYE LEPARAKWO
874 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F BIBIANA PROSPER FOCUS
875 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F BLANDINA J MAGHIMBI
876 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F CATHERINE ELIGI MASSAWE
877 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F CATHERINE MOSES FUSI
878 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F CLOTILDA I KAVISHE
879 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F CONJESTA K WILLIAMU
880 KILIMANJARO S0263 VISITATION GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F BRENDA SHUKURU P LASWAI
881 KILIMANJARO S0263 VISITATION GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F BUKI J MAKANGARA
882 KILIMANJARO S0322 KOLILA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA ROBERT NKYA
883 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F BASWIRA I MWASHA
884 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F BATULI MUSSA MANGARE
885 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F BEATRICE LEONCE
886 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F BEATRICE S MWORIA
887 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F BETRINA BISHUBO
888 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F BETTY COSTER AUGUSTINO
889 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F BIBIANA MSUYA
890 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F CANDIDA THOMAS
891 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F CECILIA P LASWAY
892 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA ARITURI TARIMO
893 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F CLEVA BEN MPETE
894 KILIMANJARO S0353 PARANE SECONDARY SCHOOL F CHRISTIANA A MOSHA
895 KILIMANJARO S0355 LOMWE SECONDARY SCHOOL F AZIZA ALLY MMBAGA
896 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI B ABDALLAH
897 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL F BLANDINA EDWARD
898 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL F BRENDA D LYIMO
899 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA B CHUMI
900 KILIMANJARO S0483 SAME SEMINARY F BEATRICE HENRY MFINANGA
901 KILIMANJARO S0483 SAME SEMINARY F BEATRICE JEROME MZIRAY
902 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M AMOS RICHARD LUBAWA
903 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ANANDUMI J MMARI
904 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ANDREA J RINGO
905 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ANISETAS THADEUS MOSHI
906 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ANTHONY M LYATUU
907 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M APOLINARY VENDELINE UMBELLA
908 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ARNOLD AINEA KIMARO
909 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ARON A SHIRIMA
910 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ATHANAS K MKALLYAH
911 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI HAMISI MSANGI
912 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F AUGUSTINA A MLAY
913 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F AYAN HUSSEIN AHMED
914 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M AZAHED GEORGE MSUYA
915 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F AZIZA ADAM HUSSEIN
916 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BALALI TLAQAS DOHHO
917 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F BEATRICE D KIWELU
918 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F BEATRICE M SIAME
919 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BENEDICT C LEKULE
920 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F BENIFRIDA RAPHAEL KESSY
921 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F BERTH MWANDENGA
922 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F BETHERINA AARON
923 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F BETHINA ZAKARIA MDUMULA
924 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F CALISTER SHAO
925 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F CAROLINE UNDIRI
926 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F CAROLINE S MEELA
927 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F CATHERINE D MOSSI
928 KILIMANJARO S0506 UNGWASI SECONDARY SCHOOL M ARCHERAUS NOVATH
929 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M AMOS M DANIEL
930 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M ANDERSON JACKSON BUKHAY
931 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M ANDREA MARTIN
932 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M ANTONY A MAGANGA
933 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M ANUARY MPUTA PHILIMON
934 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M ANZAWE JOSHUA MAKWETA
935 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI OMARI MSHANA
936 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M AZAEL AMANI MCHOMVU
937 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F AZIZA MSAFIRI HASSANI
938 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M BAHAME S MAHONA
939 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M BARAKA MZALENDO
940 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M BARAKA JOSEPH MTORELA
941 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M BARAKA Y BUNDE
942 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F CAROLINE PINIEL KING’ORI
943 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F CHAUSIKU ROBERT BALTAZARY
944 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA A URIO
945 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA P EWALD
946 KILIMANJARO S0558 MWANGA SECONDARY SCHOOL M BAABA HAMIS LOMITU
947 KILIMANJARO S0558 MWANGA SECONDARY SCHOOL F BERNADETHA BARNABAS KISANGA
948 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M ARISTIDES RAPHAEL NJUU
949 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M AYUBU TIGITI ROBERT
950 KILIMANJARO S0663 SANGITI SECONDARY SCHOOL F CATHERINE K MANASE
951 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M ANDREA MTUNGI
952 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M ANGETILE KYOMO
953 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M ANOLD MNZAVA CLEMENT
954 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M ANTHONY MICHAEL PAUL
955 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M ATHANAS JACKSON NJOGHOMI
956 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M BAKARI RAJABU
957 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M BALTAZAR JOSEPH AMANI
958 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M BEATUS ANDREA
959 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M BENEDICT KOSMAS WALFUGANG
960 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL F BRENDA HAROLD URIO
961 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE NDUNGURU
962 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL F CECILIA PASKALI KAVISHE
963 KILIMANJARO S0787 MSANGENI SECONDARY SCHOOL F BINTI DANIEL SHEBUGHE
964 KILIMANJARO S0787 MSANGENI SECONDARY SCHOOL F CATHERINE MARTINI PAUL
965 KILIMANJARO S0787 MSANGENI SECONDARY SCHOOL F CATHERINE PATRICK MWAMLIMA
966 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL M ANINY R MEENA
967 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL F BALBINA LAWRENCE
968 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL F BEATRICE SOSPETER
969 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL F BEATRICE SALVATORY MRUTU
970 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA OMBENI
971 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL F CHRISTINE SHIJA CHASSAMA
972 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M AMOS MANYAMA
973 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M ANDENDEKISYE KIMONDO
974 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M ANICETH KAROLY KATURUMULA
975 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M ANISETAS MTENGA ALEXANDRY
976 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M ATIFU RAJABU
977 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M BAKARI AZIZI MMBAGA
978 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL F BATULI ARON MWAIJANDE
979 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M BENEDICT S COLMAN
980 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL F BENEDICTA M JUSTINI
981 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL F BENEDICTOR F LYIMO
982 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL F BRENDA ELIMEN KANZA
983 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL F BRIGITHA DIDAS MASSAWE
984 KILIMANJARO S0851 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F BEATRICE MATHIAS MUTAYOBA
985 KILIMANJARO S0851 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F BEATRICE PETER CHARLES
986 KILIMANJARO S0851 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F BENIGNA KOMBA
987 KILIMANJARO S0851 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F CECILIA LIBERATUS MMBANDO
988 KILIMANJARO S0901 KISIWANI SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI MHIDINI
989 KILIMANJARO S0901 KISIWANI SECONDARY SCHOOL M AZIZI S CHIHANDE
990 KILIMANJARO S0901 KISIWANI SECONDARY SCHOOL M BARIKI E SHINDA
991 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M ARCADI CLEMENT
992 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI JUMA IDDI
993 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M BAHAME KAZILO MAGESE
994 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M BAZIL B EMAY
995 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M BAHATI FRANCIS MHIDZE
996 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M BARAKA B LUKUNGU
997 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F AYESIGA RWAKYENDELA ONESMO
998 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL M BARIKI P KAALE
999 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F BAVELYNE MACHUMU
1000 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F BEATRICE MWAKIPESILE
1001 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F BEATRICE I MISUNGWI
1002 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F BERTHA HERMENEGILD MTENGA
1003 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F BERTHA NDETARAMO KILEO
1004 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F BETTISEBA MWAKISYALA
1005 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F BHAVYA MAYUR DOSHI
1006 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F BLANCA A RIMA
1007 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F BRENDA F MSAKI
1008 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F CAREN SAMSON
1009 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F CAROLINE COSMAS KIMARIO
1010 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F CATHERINE FABIAN NAFTALI
1011 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F CATHERINE G LOY
1012 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F CECILIA E DANDA
1013 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA BEATUS MSACKY
1014 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F CLARA A MASSAWE
1015 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F CLARA G CHIHIMBA
1016 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F CLEOPHA JASTINI SARITHA
1017 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F CLOTILDA GEORGE MLIMAKIFU
1018 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F COMFORT M OPUKU
1019 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M ANTON J LAWAY
1020 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M ASHRAF ABDALLAH
1021 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M BASILI E NICODEMU
1022 KILIMANJARO S1284 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M AMOS BALTAZAR KISAMO
1023 KILIMANJARO S1284 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M ATHUMAN K HASSAN
1024 KILIMANJARO S1284 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL F CAREN J KINYASI
1025 KILIMANJARO S1284 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL F CIA E MASSAWE
1026 KILIMANJARO S1522 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M ANTHONY CHIRWA
1027 KILIMANJARO S1522 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M AZIZI SALIM OLOTU
1028 KILIMANJARO S1522 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M BARAKA M MZUNA
1029 KILIMANJARO S1522 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE CHARLES
1030 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M ANTHONY LIBERATUS KILENZA
1031 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M ARNOLD ROBERT MUSHI
1032 KILIMANJARO S2315 KANDOTO SAYANSI SECONDARY SCHOOL F CATHERINE D KISANGA
1033 KILIMANJARO S4586 ZACHARIA SECONDARY SCHOOL M ANDREA YOHANA SHAMGE
1034 KILIMANJARO S4586 ZACHARIA SECONDARY SCHOOL M ANDREW CHAMBO
1035 KILIMANJARO S4586 ZACHARIA SECONDARY SCHOOL M ATANASI PANTALEO MUSHI
1036 KILIMANJARO S4586 ZACHARIA SECONDARY SCHOOL M AVITY R NGAWE
1037 KILIMANJARO S4586 ZACHARIA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE TANDAIKA
1038 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M AMOS JOHN
1039 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINE MASASI
1040 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M BAKARI ABDUL
1041 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M BARAKA BILALI
1042 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M ANDIMILE KASANGA
1043 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M ARAM SANINGO NDEGEYA
1044 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M ASHIRAFU O MCHORA
1045 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M AZIZI R SELEMANI
1046 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M BARAKA ALLY
1047 MANYARA S0168 SANU SEMINARY M ARNOLD J BADO
1048 MANYARA S0361 SINGE SECONDARY SCHOOL M ANDREW KUNDY
1049 MANYARA S0361 SINGE SECONDARY SCHOOL F BAHATI R NDUTWE
1050 MANYARA S0361 SINGE SECONDARY SCHOOL F BENEDICTA KWASLEMA
1051 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL M ARON EVAREST
1052 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO L LAWRENCE
1053 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL F BAHATI K MSANGI
1054 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL M BARAKAEL D ZAKARIA
1055 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE SEVERINOUS TAIRO
1056 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F BEATRISI JOSEPH MAMSERY
1057 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F BENADETA LEOPOLD GEHHERI
1058 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F BERTINA LUKASI MLAWA
1059 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F CARINE JOSEPH
1060 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F CAROLINA S MMARY
1061 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE PASCAL LYAPA
1062 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA K CHRISTOPHER
1063 MANYARA S0947 DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F AZIZA HUSSEIN ALLY
1064 MANYARA S0947 DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F CLEMENTINA NICOMED JONAS
1065 MANYARA S1009 BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F BAHATI MOHAMED MGUNDA
1066 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M AMOS JOHN
1067 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M AMOS JUMA
1068 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M AMOS WAMBURA
1069 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M AMOS SAMWEL MARWA
1070 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M ANTELIMO NICODEMUS
1071 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M ATHUMAN MATHIAS
1072 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M ATHUMAN M MKWATA
1073 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO KOMANYA ELIAS
1074 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M BEATUS ALBERT
1075 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M BEATUS MUNISHI
1076 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M BENEDICT AUGUST MOSHA
1077 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M BENETH OSWARD
1078 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M AMON MAJURA ELANGA
1079 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ANTHONY AGUSTINO NJIGE
1080 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ARTHURBLESS ELISANTE MMARI
1081 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M AVITUS SALAPION
1082 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M AWADHI A MASSOMO
1083 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M BADALA SELEMAN NIWA
1084 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M BAKARI HASSAN BAKARY
1085 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M BALOZI L MEVOROO
1086 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M BARAKA M MARUMBO
1087 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M BARAKA R MKOMA
1088 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO FAUSTINE
1089 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F BERNADETA BISHASHARA
1090 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F BHOKE YAKOBO
1091 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F CAROLINE ANDREA
1092 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F CATHERINE EDWARD
1093 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F CECILIA CYPRIAN KIMATH
1094 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F CHRISTINA BONEVENTURA
1095 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F CHRISTINA C KIBOYE
1096 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F CLAUDIA MICHAEL CLEMENT
1097 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M AMOS EMMANUEL
1098 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M AMOS MISANA
1099 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M ANANIA STEPHANO
1100 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M ANTHONY MOSES
1101 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI RAJABU SHABANI
1102 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M BAHATI MACHENGEJO
1103 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M BAHATI MTAKI WILLSON
1104 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M BARAKA ALFRED
1105 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M BENALD ANTONY
1106 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M BENEDICTOR O NDIRA
1107 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F BANGUWIHA IBRAHIM
1108 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F BERTHA ATHUMAN MLENZI
1109 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F CAROLINE SIMON MIHAYO
1110 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F CATHERINE JOHN MGAYA
1111 MARA S1392 NATTA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE MORASA GERALD
1112 MARA S2383 OSWARD MANG’OMBE S S M ANTHONY M KILINDO
1113 MARA S2383 OSWARD MANG’OMBE S S M BARAKA S MASHAURI
1114 MARA S2383 OSWARD MANG’OMBE S S M BENALD GEORGE MBANUS
1115 MARA S2383 OSWARD MANG’OMBE S S M BENEDICTO DOMICIAN TWALIZA
1116 MARA S2383 OSWARD MANG’OMBE S S M BENEDICTO SHIMULA NYALIKA
1117 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AMOS PAULO MPANGALA
1118 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ANDREW MAGOGA
1119 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ANDREW C KAYOMBO
1120 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AVITUS KYARUZI
1121 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AZIZI HASSANI HARUNA
1122 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BAHATI LUCAS
1123 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BAKARI SAIDI KABWETA
1124 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BARAKA JACOB
1125 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BARAKA MICHAEL
1126 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BARAKA PETRO RICHARD
1127 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BAZARI HASSANI
1128 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M AMOS NGAILO
1129 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M AMOS DAMIANI MSILU
1130 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ANANIA SAUDENI
1131 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ANDERSON A MANDIA
1132 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ANDWELE AMNON
1133 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ANTONY MATENGELE
1134 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ANYISILE AMBAKISYE
1135 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ARON SANGA
1136 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ASIFIWE JUMA
1137 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ASSA JOTHAM
1138 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ATHUMAN MAULID SHABAN
1139 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO MARTIN
1140 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M AYOUB YONA
1141 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M AYOUB REUBEN YOHANA
1142 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M AYUBU MERERE
1143 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BALTAZARY JOSEPH MBELE
1144 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA ALINANI
1145 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA CLEMENCE
1146 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA DAUD
1147 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA GINA
1148 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA KIHIGA
1149 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA MWAMWEZI
1150 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA E MWANKENJA
1151 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BENARD PELEKAMOYO
1152 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F AWESA RASHID CHIKUNDA
1153 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F BAHATI J KIDEGHESHO
1154 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F BAITA M JEREMY
1155 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F BARIKI J KIDEGHESHO
1156 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F BEATHER DANIEL MWAKYENDA
1157 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F BEATITUDE SIZYA
1158 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE LEONARD WILFRED
1159 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F BERTHA MWAKYUSA
1160 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F BERTHA FAUSTINE KAPAYA
1161 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F BETHSEBA NATHANAEL ELIAS
1162 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F BLANCA ADRIAN SHAYO
1163 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F CAROLYN CHARLES MOSHI
1164 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE ELIA
1165 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE MGOWE
1166 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F CHARITY BANAGE
1167 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA KABOLE
1168 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA NG’ELLA
1169 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA SAKALANI
1170 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA M SHILINDE
1171 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA NICKODEM MDZOVELA
1172 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F CHRISTNA LEMSON
1173 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F CLARA CHARLES MSAFIRI
1174 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F CLERIA ATILIO KAHEMELA
1175 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F COLETHA SEVERINE CHAPILE
1176 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M AMOS JOSHUA
1177 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M AMOS KASUMBA
1178 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M AYOUB MPONZI
1179 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M AYOUB N JOJO
1180 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F BAHATI ANGOMWILE
1181 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M BARAKA MWANDA
1182 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE L MBANGALA
1183 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F BENADETA ZAKARIA
1184 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE MKOYI
1185 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE MWANDEPA
1186 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE LIKHUNDE
1187 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA MUSSA
1188 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F CLEMENTINA MATOLA
1189 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F CONSENSA A MUSHI
1190 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M ANANIA ATUPELE
1191 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M ANORD ISKAKA MWAISUMO
1192 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M ANTHONY M MSAFIRI
1193 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M ANYOSISYE NGAILO
1194 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M ASHELY SELEMAN MWAKISALE
1195 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M ASIFIWE NGALA
1196 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M ASWILE MWAKATAPA ANYITIKE
1197 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO P MMASSY
1198 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M AYOUB LAMECK SANGA
1199 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M AYUBU NGWADAKULIMA
1200 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F BAITA KIMONGA
1201 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M BARAKA CHARLES
1202 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M BARAKA MWAIPAJA
1203 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M BARAKA N MAHENGE
1204 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F BEATA KONZO
1205 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M BENARD KABUNGO
1206 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M BENARD V MPAKASI
1207 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M BENEDICT B MSANGA
1208 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F BETHINA KIWALE
1209 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F BETINA PHILIPO MSIGWA
1210 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F BETTY MSONGOLE
1211 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F CATHERINE GEOFREY
1212 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F CATHERINE D KAPINGA
1213 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA MASCO
1214 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA SAMWEL
1215 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA SIMON HAULE
1216 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M AMRAN SHABAN
1217 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M ANATORY LUBIDA
1218 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M ATHANAS WILLIAM NYAVANGA
1219 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M BARAKA SAMSON
1220 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F BAZIZANE ELIEZA
1221 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F BEATAH MWAKASEGE ELNEO
1222 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F BENADETHA DEGHUHA
1223 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO ADAMU
1224 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F BETTER JAPHARY
1225 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F CECILIA OTTO
1226 MBEYA S0418 LUTENGANO SECONDARY SCHOOL M ANYAMBILILE KIPAPA
1227 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M ANANIA K NYONGOLE
1228 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M ANDREA ELIAD
1229 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M ANTHONY SIMTOWE
1230 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M ANTONY JOHN
1231 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M ASIFIWE EPROSS MLOWE
1232 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M AYUB F MLOWE
1233 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M BARAKA GODFREY
1234 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M BARAKA IBRAHIM
1235 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M BARAKA KALIRIPA
1236 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M BARAKAEL W MWANGA
1237 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M BARIKI SUBIRA NYINGI
1238 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO MLOWE
1239 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M BENITO MANFREDY
1240 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL F BLANDINA MICHAEL ANYISILE
1241 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL F EMILIA MGAYA
1242 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F BEATHA JOSHUA
1243 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F BEATHA PASCAL KWEYA
1244 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE NGUGE
1245 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL F ATUPELYE PIUS MSOLA
1246 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO KAMSINI
1247 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M AYUBU M MBARAZI
1248 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M BARAKA HOBO
1249 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL F BERTHA GEORGE
1250 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL F CONSOLATA JAMES
1251 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M ANGELUS CHRISANTUS
1252 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL F AUFEMIA ANDREW
1253 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M AZIZI CROWN
1254 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL F BLANDINA MWANDUTE
1255 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA CHENGULA
1256 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL F CLAUDIA ROMANUS LUGOME
1257 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M AMOS BENSON
1258 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M AMOS ILOGE
1259 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M ANDREW ELIAS
1260 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M ANGANILE AMBAKISYE KATETE
1261 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M ANORD MTENGELA
1262 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M ANOSISYE FORD
1263 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M ATUFIGWEGWE MWANGOMALE
1264 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M AZORY ELMON
1265 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL F BAHATI ANDENGULILE
1266 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA HANCE
1267 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL F BISEGE SOLOMON
1268 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL F BUPE A PAULO
1269 MBEYA S0741 ITENDE SECONDARY SCHOOL M AMOS J NGOLE
1270 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M ASAJILE JOHNSTON
1271 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M ASIFIWE KISAKILE
1272 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO FRANCIS
1273 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M BARAKA MWAKYOMA
1274 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M BARAKA JOHN MGAYA
1275 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M AMOS C KALYANGO
1276 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M ASAJILE FORD
1277 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M BARAKA GODFREY SHAYO
1278 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M BARAKA M MWANGWINA
1279 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M BENARD JOSEPH
1280 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F BERNEDETHA COSMAS
1281 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F CATHERINE JULIUS
1282 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F CELESTINA DAVID MALIMI
1283 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F CHRISTA CHRISANTUS HAULE
1284 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA E MTAVANGU
1285 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M ANDULILE BANKETE
1286 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M ARABIA ERASTO MGAYA
1287 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M ASIFIWE PETRO
1288 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M ATHANAS V MVINGE
1289 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M BAJOMA BURTON
1290 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M BAKARI WILLIAM
1291 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M BARAKA F MWAMPASHE
1292 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M BARIKI FRENTA
1293 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M BASIC MAILOS LALIKA
1294 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F BEST EPHRAIM
1295 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F BHATENDI MWANDANDILA
1296 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F BIBIANA ALFRED
1297 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F CATHERINE NAISHA
1298 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA BRIGHTON KILAMILE
1299 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ANANIA D MBUBA
1300 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ANDERSON KIVENULE
1301 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ANDREA ABRAHAM MLYUKA
1302 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ANDREW JOHN
1303 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ANDREW MBUNDA
1304 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ATUFIGWEGE FRANK
1305 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO DANIEL
1306 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO MZEE
1307 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M AWAMI A TEGEZA
1308 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M BARAKA JORAMU
1309 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M BARAKA ELIASI MVANDA
1310 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M BARAKA RESTI SANGA
1311 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL F BEATRICE DUNCAN
1312 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL F CATHERINE HEZEKIA
1313 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA EDWARD KASYAMA
1314 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M BARAKA GODFREY NYARI
1315 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL F BEATHA JOSEPH
1316 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL F BILHUDA MHINA
1317 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL F BLANDINA BONAVENTURE
1318 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL F BRENDA SIMON
1319 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL F CESILIA KISESA
1320 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA J MTATURU
1321 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M ANDOCHIUS MTAYOBA
1322 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M AYUB CHARLES
1323 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M BAHATI KATELENGU
1324 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M ASKOFU PETRO
1325 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M ASWILE KABUJE
1326 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M ATUPELE MWALWIBA
1327 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M AYOUB EMMANUEL RITOINE
1328 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M BARAKA LIVING TENGA
1329 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M ANDREW KAMAGE WISTONSON
1330 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M BABU H MWANYIKA
1331 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M BAHATI JACOB SANGA
1332 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M BASHIRI JEREMIAH
1333 MBEYA S1340 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M AUDIFACE NKOSWE
1334 MBEYA S1340 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M AYUBU J KASEKA
1335 MBEYA S1340 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M BENEDICT TADEI NGOWI
1336 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M ANGUMBULILE J MBWAGA
1337 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M BARAKA ADMIN
1338 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M BARAKA JONASI MWANDI
1339 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M BEDON JOSHUA
1340 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL M BAHATI HAONGA
1341 MBEYA S2341 MLIMA MBEYA HIGH SCHOOL M AUGUSTINO NAZAR TEMBA
1342 MBEYA S2341 MLIMA MBEYA HIGH SCHOOL F BELITHA SAILI
1343 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M ATHUMAN H KIFARI
1344 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M AWADHI SAIDI
1345 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M AZADI ATHUMAN
1346 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M BATHON M MBEYALE
1347 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL M ASAJILE J MWALUKASA
1348 MBEYA S3905 UWATA SECONDARY SCHOOL M ANDREW MBOGELA
1349 MBEYA S3905 UWATA SECONDARY SCHOOL M ARNOLD AHADI NISSA
1350 MBEYA S3905 UWATA SECONDARY SCHOOL M AZARIAH A MWANDILA
1351 MBEYA S4193 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F BAHATI FRANK
1352 MBEYA S4193 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F BELINDA KAYUMBE
1353 MBEYA S4193 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F BUPE MDONG’ARA
1354 MBEYA S4803 NDYUDA SECONDARY SCHOOL F BAHATI F MTAFYA
1355 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ANDREW RUGARABAMU
1356 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ANDREW I KYOMO
1357 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ANTHONY REMMY KISENGA
1358 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ARNOLD LEOPOLD MUTAKYAWA
1359 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F ATULETYE MANYANYA
1360 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M BARAKA B MTUNDA
1361 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M BARAKA P AMINIEL
1362 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F CATHERINE MAPUNDA
1363 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F CHRISTINA SUKWA
1364 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M AMOS MNIKO NSAME
1365 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M AMOSI JACKSON SHEDRACK
1366 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ANDERSON MSALIKE
1367 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ANDERSON N NGANGO
1368 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ANDREA GABRIEL BASILI
1369 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ANDREA IGNATUS ASSEY
1370 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ATHANAS MATHIAS SHIJA
1371 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ATILIO JONATHAN NGIGWA
1372 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO ALTHO MWAPINGA
1373 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M AYOUB SHOLA LANGSON
1374 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M AYOUB SIGAZUMYA STANFORD
1375 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M AYUBU MWELELA
1376 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M BABUU SALUM NDIMBE
1377 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M BAHATI EZEKIEL KANYANYI
1378 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M BARAKA MASIMA
1379 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M BARAKA MWAMBWALO
1380 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M BARAKA J MATAYA
1381 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M BARNABA M MGENDANYI
1382 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ANGOLWISYE DICKSON MASWAGA
1383 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ANTHONY KAZAURA
1384 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ANTHONY DEOGRATIUS MALEGESI
1385 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ANTONY CHARLES MINJA
1386 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ARSEN JOHNBOSCO KALIKAWE
1387 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINE MUSSA KIGANGA
1388 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M AYUBU ALOYCE NGIMBUDZI
1389 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M AYUBU MESHACK KOGA
1390 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M BALTAZAR BALTAZARY MSUHA
1391 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M BARAKA AYUBU
1392 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M BARAKA DAFFA
1393 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M BARAKA ASSAH MWASHAMBWA
1394 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M BENARD MBILINYI
1395 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M BENEZETH KABUNDUGURU
1396 MOROGORO S0154 ST.PETER’S SEMINARY M ARISTEDE SIMON AMANI
1397 MOROGORO S0154 ST.PETER’S SEMINARY M BENEDICT J KOMBAHA
1398 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F BARIKI ZAKARIA KINGU
1399 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F BASANGALUFU MWAKYOMA
1400 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F BEATHA MDENDEMI
1401 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE RAPHAEL CHASSAMA
1402 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F BERNADETHA G MOSHA
1403 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F BERTHA KILINGO
1404 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F BERTHA MEDARD SHAO
1405 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F BIBIANA FERUZI
1406 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CLARA FRANCIS MBIGILI
1407 MOROGORO S0210 BIGWA SISTERS SEMINARY F AUGUSTA JOSEPH
1408 MOROGORO S0210 BIGWA SISTERS SEMINARY F CATHERINE KANISIUS NKWERA
1409 MOROGORO S0210 BIGWA SISTERS SEMINARY F CHRISTABELA RAPHAELI
1410 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL M ANDREW I SWAI
1411 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F AZIZA MGAWE
1412 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F BAHATI JOHN
1413 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F BAHATI ROBERT
1414 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F BHOKE WILLIAM GHATI
1415 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F BIBIE O NYAGALI
1416 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F CAROLINE CHRISTIAN SEGU
1417 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F CASSIA C MWAMBUNGU
1418 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F CLARA PAUL NDAMALLYA
1419 MOROGORO S0359 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M ANTA P MAJENGO
1420 MOROGORO S0359 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M ASHUKURIWE J MWANGA
1421 MOROGORO S0359 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M BARAKA Y MAUYA
1422 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M ANDREW YONA
1423 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M BARAKA THOMAS MATERU
1424 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE T BUKWIMBA
1425 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F BERTHA OSCAR
1426 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE MARCKFOY SYLIVESTER
1427 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F CHARITY JOHN TEMENAO
1428 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA ELIBARIKI
1429 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA KISONGELA
1430 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F AZALIA LEONARD
1431 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F BRENDA R MUSHI
1432 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE MWALIM
1433 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F CHRISPINA G KIMARO
1434 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA SOSTENES LIYOWELA
1435 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F BAHATI ATHUMANI
1436 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F BERTHA BAZIL MACHA
1437 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F BERTINA STANLEY SHAYO
1438 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F BIFA S SANKA
1439 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F BRENDA MAGOMA
1440 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F CATHERINE ABRAHAM NYANTORI
1441 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F CHIMPAYE HAMIS
1442 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F CHRISTINA MUHUNDA
1443 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F CLARA ANTIPAS MASAWE
1444 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F COLLETHA MWAMBOLLA
1445 MOROGORO S0716 MALECELA SECONDARY SCHOOL F CECILIA MOSES
1446 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M AMOS FRANK DULLE
1447 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M ANDREW HENRY CHIGUNDU
1448 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M AZORY A KILIMBA
1449 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL F CARINEJOY ELISARIA LEMA
1450 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE CHARLES MBERESERO
1451 MOROGORO S0896 KIZUKA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE P MASHERA
1452 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M AMRI HAMIDU
1453 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M ANTIPAS P SWAI
1454 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F AVELINE CHRISTOPHER
1455 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F BADORO MOHAMEDI MZEE
1456 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M BAKARI MOHAMED
1457 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M BAKARI K ZUBERI
1458 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M BARNABAS PETER
1459 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ANTONY EMMANUEL
1460 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BAJIRE A MACHO
1461 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F CATHERINE NELSON
1462 MTWARA S0213 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLAUDINA KAMWELA
1463 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ATUPAKISYE KASYELEKENE
1464 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AZIZA HAMIS
1465 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINA KIMARO
1466 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE MLAWA
1467 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE ASSENGA
1468 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHARITY DANIELY MBUNDA
1469 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ANTHONY WILLIAM
1470 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ANTHONY PHILIP MUNISHI
1471 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ANTONY LASANA
1472 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ANTONY MBASHA MATHIAS
1473 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ASSA GWAKISA MKIMA
1474 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI ABDALA
1475 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI WAZIRI
1476 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI T MOHAMEDI
1477 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M AYOUB BENESTA
1478 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M AYOUB L MBOGORA
1479 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M AYUBU PHILEMON
1480 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M AZELEMU MLAWA
1481 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M AZIZI J KANJALA
1482 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M BAKARI RAMADHANI
1483 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M BARAKA JOHN
1484 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M BARAKA KAZIMOTO
1485 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M BARAKA B MIMU
1486 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M BARAKA DAMSON MSIGWA
1487 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M BARNABAS IGNAS NDUNGURU
1488 MTWARA S0831 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATI FRANCIS
1489 MTWARA S0831 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE NJAU
1490 MTWARA S0831 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHIMPAYE OMARY KAHITILA
1491 MTWARA S0831 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLAUDIA LUBAO
1492 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL M BARU CHACHA
1493 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL M BENARD PAUL
1494 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL F CHIKU SHARAFI
1495 MTWARA S2153 AQUINAS SECONDARY SCHOOL F BARAKA KILIAN PONERA
1496 MTWARA S2153 AQUINAS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA MAKILAGI
1497 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M AMRI HARUNA MATOLE
1498 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ANDREW GOSBERT
1499 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ANOLD MUTALEMWA GERALD
1500 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ANTHONY NYANDA
1501 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M AWADHI MUGANYILWA MUJUNI
1502 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M AZIZI KOROGO ADAMU
1503 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M BAHATI CHARLES
1504 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M BAHATI MAGUNGUHU PETRO
1505 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO CLAUDIAN MANYAMA
1506 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M AMRI KARANDA RISASI
1507 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ANTIDIUS ALEX
1508 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ANTONI M SHABANI
1509 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ANTONY JOSEPH
1510 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ANTONY NJEGERE DEUS
1511 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ASHIRU FADHIL
1512 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M AUDAX JOHN
1513 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M AVODIUS BONEVENTURA
1514 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M AYUBU WILFRED JOSEPH
1515 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M BAKER TUMAIN
1516 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M BANDEKE MSIGWA
1517 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M BARAKA JACOB
1518 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M BARAKA NGELEJA
1519 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M BARAKA GOMBA KIBAMBA
1520 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M BARNABAS C JOHANES
1521 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M BENGANISA GASI SENESIUS
1522 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M AMOS EDWARD
1523 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M AMOUR RAMADHAN AMOUR
1524 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ANDREA SHADRACK
1525 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ANTONY ERNEST MROPE
1526 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ARANIUS ADRIAN
1527 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ARBOGASTUS P NGASA
1528 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ASHERI JACKSON
1529 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ASHIRU ABBAKARY
1530 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ASWIBU MUHAMUDU
1531 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINE MTESIGWA
1532 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO LEONARD WILSON
1533 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M AVIN PETER
1534 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M AYOUB ALLY
1535 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M AYUBU IDDI LIBA
1536 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BALTAZAR LUCAS
1537 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BANYENZACHI MPANDA THOMAS
1538 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BARAKA ABBAS
1539 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BARAKA ANDREW
1540 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BARAKA BUSUMBIRO
1541 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BARAKA KAIJAGE
1542 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BARAMU PHARES CHUCHUKA
1543 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BARNABA HAMIS
1544 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BENARD MAKURU
1545 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BENEDICT SALUM NDUNGURU
1546 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEDA GOSBERT
1547 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F BELINA KALABA
1548 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F BERNADETHA F MREBELE
1549 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F BERTHA GLORIA BUNDALA
1550 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F BETIGILE MICHAEL URONU
1551 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F BETRIDA CHARLES
1552 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F BHOKE Y RYOBA
1553 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE BRUNO
1554 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE BARAKA MAGAMBO
1555 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE JULIUS MAKINDOSHI
1556 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE R KIMAMBO
1557 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F CECILIA FAUSTINE
1558 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHARITY J KILANGI
1559 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTER S MATAVIKA
1560 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLEMENTINA L LEWANGA
1561 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F COLETHA MALULU
1562 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F CONSOLATA RAPHAEL KIMARY
1563 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F AUGENIA MAKOBE
1564 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F AUGUSTINA MAYALA
1565 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F AVELINA MYENGI ANDREW
1566 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F BABY M BWIRE
1567 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F BAHATI CHEYO
1568 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F BASILIANA GEORGE PATRICK
1569 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE MICHAEL
1570 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F BELINA BISHUBO
1571 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F BESTINA S MATAO
1572 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F BINGILE KUZENZA NDAMO
1573 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F BLANKA DOMINIKI MUSHI
1574 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F BUGUMBA ROSEMARY SAID
1575 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F CECILIA D LUSSA
1576 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F CEPHULEN FESTO BIYE
1577 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA DOMINIC MCHOMVU
1578 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA J BITURO
1579 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F CLEOPATRA DEOGRATIUS
1580 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F COLETHA BENJAMIN
1581 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F CONCESA ANDREW SULE
1582 MWANZA S0240 ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F CHRISTINA M GERALD
1583 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ATWEBEMBELA JOHN KASENENE
1584 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE MRIMI JOHN
1585 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BETTY JONEX JOEL
1586 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BLANKA TARIMO
1587 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE JOHN
1588 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F CECILIA OSEBE NYANGENA
1589 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F CONCEPTA IFUNYA
1590 MWANZA S0323 LAKE SECONDARY SCHOOL M AQIL PIRA
1591 MWANZA S0323 LAKE SECONDARY SCHOOL M ATEEF MOHAMED
1592 MWANZA S0323 LAKE SECONDARY SCHOOL M BAHATI LUKOMESO
1593 MWANZA S0323 LAKE SECONDARY SCHOOL M BAKALEMWA NDYAMUKAMA KASIMU
1594 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M ANDREW MAPANDE
1595 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M ANDREW MDULLA NESTORY
1596 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F AVILA JERONIMO
1597 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M BARAKA DESDEL
1598 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M BARAKA NASSORO SAID
1599 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F BEATRCE URIO CHRISTOPHER
1600 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F BLANDINA AMANDO
1601 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE DEUS
1602 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M ANDREA MANDELA
1603 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M ARNOLD SOSTHENES
1604 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M AMOS PAUL
1605 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M ANGELUS MNIKO
1606 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M BARAKA ENOCK MASHAKA
1607 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M AMOS BOB ATANG’A
1608 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M ARON ALLY MOHAMED
1609 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M ATHANAS TANO
1610 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINE LUTOGISHA LUCHENJA
1611 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO AMOS SEBASTIAN
1612 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M AMRI ABDUL NYAMALIZA
1613 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M ANISETH A MAGANGA
1614 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M ANTHONY H KIMU
1615 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL F AVELINA KOKUSIMA GEORGE
1616 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M AYUBU SIMON NDAKI
1617 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL F BALBINA CHARLES
1618 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE MANYORI
1619 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE ALPHONCE MAGAI
1620 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE ANSELMI ALOIS
1621 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE EMMANUEL
1622 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE L MUHANDIKILA
1623 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL F CHELLU L MAZIKU
1624 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F BEATRICE FRATERINUS MUGYABUSO
1625 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F BETTY PENDO BENETSON
1626 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA EZEKIEL SAM
1627 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F COLETHA TIMANYWA
1628 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M AMOS JAMES KAPANDA
1629 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M ANSBERT GOSBERT KAMUGISHA
1630 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M ARON MWEMEZI
1631 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI HABILI ATHUMANI
1632 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F AVELINE R KASERERO
1633 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M BAHATI KAPANU MASUKA
1634 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M BARRY KINGSHASHU
1635 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M BENARD EDWARD ODEMBA
1636 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F BUBINZA TABITHA
1637 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F CAROLYN C MASYEBA
1638 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL M ANTONY MGANGA MELEKA
1639 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINE MASALU PETER
1640 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL M BARAKA MARTIN MADUHU
1641 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL M BARAKA PETER KONGERE
1642 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F BERTHA JOHN
1643 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F BERTHA L LUI
1644 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F BUNURI STIVIDANA
1645 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F BYELA N WENCELAUS
1646 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA JOSEPH
1647 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA MOHAMED SAID
1648 MWANZA S1107 MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE RAYMOND
1649 MWANZA S1107 MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F CECILIA LAURENT MATULANYA
1650 MWANZA S1608 NTUNDURU SECONDARY SCHOOL F BAHOYI GREGORY
1651 MWANZA S1665 NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL M AYOUB AHMED AYOUB
1652 MWANZA S1665 NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL F AZMA MBARUKU
1653 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M AMOS C ANDREW
1654 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ANDOWISE M LUTINDI
1655 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ANIBARIKI SANGA
1656 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M APOLINARY N THOMASI
1657 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ASAFU MKWAMA
1658 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ASHIRAKA ATHUMANI
1659 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ASHOKI F JENGELA
1660 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ASIFIWE HEZRON BAKER
1661 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ASWEGE KAMINYOGE
1662 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ATHUMAN M JAPHALI
1663 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ATUPELE MWAMPASHI
1664 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ATUPELE VISTI MBUKWA
1665 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO ALBERT
1666 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO FRANCIS MASANJE
1667 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M AWARD SHORT
1668 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M AYUBU JOEL
1669 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BABULEGE GOWELE
1670 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BAHATI NTENGO
1671 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BALI MTAWA
1672 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BARAKA ELIAS
1673 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BARAKA EZEKIEL
1674 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BARAKA FRANK
1675 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BARAKA LAMECK
1676 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BARAKA MUSA
1677 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BARAKA ACKSON LWINGA
1678 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BARAKA DANIFORD FWEZI
1679 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BARAKA SIMON MNG’ONG’O
1680 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BATISTA VICENT
1681 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BAWANI MWILAFI
1682 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BEN KAMENYA
1683 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F ATUWENE A LONGO
1684 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M BENETH BARNABAS NGATA
1685 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F CECILIA EMMANUEL
1686 NJOMBE S0190 ST.JOSEPH-KILOCHA SEMINARY M ANSGAR W KILASI
1687 NJOMBE S0190 ST.JOSEPH-KILOCHA SEMINARY M AUGUSTINO R MABUGA
1688 NJOMBE S0271 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F BERTHA MBILINYI
1689 NJOMBE S0271 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F BLANKA LWEHELA
1690 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA B MWABENGA
1691 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M AMOS A MTEGA
1692 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F ATUKUZWE JOHN LUOGA
1693 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL F ATUSUMILA KONGA
1694 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M BAHATI W MBEMBELA
1695 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M BARAKA GIDION
1696 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA VINCENT KENJEWALA
1697 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M ATI LONGNUS NGAILO
1698 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M BENHARD MWAKAWANGA
1699 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M ANDREW Y MWANYIKA
1700 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M BARAKA MWAMPASHI
1701 NJOMBE S4096 UMBUYA SECONDARY SCHOOL M AZARD LUMATO
1702 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ANDREA BAHA
1703 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ANSELUM DANIEL
1704 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ARETAS AGUST URASSA
1705 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ARSERIUS RUTAIHWA
1706 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ATWIA IBADI
1707 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M AVENT KALUMIANA
1708 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M BEATUS P MNONJELA
1709 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M AMOS MARIBA NYANSIKA
1710 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M AMOS SAMSONI ISSANGO
1711 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ANNO MTEWELE
1712 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ANNO A KAMNDE
1713 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ANNUR MOHAMEDI NTANI
1714 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ANTHON ELIAS
1715 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ANTHONY C ANDREW
1716 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ANTHONY C KAYAGE
1717 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ANTIDIUS LAMBERT
1718 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ANTONY GINESS TAIRO
1719 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ARNOLD BENEDICT
1720 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ASAJILE LAITON
1721 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ASTRID SHAURI
1722 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ATHMANI MLEMA
1723 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI J HAMISI
1724 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M AYOUB ALOYCE
1725 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BARAKA CHIGOGOLO
1726 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BARAKA DANIEL
1727 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BARAKA EDWARD
1728 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BASHIRU MASUDI NALINO
1729 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BEATUS MANIGAMUNGU
1730 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M BEDA ROBERT CHARLES
1731 PWANI S0181 KISARAWE LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F CAROLINE KOMBE
1732 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE E MALLE
1733 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE JULIUS ISHENGOMA
1734 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F BELLADORA NAFTAL SIGWEJO
1735 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F BELLANSILA LEBERO
1736 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F CARINE KOKUHANGISA S KALOKOLA
1737 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE ALFRED MAKEMO
1738 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE B SAWE
1739 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE BUJIJI
1740 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE MOLLEL
1741 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE M TIBASANA
1742 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTABELL ISAAC
1743 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARA W TEMBA
1744 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLAUDIA A KAMAZIMA
1745 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLEOPATRA MUSHI
1746 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M AMOS NKULI
1747 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M AMOUR SAID
1748 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ANDREA TELA
1749 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ASHRAF YUSUPH
1750 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M BAKARI H BAKARI
1751 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F BERTHA LYATINGA
1752 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F BRIGITA MATHIAS MAHELEMBA
1753 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F CHICHI N SUNGA
1754 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA JOSEPHAT
1755 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F AULEA JOSEPHAT
1756 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F BAHATI FRANCIS
1757 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F BAHATI LAZARO VENANCE
1758 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F BATILDA SWAY POLKARPI
1759 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F BATULI ABUBAKARI TAHEL
1760 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F BEATRICE L MMASA
1761 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F BEATRICE MKUMBO CHARLES
1762 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F BERTINA A MWANGALIMI
1763 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F CAROLINE A NDERUMAKI
1764 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F CAROLINE DAMIAN MANYIKA
1765 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F CHARITY VITUS
1766 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA EDWARD
1767 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA CYPRIAN MUSHI
1768 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA PHILIPO KAVUMVULI
1769 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA T SUBETHA
1770 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M AMRI A MMADI
1771 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ANDREW DAMIAN MAKORE
1772 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ARMSON ELIAS
1773 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ASAJILE JAILO RICHARD
1774 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO SEBASTIAN
1775 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M BAGENYI WILLIAM WAZIRI
1776 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M BAHATI KIMOGA
1777 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M BAKARI A MTILA
1778 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M BAKARI HUSSEN KISUA
1779 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M BARAKA JOSEPH
1780 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M BARAKA MAJALIWA
1781 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M BARNABA TIMOTHEO STEPHANO
1782 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M BASHUMU ATHUMANI
1783 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M BASIL PAUL
1784 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M AMOS S MWASAMBOGO
1785 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ANAELI LAIZER TITO
1786 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ANANIA JACOB
1787 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ANSELIMO PASCHAL TEWELE
1788 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ANTONY JOSEPH
1789 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ATHMAN BEKA
1790 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ATHUMAN HASSAN MOHAMED
1791 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI BAKARI
1792 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI RAMADHANI HASSANI
1793 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M AURELIAN JOHN OROTHA
1794 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M AYUBU NICOLAUS AYUBU
1795 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M BAKARI NASSORO
1796 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M BAKARI ADAMU BAKARI
1797 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE FELIX LYIMO
1798 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F CONCEPTA E KITALIKA
1799 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M AMOS SHIJA
1800 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M ATHUMAN MOHAMEDI
1801 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI JELEJEZA
1802 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI JUMA
1803 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI H NJWECHWE
1804 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M AYOUB EMANUEL TSUHHAY
1805 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M BARIKIWA DANIEL
1806 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M ARNOLD FREDDY RWEGASIRA
1807 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M ARON ARTHUR LIPINGA
1808 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M ASHIRAF AHMAD
1809 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M AUCKLAND CHARLES MHANDO
1810 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINE GOODLUCK KAMNDE
1811 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M AVELINE CONSTANTINE
1812 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M AYOUB OTHMAN MHINA
1813 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M AZIZ H MANGACHI
1814 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F BAHATI RASHID KIRIMA
1815 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M BARAKA BARTON
1816 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M BARAKA TARIME
1817 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M BARAKA MLEBO DAMIAN
1818 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F BEATRICE R KIMARO
1819 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M BEATUS INNOCENT MGAYA
1820 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M BELLINTON N MIRAMBO
1821 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M BENEDICT KATARE
1822 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F BERNADETHA HENRY MWIKWABE
1823 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F BETIANA ERASTO SANGA
1824 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F CAROLINE P SOBAYI
1825 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F CLARA CHARLES
1826 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F CLEMENTINA O KAPERE
1827 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F ATUGONZA K KAINO
1828 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F AYDA K SENGA
1829 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F BETRIDA J RUGILA
1830 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F BRENDA J MWINGIRA
1831 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F CARINE JUMA BUKENE
1832 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F CAROLINE ANAM MWEMUTSI
1833 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F CATHERINE CHARLES
1834 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F CECILIA KIYUMBI
1835 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F CECILIA F BINAGI
1836 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA SJ SIRRO
1837 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F CLARA B MAJIMBE
1838 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M ANDREW COLMAN MUSHI
1839 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M ANWARY OMARI CHAMBO
1840 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M ASIF YAHYA MARSHA
1841 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M AZIZI MCHOMVU
1842 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M BARAKA ZACHARIA KITALE
1843 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M BENEDICT SEBASTIAN
1844 PWANI S3881 AHMES SECONDARY SCHOOL F AZIZA RASHID
1845 PWANI S4104 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M ANDREW J DUKHO
1846 PWANI S4104 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M ANGELO S NTABAGUZI
1847 PWANI S4104 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M ASHOUR KH ASHOUR
1848 PWANI S4104 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M ASSAD A LEMA
1849 PWANI S4104 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M ATHUMAN H ABUBAKARY
1850 PWANI S4104 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M BARAKA VICENT
1851 PWANI S4624 PREMIER GIRLS SECONDARY SCHOOL F BLESSING M NYANGE
1852 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M ANDREW LIVINGSTONE
1853 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M ANGULILE ZAKAYO
1854 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M AYUBU BENJAMIN
1855 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M AYUBU MWAMBENE
1856 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M AYUBU WILLIAM
1857 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M AYUBU ISMAIL NGAO
1858 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M BEATUS MAZYAI
1859 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M BEDA KISSIKI
1860 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M ATANASI BAHATI
1861 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO ABASI
1862 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M AYUBU YAMBA
1863 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M AZIZI N MSHANI
1864 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M BARAKA MWONGOLA
1865 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M BARAKA K MSONGOLE
1866 RUKWA S0610 NKASI SECONDARY SCHOOL F BEATRICE ANDWILILE
1867 RUKWA S0610 NKASI SECONDARY SCHOOL F BWANJE TIPIGALLE
1868 RUKWA S0853 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F AVENGELISTA S NAMWEWERA
1869 RUKWA S0853 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F BEATRICE MILWANO
1870 RUKWA S0853 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F CAROLINE MULISA
1871 RUKWA S0884 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M AMOSI CHEMKA
1872 RUKWA S0884 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA ISSAH
1873 RUKWA S0884 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M BENARD PONDAMALI
1874 RUKWA S1648 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M AMOS JULIUS
1875 RUKWA S1648 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M BEN AMENYE
1876 RUKWA S1648 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO GABRIEL FIDELIS
1877 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ANDREA V WILSON
1878 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ANICETH KAILYA
1879 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M APOLINARY KINYAMAGOHA
1880 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ARON M MWASHIUYA
1881 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ATHANAS JOHN
1882 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M AYUBU D LUWUMBA
1883 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BAHATI NDIMBO
1884 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BAHATI GODFREY MWAKILONGO
1885 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BALTAZARY MUSHY
1886 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BAPTIST SAULO KOMBA
1887 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BARAKA MWINUKA
1888 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BARAKA M MWAFWONGO
1889 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BARAKA P MWAISOLOKA
1890 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BARIKI BITON
1891 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BARIKI M MWASOMOLA
1892 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BATON FOSKA MIFWA
1893 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M AMON SYLVESTER KANGOZI
1894 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M AMOS SICHINGA
1895 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M AMOSI P MPIGAUZI
1896 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ANANGISYE A MGOGO
1897 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ANATORI PONZIANO KIGAHE
1898 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ANDASON GISBERT LUKOMO
1899 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ANDREA CHRISTOPHER
1900 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ANTON ROBARTI MBELE
1901 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ASAJILE ERASTO CHAULA
1902 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ASWILE MASEBO
1903 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ASWILE MWAMBUGI
1904 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ATANAS MILLINGA
1905 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO CATHBETH MLELWA
1906 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO G YAWAMBA
1907 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M AYOUB NDEKELA
1908 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BAHATI PITSON SIMBAYA
1909 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BAKARI JAILOS
1910 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BARAKA EFENY
1911 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BARAKA HALINGA
1912 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BARAKA IVAN MBALANI
1913 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BARAKA JOHN KATUNDU
1914 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BARAKA REGINALD LUPALA
1915 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BARAKA S MWAMAKULA
1916 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO MINGA
1917 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO R MAHENGE
1918 RUVUMA S0217 PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE GEOFREY NDUNGURU
1919 RUVUMA S0217 PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BENADETA HAULE
1920 RUVUMA S0217 PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BENVENTURA MARCO MBILINYI
1921 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AZIZA ABDUL
1922 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AZIZA HASHIMU MWIPOPO
1923 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BELINDA SINGAILE
1924 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BERTHER S ISRAEL
1925 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE J MASSAWE
1926 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA AMAN MSELELA
1927 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA L KILYENYI
1928 RUVUMA S0234 ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F BEATRICE M MSIGWA
1929 RUVUMA S0234 ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F BONESIA RICHARD KATALE
1930 RUVUMA S0234 ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F CATHERINE CHARLES
1931 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M AMOS F FUSSI
1932 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ANAFI R NNUNDUMA
1933 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ANDREA JONAS ANDREW
1934 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ANGELO GANDYE
1935 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ANOLD KAPINGA
1936 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ARAIBA SWALEHE HAIRI
1937 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ARNOLD G NGONYANI
1938 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M AUDAX ANDREW MBUTA
1939 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO ERALD KOMBA
1940 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M BAHATI MARCO
1941 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M BAHATI CHRISTANTUS MBUNDA
1942 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M AZADI MARIJANI MROPE
1943 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL F BAHATI JABIR MATAPULA
1944 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL F BERTHA BENARD MLULE
1945 RUVUMA S0685 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M ANDREA EDMUND KILASI
1946 RUVUMA S0685 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M AYUBU A MWAISUMO
1947 RUVUMA S0685 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M BAHATI AUGUSTINO MGINA
1948 RUVUMA S0685 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M BATROMEO FELIX KOMBA
1949 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M AUGUSTAFU YERIKO MWINUKA
1950 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M BARAKA S MLOKA
1951 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M ANDREW PASCAL
1952 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO BELHAMUS WILLIAM
1953 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M BARIKI LUPOJO MWENGA
1954 RUVUMA S1430 KIUMA SECONDARY SCHOOL M ATHUMAN ALLY
1955 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F BAHATI SIMON
1956 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F BEATRICE BARNABAS NGANJI
1957 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F BETINA W KASEKWA
1958 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA B NDONDOLE
1959 RUVUMA S4007 AGUSTIVO SECONDARY SCHOOL M BARAKA LEANDA MAPUNDA
1960 RUVUMA S4007 AGUSTIVO SECONDARY SCHOOL F CHRISTER GRASIANO MAPUNDA
1961 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M ANTHONY M MASERO
1962 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO PETER MACHIYA
1963 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M BAHATI ISSA
1964 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M BAHATI LUHINDA STEPHEN
1965 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA NOAH
1966 SHINYANGA S0305 BULUBA SECONDARY SCHOOL M ANDREA BESISILA
1967 SHINYANGA S0461 JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE R MBENA
1968 SHINYANGA S0461 JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL F BENITHA MBENA
1969 SHINYANGA S0461 JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL F BERTHA ALFRED
1970 SHINYANGA S0883 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL M BENEDICT A KANYAMA
1971 SHINYANGA S3503 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F BELINA AKIZA BENETSON
1972 SHINYANGA S3503 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F CHAUSIKU MAGASHA
1973 SHINYANGA S4929 TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F BENITA LASWAY ROGATH
1974 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BADEHE MALIFEDHA FRANCIS
1975 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BAHATI S ELIKANA
1976 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHELINE MAKENE
1977 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CESILIA MILWANO
1978 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA BULUGU
1979 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F COLETHA ADRIANO NDAYIKEJE
1980 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F COLETHA CALVIN DUTTU
1981 SIMIYU S0439 BUPANDAGILA SECONDARY SCHOOL M BARAKA ALEX
1982 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M BARAKA JOHANES
1983 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M BARAKA MSULUJA
1984 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M BARAKA RAMADHANI
1985 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M BEGESHENI SHIWA
1986 SIMIYU S0712 BARIADI SECONDARY SCHOOL M AUDAX AUGUSTINE
1987 SIMIYU S0712 BARIADI SECONDARY SCHOOL M BAHATI AZARIAH MATHIAS
1988 SIMIYU S0712 BARIADI SECONDARY SCHOOL M BARAKA M WILSON
1989 SIMIYU S3886 SIMBA WA YUDA M AMOS MAKWEGA MUSSA
1990 SIMIYU S3886 SIMBA WA YUDA M BARAKA CHACHA WILLIAM
1991 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M AMOS E MCHANGA
1992 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M AMOSI PEPO
1993 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M AMRAN JUMA AMRAN
1994 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M AMRI MATHIAS
1995 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ANDREW EMMANUEL
1996 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ANUARY ABDALA KITTO
1997 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ATANASIO S QWARAY
1998 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ATHUMAN JAFARY ATHUMAN
1999 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M AYUBU G RICHARD
2000 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M AZIZI MAKALA KANYUNYA
2001 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BAHAMA DOTTO
2002 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BAKARI MAULID
2003 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BARAKA HEZRON KAZUMBA
2004 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BARAKA JULIUS MANYAMA
2005 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BARAKA MOSES NJOLO
2006 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BASHIRI JUMA
2007 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BENARD CHARLES JILIDA
2008 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M BENEDICTOR CHARLES
2009 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F AZIZA JUMA
2010 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F BESTA BARNABA KIKOTI
2011 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F CECILIA ATILIO KAUNO
2012 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F CONSOLATA JOSEPH KUSHOKA
2013 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M AZORY LUGAMBA
2014 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M BAHATI STEPHANO
2015 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M BARAKA GERALD
2016 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M BASIL MFUMU KAZIMIL
2017 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M ANOLD RWEYEMAMU ALOYS
2018 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M ARON DANIEL
2019 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M ARON NKONYA
2020 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M ATHUMAN MTINDA ATHUMANI
2021 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M BAHATI M MANYANZA
2022 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M BAKARI CHARLES PAUL
2023 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO DOMICIAN
2024 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M AMOS JEREMIAH
2025 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M AYUBU RAMADHANI KIDANKA
2026 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M AZIZI IDDI MTIPA
2027 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M BAKARI MAULID
2028 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M BALALEMWA V RWIZA
2029 SINGIDA S2326 MANGUANJUKI SECONDARY SCHOOL M ATHANAS MARIUS
2030 SINGIDA S2326 MANGUANJUKI SECONDARY SCHOOL M BATHOLOMEO D BURA
2031 TABORA S0111 ITAGA SEMINARY M BENEDICT MINANI
2032 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M AMOS NANGALE
2033 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M AMOS E NYAMANU
2034 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M AMOS JOHN MASULE
2035 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M AMOS KEDMON MUDE
2036 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ANAELI E MARIKI
2037 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ANANIA NATHANAEL CHEYI
2038 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ANDONDILE LAKINI
2039 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ANTHONY MASUNZU NGARAMA
2040 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ANTIPAS JAMES
2041 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ANTONY H MWAKILIMA
2042 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ARNOLD V KIBADA
2043 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ASHERI D EDWARD
2044 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ASHERY MIKAS
2045 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ATHANAS CHRISTOPHER
2046 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO MSHANA BARAKA
2047 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO NICHOLAUS NTAHONDI
2048 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M BAHAME MASONGO
2049 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M BAHATI DEUS
2050 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M BAHATI NATHAN SIMKOKO
2051 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M BARAKA BWENGE
2052 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M BARAKA LEONARD ROBERT
2053 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M BEATUS MAYOBYO
2054 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M BENARD BILIA BUNEBUNE
2055 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M BENEDICT MICHAEL
2056 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO JOHN MAGAMBO
2057 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M ANDERSON ROBERT NDOGOE
2058 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M ANTHONY B ELIAS
2059 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M AROLD RUGAMBWA
2060 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M ATHANAS ELISHA
2061 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M BARAKA GAKOME
2062 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M BARAKA HAJI
2063 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M BARAKA JOHN MABELE
2064 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE AUDAX
2065 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BRENDA C NAFTAL
2066 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE STEVIN KANUTI
2067 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLYNE GOODLUCK MEENA
2068 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M AMRANI ABASI
2069 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F AUGUSTA PAUL NYAMAHANGA
2070 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F BASILISA CHARLES
2071 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F BERNADETHA KABYEMERA
2072 TABORA S0346 UYUI SECONDARY SCHOOL M ANTHONY LUKEHA
2073 TABORA S0346 UYUI SECONDARY SCHOOL M ANTHONY M JACOB
2074 TABORA S0346 UYUI SECONDARY SCHOOL M BENEDICTOR PETER MAUTO
2075 TABORA S0740 ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M APELY MARK
2076 TABORA S0754 URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F CHAUSIKU MAYUNGA
2077 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M AMOS MWITA
2078 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M ANTHON WILLIAM ASHERI
2079 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M ANTHONY J KASIGA
2080 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M ANTONY ISSA KAPWACHA
2081 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M ATHANAS ANDREW
2082 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M ATHANAS M DOBEYE
2083 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI JAPHARI
2084 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO MATHIAS
2085 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M BARAKA MAYALA
2086 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M BARICK OBEID LUKINDO
2087 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE CHARLES
2088 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M BENETHSON A RUTAHINDURWA
2089 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL F BERTHA HABI JAMES
2090 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL F BRANDINA ABDALLAH IBRAHIM
2091 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL F CONSOLATA THOMAS
2092 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M AMOS KILEMEJI NZUNGU
2093 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M ASAJILE GEORGE MWAKILEMBE
2094 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M AMRAN HASHIM ALLY
2095 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ANDREA O MWANGA
2096 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ANOLD SERAFIN TEMU
2097 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ANTHON SALVATORY ANTHON
2098 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ANTHONY DAVID
2099 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ANTHONY THEOBALD KAYOMBO
2100 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ARAMU EZEKIA KALIVUBA
2101 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ASHIRU ALLY
2102 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ATHANASI NYARI
2103 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI KIPARO SADICK
2104 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINE M KATO
2105 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO PAULO FRANCIS
2106 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M AWADHI ABDUL
2107 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M AZALIA F MTWEVE
2108 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M BAHATI MOSES
2109 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M BAKARI HASSAN
2110 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M BARAKA ELISHA MBOSHO
2111 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M BARIKIEL LAZARO QADWE
2112 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M BASSO A WAYDA
2113 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M BENEDICT CHRISTOPHER LUNGU
2114 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M BENEDICT RICHARD NEVILLE
2115 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ANORD KIDALA
2116 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ARONE GENES MMBAGA
2117 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI RASHIDI
2118 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AUDAX M FELIX
2119 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BASHIRU ABDI KIPACHA
2120 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BAUJI ALPHONCE
2121 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F ATUWENE MTIKILA
2122 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F BATULI MINJA
2123 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATHA MICHAEL MKALANGAMBILA
2124 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE KASEYA JASTINI
2125 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F BLANDINA KAPONGO
2126 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHIKU HEMEDY RASHIDY
2127 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F AZIZA Y KARIM
2128 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE R MUNUO
2129 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BERTHA G SHOKI
2130 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BIKOMBO SALIM
2131 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE L MWERI
2132 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA JACOB SHIMBI
2133 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F ATUPOKILE E SANGA
2134 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F BEATRICE F MBOYA
2135 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F BELINDER V LUBUVA
2136 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F BETTY S MBELWA
2137 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F CAREEN J MALLYA
2138 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F CAROLINE P MASOTA
2139 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F CAROLYNE RUKAMBEIYA
2140 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F CATHERINE J KIIZA
2141 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F CHARLENE M KASAMBULA
2142 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F CHIKU P MBELWA
2143 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F BEATRICE FRANK
2144 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F BEATRICE THOMAS
2145 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F BELIA KINYORI MSANGI
2146 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F BERNADETHA CHANTAL MUGGA
2147 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F BRENDA E KURINGE
2148 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F CAROLINE C SHIJA
2149 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F CATHERINE R SANGA
2150 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F CECILIA J CHUWA
2151 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F CHRISTINA A KAZIMBAYA
2152 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F CLAUDIA O ALBERT
2153 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F COLLETHA NOMBO
2154 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M AMOS M PETRO
2155 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M AMOS R WILSON
2156 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ANDERSON ORGENESSI MBWAMBO
2157 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ANDREA LEMNGE YUST
2158 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ANOLD SIFAEL ELIYA
2159 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ANTONI M AGUST
2160 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ARISTIDES ADRONICUS
2161 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ARSHAD ABDULKADIR
2162 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI M HASSANI
2163 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M AWADHI MSISI
2164 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M AZAN ABBAKARY
2165 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M BARAKA J HASSAN
2166 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M BARAKA ROBERT CHANZI
2167 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M BAZIL ADOLFU MATERU
2168 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M BENEDICT LYIMO
2169 TANGA S0516 MOMBO SECONDARY SCHOOL M AYUBU SHEMBWANA
2170 TANGA S0516 MOMBO SECONDARY SCHOOL F AZIMARA HEMEDI
2171 TANGA S0516 MOMBO SECONDARY SCHOOL M BAKARI S SELEMANI
2172 TANGA S0516 MOMBO SECONDARY SCHOOL F BATULI SALAME OMARI
2173 TANGA S0516 MOMBO SECONDARY SCHOOL F CECILIA AUGUSTINE KAPUFI
2174 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M AMOS MARTIN
2175 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M ANTHON MALLEY
2176 TANGA S0584 LWANDAI SECONDARY SCHOOL M ANTONY ELIUTERIUS KIVIKE
2177 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M BARAKA DAUDI SIMBA
2178 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M BARAKA RODRICK MPHURU
2179 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F BEATRICE L GEYDAN
2180 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F BEATRICE NEEMA K MSOMA
2181 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M BEDA ROBERT KANYAWANA
2182 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO CHRISTOPHER DAVID
2183 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F CATHERINE N MASHAKA
2184 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F CECILIA GREGORY
2185 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F CECILIA BONIFACE UHEME
2186 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F CELINA E MWAIKAMBO
2187 TANGA S0698 ECKERNFORDE SECONDARY SCHOOL M ASHRAF MHANDO
2188 TANGA S0698 ECKERNFORDE SECONDARY SCHOOL F AZIZA H ISANGO
2189 TANGA S1174 COASTAL SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI R MWARIKO
2190 TANGA S1174 COASTAL SECONDARY SCHOOL M BAKARI SALIMU
2191 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M ANDERSON GAUDENCE MOSHI
2192 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M ASANTEEL SAMWELI MAPHIE
2193 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M ATWAI NGUGI
2194 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL F AUGUSTINA MORIS MLAY
2195 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M BAKARI AMIRI
2196 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M BALTAZARI AUGUST KILAWE
2197 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M BARAKA D ELKANA
2198 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M BARAKAELI S LEYAN
2199 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M BATHOLOMEO P MAYOMBO
2200 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M BEATUS CASMIRI SHAYO

 

Leave a Comment