MTABILA – KIGOMA

VIJANA MUJIBU WA SHERIA KWENDA MTABILA – KIGOMA

E-mail Print PDF
S/No MKOA NAMBA YA SHULE JINA LA SHULE JINSI JINA
1 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M DAVID SARUMA
2 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M DENIS D KABUTA
3 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS R MAHILI
4 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M DICKSON MUTABAZI
5 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M EDGAR FRANCIS CHOVE
6 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M EDGER CHRISTOPHER
7 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M EDGER G MAGORWA
8 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M EDMUND CHARLES MASSANJA
9 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M DIOCLES KAMARA
10 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F EDNA MMARI
11 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F ELIMINATA GREGORY OMBAY
12 ARUSHA S0303 ARUSHA-MERU SECONDARY SCHOOL M DENIS A STEPHANO
13 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F ELIREHEMA STEVEN BAJUTA
14 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M DAVID A ROBERT
15 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS KASTULI
16 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M EBENEZER H MATERU
17 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DAVIDMUSHY TELESPHORY
18 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DENIS KYARUZI
19 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DENISMNUNGULI FILBERT
20 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DENISWILLIAM LUSIGANILA
21 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUSMWIZARUBI REVOCATUS
22 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DERICK METHUSELA
23 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DERICK M DAMIAN
24 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DISHO THOMAS
25 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DISMAS AUDAX
26 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DOMINIC WILLIAM MAHAMBA
27 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DOMINICK GERVAZ
28 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DOMINICK KAPAYA
29 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M DOMINICKMUGULI NUNDA
30 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EDESI K LEVERI
31 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F ELICIANA EDWARD
32 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F ELIFURAHA J MSHIU
33 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F ELINESS J MWASOLILE
34 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M DAVID GEODFFREY MSITU
35 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M DAVID MICHAEL MUSEKENGE
36 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M DAVID WILSON PHILIPO
37 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M DEUSDEDIT THADEI MVUNGI
38 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ECKLESIA S SIRONGA
39 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M EDISON BAHESHI
40 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F ELICE G ZAKAYO
41 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F ELISIA JACKSON
42 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M DICKSON JUDICA NDANSHAU
43 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M DOLAN JOSEPH KISAKA
44 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M DONATH MKENDA VALERIAN
45 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M DOTTO KAZMIL
46 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M EDMUND IRENEUS MAPUNDA
47 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M DICKSON JONAS
48 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M DOMINIKI SHALO GASPAR
49 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M EBENEZERI KITOMARY
50 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M DAVIS JOAS TIBAIJUKA
51 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS FABIAN NGALABA
52 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL F EDNA EMMANUEL MWANKENJA
53 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL F ELENEDA T LONGO
54 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F EDINA MAKUNGU
55 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ELIAFILE YESSE AKYOO
56 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ELIONORA N GEAY
57 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M DENICE BONEVENTURE
58 ARUSHA S2295 MAIRIVA SECONDARY SCHOOL M DENNIS H MOSHA
59 ARUSHA S3646 DULUTI SECONDARY SCHOOL M DIOGENES DIONISIUS
60 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M DAVID P SERIKALI
61 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M DAVID SANKEY MWATONOKA
62 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M DENIS JUSTINO MWAIHOLA
63 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M DON PAUL DAVID
64 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M EDGA HABIL GAMBA
65 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M EDGAR AGRICOLLA JAMES
66 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DAVID BARTAZARI TESHA
67 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DAVIS M SASABO
68 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DENIS THOMAS
69 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DEUSDEDIT MSANZE
70 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DEVIS BROWN MBIGILI
71 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DIONIS JOHN
72 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DOMINIC CHARLES LUSAYA
73 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DOMINICK MASAWE
74 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DOTTO ALEX
75 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DOTTO ATHUMANI
76 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DOTTO SAMWEL MLIMANDAGO
77 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS’ SECONDARY SCHOOL M DAVID JOSEPH LESULIE
78 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS’ SECONDARY SCHOOL M DENNIS ALOYCE NICHOLAUS
79 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS’ SECONDARY SCHOOL M DERRICK VICTOR LUBUVA
80 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS’ SECONDARY SCHOOL M DOMINIC ATUKUZWE KIRARI
81 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS’ SECONDARY SCHOOL M EDGAR SIMON LELLO
82 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F DOROTHEA R OLOMY
83 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F EDNA ELVANI TWANJE
84 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F DOSCAR S KIIZA
85 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F EDNA SAMSON AKYOO
86 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M DAVID E SIWAKWI
87 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M DENIS GERACE
88 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS VINCENT LYIMO
89 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M DIVYESH ASHOK BAMANIA
90 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M DIVYESH BIPIN CHAVDA
91 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DAVID BARNABAS JOEL
92 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DAVIS JULIUS MAPANDE
93 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DENIS NJAKU
94 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DENIS F KIULA
95 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DENIS H MAKALA
96 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS MBILINYI
97 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS FRANCIS
98 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M EDEN KYEJO
99 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F ELDA E LUOGA
100 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M DAVID SHIRIMA
101 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M DAVID CHARLES NOVAT
102 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M DENIS BWANA ELIASAPH
103 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M DENNIS K CHARLES
104 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M DISMAS FOCUS MUSHI
105 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F ELIAICHI ALLEN
106 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M DAVID CLEMENCE MUSHI
107 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M DAVID MALAKI CHANGA
108 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M DERICK KAIJAGE KABYEMELA
109 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M DERRICK DANIEL KAMALA
110 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M DIATUS PRIMINIUS ISHENGOMA
111 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M DICKSON THEONEST
112 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M DIDA SAID NKINGA
113 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M DONALD MATHIAS NOBO
114 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M EDGAR FORTUNATUS FWEMA
115 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH HYERA
116 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M DICLEA S MGHASE
117 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M DECLAN MOSSES NOMBO
118 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M DONALD PIUS WENGA
119 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS FRANK MUNISI
120 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS JOACHIM MFOY
121 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M DONALD DANIEL
122 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M DENIS ASPEDITO MFUGALE
123 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS D NGEREZA
124 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS JOHN NYAGAWA
125 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS PATRICK MABEYO
126 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M DISMAS WILLIAM MPAGATA
127 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M EBEN KINABO
128 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F ELIVIA K BIRUSYA
129 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M DAVID ALLAN KAYUNGI
130 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M DAVID Z NSANYA
131 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M DIONIZ R MAKATU
132 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH ARETAS
133 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M DAVID CHACHA NYAKISINDA
134 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M DAVID LAMECK MUSHI
135 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M DAVID MBAWALA DASTAN
136 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M DENIS AYUSTO
137 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M DENIS MUHULA
138 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M DICKSON MJARIFU
139 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M DISMAS A NGOWI
140 DAR ES SALAAM S1011 CHANG’OMBE SECONDARY SCHOOL M DICKSON ALCUSIUS
141 DAR ES SALAAM S1072 KAMENE SECONDARY SCHOOL M DAVIS FRANK IPLAIGHT
142 DAR ES SALAAM S1246 MIDLANDS SECONDARY SCHOOL M DICKSON R MASSAWE
143 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M DAVIS BOAZ
144 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M DENIS C VALENTINO
145 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M DONALD ANDREW DAVID
146 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M DOTO PETER
147 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F EDINA A MYINGA
148 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M DICKSON A KIJO
149 DAR ES SALAAM S1688 BAHARI BEACH SECONDARY SCHOOL F ELIZABERTH KAIZILEGE
150 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DAVID ELLIOT PHIRI
151 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DIEUDONNE T FRANCIS
152 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DOMINIC L TESHA
153 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F DYNESS NGAIZA
154 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F EDELFRIDA MUTAREMWA KAMBUGA
155 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M EDGAR CHARLES
156 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F EDINA EMILIUS RUGAMBWA
157 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F ELINA G MUSHI
158 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M DAVID GODWIN MBWILLO
159 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M DAVIS GLADSTONE KOMBE
160 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M DERIC MARTIN MOSHA
161 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M DERICK DIDACE MUTAGWABA
162 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M DISHON ABUYA
163 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M DITRICK NDANDIKA GRAY
164 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M DJUNAID DJUNAID KONZANGA
165 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M DOUGLAS RUGAMBWA KIBAZOHI
166 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M EBENEZER JOHN MBOYA
167 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M EDGAR JOSEPH BUCHWEISHAIJA
168 DAR ES SALAAM S2673 RAIDA SECONDARY SCHOOL M DENIS D KABETA
169 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M DAVID GEORGE NDAMAGI
170 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M DAVID RICHARD MASONDA
171 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M DAVIS JAPHET KIIZA
172 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIOUS J LUPALA
173 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M DERICK DESPICIUS
174 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M DERICK ARNOLD MUGYABUSO
175 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M DEUSDEDIT BARAKAEL JOHN
176 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M DONACIAN RICHARD TOBA
177 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M DONADON ATILIO MKEMWA
178 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M DOUGLAS MWIKWABE
179 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M EDGAR BISANDA
180 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DAVID ELIAS MBALAGA
181 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DEODATUS DAVID MARAGU
182 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DEORGE CHARLES LUKASHO
183 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DICKSON F RWEKAZA
184 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DINO MWALUKO EMANUEL
185 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DONARD D LEMA
186 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M DONALD CHACHA NYAHURYA
187 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M DONALD FM KWEBA
188 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M EDESIUS RWEGOSHORA
189 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY M DAVID KULOLA DANIEL
190 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY M DERICK EMILY
191 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY M DESMOND EMILY
192 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY F ELIWAZA P MZONGE
193 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F ELINA E KIWIA
194 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL M DENIS UKAKA MPWENKU
195 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL M DETRIK ANDREW
196 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M DEUS JONATHAN
197 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M DULLA DOMINIC
198 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M EDMUND ISAACK KIBONA
199 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL F ELINA BENSON MWANGOMO
200 DODOMA S0697 KIGWE SECONDARY SCHOOL M DICKSON ALFRED
201 DODOMA S0697 KIGWE SECONDARY SCHOOL M EDIUS GERVASE
202 DODOMA S0804 MVUMI SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS NICHOLAUCE
203 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M DAVID PETER DAVID
204 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M DEUS MATHAYO
205 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M DHAHIDU HAMIS KAWEZA
206 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M DOTTO ONESMO ERNEST
207 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M EDGAR EDPHONCE
208 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M DENICE NAZARIUS
209 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M DICKSON RHOBI MWITA
210 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M DOTTO ALEX HUNGU
211 GEITA S4535 JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F ELINATHA KALIBAJUNA
212 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M DAWSON DOLENCE
213 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M DERICK WILKING YONA
214 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M DICKSON M KAWAWA
215 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAVID DONATUS BASHEMELA
216 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAVID LUSUNGU KADUMA
217 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DENIS MWAISANILA
218 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DEUS JOSEPH
219 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DOMINIC MWAKAPEMBA
220 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DONANCIANO JOSEPH
221 IRINGA S0113 MAFINGA SEMINARY M DAVIS V JOHN
222 IRINGA S0113 MAFINGA SEMINARY M DEUSDEDITH NONGA
223 IRINGA S0113 MAFINGA SEMINARY M DIONISE G MYIGEZO
224 IRINGA S0113 MAFINGA SEMINARY M DONALD SANGA
225 IRINGA S0113 MAFINGA SEMINARY M DONALD FELICIAN KAGUNILA
226 IRINGA S0113 MAFINGA SEMINARY M EBERHARD E HAULE
227 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M DICKSON NKAINA
228 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M DISHON L SENDEKA
229 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DAVID CLETUS KAPINGA
230 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DAVID HOSEA NYONI
231 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DAVID M OSCAR
232 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DAVIS ELIAS
233 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DENIS PETER
234 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DENIS EVARIST NUBHA
235 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DENNIS KHENANI
236 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DENNIS NGALUNGA
237 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DEODATUS KAWONO
238 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DEODATUS VENANCE KUNAMBI
239 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DEOGRASIAS M PRIVA
240 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS MWASUBILA
241 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DERICK MWASOMOLA
242 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DEUS MARTINE SIMON
243 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DEVON A KILATU
244 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DIDAS CHARLES
245 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DIDAS SANGA
246 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DIMOZ FETSON NYAGAWA
247 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DITRAM FRANCE MGENI
248 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DOMINICAL ALBERTH PAUL
249 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DONALD ELISHA SANYA
250 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EDGAR V MLOWE
251 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EDMUND C SAKOMA
252 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDAH MARK
253 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDITHA KAMALA
254 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDROZA ANAM SANGA
255 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EGNA MATHEW MUNISHI
256 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIFITIA OBEDI SWAI
257 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELINURU E SARAKIKYA
258 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELISIA H ZOBANYA
259 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZA GABRIEL
260 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZA ZEBEDIA MHONGOLE
261 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH CHALAMAGANZA
262 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH CHARLES
263 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F ELINA MWIGUNE
264 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M DAVIS MARKO MALULI
265 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M DENIS Y NGIMBA
266 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M DICKSON SAMILA
267 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M DITRICK N MOTTO
268 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F ELIETH SHIRIMA GAUDENCE
269 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL F EDITHA KAHISE
270 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F EDINA AMOS
271 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M DONALD RUTABINGWA
272 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M DENES MAGOMBA MAGUKU
273 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M DOMINIC LEONARD MKOTYA
274 IRINGA S1770 IMAGE SECONDARY SCHOOL M DENIS GAUDENSIO SAMBAGI
275 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DENIS LISTER MAZENGO
276 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DEODATUS KAHEGWA
277 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DICKSON MAKWEBA ABESTER
278 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DIDACE DAMIAN
279 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DIDAS W MGIMWA
280 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DIOCLES GOTFRID
281 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DOTTO PETER
282 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DOTTO D JAPHET
283 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EDBILI SYLIVESTER GWIYAMA
284 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EDIGAR KAGASHE
285 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M DAWSON PROTACE
286 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M DENIS REVOCATUS MILAJI
287 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M DEONIS GABRIEL
288 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M DERICK KALUMUNA
289 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M DESIRE N FILEMON
290 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M DEUS MADIRISHA
291 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M DEUS SYLIVESTER
292 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M DEVIS BYAMUNGU
293 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M DONATUS JOSEPH
294 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M DOTTO LUSERO JANUARY
295 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EDGA WILFRID
296 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EDMUND GONDOLA OBEID
297 KAGERA S0118 KATOKE SEMINARY M DENIS SHUKURU
298 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DAVID BALENGE ADAM
299 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DAVID JOHN BIKULAKO
300 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DENIS MABUBU
301 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DENIS MWANGWA
302 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS MGUNDA DANIEL
303 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DEONATUS BENARD MOTOKA
304 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DHARAU DENJA CHASAMA
305 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DIOCLES DEODATUS
306 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DISMAS ALFRED
307 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DOMINICUS MUTASHOBYA
308 KAGERA S0148 RUBYA SEMINARY M DELPHINUS MUGALURA
309 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F EDINA Y MWOMBEKI
310 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F ELINA BENSON
311 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M DEODATUS RICHARD
312 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS M SALEHE
313 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M DEUS A DEUS
314 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M DOGRAS THEONEST
315 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M EDIFORCE ENOS
316 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL F EDIVINA MTYABA
317 KAGERA S0387 KARAGWE SECONDARY SCHOOL M DICKSON KAMIHANDA AUDAX
318 KAGERA S0387 KARAGWE SECONDARY SCHOOL M DITRICK RWEKENYA
319 KAGERA S0387 KARAGWE SECONDARY SCHOOL F EDITHA KARUMUNA
320 KAGERA S0397 RULENGE SECONDARY SCHOOL M EDIGAR ABEL
321 KAGERA S0405 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M DENIS C VEDASTO
322 KAGERA S0405 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M DIONIS MASHINGA
323 KAGERA S0405 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M DONARD ZACHARIA
324 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M DERICK KAMUGISHA
325 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M DIPINUS BONEPHACE
326 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M EDIGAR PETER
327 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M DENIS DEUSDEDITH
328 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M DIONIZ SIMBA FORTUNATUS
329 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M DONALD KOYE
330 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M EDJOST PESHA
331 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M DENIS JOSEPH
332 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M DICKSON LULINGA
333 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F ELDA ZELAMULA
334 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F ELES SAMUEL
335 KAGERA S1689 PEACE SECONDARY SCHOOL M DIXON DIONISE
336 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M DAVID TITUS
337 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M DAVID PASCHAL GUDA
338 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M DAVID PETER ERNEST
339 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M EDIBILY ISHENGOMA
340 KAGERA S4567 SACRED HEART SECONDARY SCHOOL F ELIMINA KALUMULA
341 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOTTO JOSEPH
342 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZA A MWAKYUSA
343 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M DEUS JACKSON
344 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M DEONATUS MATESO
345 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M DEUS ALPHONCE DONALD
346 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M EDIUS DEUS
347 KIGOMA S0385 UJIJI SECONDARY SCHOOL M DEUS COSMAS JACKSON
348 KIGOMA S0385 UJIJI SECONDARY SCHOOL M DIDACE BENEDICTO
349 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M DENIS JACOB NSUHUZWA
350 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS KIYOGERA PATRICK
351 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M DOTTO EUGEN MVUNYENGE
352 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M DENIS MASIKA LAURENT
353 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M EDIBIL HUNGU JONAS
354 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DAWITE GIDEONI GULMAY
355 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DENIS TESHA
356 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DENIS FESTO NJAU
357 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DEODGARD DESDERY
358 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS TARIMO
359 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DICKSON VENANT
360 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DICKSON C NGAILE
361 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DUA ABUBAKAR
362 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EDMUND MARTINE
363 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M DAVID GASPER FURAHA
364 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M DAVID S MANGE
365 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M DAVID VICTOR KILONZO
366 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M DENIS E MOSHI
367 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M DENIS ELIA MONYO
368 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M DENIS J KANGO
369 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M DEODATI FELEX KILAWE
370 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS STEPHANO SUNGWA
371 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M DEUSIUS MUNSI MWITA
372 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M DISMAS PHILIP WITONDE
373 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M EBENEZER E FANUEL
374 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAVID ANAELI NASARI
375 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAVID FRANK KILAWE
376 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DENIS WILLIAM
377 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DEOGRATHIAS MAINGU
378 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS S TEMU
379 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DICKSON EVARIST MGAWE
380 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DILEY ROBERT
381 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DONALD STANLEY DAVID
382 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M DAVID JOHN DANIEL
383 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M DAVID NICHOLAUS KOPWE
384 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M DENICE NDESHUMIA ALOYCE
385 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M DEO J BUSHESHA
386 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS SILLI
387 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M DEUS RICHARD
388 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M DIONISI DOMNICK
389 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M EBENEZER S SHAYO
390 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M EDGAR MUKONO
391 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M DAVID ANDREW BALASANI
392 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS JAMES
393 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS NGETAMKALI
394 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS C CHAULA
395 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M DIONISI PIUS
396 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M DISMAS MUSHI
397 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M DOMINIKO HILONGA
398 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M DOTTO SHIRIMA
399 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M DUTTU SOMBI
400 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M EDGAR RAYMOND NKOSA
401 KILIMANJARO S0165 URU SEMINARY M DEOGRATIUS M MAHEGERE
402 KILIMANJARO S0165 URU SEMINARY M DESDERIUS D MAGOMBOLA
403 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M DEOGRATIUS WALTER MARIKI
404 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F EDAH I MASANJA
405 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F EDISTER WILBARD MASSAWE
406 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F EDNA NEMES MINJA
407 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ELINATHA ELFAZ
408 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ELISIPHER MEISKONGI GODSON
409 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELINA M MANASE
410 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELCIE FUE
411 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELINA WILLSON NGEWE
412 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELINURU E DAVID
413 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIONORA DIDAS
414 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F DOROTHEA TARIMO LAURENT
415 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F EDINA GODFREY
416 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F EDINA MAGANGA
417 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F EDNA ANYANGO ROCHE
418 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F EINOTH JUSTINE
419 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ELESI MUGANGA
420 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ELIADA WILLIAM NESTANCE
421 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ELINA KAONEKA
422 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ELINEEMA A MINJA
423 KILIMANJARO S0263 VISITATION GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F ELGASALOME E URASSA
424 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F DOROTHY THOMAS
425 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F ELIAICHI T NGOWI
426 KILIMANJARO S0355 LOMWE SECONDARY SCHOOL M DEOGRASIAS ERNEST
427 KILIMANJARO S0356 VUNJO SECONDARY SCHOOL F EDITHA A MAKUNDI
428 KILIMANJARO S0389 SHAURITANGA SECONDARY SCHOOL F EDITHA PETER MMBAGA
429 KILIMANJARO S0389 SHAURITANGA SECONDARY SCHOOL F ELISIA ALFRED MARANDU
430 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DAVID SHEMKAI
431 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DAVID D BARONGO
432 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DAVID E KAWA
433 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DENIS AMIN MBAGA
434 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DENIS RWEYEMAMU RUBAZIBWA
435 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DENIS S TEMBA
436 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DENNIS A VICENT
437 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DEODATI EXAUDI MWAFIFI
438 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS E LYATUU
439 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS SETIEL MINJA
440 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DESTON N LIPILIMA
441 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DEUS FELICIAN
442 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DEUSDEDITH DAUDI
443 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DEVIS MUNISIMBO KIMARO
444 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DICKSON W MRAMU
445 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DIDAS FELICIAN KIMARO
446 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DISMAS J SANGAWE
447 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DISMAS PETER TEMU
448 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DONALD N SEME
449 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F DOTTO IGENGE
450 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DOUGLAS E SHIRIMA
451 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EARVINE E MMARI
452 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F EDINA ZEBEDAYO
453 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F ELENO M LUSANGIJA
454 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F ELIMAMBA HENRY SALALA
455 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F ELINURU PETER
456 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M DAVIDI SHIRIMA FAUSTIN
457 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS JOSEPH MLOWOLA
458 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F EDILITRUDA EFREM FELIX
459 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH ISAYA
460 KILIMANJARO S0558 MWANGA SECONDARY SCHOOL M EBEN RICHARD MOSHI
461 KILIMANJARO S0635 MSUFINI SECONDARY SCHOOL M DENNIS KIWANGO MICHAEL
462 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M DENIS AUGUST TEMU
463 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M DENIS K CHARLES
464 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M DEODATUS S TAIRO
465 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M DEUS P KABELELE
466 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL F ELIONORA ULRICK MTUI
467 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL M DAVID MICHAEL ALOYCE
468 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL M DENIS N YORAM
469 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL M DHARAU MICHAEL
470 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL M EDGAR E NYAMBO
471 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M DEODATUS MTUNGAKOA
472 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M DERICK ERASTUS
473 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M DOTTO MASANJA SAMSON
474 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M DEUS U JOACHIMU
475 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS N LYATUU
476 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ELICE F SHOO
477 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH KABWE
478 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M DICKSON ORGENESS MCHOME
479 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M DICKSON YONNAH ZAKAYO
480 KILIMANJARO S1284 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M DAVISON NASSON NGOY
481 KILIMANJARO S1522 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M DAVID PAUL KOMBE
482 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M DAVID FAUSTINE CHOTEE
483 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M DESIRE D RUHINDA
484 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M DICKSON ELISAMIA MWAFIFI
485 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M EBENEZER ABDUL MSUYA
486 KILIMANJARO S4586 ZACHARIA SECONDARY SCHOOL M DOUGLAS DONATH MREMA
487 KILIMANJARO S4586 ZACHARIA SECONDARY SCHOOL F ELIADESIA H MAIMU
488 KILIMANJARO S4586 ZACHARIA SECONDARY SCHOOL F ELIANASWE ELIBARIKI
489 KILIMANJARO S4586 ZACHARIA SECONDARY SCHOOL F ELISIA G MOSHI
490 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M DAVID GERVAS MWAKIBOLWA
491 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M DICKSON KUGWATA
492 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M EDMUND EMILY NAWAB
493 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M DAVID M JOSEPH
494 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M DAVID MAULID BIES
495 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M DAVID Z MGANGA
496 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M DENIS MGAYA
497 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M DENIS RUVUGO GEORGE
498 MANYARA S0168 SANU SEMINARY M DOMINIC CHRISPIN
499 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL M DAWITE G MAYEGA
500 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL M DAWITE Q LOLO
501 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL M DEUS BONIPHACE
502 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL F EDINA ALEX WILFRED
503 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL M EDMUND KIHWILI
504 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL F ELISIA N MOSHI
505 MANYARA S1093 ALDERSGATE SECONDARY SCHOOL M DONATUS Q GWANDU
506 MANYARA S4351 GENDA SECONDARY SCHOOL M DENNIS P OLERINYA
507 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M DAVID BENARD KAGOMA
508 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M DELUX DICKSON
509 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS MBILINYI
510 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS K BARNABAS
511 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M DEUS MWITA
512 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M DICKSON SABALE
513 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M DIONIZ MUHEWA MARTINE
514 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M DONALD A SUMARY
515 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M DOUGLAS EUSTACK KESSY
516 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M EDISON SALAPION
517 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M EDMUND JUPTER
518 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M DAVID FADHILI MVUNGI
519 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M DEO AMOS
520 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS MABULA
521 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F DOROTIA H KASAIZI
522 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F ELIETH DANIEL
523 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F ELIS GODFREY
524 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M DENIS MAULID
525 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M DESMON ROBNSON
526 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M DITRAM ANTHONY
527 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M DOMINICK LUNEMYA
528 MARA S0665 MWEMBENI SECONDARY SCHOOL M DAVID C MWIREGE
529 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F EDNESTER LOMAYANI
530 MARA S2383 OSWARD MANG’OMBE S S M DEDAN JOSEPH KIMATH
531 MARA S2383 OSWARD MANG’OMBE S S M DENIS CHARLES
532 MARA S2383 OSWARD MANG’OMBE S S M DEOGRATIUS MAKULE
533 MARA S2383 OSWARD MANG’OMBE S S M DIEGO KAHUNGU RWECHUNGURA
534 MARA S2383 OSWARD MANG’OMBE S S M DOMINIC ISHENGOMA
535 MARA S2383 OSWARD MANG’OMBE S S M DOTTO MASIGANI
536 MARA S2804 MUSOMA UTALII S S M DAVIS MAISTORY AMOS
537 MARA S2804 MUSOMA UTALII S S M DENIS PETER MTAKI
538 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DEUTE ANDERSON
539 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DEVID EKSON
540 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DISMAS MALYA
541 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDGAR ELIOTH MSALILWA
542 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DAVID DANIEL MHELO
543 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DAVID SIMON KANANDA
544 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DAVIS MAYONJO
545 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DAVIS VEDASTUS
546 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DEMITILIUS D LWENA
547 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DENNIA MPONDA
548 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DENNIS A RIZIKI
549 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DEO M MWAIKEKE
550 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DEZIRE B EVARISTE
551 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DICKSON NGULO
552 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DISMAS FRANK
553 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DISMAS S SENGO
554 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EDGAR MWANKUGA
555 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F EDINA AMON
556 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F EKINALA M KYUSA
557 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELESIA MKUMBWA
558 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABERT KIBONA DAIMON
559 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH FRANK
560 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M DENNIS ENOCK
561 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M DENNIS OBERT
562 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M DESTO CLEMENCE
563 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M DISMAS OBADIA
564 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M EDMUND SAMSON
565 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F EFRATHA Z KRISTOS
566 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F ELIZA ANDENDEKISYE
567 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M DAVID RINGO
568 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M DENIS DAUD NJEMA
569 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M DEODATUS G CHAGODOLO
570 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS KUNJUMU
571 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M DERICK BENJAMIN KYALAWA
572 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M DEUSDEDITH MSAFIRI
573 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M DEVIS MSOLA
574 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M DEWJI EMMANUEL KABUJE
575 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M DONALD MJAILI
576 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F EDA MWASUMBI ANDALWISYE
577 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F EDINA R SABUNI
578 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M EDISON D WILLIAM
579 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F ELENEA IDAWA
580 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH ANDREW
581 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH EMANUEL
582 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH AMBILIKILE
583 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M DAVID MAKISIO MNOZYA
584 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M DOTTO MASANJA
585 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M EDGAR JOHN
586 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M EDGAR TWEVE
587 MBEYA S0457 IGAWILO SECONDARY SCHOOL M DAVID KAWONA STUART
588 MBEYA S0471 MBOZI SECONDARY SCHOOL M DAVID K WUMBE
589 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F EFELINA A KYEJO
590 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F ELESIA J NYONDO
591 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M DOMINIC MKUDE JOHN
592 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL F EDDAH GAVU
593 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M EDMUND KITOSI
594 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M DOMINIKUS RAINARD MILINGA
595 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M EDGA SHITINDI
596 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M DAVID G MBILINYI
597 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M DAVID GODFREY KIKALE
598 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH ADAM
599 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M DEUSDEDIT MNG’ONG’O
600 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M DICKSON J ELISHA
601 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M DAVID PIUS MBWILO
602 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M DENIS K RUZIGIJA
603 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M DENIS L NZIGILWA
604 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M DEREVA JOHN
605 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M EDGER M CHIVINJA
606 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M DERICK BROWN
607 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M DICKSON MSAKI
608 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M DIONISI MBOTELA
609 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M DENIS SIMON DAVID
610 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M DEODATUS DEOGRATIAS
611 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M DICKSON JAMES MASENYI
612 MBEYA S1340 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M DAVIS B MAMKWE
613 MBEYA S1340 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M DENIS SIMFUKWE
614 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL M DICKSON MALEKELA
615 MBEYA S2341 MLIMA MBEYA HIGH SCHOOL M DISMASS MALEMI MICHAEL
616 MBEYA S3905 UWATA SECONDARY SCHOOL M DICKSON FERDINAND
617 MBEYA S3905 UWATA SECONDARY SCHOOL M EBBY EBAYOTH MALILA
618 MBEYA S4236 DINOBB HIGH SCHOOL F ELIZA S MWAMBUDZI
619 MBEYA S4803 NDYUDA SECONDARY SCHOOL F EDDAH MWINUKA
620 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M DAVID ROBERT MAINGU
621 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M DELVINUS E MALLYA
622 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M DICKSON E PALLANGYO
623 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M DICKSON F ISOWE
624 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F ELINEEMA ABEL NKUWI
625 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F EVERYNE MSITE
626 MOROGORO S0117 KASITA SEMINARY M DAVID A NDIBALEMA
627 MOROGORO S0117 KASITA SEMINARY M DENIS I NDUYE
628 MOROGORO S0117 KASITA SEMINARY M EDGAR R ERASMUS
629 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M DAVID AMANI MONGI
630 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M DAVID HEBEL MWINUKA
631 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M DAVID JULIUS KAVINDI
632 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M DAVID RUTASINGWA ANACRET
633 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M DENIS KAFUKU
634 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M DEO ABDALA FONGA
635 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M DICKSON MVUYEKULE
636 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M DICKSON WILLIBERT BAHAYE
637 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M DOMINIC P FRANCIS
638 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M DUNIA MWALUKASA
639 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M EDFRID K MBOMBWE
640 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M DAVID GEORGE KIMINGO
641 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M DENNIS RWECHUNGURA
642 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS SAMBALA
643 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M DICKSON AJETU
644 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M EDMAR K MWALONGO
645 MOROGORO S0154 ST.PETER’S SEMINARY M DAVID LAURENT MSIGALA
646 MOROGORO S0154 ST.PETER’S SEMINARY M DEOGRATIAS I DIMOSSO
647 MOROGORO S0154 ST.PETER’S SEMINARY M DICKSON D MDEMU
648 MOROGORO S0154 ST.PETER’S SEMINARY M DISMAS D NKALYOMA
649 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F ELIFARAJA ALPHA MFAUME
650 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F ELIIMANI KAHOLA MERICA
651 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F ELIZA SHUHUDIA
652 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH KASHINDYE
653 MOROGORO S0210 BIGWA SISTERS SEMINARY F EDINA C AMLIMA
654 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL M DENIS PASCAL
655 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL M DICKSON KANTABULA
656 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M DAVID MARUSU ANDREW
657 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M DENIS AUGUST
658 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M DENIS MALAMSHA GASPAR
659 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M DEODATUS CHRISANT MWENDAPOLE
660 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS GORDIAN
661 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F ELEONORA VICENT NDOLE
662 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F ELIESHI GILIAD
663 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F ELICE ELIAS ERNEST
664 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M DAVIES D ASSERY
665 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M DEMETRIUS MBATINA DAUDI
666 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M DERICK NONGWA
667 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M DUWA SAIDY
668 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M ECKSON DONASIAN KIDUNDA
669 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F EDINA MPWAGE
670 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F EGGLUCK JOHN MAWERE
671 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAVID L ZABRON
672 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDGAR KAPITA
673 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M DAVIS T KIWELU
674 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M DELITUS KIVIKE
675 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M DENIS ELIZABIHU MSUYA
676 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS D MALINDI
677 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS JOHN
678 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M DIBLO MWINAMA
679 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M DIDAS SICHILIMA
680 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M DIONIZI JAGI
681 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M DOMINICK JONAS
682 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M DONALD KOMBA
683 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M DONALD DANIEL MANGINARY
684 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M DOTHO FAUSTINE NTIYAKUNZE
685 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M EDIBILY E KALONGA
686 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL M DAVIS G NAWEKA
687 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL M DICKSON MUGUSI
688 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M DIONISIUS TIBESIGWA
689 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M EDGAR MARTIN
690 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DAVID KIULA DANIEL
691 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DENIS D MASHALA
692 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DENNIS VENANCE MATHIAS
693 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS GEOFREY
694 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS N KIBAJI
695 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DEUS LAMSON
696 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DEUS FAUSTINE SHIJA
697 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DEUSDEDITH LUGWISHA JUMANNE
698 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DICKSON ZEPHANIA
699 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DIONIZE JUSTINE
700 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DISMAS GASTO
701 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DOTTO KITWIMA
702 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DUTA YABULULU YUSUPH
703 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EDIPHONCE STEPHANO
704 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DAVID RIWA
705 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DAVID MARAWA WARYOBA
706 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DELPHINUS BARAKA SIMON
707 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DEODORUS NOVATH
708 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS LUSTIKI KAHIGI
709 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DEUS DAUD
710 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DEUS MASALA
711 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DEUS COSMAS MUSSA
712 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DEUS JAPAN MASINDE
713 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DHAHIRI FARAH AHMED
714 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DICKSON ITEMBE
715 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DICKSON JORAM
716 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DICKSON NYANGASI
717 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DICKSON ANTONY BOBEWE
718 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DICKSON ERNEST MOLLEL
719 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DIDA KUBELA
720 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DONALD LAURENT
721 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DONALD BUSANYA MAJANI
722 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EDIUS RONWARD
723 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOTTO JOSEPH
724 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ECKLIA JOHN MAZENGO
725 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDASTELLA A WILSON
726 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA BENNET
727 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA JACOB KISANDU
728 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDITRUDA F DAMAS
729 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIPENDO JULIUS LYANGA
730 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F DOROTHEA M DAUD
731 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F EDINA CHENGE
732 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F EDINA MANYAMA
733 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F EDINA EVARIST MAKOYE
734 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F EDITH ELISHA
735 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F EDITHA JOSEPH
736 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F EDNA R NKYA
737 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ELIAICHI BARAKAELI MINJA
738 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ELIHAIKA BARIKIEL SAM
739 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH BRAYSON
740 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH IVOR
741 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH JUMANNE
742 MWANZA S0240 ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F ELIZABETH ELIAS
743 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ECLAT J MASWI
744 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDITHA EMMANUEL
745 MWANZA S0323 LAKE SECONDARY SCHOOL M EDGER YUMLINZI
746 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M DENNIS CHARLES
747 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F EDDA MARTIN LONGOI
748 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F EDINA KIMATA
749 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F ELIETH BAYONA
750 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M DENNIS BALLA
751 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M DEUS NELBART MWASOTE
752 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M DIONIZI MBILIZI
753 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M DENIS CHAMHENYA LEONARD
754 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M DEUS MAMBUYA
755 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M DIDAS CONSTANTINE
756 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M DONALD JULIUS
757 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M DOTTO HERMAN
758 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M DOTTO ZABONA
759 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M DAVID MASHINJI RAPHAEL
760 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS B KAVUGUSHI
761 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS EDWARD NZIGILWA
762 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL F EDITHA JUMA
763 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL F EGLA SOSPETER
764 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F EDITHA KOKUSIMA EZRON
765 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M DAVID SYLIVESTER
766 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M DAVID PAULIN SAFARI
767 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M DENIS NKARAGE
768 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M DENIS K OMARA
769 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M DENNIS VENUS
770 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M DENNIS JOSHUA KITATUNG’WA
771 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M DEREK JOSHUA KITATUNG’WA
772 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M DONALD MAYENGELA JOHN
773 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M DOTTO MAYOGOMA MAGEME
774 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F EDINA FRANCIS TIMBA
775 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL M DEOGRATUS MWAKATWILA BRYSON
776 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F ELINATA A MOLLEL
777 MWANZA S1608 NTUNDURU SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS AMOS
778 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DENNIS MROSSO KADO
779 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS TWABEGI
780 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DEUS PHILBERT
781 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EDGER JANELO
782 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EDIBERTI N MOMOY
783 NJOMBE S0271 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F ELIKA MAJUTO
784 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F EDDA M MGOGO
785 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M DAVID BONIFASI HAULE
786 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M DEODATH ALFRED
787 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M EDMAS E ZIBWE
788 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL F ELIAMANI SIFAEL
789 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M DAVID B MBATA
790 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M DAVIS JULIUS
791 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M DENNIS MACHUMU
792 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS ESSAU KOMBA
793 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M DIDAS R MSELE
794 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M EDGAR ZIMBA
795 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M DENIS MICHAEL
796 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M DENIS RWEZAURA
797 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M DENIS E URASSA
798 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M DEO MWANSANGA
799 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS BUGERAHA
800 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS KASAMBO
801 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M DESDERY MUTABAZI DAMAS
802 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M DINOVIOUS MSIGALA
803 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M DITRICK KOMBA
804 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M DOMINIC WILBROD
805 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M DUWA SAID MSINGWA
806 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIWANGU H MACHA
807 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M DAVID URIO
808 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M DAVID IAN MATIRI
809 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M DAVIS DAVID MWANGANDA
810 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M DEUSDEDIT JOSEPH SHAURI
811 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M DEUSDEDIT WILBARD SHIRIMA
812 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M DICKSON KAALE
813 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M DITRAM MWENDA
814 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M DIWANI B DIWANI
815 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EDBILY ELLY
816 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F EDITHA F TARIMO
817 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F EDITHA NDESILE
818 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F EDITHA EMMANUEL KALINGA
819 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F ELIKAILA ELIBARIKI ISSA
820 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M DAVID E LISSU
821 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M DENICE CORNELY LYAMUYA
822 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M DENIS B JULIAN
823 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M DENIS MOLLEL NELSON
824 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M DICKSON JOEL EMMANUEL
825 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M DOMINICK MARKO KIHIYO
826 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M DONARD KASUBI MELEKA
827 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M DUNSTAN ALEXANDER MASASI
828 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M EDGAR C NGAJIMALA
829 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M EDISON BWENGE
830 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M DAVID ANDREW NDALI
831 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M DENIS E KIHAKA
832 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS KALYEGE
833 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M DEUS LUSATO
834 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M DHAHIRI MNZAVA
835 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M DICKSON MAGIGE
836 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M DOTTO NZUMBI
837 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F EDDAELY R PAULA
838 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M EDGAR JOHN
839 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M EDGAR MBETI
840 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M DOMINICK JASTIN
841 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M EDGER EDMUND
842 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M DEARSON NASARY
843 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M DEUSDEDIT J MASSAWE
844 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M DAVID REVOCATUS BAKARAZYA
845 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M DENICE CLEOPHACE
846 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS KIZITO CHINYALA
847 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M DERICK DEUS KYOBYA
848 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M DEUS CHRISTOPHER DAMAS
849 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M DICKSON GORDIAN
850 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M DICKSON ISANGI WILLIAM
851 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M DOMINICK CHARLES NYATO
852 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M DOMINICK HENRY KIIZA
853 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M EDGAR MIHAYO
854 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M EDMUND EDWARD
855 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F EDNA T NYAMHANGA
856 PWANI S1450 EFATHA SEMINARY M DAVIS NICHOLAUS RYOBA
857 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F ECLINE E MARO
858 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F EDNAKOKU G RUTAINDURWA
859 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F ELITHA RAYMOND KIULA
860 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M DAVID ELIBARIKI LAIZER
861 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M DAVID NGEREJA MANYAMA
862 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M DELSON D KASHABANO
863 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M DERICK MICHAEL MACHANGO
864 PWANI S3881 AHMES SECONDARY SCHOOL M EDMUND JACOB KINABO
865 PWANI S4104 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M DAVID GEOFREY MWAISWAGA
866 PWANI S4104 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M DENNIS PASCHAL
867 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS P SANGA
868 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M EDIGA JOHN
869 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M EDIUS CHAMBIKA
870 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M EDMUND ERICK KALENDA
871 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M DEUS MALIDADI
872 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M EDMUND EPHRAIM
873 RUKWA S0853 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F EDA G KAMWELA
874 RUKWA S1008 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M EDIGA CHANGASONI
875 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DAVID DAVID NYAVANGA
876 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DAVIS JUMA
877 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DENNIS NDOMBA
878 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DICKSON FUMBUKA
879 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DICTO LEO MSANGA
880 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DITRICK JOHN MDEMU
881 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DONALD MECKY
882 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DOTTO YAHYA
883 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DEI ESCO
884 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DENIS KIBONA
885 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DENNIS STEVEN MBUNGA
886 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DEO AMON
887 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS OSWARD
888 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DICKSON ANDREA MAHUNDI
889 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DICKSON MICHAEL KILAGA
890 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DOMINICUS E KAPINGA
891 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EBEHARD GEROLD KALENYULA
892 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EBIAT NOTKEL
893 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EBINEZA CHRISTOPHER LUVINGA
894 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EDGAR HAMISI
895 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDISA NOBERT
896 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIAICH G LUKA
897 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELICE CASTORY KANGUSI
898 RUVUMA S0234 ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F EDITHA KAPINGA
899 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M DAVID LEONARD NYAMBA
900 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M DAVID SABAI MUSSA
901 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL F ELEBIA SINGOLILE
902 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M DISMAS RAINARD MIGOHA
903 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL F ELIZA B MGANWA
904 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M DENIS A NDUNGURU
905 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M DERICK E KALINGA
906 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M EDGER MAHALI
907 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M DENIS M SANGA
908 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M DOTTO SHIMBA MSWAHILI
909 SHINYANGA S0305 BULUBA SECONDARY SCHOOL M DENNIS JUMANNE
910 SHINYANGA S0305 BULUBA SECONDARY SCHOOL M DERICK N PAUL
911 SHINYANGA S0461 JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL M DICKSON PHINIAS MAGAFU
912 SHINYANGA S0461 JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL F EDINA ABEID
913 SHINYANGA S0883 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL M EDGER KULWA MTATUZI
914 SHINYANGA S3503 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH ACHILLES
915 SHINYANGA S3503 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH ISACK
916 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOTTO HAMAD
917 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA THEOPHIL
918 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINESTA INYASI PASIANI
919 SIMIYU S0439 BUPANDAGILA SECONDARY SCHOOL M DOTTO MASHALA NZUMBI
920 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS EZEKIEL
921 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M DEUS JOHN MASINA
922 SIMIYU S0712 BARIADI SECONDARY SCHOOL M DENIS JULIUS BAYO
923 SIMIYU S0712 BARIADI SECONDARY SCHOOL M EDGAR F KAZIMIRY
924 SIMIYU S3886 SIMBA WA YUDA M DOTTO LAZARO MADATA
925 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DAVID VERUS
926 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DAVID M KAZI
927 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DAVID RUSWEKA JOSIAH
928 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS JOHN NYABANGE
929 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS KINOJA CHARLES
930 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS DANIEL
931 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DEONATUS MASINDE CHAMBA
932 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DEUS JARED
933 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DEUS W PAUL
934 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DICKSON DAGOBERT KAGIRWA
935 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M DONALD CHARLES
936 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F EKINALA KENNEDY MWAIJENGO
937 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH JEREMIA
938 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M DOMINIC THOMAS
939 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS CHARLES KANYENYE
940 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M DICKSON R SHOO
941 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M DISMAS MORIS KIBHULI
942 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M DONDABO ELIAS AHUNGU
943 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M DICKSON ANDREA PASCHAL
944 TABORA S0111 ITAGA SEMINARY M DOMINIC GEREON CHALE
945 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M DEO PASKALI
946 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M DOMISIO ANTONY
947 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M DOMITIUS KATATWILE
948 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M DWASHI BASU
949 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EDDIE M GWAHISA
950 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M DENATUS DOMINICK
951 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M DENIS MUMWI
952 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIAS L MADUHU
953 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS MEDARD MNANKA
954 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M DESMOND MGYABUSO KATUNZI
955 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M DICKSON GILBERT
956 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M EDIBERT STANSLAUS KIHAMA
957 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M EDIGA SAULO
958 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M EDMAS JOHN
959 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOTTO DOMINA JACOB
960 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDINA LUSATO ELIAS
961 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDITHA CYPRIAN
962 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDITHA CHARLES MUKIBASI
963 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELICIA FERDINAND GABO
964 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIETH CONSTANTINE
965 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH ABRAHAMU
966 TABORA S0346 UYUI SECONDARY SCHOOL M DICKSON MASINDE
967 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M DAVID RUVUGO
968 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS JOHN
969 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M DOTTO IDRISA
970 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M DAVID EVOD SWAI
971 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M DAVIDSON A RINGO
972 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M DAVIS DIDAS
973 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M DENIS C KILENZA
974 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS MACHUPA JAPHET
975 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M DESDERY BHEGGA
976 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M DEUS MARTINE
977 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M DICKSON BRIGHTON
978 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M DICKSON ANDREW KADELE
979 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M DICKSON ELIZEUS RUTHA
980 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M DOMINIC IDD MBAGA
981 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M DONATI TARIMO JAMES
982 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M DOUGLAS GASPER
983 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAVID EMANUEL SHAYO
984 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DOMINICK C MKAMBA
985 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDIBILI MTATIRO MAGWANYI
986 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDMUND BIGILIMANA BHALIJUYE
987 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH HEZEKIA
988 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F EDITH A LASWAI
989 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F EILEEN P MWAKATOBE
990 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M DENNIS JAMES MAWANGA
991 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M DEO BOSCO KINYAGA
992 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS MASSAWE AUGUST
993 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M DONALD S TARIMO
994 TANGA S0516 MOMBO SECONDARY SCHOOL M DAVID M ELIAS
995 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M DAVID EXAUD MUSHI
996 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M DAWSON NYANDURU DAO
997 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M DICKSON SILAS
998 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS ELPID SHINE
999 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F ELIGIA K KOMBA
1000 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M DOMINIC SHIJA

 

Leave a Comment