OLIJORO – ARUSHA

 

VIJANA MUJIBU WA SHERIA KWENDA OLJORO- ARUSHA

S/No MKOA NAMBA YA SHULE JINA LA SHULE JINSI JINA
1 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M FRANK KAMUGISHA
2 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M FRATERN MELCHIORY SUNDAY
3 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M FREDRICK I LUGUSI
4 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M FREDRICK RICHARD MINJA
5 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M FULGENCE JACOB MACHA
6 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M GAYI ADAM MSANGI
7 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M GELAS ERNEST
8 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M GEOFREY A KALOLO
9 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M GEORGE ADAM MTWANZI
10 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M GODFREY MALIFIMBO
11 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M GODLOVE EDWARD MUSHI
12 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M GOODMAN NASSAH
13 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M GREGORY MGAYA
14 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M HAROUN MCHIWA
15 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M FRANCIS EUGEN SHAO
16 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M FRANK WILLIAM MSELLE
17 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M FREDERICK THOMAS MLINGI
18 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M GEORGE ARNOLD
19 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M HANCE AMEDEUS TESHA
20 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F GRACE MOSES LAIZER
21 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F HAPPINESS DAWSON LYIMO
22 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F HAPPYNESS JOHNSON
23 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY DAVID KIAGU
24 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M GILIARD BRAYSON SHOO
25 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M GIPSON RODGERS
26 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK ERNEST KIVUYO
27 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F HADIA A ABUBAKARI
28 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M HAMZA L HASHIM
29 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS JOSEPH SONGOPA
30 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F HAWA MAGONGO
31 ARUSHA S0303 ARUSHA-MERU SECONDARY SCHOOL M GIVEN D KOWERO
32 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M GEORGE FIDOLIN MKOLONGO
33 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M GEORGE W TARIMO
34 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M GODLUCK M URASSA
35 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M HARRYSON F CHAYA
36 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F HILDER THADEI NGATUNGA
37 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FRANCISJAMES SHEKALAGHE
38 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FRANCISSHADRACK HUSSEIN
39 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FRANK CHACHA
40 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FRANK JOHN
41 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FRANK JUMBE
42 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FRANK MAJALIWA
43 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FRANK L MBUCHELI
44 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FRANKANDREW NGUSSA
45 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FRANSISCOPATRICE JOSEPHAT
46 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FRANSISKO P MAZINGO
47 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FRED MATHAYO
48 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FRED SAING’ORIE
49 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FREDNAND FRANCIS
50 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FREDRICK MTUNGIREHI
51 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FREDRICK SIMBIRI
52 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FURAHA EULADE
53 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FURAHA PAUL NKABO
54 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FURAHAAYUBU SADOCK
55 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GALLANDALYE H NGUNANGWA
56 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GASPER R KYESSI
57 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GEOFREY ANDREA
58 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GEORGE HAMIS
59 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GEORGE PETER
60 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GEORGE N AMON
61 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GIDION THOMAS
62 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GIDION G KWEZI
63 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GODBLESS B RITTE
64 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GODFREY HAMISI
65 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GODIFRIDLUSATO MALEMBO
66 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GODLIKEELIUS KILELE
67 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GOODLUCKROBERT MATHEW
68 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M HAKIMU NGALINDA
69 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M HAMIS S JUMA
70 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M HAMISIMIRAJI OMARY
71 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M HAMPHREY OBED
72 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M HAMZARAJABU JUMA
73 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M HAMZASELEMANI MKUKI
74 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M HARUNA S NTUNGU
75 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M GODLIGHT A PALLANGYO
76 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F HABIBA GODA
77 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS D KAWICHE
78 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M FRANK AMOS
79 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M FRANK ZEPHANIA
80 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M FRANK C MJEMA
81 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M FULGENCE ROBERT NUMVIRE
82 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M GEOGRE WILBARD MROSSO
83 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M GERVAS MARWA
84 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M GESERO STEPHEN NCHAMA
85 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M GIDION A NGOLE
86 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M GODBLESS SAMWEL MTEI
87 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M GODFREY JOSEPH PYUZA
88 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M GODWIN B JOHN
89 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK DASTAN MBOYA
90 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F GRACE S NKUNGU
91 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M HAMISI VICENT MKUKU
92 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F HAPPY C KIRIA
93 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F HAPPY M MAPANDE
94 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M HARUN LASTON KILEMBE
95 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F HELENA MWAKASAKA
96 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F HELLEN MUSHI
97 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F HILDA HERMANI ABEL
98 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F INOTH MELLAMI MOLLEL
99 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F IRENE BLASIUS MARDAI
100 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F IRENE F BANZI
101 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F IRENE FREDRICK SHILINDE
102 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F JACKLINE E MEELA
103 ARUSHA S0632 BONDENI SECONDARY SCHOOL M GODFREY DAVID
104 ARUSHA S0632 BONDENI SECONDARY SCHOOL F HAWA A TASSAMA
105 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M FRANK ADOLF
106 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M FRANK MIROBO
107 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M FREDY H ISOWE
108 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL LUCAS KAISAN
109 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M GEOFREY JOSEPH NDIBALEMA
110 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M GIFTON SANGITO
111 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M GODFREY LOMNYAKI
112 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M HABIBU HASANI JUMA
113 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F HEAVENLIGHT PAUL MOLLEL
114 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F HERIETH P NG’ANDILE
115 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F IRENA SIWAWA JOHN
116 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F IRENE BRYSON MASSAWE
117 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M FRANK RICHARD WAMBURA
118 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M GEOFREY RICHARD
119 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M GISINAY G NADE
120 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS EXAVERY MWENHELEJA
121 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK SIMON
122 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL M GEAY
123 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M GLORIOUS SWILLA
124 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M GADIEL GAMALIEL
125 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M GEOFRY BUGUNGA PAULO
126 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M GEORGE CHARLES ODONGO
127 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M GODWIN JOHN
128 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M GODWIN A MSHOMI
129 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL F HELEN J WANG’UBA
130 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL F HULDA E ZELOTHE
131 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL F IRENE JOSEPH PETER
132 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M GABRIEL LUGWISHA
133 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M GADSON O NZOBA
134 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M GEORGE BERNARD
135 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL F HELENA T NYATO
136 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M HAMZA R MNGOMA
137 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS J KONINA
138 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL F HUSNA S MIKIDADI
139 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL F IRENE NAFTAL
140 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL F IRENE M SULEMAN
141 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M FREDRICK S SIAY
142 ARUSHA S1822 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F HONORINA P GAMBAY
143 ARUSHA S2295 MAIRIVA SECONDARY SCHOOL F IRENE E MOLLEL
144 ARUSHA S2295 MAIRIVA SECONDARY SCHOOL F IRENE M MEELA
145 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M GILAYDA MARGWE
146 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M GODBLESS DICKSON MBOWE
147 ARUSHA S3646 DULUTI SECONDARY SCHOOL M FURAHA P MTAWA
148 ARUSHA S3646 DULUTI SECONDARY SCHOOL F HAPPY E MAWERE
149 ARUSHA S3646 DULUTI SECONDARY SCHOOL F INVIOLETA MWAKIWONE
150 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F HAPPINESS ELIKANA LEKEI
151 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F HAPPINESS SHIMIGWA SILAS
152 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F HELLEN CYPRIAN MBWAGI
153 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F HONORATHA RAYMOND
154 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M GODFREY MONDI
155 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F GWANTWA GODWIN
156 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M HAMIDU HANGO
157 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F IRENE THOMAS SINARE
158 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F JACKLINE E EXAUDY
159 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS MWAIPUNGU
160 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M FRANK SEBASTIN SEBASTIAN
161 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M GEORGE KAMETA
162 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M GEORGE CHARLES KASUMBA
163 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M GERALD B VEDASTO
164 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M GIFT JUSTINE SWAI
165 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M GILBERT ALEX
166 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M GODBLESS MASSAWE
167 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M GODFREY JOHN NYABUYA
168 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI B MKETO
169 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI MIRAJI ISSA
170 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M HAIDARI B NDETE
171 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M HALID ABDALLAH KWEKWETE
172 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M HAMZA NASSAR SEIF
173 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M FRANCIS MAHATANE
174 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M FRANCIS GODWINI IJENGO
175 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M FRANK E MSIGALA
176 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M FRED MATIKO
177 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M FREDRICK KAMEA DEUSDEDIT
178 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M FREDY AMON
179 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GASPA PETER THEODORY
180 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GASPER JULIUS SHAO
181 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GEOFREY MWOMBEKI
182 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GEORGE BOKKI
183 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GEORGE MABIKI
184 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GEORGE NYAMBOTO
185 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GERAD KABEHO ANTHONY
186 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GIVEN FESTO NZUMILE
187 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M GODFREY C VINCENT
188 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M HABAKUKI SANGA
189 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M HAMAD ABUU ULOTU
190 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M HAMDANI SALIMU
191 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M HAMIS MASANJA
192 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M HAMIS SALIM NASSORO
193 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M HAMISI NASIBU
194 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M HAMISI JOSEPH NDIMILA
195 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M HAMPHREY SAMSON KALOKOLA
196 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS’ SECONDARY SCHOOL M FRANCIS YUSTO ESEKO
197 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS’ SECONDARY SCHOOL M HAMISI HARUNI KASEI
198 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS’ SECONDARY SCHOOL M HARUNA HUSSEIN MAGAE
199 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F HADIJA KIRUMBI
200 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F HALIMA MOHAMED OMARY
201 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F HAPPY PAUL MKOLOMA
202 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F HAWA HAMADI
203 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F HERIETH K THADEY
204 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F HOLLO JAPHET
205 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F HOLLO SHASHULA
206 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F HUSNA YAKUBU
207 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F IFRAH HASSAN
208 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F IRENE ALLAN TEEMBA
209 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F IRENE ANYISILE MWAISAKA
210 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F IRENE DANIEL MAGAMBO
211 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F IZRAM SEIF
212 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F HAWA KASSIM LEMA
213 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F HELLEN SAMWEL NEYDU
214 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F HOOGA MASELE
215 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F IRENE ANDREW
216 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F IRENE JOHN MTIMILA
217 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F GRACE JOSEPH KIWANGO
218 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F HADIJA L MRISHO
219 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F HAMIDA AMRI
220 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS E SHOSI
221 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F HELLEN L MZUKA
222 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F HENRIETTA B HENRY
223 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F IRENE ALOICE KIMARO
224 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F JACKLINE E MBILINYI
225 DAR ES SALAAM S0298 FEZA GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F HAFSA H RASHID
226 DAR ES SALAAM S0298 FEZA GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F HAJIRATH A MAPEMBE
227 DAR ES SALAAM S0298 FEZA GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F HANIA H MSAMI
228 DAR ES SALAAM S0298 FEZA GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F INES KEMILEMBE TIMOTHY
229 DAR ES SALAAM S0298 FEZA GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F IRENE THOMAS KALUGULA
230 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M FRANK SEVERINE KOMBA
231 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M FRED MUNUO
232 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M GEORGE GODFACE TESHA
233 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M GEORGE JULIUS KASONSO
234 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M GIVEN EDWARD
235 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M GODFREY CHENGULA
236 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK E NSOKOLO
237 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK FRANCIS MPOGOLE
238 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M GRIFFIN GODFRED
239 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M GWALUGANO LUSAJO
240 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M HAFIDH SALEH ALLY
241 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F HAIKAEL ABRAHAM MJEMA
242 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M HALFANI JUMA
243 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M HAMISI ATHUMANI
244 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M HAMISI BERNARD
245 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M HAMISI ALLY MZOMOKE
246 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M HANCE MPONZI
247 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M HANS JORAM MWAIPYANA
248 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS ANICETH TARIMO
249 DAR ES SALAAM S0335 MZIZIMA SECONDARY SCHOOL F HUSNA A AZIZ
250 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M FRANCIS ROGERS SEZINGA
251 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M GEORGE LEONARD MSENGI
252 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M HAMZA MSUYA RIDHIWANI
253 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FRANK P KISENGO
254 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK GASPER
255 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK JOSHUA
256 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FRENK HALFAN SAIDI
257 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL LUAMBANO
258 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M GASPER PATRICK NYUNDO
259 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY E MWANGALIKA
260 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M GERALD ABEL NGENDE
261 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M GERSHOM TIMOTH MBAGO
262 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M GIDION MARSELI ALEX
263 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M GIPSON RAPHAEL MKANYIPELELE
264 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M GODFREY GOSBERTY
265 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M GODFREY BOAZ MANYAMA
266 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M GODWIN FABIAN
267 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M GODWIN J NDORO
268 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M GOTTA YOHANA
269 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F GRACE E MWENDE
270 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F GRACE ZAKAYO LUKUMAY
271 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI M MAKWINYA
272 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI S ABDALLAH
273 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI SHAIBU HAMISI
274 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HAJI DAUDA KAMUGISHA
275 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HAMAD HASSANI
276 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS SOSPITER MWANGAZA
277 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F IRENE ONESMO MBOYA
278 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE H LAUWO
279 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F HAMIDA HAMOUD
280 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F HAWA H RAMADHANI
281 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F IBTISAM AMIN
282 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F IRRAM A GOTHEY
283 DAR ES SALAAM S0438 MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY M HAMDAN HUSSEIN SHIRIMAH
284 DAR ES SALAAM S0438 MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY F HUSNA Y FARAJI
285 DAR ES SALAAM S0493 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M HAMISI MBILU
286 DAR ES SALAAM S0493 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M HAMISI SEIFU
287 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M FRANK PHILLIPS
288 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M FRANK JUDICA KESSY
289 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M FRANK M VEDASTO
290 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M FRANK OPITATI PETER
291 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M FRANK VEDASTUS MPINZILE
292 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M GABRIEL ALEX
293 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M GAGRIEL ELISEI
294 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M GEORGE GASPER
295 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M GERALD S MACHARY
296 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M GODFREY MWAKASENDO
297 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M GODFREY J NGALAWA
298 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M GODFREY K ISSA
299 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK MURO BAHALI
300 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F GRACE G MKUMBO
301 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F HABIBA ALLY OMARY
302 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F HADIJA NASSORO NKONDO
303 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HAFIDH IDD
304 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HAIDARY OMARY MSHAM
305 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HAJI MRAMBA
306 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F HALIMA M SATARA
307 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HAMADI HASSAN
308 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HAMISI AYUBU HILARI
309 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HAMISI ISSA NONGWA
310 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HAMISI MUSSA PAZI
311 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HAMZA LILA MKILA
312 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS EMMANUEL
313 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS NGONYANI
314 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS WILLIAM
315 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HARISON FELIX MAHEMBE
316 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F INOSENZIA FLORA
317 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F IRENE OKELO
318 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F IRENE ANANIAS MAKUMBA
319 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F IRENE PLASID LWEKAMWA
320 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE VICTOR CASMIRY
321 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M FRANCIS D KAYANDA
322 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M FRANCIS I MWAKALILE
323 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M FRANCIS JOHN PAUL
324 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M FRANCIS JULIUS NYERERE
325 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M FRANCIS KANUTH JOHN
326 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M FRANCIS THOMAS MPOLOGO
327 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M FRANK E KIKASI
328 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M FRANK MWASADA RAPHAEL
329 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M GASPER MORRIS MKUDE
330 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M GAUDENCE P AJUAYE
331 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M GEOFREY YAMBAZI SANGODA
332 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M GERACE GERALD MGAYA
333 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M GERALD GWALUGANO
334 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M GIDEON GWALUGANO
335 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M GODSON MWITA
336 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M GODWIN E MSWATA
337 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M GOODLUCKY JENSEN KIWIA
338 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL F HADIJA SHABAN
339 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL F HADIJA ZIMBWE
340 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M HAFIDH HAMISI KINDAMBA
341 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL F HARMA S LUWINZO
342 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL F HILDA AMIRI MAVOA
343 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL F HILDA KIBOYE SAMWEL
344 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL F IRENE MWANGUYA
345 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M FRANK CHARLES
346 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M GODFREY DAVID
347 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK JOEL MGONJA
348 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL F GRACE MAPALALA ANDREW
349 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M GWAMAKA SAM MOSES
350 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M HALIDI OMARI HAKIM
351 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M HAMIS MOYANGA
352 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL F HAMISA ALLY MABULA
353 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL F ISABELA H OTTO
354 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F HIDAYA JUMA JANGILA
355 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M FRANK B UHAGILE
356 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M FRANK SHAO PAUL
357 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M FREDICK G MCHAU
358 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M GEORGE CHARLES NGOLE
359 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M GOLDEN M MANGULA
360 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK M AUGUSTINO
361 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M HALIFA HANAFI MASSANA
362 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M HAMIS KIBWANA ABDALLAH
363 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL F HUSNA S RAMADHANI
364 DAR ES SALAAM S0738 RIDHWAA SEMINARY M HAJI A NGUNGUSI
365 DAR ES SALAAM S0738 RIDHWAA SEMINARY F HALIMA A MKUNA
366 DAR ES SALAAM S0738 RIDHWAA SEMINARY M HAMAD M HAMAD
367 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M FRANK MUNYAGA
368 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M FRANK STANLEY KATARE
369 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M GANDI SAIDI
370 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M GERALD GEORGE FAUSTINE
371 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M GODLISTEN FRANK SHAYO
372 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M GODWIN MWAKILEMBE
373 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M GOMBA EZEKIEL LANGO
374 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M GOODCHANCE E MACHANGE
375 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL F GRACE NGOLO EMMANUEL
376 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M GREYSON R KING’ALA
377 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI SAIDI
378 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M HAJI S MWINYI
379 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS REUBEN MNGHOLESE
380 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS JAMES RUGE
381 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS CYPRIAN UROMI
382 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS EMIL MALLYA
383 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M FRANCO PONTIAN MUGISHAGWE
384 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M FRANK FELICIAN NSHEKANABO
385 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M FRANKSON R RWEGOSHORA
386 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M FRAVIUS LAWRENCE MUNALE
387 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M FURAHA ELIUDI MTESHA
388 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M GEORGE CHARLES NGAWEJE
389 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M GODFREY JOHN MAEDA
390 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M GODFREY PASCHAL CHUWA
391 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M GODWIN FRANCIS MBATI
392 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F GRACE DAVID CHELELE
393 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F GRACE ELIAS NTAMBI
394 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M GWILA SAID GWILA
395 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M HANS SALVATORY RUSIMBI
396 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS WILSON MBAHI
397 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F HAPPY NELSON KISARE
398 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F IRENE MODESTA KAMBEWE
399 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F IRENE S BINAGI
400 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ERNEST
401 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M FRANCIS JUMA MSHANA
402 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M GIFT GODFREY LEMA
403 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M GODWIN GABRIEL ALEMBWIKE
404 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F HAMIDA CHOTTA
405 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS KAILEMBO
406 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F HAPPY MBWILO
407 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M HARUNA KABULA KIJIGO
408 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F HAWA ATHUMANI MATIMBWA
409 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F IRENE DAVID MUYENJWA
410 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F ITIKA MOSES MWAIKUKA
411 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M FRANCIS MICHAEL
412 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M FRANCIS JOSEPH MASINDI
413 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M FRANCIS SALANGA PROCESS
414 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M FRANK CHARLES MASSAWE
415 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M FREDRICK J BERNARD
416 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M FREDY JUMA
417 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M FREDY LUCAS
418 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M GANIU ABDU
419 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M GAPI STEVEN REVOCATUS
420 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M GEORGE JOHN
421 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M GEORGE WILLIAM
422 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M GEORGE MANDEGELE PETRO
423 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M GERALD ISAAC KIBANGA
424 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M GERVAS THADEI MUSHI
425 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M GIBSON KACHARE
426 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M GILBERTH JULIUS KAVISHE
427 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M GODCHANCE EDSON UISSO
428 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M GODFREY MGOYEZI
429 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M GODFREY MUGANYIZI
430 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M GODLUCK MVANDA
431 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M GODWIN WILSON PETER
432 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M GOODLUCK HONORY MUSHI
433 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HAMAD LUGONGO
434 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HAMADI SWALIHI
435 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HAMIDU MHINA
436 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HAMIS MANJANO
437 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HAMISI ALLY
438 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HAMISI MCHAMBWA
439 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HAMISI JUMA MAGEGE
440 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HAMISI MOHAMED OMARY
441 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HANS MLAWI
442 DAR ES SALAAM S1011 CHANG’OMBE SECONDARY SCHOOL M GODFREY FRANCIS
443 DAR ES SALAAM S1011 CHANG’OMBE SECONDARY SCHOOL F HADIJA S KILOLA
444 DAR ES SALAAM S1011 CHANG’OMBE SECONDARY SCHOOL M HAJI A MCHUMO
445 DAR ES SALAAM S1011 CHANG’OMBE SECONDARY SCHOOL M HALIFA ALLY
446 DAR ES SALAAM S1011 CHANG’OMBE SECONDARY SCHOOL F HAMIDA MIKIDADI
447 DAR ES SALAAM S1011 CHANG’OMBE SECONDARY SCHOOL F HAMIDA HUSSEIN MANYAWA
448 DAR ES SALAAM S1011 CHANG’OMBE SECONDARY SCHOOL M HAMZA KHALID KISANJI
449 DAR ES SALAAM S1011 CHANG’OMBE SECONDARY SCHOOL F HAWA HARUNA JUMA
450 DAR ES SALAAM S1072 KAMENE SECONDARY SCHOOL F IRENE F LYIMO
451 DAR ES SALAAM S1246 MIDLANDS SECONDARY SCHOOL M FREDIRICK M MZIRAY
452 DAR ES SALAAM S1246 MIDLANDS SECONDARY SCHOOL F IKUPA KONGA
453 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M FRANCIS JUMA
454 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M FREDRICK J MBWAMBO
455 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M GODFREY GERVAS
456 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M GODFREY EMMANUEL LWIZA
457 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M GODWIN MUNISI
458 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M GUSTAV AUGUSTINE MUKANDARA
459 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M HAJI A KURUZO
460 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M HANAFI IMAMU
461 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M HANEY RASHID
462 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M HARIDI MSESE
463 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F HAWA HASSAN MWICHANDE
464 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F HELDINA MWINGIRA
465 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F HILDA J LUMETA
466 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F HUSNA MOHAMEDY
467 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M GODFREY FORTUNATUS NDIMILA
468 DAR ES SALAAM S1475 PERFECT-VISION SECONDARY SCHOOL M GODFREY LWENA
469 DAR ES SALAAM S1475 PERFECT-VISION SECONDARY SCHOOL F HALIMA MOHAMEDY LYEME
470 DAR ES SALAAM S1688 BAHARI BEACH SECONDARY SCHOOL F GRACE MICHAEL KASONDE
471 DAR ES SALAAM S1688 BAHARI BEACH SECONDARY SCHOOL F GRACECLARENCE KILEWA
472 DAR ES SALAAM S2426 CHAMAZI ISLAMIC SEMINARY M HAMISI JALALA MOHAMED
473 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FRANK GODWIN MBWILO
474 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FREDRICK FRANCIS MSONGA
475 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GADI C GADI
476 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GEOFREY ISAIAS NJALANGI
477 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GEORGE G KAIJAGE
478 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GEORGE JEROME MBONIKA
479 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GILBERT B MASAWE
480 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GILBERT TUMAINI SARAKIKYA
481 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F GRACE G MMARY
482 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GRANDSON BITAHO
483 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M HABIL KALANJE MAGESA
484 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F HADIJA J MAKUMBATO
485 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M HAJI BAKARI OMARY
486 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M HAJI JUMANNE MOHAMED
487 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M HAJI SALVATORY KAPERA
488 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M HALFAN ADOLF LOUIS
489 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F HANNACY C SANGA
490 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS TUGUTU
491 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F HAPPY D MASSAWE
492 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F HAWA ABASI SWAIBU
493 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F HERIETH WILSON KALUMUNA
494 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F HIDAYA ABDALLAH SALEHE
495 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F HILDA J MHANGO
496 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F HOPE EVER RICHARD SOMI
497 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F HUSNA HAMISI
498 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F IRENE ANDREW
499 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F IRENE NGAJILO
500 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F IRENE RUTASHOBYA
501 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F IRENE R MUSHI
502 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F IVETHA SERAPION TIGAHWA
503 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK MATHIAS ABISAI
504 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M GODWIN OTTO RINGIA
505 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F GRACE C LEKULE
506 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F GRACE DONALD MATHEW
507 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F GRACE LOVENESS S LUVANDA
508 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M HAMISI ALLY MADIKAH
509 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M HAMZA BAKARI HAMZA
510 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F IDABENTE WINFRIED MILLINGA
511 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F IKUNDA GUSTAF SWAI
512 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F IRENE ENOCK KITINGA
513 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F IRENE G LUANDE
514 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ISAAC KIPUTA
515 DAR ES SALAAM S2673 RAIDA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY MANASE GILLAR
516 DAR ES SALAAM S3536 LILIAN KIBO SECONDARY SCHOOL F HAISA K RUMANYIKA
517 DAR ES SALAAM S3536 LILIAN KIBO SECONDARY SCHOOL M HAROUB SULEIMAN JUMA
518 DAR ES SALAAM S3536 LILIAN KIBO SECONDARY SCHOOL F HURUMA J KALAGHO
519 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M FRANKLIN F FOY
520 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M FRED ERASTO KINUBI
521 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M FREDY GERALD LUGANGA
522 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GEORGE LAWRENCE MANYAMA
523 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GILBERT SYLIVESTER KASIKIRA
524 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GILDAS BARNABAS MICHAEL
525 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GODBLESS E NGOWI
526 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GODFREY GASPAR BAITWA
527 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GOVE AMANI CHUMA
528 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F GRACE ADRIAN SIGALLA
529 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M HABEL JOHN HAULE
530 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M HANS J LINDI
531 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS LEONARD MASANO
532 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M HARSON VALENTINE KAMALA
533 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F IKUNDA WINSTON MARUMA
534 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F IRENE FREDRICK MASAKA
535 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F IRENE M NYAMBELE
536 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F IRENE S MTUNGA
537 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO JOSEPH NYALEMA
538 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK HARISON
539 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK YARED LUCAS
540 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M FREDY DADY DAVID
541 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M GASPER PETER JOHN
542 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M GEORGE RUZITILO
543 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M GERALD NTAMWELA
544 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M HALIDI ALLY MOHAMEDI
545 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M HAMAD SAMETANA
546 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M HAMIS MUSSA
547 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M HARDSON JUSTINE MATIHORO
548 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS MATHEW MIMBI
549 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M FRANK P MTAITA
550 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M GIDEON E MKUNDA
551 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M GODFREY WILLIAM MACHILA
552 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK H MCHUNGUZI
553 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M HABIBU ABRAHAMANI
554 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M HAMISI RAMADHANI ALI
555 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M HAMISI SALUM HAMISI
556 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS JULIUS SAYITUNGI
557 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY M FRANCO D ISUJA
558 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY M GASPER EDWARD
559 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY F IRENE PROTUS KAGARUKI
560 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY F JACKLINE MORIS MWASE
561 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F GRACE HENRY ERONDOLA
562 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F HADIJA R SAIDI
563 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F HANIM K KYOBYA
564 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS FRANCIS
565 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS GODLISTEN MARIKI
566 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F HAPPYFANIA PRIMI KILENGA
567 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F HERIETH COSMAS MAGESA
568 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F HUSNA MABROUCKY
569 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F IMACULATA CHRISPINE NYENYEMBE
570 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F IRENE M JOHN
571 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F IRENE O RIWA
572 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F IVENOFU NGUVILA
573 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F JACKLINE A MASSAWE
574 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA YAHAYA RAMADHANI
575 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HALIMA H SWALEHE
576 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HILDAGARDA E SIMON
577 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IMELDA G MPIKA
578 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE K GODWIN
579 DODOMA S0256 HURUMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS E NGASSA
580 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL M FRANK DISMAS MUSHI
581 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK VEDASTUS MZEE
582 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL M GASTO JOHN NGEDE
583 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL M GEORGE PARTSON MATONYA
584 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL M GODSON ALEX MREMA
585 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F GRACE JOSIAH MWAKIBIBI
586 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL M HALID O JUMA
587 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL M HAMPHREY SHABANI ABDALLAH
588 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS THOMAS MATULANYA
589 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F ISENTRUDE FERDNAND CHALLE
590 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE D ASSEY
591 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M FRED MAYANI
592 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M FUNGAMEZA HUSSEIN
593 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M GASPER DOMINICK ALLUTE
594 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M GODFREY P LUPINDU
595 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK CHARLES
596 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M HANIF HAJI
597 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M HAROUB I ABEID
598 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MSUYA
599 DODOMA S0697 KIGWE SECONDARY SCHOOL M GERALD SAMARA MAKOMBA
600 DODOMA S0697 KIGWE SECONDARY SCHOOL M HAMAD JUMANNE MALILO
601 DODOMA S0804 MVUMI SECONDARY SCHOOL M FREDRICK CHARLES MAZIKU
602 DODOMA S0804 MVUMI SECONDARY SCHOOL M GABRIEL GODFREY MKAMI
603 DODOMA S0804 MVUMI SECONDARY SCHOOL M GEORGE NESTORY MALOSHA
604 DODOMA S0804 MVUMI SECONDARY SCHOOL M GODFREY SILVANUS HOSEA
605 DODOMA S0804 MVUMI SECONDARY SCHOOL M GODWIN JOSEPH KIMWEMWE
606 DODOMA S0804 MVUMI SECONDARY SCHOOL F HOLYNESS PHILEMON SAMSON
607 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M FRED GEORGE WAMBANGURU
608 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK B MPUNGA
609 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK L KINIGU
610 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M GEORGE JUMA
611 DODOMA S1261 MERRIWA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY FAUSTINE GWASSA
612 DODOMA S1261 MERRIWA SECONDARY SCHOOL M HALIDI HASSANI OMARI
613 DODOMA S1261 MERRIWA SECONDARY SCHOOL M HAMIS B ABEID
614 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS JACKSON NJUGHUDA
615 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M FRANK COSTANTINO
616 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M FRANK KATUTE
617 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M FREDY PATRICK SHOMBE
618 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M FRENK OLOFEA SANGA
619 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M FURAHINI ANTHONY CHRISTOPHER
620 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M GASPAR SAMWEL
621 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M GASTON SAMWEL
622 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY LUTAIHWA
623 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY MAJWALA
624 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M GEORGE GERVAS
625 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M GIDION VEDASTONI
626 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M GODFREY EMMANUEL
627 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M GODFREY CHARLES MASOLWA
628 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M HAMZA S SALUM
629 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M FREDY MAKABWA
630 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M GAPI CHARLES
631 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M GEORGE TRYPHONE PAULO
632 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M GIBSON ERNEST LUGUNDU
633 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M HARUN CHACHA
634 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK MISINZO BULEMELA
635 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M FREDY GEOFREY
636 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL J RUGABANDANA
637 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M GEORGE CHANI AUMA
638 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M GODFREY MWARIKI RICHARD
639 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M GWISU MASANJA
640 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M FREDRICK JEREMIAH
641 GEITA S1609 RORYA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCKY MATESI
642 GEITA S2178 GOLDEN RIDGE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE YUSUPH AMOS
643 GEITA S4535 JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F INNOCENCIA JACKSON
644 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRANCIS ANDERSON NYAVULA
645 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRED MARTIN
646 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRED PAULO
647 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FREDY G MHANGA
648 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GEOFREY TUMSIFU
649 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GEORGE KANJANJA
650 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GEORGE WILLIAM SHAYO
651 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GEROLD JOHN MAPUNDA
652 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GIKILA BULUDA
653 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GODFREY AINEA LABAN
654 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GODFREY LAURENT MANYA
655 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GODFREY TARIMO WILLIAM
656 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GODLIVING AKYOO
657 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GODLOVE STEVEN DANDA
658 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GODSON MICHAEL ABRAHAMU
659 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GODWIN REUBEN HIZZA
660 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GOODFREY KINYOA
661 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F GRACE SHADRACK
662 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GREYSON MBWILA
663 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F HADIJA SHWAHIBU MSANGI
664 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F HALIMA MARTIN
665 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HAMENYA MATHIAS BATINYA
666 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F HAPPY U IGNAS
667 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F HEKIMA MLIGA
668 IRINGA S0113 MAFINGA SEMINARY M FRANK KIMBE
669 IRINGA S0113 MAFINGA SEMINARY M GEORGE JAPHET HEMED
670 IRINGA S0113 MAFINGA SEMINARY M GERMIN GERALD JOHN
671 IRINGA S0113 MAFINGA SEMINARY M GODFREY S NYANDA
672 IRINGA S0113 MAFINGA SEMINARY M GOTHBERT PETER MNYANYI
673 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M FREDRICK COSMAS NDUNGURU
674 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M GERAD MWANJOBA
675 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M GILBERT KIWANGO VICENT
676 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M GREYSON D MIRUMBE
677 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS BAZIL LELLO
678 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS J TITO
679 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FRANCO HERMAN MWANGINGO
680 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FRANK IKUNGETA
681 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FRANK MFIKWA
682 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FRANK FRANK CHINGOWE
683 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FRANK OMARY MALILO
684 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FRANK REVOCATUS MIZENGO
685 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FRANSIS LAURIAN MARUSU
686 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FRED EMMANUEL
687 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FRED SANGA
688 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FRED COSTANTINO KALINGA
689 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FREDY WOLFGANG NDUNGURU
690 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FURAHA LEVISON CHIKOPOLE
691 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GASPER FELIX
692 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GAUDENCE ACHILLEUS SINGUNDALI
693 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GAUDENCE G MGUNDA
694 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GEORGE GODWINE
695 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GEORGE JULIUS SHANANI
696 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GERALD DAMIAN
697 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GIFT SOSTEN NG’ASI
698 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GIVEN SIMWANZA
699 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GODFREY MWANDIGA
700 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GODFREY MZUNGU
701 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GODFREY EMMANUEL MAGOMBE
702 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GODFREY GEOFREY MWACHA
703 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GODFREY JOHN MABULA
704 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GODWIN CHISASA
705 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GODWIN A NDALLO
706 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GODWIN S GABRIEL
707 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GODWIN SANGA GERALD
708 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK JOBA
709 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK S CHOVE
710 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GOODSON LUPUMKO KYENGA
711 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GWAKISA SEME
712 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M HAFIDH M MAJALIWA
713 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M HAMADI HAMISI
714 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M HAMISI J ALLY
715 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M HARUN KYENGA
716 IRINGA S0174 CONSOLATA SEMINARY M GERALD OREST GABRIEL
717 IRINGA S0174 CONSOLATA SEMINARY M GILBERT T CHANGALIMA
718 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GROLIA F NYANGI
719 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY MWANKOTWA
720 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY BONIFACE WEREMA
721 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAWA B NGANILEVANU
722 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HIDAYA F SEMKIWA
723 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HOSANA JOSHUA PANJA
724 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F INNOCENTIA RUTAYUGA
725 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE R KAVISHE
726 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE WILSON
727 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE P URIO
728 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE SALEHE MAKONGORO
729 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE GODFREY KILEO
730 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE JEREMIA MOLA
731 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE LUKELO MAPILE
732 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA ABRAHAMAN MSUYA
733 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA H MWETA
734 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS ABRAHAM OKELAI
735 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY GODFREY
736 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY LAITON
737 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS K TIRA
738 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS MBWAMBO REWARD
739 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAWA ESMAIL CHOKA
740 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HELLEN GABRIEL LAIZER
741 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HILDEGALDA COLMAN
742 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HOLDER PETER MUSHI
743 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HORTENCIA NUHU MBALAHAMI
744 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HOSIANA STEPHANO MMANYI
745 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HYASINTA DOMINICK SAMBA
746 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE KUCHUNGURA
747 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE EVARIST MMBAGA
748 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE PENDAEL SWAI
749 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE STEPHEN NYAROGENZI
750 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ANNICET NYAKI
751 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE FRANK SWAI
752 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE G JULIAS
753 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE R NDOWO
754 IRINGA S0312 HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M FREDERICK PLACID
755 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS RICHARD SHIRIMA
756 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F HAPPY SAMSON
757 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F HAPPY SHAYO
758 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F HAWA MWAKALINDILE GODFREY
759 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F HIDAYA ALLY
760 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F JACKLINE E SANGA
761 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M FRANK C MROSSO
762 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK FABIANI MNYAMBWA
763 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL T KABOGO
764 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY MYOVELA
765 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY W NDANZI
766 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M GEORGE FRANCIS NGARASONI
767 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M GODFREY BATISTA
768 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M GODFREY L MDINDILE
769 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M HAMISI KATAGALA
770 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS J HAULE
771 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F HASNA HUSSEIN
772 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M GODBLESS AHASY
773 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M HARUNI ANYIGULILE
774 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F HAIKASIA MILLER SHAYO
775 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F JACHINDA LUSALUWA
776 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE TAIRO
777 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JOHN MBOYI
778 IRINGA S0515 ILULA SECONDARY SCHOOL M FRANK CHIBASI
779 IRINGA S0515 ILULA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL UGULUMO
780 IRINGA S0515 ILULA SECONDARY SCHOOL M GOMELI VENANCE MOTO
781 IRINGA S0515 ILULA SECONDARY SCHOOL M GWAKISA LENARD
782 IRINGA S0531 RUAHA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS MKUNDI
783 IRINGA S0531 RUAHA SECONDARY SCHOOL F IDDA CHARLES JOSEPH
784 IRINGA S0531 RUAHA SECONDARY SCHOOL F IMELDA XAVERY MWINUKA
785 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F HADIJA SHWARI
786 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F HADIJA SAID LYOBA
787 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F HEKIMA NG’ALA
788 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F HIDAYA SALUMU
789 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F IMELDA MWAMBENJA ALDO
790 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F ISABELA MWASIPU
791 IRINGA S0652 POMERINI SECONDARY SCHOOL M FREDY L KADEGE
792 IRINGA S0652 POMERINI SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK CHAVALA
793 IRINGA S0652 POMERINI SECONDARY SCHOOL M HANZISTIN MICHAEL MLIMAKIFI
794 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M FRED S NDANZI
795 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M GEORGE KONGO
796 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M HAJI UMANDE
797 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL F HILDA R CHANDO
798 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F GRACE A MKOPA
799 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F GROLIA ALOYCE CHAVALA
800 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M FRANK ROBERT MSUYA
801 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M GEOFREY EMMANUEL
802 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M GODFREY PETRO KALEME
803 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M GOODLUCKY ABNELY MHENI
804 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M GWANDU PETER LAIZER
805 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M FRANK SAMSON KAAYA
806 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M FRANKO SAMWEL KING’UNG’E
807 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M FREDRICK NYAGARI
808 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M GEOFREY ONESMO MWENDA
809 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M GEORGE JONATHAN MHOGOTA
810 IRINGA S1770 IMAGE SECONDARY SCHOOL M HAMZA Y TEWELE
811 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FRANCIS L MARAMONYI
812 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FRANK BAGENDA
813 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FRANK LEOPORD
814 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FRANK MOPHET NDUHIRUBUSA
815 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FREDRICK VEDASTUS
816 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FREDSON DEUS
817 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FURGENCE NESTORY
818 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GEOFREY JOHANSEN
819 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GEORGE MAKINDA
820 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GEORGE JOEL MASUMBUKO
821 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GERALD XAVERY
822 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GIDION BUJOGO JACOB
823 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GILBERT RAPHAEL SANZE
824 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GODBLESS R CHUMA
825 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GODSON WILLISON
826 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GUNZE CHILANGI DEUS
827 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M HAMIDU JUMA LISSU
828 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FRANCIS IGNATUSI MSELEMU
829 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO MACHUMU TANAGWA
830 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FRANK RASHID
831 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FRANK REMMY RIWA
832 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FREDRICK ROBERT RAYMOND
833 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FURAHA MPANGILA
834 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M GEOFREY CHRIZOSTOM
835 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M GEOFREY ISHENDA
836 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M GEOFREY RWEGOSHORA
837 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M GIDION JOSEPH PAUL
838 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M GILBERT EMMANUEL MTULA
839 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M GODLOVE JOSEPH
840 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ELADIUS ELIAS
841 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M FRANCIS RAPHAEL
842 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO KASHEKU HERENIKO
843 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M FRANCO BENJAMIN
844 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M FRANK CHARLES
845 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M FRANK OUDU
846 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M FRANK EDWARD LUGULU
847 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M FRANK P BYABACHWEZI
848 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M FRANK WALIOBA AYUBU
849 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M FREDRICK FERDINAND
850 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M FREDRICK PASCHAL
851 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M FRENK JOSIAH
852 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL MABANGWA
853 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M GITO ROBERT
854 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M GODFREY ELIUS
855 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M GODFREY FEDRICK KIBWATA
856 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M GREYSON PATRICK
857 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M HAMIS YUSUPH
858 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M HAMUDU HAMID
859 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M HARUN ARUYA
860 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M HARUNA JOSEPH
861 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M HARUNA TOFIKI
862 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS LONGINO
863 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS EVARIST MAKONOPE
864 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F HELENA MARCO
865 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F IRENE JOHN
866 KAGERA S0304 BUKOBA SECONDARY SCHOOL F IREEN KAGALI
867 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M FREDRICK MSAKI HILARY
868 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M GOBE JOHN
869 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M GODFREY KAHATANO
870 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M GODWIN PETER
871 KAGERA S0405 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M FREDRICK MAGANGA
872 KAGERA S0405 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M GEORGE SAHAN
873 KAGERA S0405 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M GODFREY HOSEA JACKSON
874 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M FRENCIUS MATHIAS
875 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M GEOFREY DANIEL
876 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M GEORGE G NGEMELA
877 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL F HAISILIZA NTEMBELEA
878 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS M NASOLWA
879 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL F HUSNA HAMAD RAMADHAN
880 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M FRANSISCO LUNYONGA
881 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M FROLENCE JOSEPHAT
882 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL CLEMENT
883 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M HAIMON SHIWA
884 KAGERA S0586 KAISHO SECONDARY SCHOOL M GILBERT CYLIDION
885 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M FRANK JUSTINE BAHINGAYE
886 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M FROLENCE FERDINAND
887 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M GANIYU BASHIRU
888 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY RICHARD
889 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M GODISON ANANIAS
890 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M GODSON BRIGHTON
891 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M HAMIS AMOS
892 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M HAMISI IDD HAMISI
893 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M HAMPHREY JEREMIAH
894 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M FRANCIS KHAMIS
895 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M FRANK PAUL
896 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M FREDY I MEGABE
897 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M FROLENCE FRANK
898 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS MBAGO SAMSON
899 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M FRANK RWEGASIRA
900 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M GANALI LUSALO OMEGA
901 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F HABIBA IDD RAMADHANI
902 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M HAMIS MGAYA
903 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS RICHARD
904 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F HUSNA JOHN
905 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F IMAMCULATHA BENEDICTO
906 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F IVONA SIMON
907 KAGERA S1689 PEACE SECONDARY SCHOOL M HAMIS SIRAJI
908 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M FRATERNUS FELICIAN
909 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M GODFREY PHILLEMON
910 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F GRACE G JOHN
911 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F IREEN WILLIAM
912 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE AMANI
913 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE R KAJUMULO
914 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ISHUMI
915 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE NGALULA
916 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRADISS MWANSASU
917 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA OMARI
918 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPINESS ZACHARIA
919 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HERIETH YESAYA
920 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HILDA JAMES PAUL
921 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ILAKOZE BOAZ NDETTO
922 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IMACULATHA MWANAWIMA
923 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE DAUDI
924 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE KAYINGA
925 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MHANGA
926 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ANSIGAR LUGONGO
927 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M FRANK CHALULA
928 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M GEOFFREY AMOS
929 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M GODIANO DONARD
930 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M HAGAI F MWAFINGULU
931 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F HADIJA A DIKUPATILE
932 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS JOHN MAJUVA
933 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS A KAVISHE
934 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F HAWA MTAO
935 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F HIDAYA RASHIDI
936 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F ILANKUNDA COSMAS
937 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F IRENE J DODO
938 KIGOMA S0247 BONICONSILI MABAMBA GIRLS SEC.SCHOOL F HILDA DONGE
939 KIGOMA S0299 MKUGWA SECONDARY SCHOOL F GWAIGWA NKALI KIJA
940 KIGOMA S0299 MKUGWA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS ONESMO
941 KIGOMA S0299 MKUGWA SECONDARY SCHOOL F HEAVENLIGHT ABSALOMU
942 KIGOMA S0299 MKUGWA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MAJURA
943 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M FRANK GIBSON
944 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M FRANK JULIUS
945 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M GEORGE JOHN
946 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M GILEAD KAMILI KISAKA
947 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M GODWIN NTUGA
948 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M GOSBERT BALTAZARY
949 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M GREGORY N SIMWA
950 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M GWAMAKA NSAJE
951 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M HAMAD IBRAHIM
952 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M HAMENYIMANA KARIBWAMI
953 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M HAMIS OMARY HARUNA
954 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M HARUNA HAMISI MAARUFU
955 KIGOMA S0385 UJIJI SECONDARY SCHOOL M FREDNARD ANTHONY
956 KIGOMA S0725 NEWMAN SECONDARY SCHOOL M FURAHA LAURANCE MGOHA
957 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M GABO SADICK BAGENYEKA
958 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M GEDIUS GERVASE
959 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M GEORGE WILLIAM SIJILA
960 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M GERELANYA HARUNA GERELANYA
961 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M GODRISEN MBONYIMANA EZEKIEL
962 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M HAGAI S SURUANO
963 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M HAMIS JUMANNE
964 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M HARUN FARAHAN
965 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL F ICE ERICK
966 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M FRANK EMMANUEL
967 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M GIDEON NESTORY RUBAMVYE
968 KIGOMA S4862 GOMBE HIGH SCHOOL M GERVAS BLASIUS BANYEGEZA
969 KILIMANJARO S0121 ST. JAMES SEMINARY M FRANK V KAIGARULA
970 KILIMANJARO S0121 ST. JAMES SEMINARY M GASPAR THADEY RUWAICHI
971 KILIMANJARO S0121 ST. JAMES SEMINARY M GASTO SEVERINE KUSARE
972 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FRANCIS NGOI
973 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FRANK EMMANUEL
974 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FRANK AMBROCE MASSAWE
975 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FRANK C MGOSI
976 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FRANSIS GABRIEL SHAYO
977 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FREDRICK BALTAZARY MAKOI
978 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FREDRIVK CHYRSOSTOM LUGIKO
979 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FURAHINI YORAM
980 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GADAFI C MAKANWA
981 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GADIEL BENARD MNYONE
982 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GALGANO PROSPER GASPER
983 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GASPER ADO
984 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GASTON A SAID
985 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GEOFREY EMMANUEL NDAKI
986 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GEOFREY LAZARO MSABILA
987 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GEOFREY S KAMWELA
988 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GERALD ANDREW MUSHI
989 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GERALD GODFREY KIWARE
990 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GERRARD KIBIKI
991 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GODFREY MKIRYA
992 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GODFREY K MALUNDI
993 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GODFREY LEONS PUNGUTI
994 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GODFREY MAGANYA WISOMBI
995 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GODFREY REUBEN MWATWINZA
996 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GODLOVE ISAACK MPEMBENI
997 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GONG’OLA SAMWEL
998 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK NELSON NKYA
999 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M HAJI H SHELIMO
1000 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M HAMISI RAMADHANI
1001 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M HARUNA MOHAMED RAMADHANI
1002 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M FRANCIS JOACHIM PETER
1003 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M FRANK JUMA
1004 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M FRANK MAHESA
1005 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M FRANK JUSTINE NGAIZA
1006 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M FREDRICK SHAYO
1007 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M FREDRICK M SWAI
1008 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M GASHI LUPELELA
1009 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M GEORGE JACOB
1010 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M GEORGE KALANDO
1011 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M GEORGE MAJITO
1012 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M GEORGE ERNEST PONDELO
1013 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M GEORGE SAIDILA KASWALULA
1014 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M GERALD GODFREY KIWELU
1015 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M GILBERT M RUGAZIA
1016 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M GODFREY MLAY
1017 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M GOLDENI B MTERI
1018 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK E KISSANGA
1019 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M HANDASON SIMON NYALLA
1020 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M HANS F MWACHA
1021 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M HAROUN AYOUB
1022 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M HARUNA ALMAS
1023 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRANCIS MBWILO
1024 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRANCIS ANAELI LAZARO
1025 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO MAGEMBE
1026 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRANK KYANDO
1027 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRANK MSASI
1028 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRED L MOLLEL
1029 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FREDRICK ISRAEL KILEO
1030 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GABRIEL MANASE NASANIA
1031 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GEORGE DIDAS
1032 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GEORGE SAIBA MASANI
1033 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GERALD HENRY
1034 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GIDEON A WAYYA
1035 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GILBERTH G TARIMO
1036 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GODBLESS J SANGA
1037 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GODLISTEN GADIEL MBWAMBO
1038 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GODWIN KWIRINI GABRIEL
1039 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GREGORY PASIAN
1040 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HAMIS JUMA SOSELA
1041 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HAMISI RAJABU
1042 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HAMZA ABDUL RAMADHANI
1043 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HARUNA IDD MUSSA
1044 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M FRANCIS KASSAMO
1045 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M FRANK RICHARD
1046 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M FRANK ROBERT
1047 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M FRANK BARNABAS AUGUSTINE
1048 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M FRANK EMMANUEL MANYESELA
1049 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M FRANK THOMAS KIMARO
1050 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M FRANSISCO D SULLE
1051 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M FRED FREEDOLIN MSANGI
1052 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M FREDRICK JUMA MASATU
1053 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M FREDRICK M THOMAS
1054 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M FULGENCE ZACHARIA
1055 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M GASANA D GASANA
1056 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M GEOFREY ARON
1057 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M GEOPRON RODEN SEREKI
1058 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M GEORGE JACKSON
1059 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M GEORGE DAVIS BILALI
1060 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M GIBSON FABIAN NGALABA
1061 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M GIDEON MANDU
1062 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M GIDEON ELINAJA ASSEY
1063 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M GODLUCK MWASHA BRAYSON
1064 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M GODSON DERICK
1065 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M GODWIN KIMEMETA
1066 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M GODWIN HILARY MUSHI
1067 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M GODWIN S MTALI
1068 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK ARUDIKA
1069 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M GWANDAJA GIDAHAQW
1070 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M HAMADI SELEMANI
1071 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M HAMISI MTOO
1072 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M FRANCIS PETER
1073 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M FRANCO LUCIAN BAYO
1074 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M FRANK JONAS
1075 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M FRANK J KOMBA
1076 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M FRANK JACOB MARERE
1077 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M FRANK L0NDARE LAZARO
1078 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M FRANK YONA CHIMULI
1079 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M FREDNAND MARCELY ROMANI
1080 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M FREDRICK LUCAS
1081 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M FREDRICK ALBERT CHUWA
1082 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M FREDRICK PASCAL GODADI
1083 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M GABRIEL PAUL SLAGHATE
1084 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M GABRIEL SIMON SHIRIMA
1085 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M GEOFREY JOSEPHAT MAGOMA
1086 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M GEORGE SILWIMBA
1087 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M GEORGE ALEX TULLY
1088 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M GEORGEWASHINGTON L MLANGIRA
1089 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M GERSON D JANGA
1090 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M GIFT B BENEDICT
1091 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M GILBERT ALEX MASSAWE
1092 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M GODFREY MBANGA
1093 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M GODWIN PAUL GIRGIS
1094 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK JOHNPHACE NDOROBO
1095 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M GREGORY EMMANUEL NYAMBUNE
1096 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M HAMIS SAIDI
1097 KILIMANJARO S0165 URU SEMINARY M FRANK PETER MOSHA
1098 KILIMANJARO S0165 URU SEMINARY M GASPER JULIAN MUSHI
1099 KILIMANJARO S0165 URU SEMINARY M GIFT GABRIEL MBUYA
1100 KILIMANJARO S0165 URU SEMINARY M GILBERT MOSHA
1101 KILIMANJARO S0165 URU SEMINARY M GREYSON MANSUET TILLYA
1102 KILIMANJARO S0165 URU SEMINARY M GUARDIAN E MUSHI
1103 KILIMANJARO S0165 URU SEMINARY M GUSTAV GILBERT MTENGA
1104 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M FREDRICK VERAEL JONAS
1105 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY F GRACE SAMSON HEGUYE
1106 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY F JACKLINE ABDIEL SHAO
1107 KILIMANJARO S0188 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F HABIBA S ISMAIL
1108 KILIMANJARO S0188 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F HALIMA SALUM BREIN
1109 KILIMANJARO S0188 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M HAMISI A MWENDA
1110 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F GRACE BENIGNUS MBIRO
1111 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F GRACE G LYIMO
1112 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F GRACIANA ALLOYCE ASSENGA
1113 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F GRASIANA VARISONGO KALIST
1114 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F HADIJA MAKAME
1115 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F HADIJA NDAMUNGU
1116 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F HADIJA S KICHWA
1117 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F HADIJA SEKIETE MSANGI
1118 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS CHARLES
1119 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F HASNA SAID
1120 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F HELGA MICHAEL MBWANA
1121 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F HILDA R MLAY
1122 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F HOSIANA SILAYO ALFRED
1123 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F HUSNA MASHAKA MAZIKU
1124 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F HYASINTA STANSLAUS NJAU
1125 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F IMELDA LEONARD TARIMO
1126 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F IMMACULATE D DOTTO
1127 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F INEL NASHON NTIBHINIGILA
1128 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F IRENE MEDARD NJUU
1129 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F IRENE SIRI MALAI
1130 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JOHN ANATHE
1131 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JONAS MASSAWE
1132 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE RAPHAEL MOLLEL
1133 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F HELLEN J SIFUEL
1134 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F HIDAYA A MHANDO
1135 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F HILDA E KIPOKOLA
1136 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F HILDAGARDA V ASSENGA
1137 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F HOLINESS E NGOWI
1138 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F IMMACULATE N KANISSA
1139 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRINE V MALLYA
1140 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE J MATEI
1141 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE KANTI WILLIAM
1142 KILIMANJARO S0207 KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F IVONE PASTORY
1143 KILIMANJARO S0207 KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE TADEI
1144 KILIMANJARO S0207 KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE DAVID KIORA
1145 KILIMANJARO S0207 KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE PH SHAO
1146 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE BERNARD AMSI
1147 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F GUDFRIDA SALUSTIAN LEONARD
1148 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA M IFIGWA
1149 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAMIDA H SAID
1150 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAWA C MAGORI
1151 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F HERY ELIKYUSI NTULO
1152 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F HURUMA LAWRENCE
1153 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F HYNESS LUTENGANO
1154 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F IMANI ELISHA
1155 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE A PALLANGYO
1156 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE ANAEL MASAWE
1157 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE E MNDEME
1158 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINA A SILAYO
1159 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GRACE A KASWAMILA
1160 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GRACE A MACHA
1161 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GRACE ABDALLAH MASOLELA
1162 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GRACE ANGIRINGA USOY
1163 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GRACE J MALONGO
1164 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GRACE W MARIJANI
1165 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HABIBA SHABAN KISUDA
1166 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HALIMA Y MDOE
1167 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS LOUIS
1168 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAPPY SAMWEL
1169 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS BONIFACE PETER
1170 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HARRIET SEVERINE KAHITWA
1171 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAWA HAMAD
1172 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAWA A ZUBERI
1173 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HELENA MLELWA
1174 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HELENA JASTIN MARTIN
1175 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HILDA A MESULI
1176 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HUSNA SELEMAN
1177 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F IRENE D SANGA
1178 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F IRENE FLORENCE MYAMBA
1179 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JOEL
1180 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ANAEL KIMAMBO
1181 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JACKLINE J KATARAIA
1182 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JUDICATE MUNISY
1183 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MATHEW OLESYAITI
1184 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JACKLINE W MARIKI
1185 KILIMANJARO S0223 MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE GABRIEL NDOSSI
1186 KILIMANJARO S0223 MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRINE ANOF MWASHA
1187 KILIMANJARO S0263 VISITATION GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F HADIJA MUSA MSOFE
1188 KILIMANJARO S0263 VISITATION GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F HEAVENLIGHT E MDINDILE
1189 KILIMANJARO S0263 VISITATION GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F HELLENA M KIMARO
1190 KILIMANJARO S0263 VISITATION GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F HERRIETHSIAH S NOAH
1191 KILIMANJARO S0263 VISITATION GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F HOPE EMMANUEL MBELWA
1192 KILIMANJARO S0263 VISITATION GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F IMMACULATE FRANCIS TSERE
1193 KILIMANJARO S0263 VISITATION GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F IRENE J KAWICHE
1194 KILIMANJARO S0263 VISITATION GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JOSEPHAT MASSAWE
1195 KILIMANJARO S0322 KOLILA SECONDARY SCHOOL F IRENE JACKSON SIZYA
1196 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F GRACE G MSHOMI
1197 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F GUDILA AKWILINI MUSHI
1198 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F HADIJA AWADHI
1199 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F HALIMA J NDURABI
1200 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F HAMENYA D NDAYEZA
1201 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS PHILIP MSANGI
1202 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F HAPPY F URIO
1203 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F HAPPY S NICOLAUS
1204 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F HAWA H URUNGU
1205 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F HERIETH M RICHARD
1206 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F IKAANAMI GURACHEDI MMBAGA
1207 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F IRENE P LYAMUYA
1208 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F ISABELA STEPHEN MUSHI
1209 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE T CHAMI
1210 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE VICENT MBISHI
1211 KILIMANJARO S0353 PARANE SECONDARY SCHOOL F HELLEN SOLOMON KALAGE
1212 KILIMANJARO S0355 LOMWE SECONDARY SCHOOL F HALIMA MUSSA MSHANA
1213 KILIMANJARO S0355 LOMWE SECONDARY SCHOOL F HUSNA O KHALFANI
1214 KILIMANJARO S0356 VUNJO SECONDARY SCHOOL M GEORGE BALAAM
1215 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL M FRANK J SLAA
1216 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL M GODLISTEN JOSEPH SHOO
1217 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK R MUSHI
1218 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL F HILDA C KILEO
1219 KILIMANJARO S0389 SHAURITANGA SECONDARY SCHOOL M GODLISTEN NIKAS MTUI
1220 KILIMANJARO S0389 SHAURITANGA SECONDARY SCHOOL F HUSNA KAIFA ISSA
1221 KILIMANJARO S0419 CHOME SECONDARY SCHOOL F GRACE PETER
1222 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FRANCIS J MUNISS
1223 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FRANCO D KISONGO
1224 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FRANK JOHNSON
1225 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FRANK ELIENEZA MGONJA
1226 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FRANK JACOB MDALAHELA
1227 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FRANK JOSEPH NGOWI
1228 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FRANK JOSEPH NGOWI
1229 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FRANK Z NGOWI
1230 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FREDRICK G MREMA
1231 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FREDRICK J FRED
1232 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GAMALIEL G MMARI
1233 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GASPER RICHARD
1234 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GASTOR FREDRICK KISANGA
1235 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GEORGE MHAGAMA
1236 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GEORGE MOSHA
1237 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GEORGE STEPHEN
1238 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GEORGE K MASSAWE
1239 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GEORGE LUCAS MHANDO
1240 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GERALD BENIEL MOSHA
1241 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GILBERT NAHUM LYIMO
1242 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GODFFREY MARWA CHACHA
1243 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GODFREY MALIMI
1244 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GODFREY MSAKY
1245 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GODFREY STRATON
1246 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GODFREY ISSAYA MTURI
1247 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GODFREY J DANIEL
1248 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GODFREY KILIAN KIMARIO
1249 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GODFREY L SWAI
1250 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GODFREY MHINA KILONZO
1251 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GODFREY PETER MUSHI
1252 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GODLISTEN A ANTHONY
1253 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GODLISTEN ROGATH LEMA
1254 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GODWIN ERNEST
1255 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GODWIN FELISIAN LASWAI
1256 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK Y MMILE
1257 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GRAYSON HURBERT NGUVUMALI
1258 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M HAJI M NKHONDEYA
1259 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F HANIFA O NIKATA
1260 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS P WILISON
1261 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS R MINJA
1262 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M HARLEY HENRY MKINI
1263 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M HARRISON SHIWARYAEL TAMBA
1264 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F HARTHA SAID ABDUL-RAHMAN
1265 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F HAWA MUSSA MSANGI
1266 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F HELEN WILFRED MWANDRI
1267 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F HELENA PRIMI LYAMUYA
1268 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F HELLEN G MREMA
1269 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F HILDA RUHIMINGUNGE
1270 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F HYNESS LUTENGANO
1271 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F JACKELINE S MUSHI
1272 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F JACKLINE C NGEDULA
1273 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F JACKLINE REWALD SHELUKINDO
1274 KILIMANJARO S0491 KILOMENI SECONDARY SCHOOL F HAWA RAJABU SEMINDU
1275 KILIMANJARO S0491 KILOMENI SECONDARY SCHOOL F HEAVENLIGHT NGOMOI
1276 KILIMANJARO S0491 KILOMENI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE D MASUKUZI
1277 KILIMANJARO S0506 UNGWASI SECONDARY SCHOOL M HAJI T MNYONE
1278 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M FRANCIS P MAUYA
1279 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M FRANK KAROLI AUGUSTINE
1280 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M FRANK LUGAKIZA KAIJAGE
1281 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M FREDRICK K DIDAS
1282 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M GADIEL ELIAMINI NKONDO
1283 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M GASPAR KAUWED SAM
1284 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M GEORGE W MUSASE
1285 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M GIFT EMILY MAFUE
1286 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M GILIAD ARISTID MAKATA
1287 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M GODFREY L MMASI
1288 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M GODFREY MROSSO NAZARI
1289 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M GODLIVING JULIUS MACHA
1290 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M GODLOVE ADOLPH ITUGA
1291 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M GODWIN CHARLES MGWENA
1292 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M GOLISTEN SIFAEL KIFALUKA
1293 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F GRACE VICENT KOMU
1294 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M HAGAI YONAH
1295 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M HAMADI YAHAYA RASHID
1296 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F JACKLINE I MINJA
1297 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F JACKLINE P MABUGO
1298 KILIMANJARO S0558 MWANGA SECONDARY SCHOOL M FRANK AUDIFAS MSANGI
1299 KILIMANJARO S0558 MWANGA SECONDARY SCHOOL M GIDEON FRANCE
1300 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M GEORGE REUBEN
1301 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M GEORGE ROGERS LYATUU
1302 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M GIVEN JOSEPH
1303 KILIMANJARO S0635 MSUFINI SECONDARY SCHOOL F HAIKA CEPHAS MOSHI
1304 KILIMANJARO S0663 SANGITI SECONDARY SCHOOL F GRACE J HIZA
1305 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M FRANK NORBERT CHENGULA
1306 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M FRANK YUDA KICHANJA
1307 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL A PONERA
1308 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M GASPARI N JOHN
1309 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M GERALD G JOHN
1310 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M GERSON EPHATA NG’IDA
1311 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M GIDION LEONARD
1312 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK SALVATORY MARWA
1313 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL F HALIMA SWALEHE MKONY
1314 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M HAMADI M RAJABU
1315 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS PETER LUSANA
1316 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL F HEAVENLIGHT BENJAMINI NKYA
1317 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE YARELD GOMBE
1318 KILIMANJARO S0787 MSANGENI SECONDARY SCHOOL F GRACEANA PETER MKUMBO
1319 KILIMANJARO S0787 MSANGENI SECONDARY SCHOOL F HALIMA MUSTAPHA MSENGA
1320 KILIMANJARO S0787 MSANGENI SECONDARY SCHOOL F IRENE P SANGAWE
1321 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL M GWAKYALA WILSON MWAKIPESILE
1322 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL F IRENE TIMOTH
1323 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS RAPHAEL
1324 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS SANING’O
1325 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M FURAHA SAID
1326 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY DONATH MNYAGATWA
1327 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M GEORGE ANDREA MVUMA
1328 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M GODFATHER RICHARD LUSINGU
1329 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL F HAPPY SENGE
1330 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL F HEAVENLIGHT FRANK GURISHAEL
1331 KILIMANJARO S0825 MUDIO ISLAMIC SEMINARY F HAFSWA HAMISI RAJABU
1332 KILIMANJARO S0825 MUDIO ISLAMIC SEMINARY F HINDU Y YAKUBU
1333 KILIMANJARO S0825 MUDIO ISLAMIC SEMINARY F HUSNA KAKOZI
1334 KILIMANJARO S0851 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F HAPPY DUTTU
1335 KILIMANJARO S0851 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F HAWA HUSSEIN ALLY
1336 KILIMANJARO S0851 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F HONORATHA THOMAS TEMU
1337 KILIMANJARO S0851 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F ISDORA SHIRIMA COSTANTINI
1338 KILIMANJARO S0901 KISIWANI SECONDARY SCHOOL M FRANSI S DONATI
1339 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M FRANK EVAREST SHIRIMA
1340 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M FREDRICK F SHAYO
1341 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M FREDRICK J KWAY
1342 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M GEORGE THOMAS BENARD
1343 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M GODFREY EZEKIEL MGAYA
1344 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M GODLIVING ARCHIBOD MAKUNDI
1345 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M GODLUCK EMANUEL URASSA
1346 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M HALIDI M ABEDI
1347 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M HAMFREY MUSHI GODIFREY
1348 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M FRANK APOLONARY
1349 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M GILBERT KORNELI INYAS
1350 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F GRACE GAMALIELY MAFIE
1351 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F GRACE MKWAYA MISANA
1352 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F GRACE W KISHIMBO
1353 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F GRACENCEA P MASSAWE
1354 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F HADIJA AYUBU KASUWI
1355 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F HAPPINES BIYENGO
1356 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS FULGENCE KAVISHE
1357 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS JOHN KITALAGWA
1358 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F HAPPY ALFAYO KYANDO
1359 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F HAPPY ZAWADI S MREMA
1360 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F HARRIETH MATHIAS MANISHA
1361 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F HAWA KALUTU KOSHUMA
1362 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F HEAVENLIGHT M MUNISI
1363 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F HERIETH HENRY MALLYA
1364 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F INDO NDAIGEZE
1365 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F IRENE B MCHOPA
1366 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F IRENE JOHN MHINA
1367 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F IRENE T KILONGO
1368 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F IRENE W KACHOLI
1369 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F IRIS MARTIN MATEI
1370 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M FRANK STANLEY
1371 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M FURAHA NOWA BWANIKE
1372 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL ZACHAYO SANKA
1373 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M GEORGE JACOB WANGAELI
1374 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M GEORGE NIKODEMAS KANTU
1375 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M GODFREY N AUGUST
1376 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M GODFREY PAULO MWANACHE
1377 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M GODLISTEN GABRIEL MWANRI
1378 KILIMANJARO S1284 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M FRANCIS ROWLAND SHITINDI
1379 KILIMANJARO S1284 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M FRANK MACHA
1380 KILIMANJARO S1284 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M GERALD A MALIGA
1381 KILIMANJARO S1284 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK MAKAGA
1382 KILIMANJARO S1284 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL F GRACELINER GODSON MMANGA
1383 KILIMANJARO S1284 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL F HAMIDA H ABDALA
1384 KILIMANJARO S1284 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL F HAWA SALIM KUMBI
1385 KILIMANJARO S1284 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL F HIDAYA H YUSUPH
1386 KILIMANJARO S1522 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS KIVINGE
1387 KILIMANJARO S1522 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK BENJAMIN LAIZER
1388 KILIMANJARO S1522 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M HANSBERT EVARIST EPAFRA
1389 KILIMANJARO S1522 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE J PALLANGYO
1390 KILIMANJARO S1522 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE S TUNGARAZA
1391 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M FREDRICK AGGREY MBUYA
1392 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M FREDRICK F KAVISHE
1393 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M GODBLESS GADIEL KAAYA
1394 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M GORDIAN BASILI LIHETA
1395 KILIMANJARO S2315 KANDOTO SAYANSI SECONDARY SCHOOL F IMMACULATE NICODEMUS IKONKO
1396 KILIMANJARO S2315 KANDOTO SAYANSI SECONDARY SCHOOL F IRENE JOSEPH MASANJA
1397 KILIMANJARO S4016 ISALU EXCEL HIGH SCHOOL M GODBLESS E MUNISI
1398 KILIMANJARO S4016 ISALU EXCEL HIGH SCHOOL M GODLUCK V MBISE
1399 KILIMANJARO S4016 ISALU EXCEL HIGH SCHOOL M GWAKISA TONICK WESTONE
1400 KILIMANJARO S4016 ISALU EXCEL HIGH SCHOOL F HOSIANA NOEL
1401 KILIMANJARO S4586 ZACHARIA SECONDARY SCHOOL M FURAHINI A UMBELLA
1402 KILIMANJARO S4586 ZACHARIA SECONDARY SCHOOL M GASTO P MCHOMBA
1403 KILIMANJARO S4586 ZACHARIA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY RUJOMBA
1404 KILIMANJARO S4586 ZACHARIA SECONDARY SCHOOL M GERALD SEBASTIAN
1405 KILIMANJARO S4586 ZACHARIA SECONDARY SCHOOL M GODFREY W ASSEY
1406 KILIMANJARO S4586 ZACHARIA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK ELISARIA
1407 KILIMANJARO S4586 ZACHARIA SECONDARY SCHOOL F HELENA S MALEWO
1408 KILIMANJARO S4797 FARAJA SIHA SEMINARY F JACKLINE ANDREW SAKAWA
1409 KILIMANJARO S4797 FARAJA SIHA SEMINARY F JACKLINE MASAGA BAHATI
1410 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M GALUS FINTANI
1411 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M GEOFREY KASARA
1412 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M GEOFREY OSCAR
1413 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M GEORGE G MARTINI
1414 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M GIFT ALAN
1415 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M GODFREY FESTO
1416 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M GODFREY MSAFIRI DACHI
1417 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M HAJI SAID
1418 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M HAJI ZAWADI MNAHUVA
1419 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M HAMISI B DADI
1420 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M HAMISI M MKANGAJELA
1421 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M HAMUDI K MKOGA
1422 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M HAMZA MWALIMU
1423 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M HARUNA RAMADHANI NGOMA
1424 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M FRANCIS E LUANDA
1425 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M GILBERT MAGWEIGA
1426 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M HALILA ATHUMANI
1427 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M HAMISI MOHAMEDI
1428 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS E CHIKWINDO
1429 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M FRANK JACOB
1430 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M FRANK YOHANA
1431 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M FRANK DAMIAN MTAZAMA
1432 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M GEORGE L MOLLEL
1433 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M HAMISI KUTAUNA
1434 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M HAMZA BAKARI
1435 MANYARA S0168 SANU SEMINARY M GABRIEL A GWANGWAY
1436 MANYARA S0168 SANU SEMINARY M GEMINI P GURTI
1437 MANYARA S0168 SANU SEMINARY M GEORGE S SIMON
1438 MANYARA S0361 SINGE SECONDARY SCHOOL M FRANK GOODBERT
1439 MANYARA S0361 SINGE SECONDARY SCHOOL M GASTON R FARAAY
1440 MANYARA S0361 SINGE SECONDARY SCHOOL M GODBLESS D SOMI
1441 MANYARA S0361 SINGE SECONDARY SCHOOL F HAMIDA NKUNGU
1442 MANYARA S0361 SINGE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE G MUSHY
1443 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS J TITO
1444 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL F IRENE DANIEL KAPINGA
1445 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL F ISHFAILAH B HAMISI
1446 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F HAIKA Z KASHANGA
1447 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F HAPPY GABRIEL YOHANA
1448 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F HAPPY JACKSON MOLLEL
1449 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F HELLEN FRANK YONA
1450 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F HENDRICA M MUSHI
1451 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F IMMACULATA B MWANJA
1452 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F IRENE JOHN
1453 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F IRENE RAYMOND MCHAU
1454 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F IRENE T NZUMBI
1455 MANYARA S0947 DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F HAWA N ABUTWALIB
1456 MANYARA S0947 DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F JACKLINE S NANYARO
1457 MANYARA S1009 BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F GRACE A TEMU
1458 MANYARA S1009 BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F HALIMA BARAKA MBOWE
1459 MANYARA S1009 BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F HALIMA HASSAN MADENGE
1460 MANYARA S1009 BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F HIJRA HAMISI SUNGURA
1461 MANYARA S4351 GENDA SECONDARY SCHOOL M HAMISI HUSSEIN
1462 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M FRANK LABAN
1463 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M FRANK BLASS TARIMO
1464 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M FRANK FREDRICK MWISA
1465 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M FREDY ODEKA
1466 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M FUMAWICHA YAHAYA HUSSEIN
1467 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M GAKALA MSHONI
1468 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M GARABA RUMGERA
1469 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M GERARD JOSEPH
1470 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M GIDION JOHN
1471 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M GIRANTA MARWA
1472 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M GODCHANCE TUMSIFU SWAI
1473 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M GODFREY ELIAS
1474 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M GODFREY JAMES
1475 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M GODFREY E KABOJA
1476 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M HAMADI RAJABU
1477 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M HAMIS CHIBA NG’HANDI
1478 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS WILLIHELM MACHA
1479 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M FRANK JOSIAH
1480 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL ANDREW
1481 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M GASPER KILENGA
1482 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M GASTON BERNARD
1483 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M GELLA NEHEMIA
1484 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M GEORGE NESPHORY
1485 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M GEORGE JAMES KATANGA
1486 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M GIFT ALLAN MASIMBA
1487 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M GINGIRI M MWESA
1488 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M GUSI MBUTYA
1489 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M HAGAI S MOSHI
1490 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F HALIMA JABIRI MOHAMEDI
1491 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F HAPPINESS EMMANUEL
1492 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F HAWA MUSTAPHA OMARI
1493 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F HELLEN COSTANTINE WILLIAM
1494 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F HUSNA ABUBAKARI ABDU
1495 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F HUSNA HAZAN AHMED
1496 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F IMMAKULATA I MZEE
1497 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F IRENE LEMUNGE
1498 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F IRENE M PAUL
1499 MARA S0313 IKIZU SECONDARY SCHOOL M GEOFREY LUCAS NYAMBALYA
1500 MARA S0313 IKIZU SECONDARY SCHOOL M HAMISI MOHAMED MARWA
1501 MARA S0313 IKIZU SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS JOSIAH KUBEBEKA
1502 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M FRANK ALPHONCE
1503 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M FREDRICK M MUJUNGU
1504 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M FREDY MGENI
1505 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M GEORGE JOHN
1506 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M GEORGE MUHYOZA
1507 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M GEORGE M STEPHEN
1508 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M GEORGE MASANYIWA MUSSA
1509 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M GERARD JOSEPH
1510 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M GERVAS MISUNGWI ABEL
1511 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M GIDION M HITLER
1512 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M GODWIN MGANDA FRANCO
1513 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M GOSO W GOSO
1514 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M GWAMAKA GEORGE
1515 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M HAMIS LUTOMA
1516 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M HAMUDY JUMA
1517 MARA S0665 MWEMBENI SECONDARY SCHOOL M FREDRICK VINCENT
1518 MARA S0665 MWEMBENI SECONDARY SCHOOL M GEORGE GERALD
1519 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F HAIKA CASTORY NGOWI
1520 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F HALIMA ABDI
1521 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F HALLELUYAH M OMONDI
1522 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F HAPPY DAVID MAEDA
1523 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F HELLEN ENOCK
1524 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F HUSNA ABDALLAH
1525 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE HAULE
1526 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE CHANGURU MBUGUMA
1527 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE D RWEGASIRA
1528 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JULIUS NNKO
1529 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE R PAUL
1530 MARA S0989 KIBARA SECONDARY SCHOOL M FRANSIS R SAMSON
1531 MARA S2383 OSWARD MANG’OMBE S S M GEOFREY M B CHACHA
1532 MARA S2383 OSWARD MANG’OMBE S S M GERASIUS NESTORY
1533 MARA S2383 OSWARD MANG’OMBE S S M GODLISTEN P AMAS
1534 MARA S2383 OSWARD MANG’OMBE S S M GOODLUCK MAGESA
1535 MARA S2383 OSWARD MANG’OMBE S S M GREGORY NDAKI
1536 MARA S2804 MUSOMA UTALII S S M FREDRICK JAPHET ISAYA
1537 MARA S2804 MUSOMA UTALII S S M GODFREY MAXIMILLIAN
1538 MARA S2804 MUSOMA UTALII S S M GODI OPUNDO MTESIGWA
1539 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRIDAY ANYIMIKISYE MINGA
1540 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FURAHA ALPHEO
1541 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GEOFREY BUNDALA
1542 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GIFT MUSSA
1543 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GODFREY RICHARD
1544 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GORIAT FRED
1545 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GOSBERTUS P MANGI
1546 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GUNGAYENA A ALBERT
1547 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HABIBU WEREMA
1548 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HAMDANI NASSORO
1549 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HAMULI EDWARD
1550 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FRANCIS KYAMBA
1551 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FRANCIS MWAKILEMBE
1552 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FRANCIS MWAMPASHI
1553 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FRANK DANKEN
1554 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FRANK THADEO
1555 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FRANK YOHANA
1556 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FRANK A MGWABATI
1557 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FRED P SIMON
1558 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FREDY MWAKOLO
1559 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FREDY JAPHET JOSEPH
1560 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FROLENSI SANGU
1561 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FURAHA ANDARSON NGONDO
1562 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FURAHA ARON MWANDIGA
1563 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GADSON MWAKAJE
1564 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GASPARY B SANGA
1565 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GASPER NGAIRO
1566 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GASTA A MWAMBENE
1567 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GEOFREY BURTON
1568 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GEOFREY DEUS MHELUKA
1569 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GERALD YOHANA
1570 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GERVAS WILLIAM KAPANGE
1571 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GILBERT URASSA GODFREY
1572 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GILES MWANAKATWE
1573 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GIVEN MWANKILI
1574 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GOD S SINKONDE
1575 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GODSON RWEGASIRA KIKARUGAA
1576 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GODWIN MWANGA
1577 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GWAKISA MOSES
1578 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GWAKISA MWANKESA
1579 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GWAMAKA MOYO
1580 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M HAKIKA MUSA
1581 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M HALELUYA ESAU MHALA
1582 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M HAMIS TAIRO ATHANAS
1583 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M HAMISI CHRISTOPHER
1584 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M HAMISI ISAYA
1585 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M HAMPHREY MWAKYOMA
1586 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M HAMZA KILALA
1587 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M HANSI JOSEPH
1588 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M HARDSON ASALILE ASULWISYE
1589 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F GRACE JOACHIM KIMATH
1590 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F HABIBA SALIMU HAMISI
1591 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F HADIJA O PONGWA
1592 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS FREDRICK KAMUGISHA
1593 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS SHIRIMA EMMANUEL
1594 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F HAWA ISMAIL
1595 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F HELLEN BETSON MAPUNDA
1596 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F HILDA WILFRED
1597 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F HILDA E KIDODI
1598 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F HUSNA KASSIM NCHIMBI
1599 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F IDDA M DOMINICK
1600 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ILUMINATA BALTAZARI KIZEE
1601 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F INES MILLINGA
1602 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F IRENE BONIPHACE
1603 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F IRENE DACIUS MIGOHA
1604 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F IRENE LUDGERY MANGA
1605 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M FRANK YOLAMU
1606 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK LWAMBATI
1607 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M FURAHA MOSES
1608 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M GADI WILSON
1609 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M GASTO MTEGA
1610 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY PAUL
1611 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY SANGA
1612 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M GERALD MWASALWIBA
1613 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F GRACE THOMAS MKONGWA
1614 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F GRIDA H MSUKWA
1615 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M GWAKISA MWAKATIKA
1616 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M GWAKISA ULIMBOKA
1617 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M GWAMAKA MWANGUNGA
1618 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F HAIKA TEMBA
1619 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F HAPPY MWAMBINGA
1620 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS BERNARD
1621 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F HILDA MBILINYI
1622 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE HINGI
1623 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MDUGO
1624 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE RAPHAEL MBWAMBO
1625 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M FRANCIS MWASALEMBA
1626 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M FRANK CHUSSI
1627 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M FRANK MSOLA
1628 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M FRANK ELENEUS KAYOMBO
1629 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M FRANK GAITAN NYAMBO
1630 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M FRANK LEONARD AUGUSTINO
1631 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M FRANSIS MWAKAPALILA
1632 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M FREDY ANTONY MINGA
1633 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M FREDY JACKSON MBOGERA
1634 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M GABRIEL N MWAKIPESILE
1635 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M GABRIEL TANGSON KASEBELE
1636 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M GABRIEL Z MDOE
1637 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M GAUDENCE HAULE
1638 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M GAUDENCE MUSA MWAKANJUKI
1639 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M GEOFREY JULIUS
1640 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M GEOFREY MSIGWA
1641 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M GEOFREY AKIMU MWANG’ONDA
1642 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M GEOFREY ERICK MHAGAMA
1643 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M GEOFREY PASCHAL TONGELA
1644 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M GEORGE MAGANGA
1645 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M GEORGE R LUKINDO
1646 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M GERARD KILONGO
1647 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M GEROD S CHOGA
1648 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M GIBSON SANGA
1649 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M GIDION GASPER MIZENGO
1650 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M GILBERT CHARLES KIPAGATYE
1651 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M GODFREY ASTON
1652 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M GODFREY ATHUMAN
1653 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M GODFREY NSHATSI
1654 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M GODFREY WILSON
1655 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M GODLOVE KYANDO
1656 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M GODROVE B NDUNGURU
1657 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK GEORGE
1658 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK HENRY
1659 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F GRACE MWAIJANDE
1660 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F GRACE HENLY MWAIKAMBO
1661 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M GRANT CHRISTIAN
1662 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F HAAPY AMBOKILE
1663 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M HABIBU ISSAH
1664 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F HADIJA WIMA
1665 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F HAFSA MWAKAPILA
1666 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS H KALASYA
1667 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F HAPPY ACKIM
1668 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F HAPPY NAFTARI
1669 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F HAPPY JOSEPH MPOLI
1670 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M HAROON AHMED
1671 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F HURUMA MSELEM
1672 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F HUSNA CHAULA
1673 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F IKUPA ASILIA
1674 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F IKUPA A NTUSO
1675 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F IKUPA WILLIAM ALIMWENE
1676 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M FRANCIS MAPUNDA
1677 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M GESHOM SAMSON
1678 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M GODFREY JOSEPH HAONGA
1679 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M GODFREY MAWAZO KASANGA
1680 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M HARUNA MANG’ULI
1681 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F IRINE GIDEON
1682 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F IVETA G KIMALI
1683 MBEYA S0418 LUTENGANO SECONDARY SCHOOL M FRED TWEVE
1684 MBEYA S0418 LUTENGANO SECONDARY SCHOOL F HOSIANA MWAMWEMBE ANDREW
1685 MBEYA S0434 NDEMBELA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK ANYANDWILE MWAKAPANGALA
1686 MBEYA S0434 NDEMBELA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK STEPHAN MSIGALA
1687 MBEYA S0434 NDEMBELA SECONDARY SCHOOL M GWAMAKA EDWARD
1688 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M FRANCIS NGOLE
1689 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M FRANK GODLOVE
1690 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M FULGENCE A NYAMIZI
1691 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M GERALD MAKOYE
1692 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M GODFREY RAYMOND SIMIKO
1693 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M GODLISEN EZEKIA MLIGO
1694 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M GODLIVER YOHANA MWAMAHONJE
1695 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M GUSTAV RAPHAEL KIHEMBWELE
1696 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL F HADIJA F HASSAN
1697 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M HALFAN Y ABEID
1698 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M HAMIS RICHARD MWANIWASA
1699 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL F HELENA JOSEPH
1700 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL F IMEJA CHUNGA
1701 MBEYA S0457 IGAWILO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL CHAIMAH
1702 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F HEAVENLIGHT NYANGARIKA
1703 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F HILDA DOHHO
1704 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F HURUMA MBUGHI
1705 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F ILU DONATH MRAWIRA
1706 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F ITIKA KIYEYEU
1707 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M FRANK BENARD
1708 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M FURAHA J TUYANGINE
1709 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M GODFREY SAMWEL
1710 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M GRIM W SIKALUMBI
1711 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M GEORGE WET SIAME
1712 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M GERALD EDSON MWAMBUJA
1713 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M GIVEN VENANT KIGOLA
1714 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL F GRADITH KAPUFI
1715 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M HAMIS S NKUMBA
1716 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL F HAWA EZEKIA MWAKABENGA
1717 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M FRANCIS M JOHN
1718 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M FRIDAY NGONYA
1719 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M FROWIN TITUS MPILUKA
1720 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M GASTON JOSEPH NDUNGURU
1721 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M GIDION JOTHAM
1722 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M GIFTI FIKIRINI SAID
1723 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M GODSON PAJELA KANGALE
1724 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M HAMZA AHMADI
1725 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL F HAPPY MWELUKA LUSEKELO
1726 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL F IKUPA IGOMOLE
1727 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M FRANK KAIN
1728 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M FRANK MTALO
1729 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M GASPER NICOLUS
1730 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M GEORGE MASUNGA
1731 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M GIVEN MWAMBOPE
1732 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK EZEKIEL
1733 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M FRANK RICHARD MWINUKA
1734 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M FREDRICK NZUYU
1735 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M GAUDENCE KAYOMBO
1736 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F GRACE E MUNISI
1737 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M GUNTRAM GABRIEL NGAPULILA
1738 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M GWAMAKA AHAZI KASEGESE
1739 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F HAPPY NICHOLAUS
1740 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F HELLEN LONGNUS KASHASHA
1741 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F HOBOKELA GIBSON MWANTWANGO
1742 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F IRENE CLEMENT MCHOMVU
1743 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F IRENE I MLANGWA
1744 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F JACKLINE CLEY
1745 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M FRANK V CHUNDU
1746 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M FREDY M KIVUYO
1747 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M GELION T MPOGOLE
1748 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M GWAMAKA EDWARD
1749 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M HANCE F KYANDO
1750 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F GRACE W MASATU
1751 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F HAPPY KOKO
1752 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F HAPPY K LAURENT
1753 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F HAWA ABDUL BILALI
1754 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F HERIETH MTWEVE
1755 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F HURUMA KABAGE
1756 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F HURUMA NIKUPILIKA MSOKWA
1757 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F IMAKULATA MWAKIBINGA
1758 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE TEDY
1759 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M FRANCIS MALIMI LEONARD
1760 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M FREDRICK PALLANGYO
1761 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M FREDRICK GEORGE MBUYA
1762 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M GABRIEL E TARIMO
1763 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M GASPER KYANDO
1764 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M GASTON TIMIZA
1765 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M GEOFREY DAVIS
1766 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M GEOFREY MKUMBWA
1767 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M GEORGE KIBONA
1768 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M GEORGE S MODEST
1769 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M GILBERT SINA
1770 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M GIVEN EDSON MSIGWA
1771 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M GODFREY MWINUKA
1772 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M GODFREY OWDEN MWAMITA
1773 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M GODREY KAMWELA
1774 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK JOHNSONE MGAYA
1775 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M GOTHAD CHAMBA
1776 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M GWALUGANO RIGHTON
1777 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M HAMIS OMARY KIFUKU
1778 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL F HAPPY S KIWONDE
1779 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL F HELENA MARIO KIHOMBO
1780 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS RICHARD MKOCHA
1781 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M FRANK MWITINDA
1782 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK CALISTUS
1783 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK LYANGWA
1784 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M GOODHOPE JACKSON SHAO
1785 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL F GRACE J BIDYABARAMVYE
1786 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL F GRACE NICHOLAUS MWAKIPESILE
1787 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M GWAMAKA ALLEN KALUMBETE
1788 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS MWAIKENDA DAUDI
1789 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL F IKUPA DAYSON SEME
1790 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M FRED NJELA
1791 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY MWANDETELE
1792 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M GWAMAKA ASAJENIE
1793 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M GWANTWA CHARLES
1794 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M FURAHA MWANDENGA
1795 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M FURAHA NZENGA
1796 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M GEOFREY MICHAEL
1797 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M GERALD DAUD
1798 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M GWAMAKA MWASAMBILI
1799 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M HAMIS HASSAN
1800 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M FRANK CAREBI SENYAGWA
1801 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M FRANK GEORGE BUKURU
1802 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M FULANI LINGSON RUNGWE
1803 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M GIDOS SICHUNDWE
1804 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M GODBLESS JOSHUA
1805 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M GWAMAKA AMBAKISYE
1806 MBEYA S1340 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL JACOBU CHAULA
1807 MBEYA S1340 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M GEAZ HARANSI
1808 MBEYA S1340 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M GIBSON ADAM MWASAJONE
1809 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M FURAHA JOHN
1810 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M GABRIEL W MOLLEL
1811 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M GADI MWASUMBI
1812 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL S JAMHURI
1813 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M GEORGE SHUNGU MWIRU
1814 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M GOLDEN CHIWANGU
1815 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M GWALUGANO A MWAILENGE
1816 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL M FRANK P NJEJE
1817 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL M GEOFREY LUKAS TWEVE
1818 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL M GODI H SIMU
1819 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL M GREGORY A MWANGOKA
1820 MBEYA S2341 MLIMA MBEYA HIGH SCHOOL M GOODLUCK S SHEFATIA
1821 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M GIFT M MYEMBE
1822 MBEYA S3601 ILASI SEC SCHOOL M FRANCIS ADAM MBUGHI
1823 MBEYA S3601 ILASI SEC SCHOOL M GRANT O NJABILI
1824 MBEYA S3601 ILASI SEC SCHOOL M HAPPY RUNGWE
1825 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL M GAUDENCE C MAYANDIKA
1826 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL M GEOFREY ARON
1827 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL M GOODLUCK LENESY MAJALIWA
1828 MBEYA S4193 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F GRADS MBUKWA
1829 MBEYA S4193 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F HURUMA MULILEGE
1830 MBEYA S4236 DINOBB HIGH SCHOOL M FRANK MWAKIBIBIJE ANYOSISYE
1831 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M FRANK PINDUA
1832 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M GEHANDU D SLAHHAY
1833 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M GERALD EPHRAIM
1834 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M GERALD P KESSY
1835 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M GIDION PAUL MBOKOSO
1836 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M GIFT A TWEVE
1837 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M GODLISTEN ELISANTE SHUMA
1838 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M GODWIN MWAMENGO
1839 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M GOODLUCK LAURIAN GUGA
1840 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F HAIKAELI GILLIARD
1841 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F HAPPINESS M MWEMI
1842 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F HAPPY ELIAKIM MWANGA
1843 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F HELENA F FUPI
1844 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F HERIETH E KIHAMA
1845 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F IRENE JOSEPH NZALLAWAHE
1846 MOROGORO S0117 KASITA SEMINARY M GEOFREY S KAZIKULIMA
1847 MOROGORO S0117 KASITA SEMINARY M GERALD ISAYA MWAJINGA
1848 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M FRANK JAPHET
1849 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M FRANK NOEL MAZIKA
1850 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M FREDRICK NGUKU
1851 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M FRIDOLIN ANTHONY MPIZA
1852 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M FROLENCE DIDACE
1853 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL MHANDO
1854 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL MWANGOSI
1855 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL MARINO MBUA
1856 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M GEOFREY PRUDENCE
1857 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M GEORGE KOMBA
1858 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M GEORGE CHAWALA GODFREY
1859 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M GEORGE GEORGE PASCHAL
1860 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M GEORGE M WEGA
1861 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M GEORGE SEME WATSON
1862 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M GERALD J BISAMA
1863 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M GERALD JONATHAN ZAKAYO
1864 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M GIBONCE BATISTER
1865 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M GIBSON KAHINDI
1866 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M GIBSON A GIBSON
1867 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M GIDEON SAMSON GIDEON
1868 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M GIFT ENOCK MWALONGO
1869 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M GILBERT KINYAMI
1870 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M GODFREY CHRISTIAN LING’ANDA
1871 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M GODFREY DANIEL MAKANYANGA
1872 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M GODFREY GELARD MASENGO
1873 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M GODFREY H LIGAMBA
1874 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M GODLOVE A MREMA
1875 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M GODLOVE GODWIN URIOH
1876 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M GODRIN FABIAN
1877 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK GEOFREY NGILIULE
1878 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M HADSON GODFREY NGATA
1879 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M HAMZA NAMTUKA
1880 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M HARUNI ALLY
1881 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M FRANK FESTO
1882 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M FRANSISCO PASCHAL KIBASA
1883 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M FREDERICK B NGOI
1884 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M FULGENCE F MAKAYULA
1885 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M GABRIEL KIBASO
1886 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M GABRIEL GODLISTEN MAKURI
1887 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M GEORGE ROBERT MGOWOLE
1888 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M GIDION MASHAKA SAMILA
1889 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M GODFREY WILLIAM KALAGHO
1890 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M HAJI A KOMBO
1891 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M HAMISI MWINYI MAKUNGU
1892 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M HAMPHREY S KABELINDE
1893 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M HANS MICHAEL TESHA
1894 MOROGORO S0154 ST.PETER’S SEMINARY M FRANK H MKALAGALE
1895 MOROGORO S0154 ST.PETER’S SEMINARY M FRANSIS MWITA MSENYE
1896 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F GRACE NICOLA
1897 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F GRACESYONI MATHEW
1898 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F HAMIDA HAMZA
1899 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS MAGANGA
1900 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F HELENA CHARLES MWANGILA
1901 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F HELLEN MUSSA JOHN
1902 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F HERIETH N MBWAYU
1903 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F INNA H KISUNGULA
1904 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F IRENE INNOCENT
1905 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F IRENE JOSEPH
1906 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F IRENE MAIGWA
1907 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F IRENE PETER NDEKI
1908 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F ISABELA ALLEN NGOWI
1909 MOROGORO S0210 BIGWA SISTERS SEMINARY F IMAKULATHA M LUOGA
1910 MOROGORO S0210 BIGWA SISTERS SEMINARY F IVETHA KIBUA
1911 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL M FRANCIS A MLAWA
1912 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL M FRANK JOHN MHAGAMA
1913 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL M GEORGE DAMAS ALOYCE
1914 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F HAFSA M BWANAKHERI
1915 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F HALIMA HUSSEIN
1916 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F HALIMA RAMADHANI MTUI
1917 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F HAWA HUSSEIN
1918 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F HAWA I MKUMBO
1919 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F HELENA PASCHAL KUNAMBI
1920 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F HIDAYA MADARAKA
1921 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F HOGLA KADO MUSHI
1922 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F IRENE FAUSTINE PAUL
1923 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F IRENE GUKILA MASEGESE
1924 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F JACKLINE KABOKO
1925 MOROGORO S0359 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK FOYA
1926 MOROGORO S0359 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL F GRACE N MKWIZU
1927 MOROGORO S0359 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M HABIBU HUSSEIN
1928 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M FRANK HENRY NZALALILA
1929 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M GODFREY LAURENT KASHILI
1930 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M HADI R TIMAMI
1931 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F GRACE WILLIAM
1932 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F GRACE A NGOLI
1933 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F HAPPY MBWILO
1934 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F HAPPY JOHN KINKORO
1935 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F HAPPYLIGHT P MARIKI
1936 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS S MALIMA
1937 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F HAWA KIRUMBE
1938 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F HIDAYA KIUMWA
1939 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F IVY SANGA
1940 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE NKWERA
1941 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS CHARLES SENGEREMA
1942 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F HAPPY LEGINALD MNG’ANGA
1943 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F IRENE DAUD BYABAFUNDI
1944 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F HALIMA A ISSA
1945 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F HANIFA MOHAMMED HENJI
1946 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F HAPPINESS A RUTAIHWA
1947 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F HAPPY SILAYO
1948 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F HAPPY WATSON
1949 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F HAPPY AYOUB KALUWA
1950 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F HAPPYNESS RICHARD DAFFI
1951 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F HILARIA ILAMBONA
1952 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F HUSNA MSAGATI KIHIYO
1953 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F IMAKULATA A MACHA
1954 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F IMELDA ULRICK MUSHI
1955 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F IRENE BAKARI
1956 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F IRENE SAMA
1957 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F JACKLINE WASHINGTON
1958 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F JACKLINE P MRIMIA
1959 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK MARCO MFUGALE
1960 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M GEORGE FRANCIS SHEMHUNGE
1961 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M GERALD AMANI ALOYCE
1962 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M GERALD LAZARO MATHIAS
1963 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M GODLOVE L KUSILUKA
1964 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL F HILDER E MUSHI
1965 MOROGORO S0896 KIZUKA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL MANONGI MBWAMBO
1966 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M FRANSIS MICHAEL LUCAS
1967 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M GAMBA IDDI
1968 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M GEOFREY L KIBUGA
1969 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M GEORGE BAKARI
1970 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M GERALD A KWAY
1971 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M GODFREY KAHWA
1972 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F HADIJA AYOUB
1973 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M HALIFA M SHABANI
1974 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS ANANIAS KAPINGA
1975 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS RICHARD MUNUO
1976 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F HELENA CHARLES
1977 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F HONORINA CASTY MBISA
1978 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F HYASINTA R PENDAZUNGU
1979 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F IRENE MERKIORY KIMARO
1980 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MAJENDA
1981 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GEORGE K CHALLE
1982 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GODFREY MBETA
1983 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F GRACE O KAPINGA
1984 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HADRIAN KELVIN CHALE
1985 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HAKI HAMISI
1986 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HAMENYA ELIAS KIMILA
1987 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HAMISI JAFARI MCHEKWA
1988 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HAMISI SAIDI NGOTWIKE
1989 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HARUNA HUSSEIN
1990 MTWARA S0213 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F HABIBA HUSSEIN MWANGAKA
1991 MTWARA S0213 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F HABIBA MUSSA HALFANI
1992 MTWARA S0213 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA MAKUPIKA
1993 MTWARA S0213 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAWA BAKARI
1994 MTWARA S0213 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F HUSUNA M LIPANDA
1995 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE A FUNGO
1996 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HALIMA AHMADI
1997 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HALIMA MOHAMEDI
1998 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HANIFA J KASSA
1999 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS NZUNDA
2000 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS CLEOPHACE RUTTA
2001 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAWA NANTENU
2002 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HIDAYA RASHIDI
2003 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HUSNA HAMISI RAMADHAN
2004 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M FRANK MWENGA
2005 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M FRANK TEMU
2006 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M FRANK C FRANCIS
2007 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M FRANK F COSMAS
2008 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M FRANK PATRICK HAULE
2009 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M FRANK S MBELE
2010 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M FRANK Y KASBETI
2011 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M FRED JACOB MMARY
2012 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M FROLIANI FIDELIS CHANG’A
2013 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M FULKO FULKO PONERA
2014 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL YADSON
2015 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M GAIBU RASHIDI
2016 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M GALUS ALFREDY
2017 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M GEORGE ALFRED
2018 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M GEORGE A KASEBELE
2019 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M GERALD DISBORD
2020 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M GERALD GODFREY
2021 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M GILBERT ISAIAH
2022 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M GODFREY MKANULA
2023 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M GODFREY E ERIO
2024 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK G NYONI
2025 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M GRASSIANO M MBUNJU
2026 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI ZAMEA
2027 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M HAFIDHU M BAKILI
2028 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M HAJI ABDALLAH
2029 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M HAJI ZUBERI
2030 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M HAJI H ABDULRAHMANI
2031 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M HAMASHA HUSSEIN
2032 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M HAMIS N MOHAMED
2033 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M HAMISI ABDALLAH
2034 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M HAMISI YUNUSI NYALUSI
2035 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M HARDSON P SAMLA
2036 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M HARUNA YUSUPH MUKI
2037 MTWARA S0831 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE JOSEPH MAKOTA
2038 MTWARA S0831 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HUSNA M GALUS
2039 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL M HAMISI BAKARI
2040 MTWARA S2153 AQUINAS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS DIDAS MWACHA
2041 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M FRANCIS DONARD NGADAYA
2042 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M FRANK IBRAHIM
2043 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M FRANK DAMIANO BENEDICTO
2044 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M FREDNAND LWELWE MAPESA
2045 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M FREDY GEORGE CHAMI
2046 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M GEORGE JOHN
2047 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M GODFREY WILSON
2048 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M GODFREY CHARLES STEPHANO
2049 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M GOMBO NTUNGANIJA SOSTHENES
2050 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M GWANONE Y GWANONE
2051 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M HAMIDU MPULA ELIYA
2052 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M HAMIDU SELEMAN SIRA
2053 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS JORAM NTAKIJE
2054 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FRANK CHRISTOPHER
2055 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FRANK CHRISTOPHER
2056 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FRANK FATELINE
2057 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FRANK ROBERT
2058 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FRANK M MASULULI
2059 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FRANK SIMON MAGEMBE
2060 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FRATELIUS FIDELIS
2061 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK MATHEW OUNDO
2062 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY MTEPA
2063 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY D KITILA
2064 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY S NANGALE
2065 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GEORGE DEOGRATIAS
2066 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GEORGE ISDORI
2067 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GEORGE MADUKA
2068 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GEORGE ELIAS NKINDA
2069 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GERALD MUGISHA
2070 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GERARD MISALABA PETER
2071 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GERVAS L DOTTO
2072 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GODBLESS STEVEN KAPUNDA
2073 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GODFREY ATHANAS
2074 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GODFREY AUDI
2075 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GODFREY EDWARD
2076 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GODFREY JUSTUS
2077 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GODFREY D KULLIANE
2078 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GODFREY M JUMA
2079 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GOLOLA JEREMIAH GOLOLA
2080 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M HAFIDH I MUNA
2081 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M HAJI MICHAEL
2082 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M HAKIMU ABDUL BUGEZI
2083 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M HAMIS MARWA
2084 MWANZA S0146 NYEGEZI SEMINARY M FRANK KASHUMBA
2085 MWANZA S0146 NYEGEZI SEMINARY M GODFREY J SIRINGWE
2086 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FRANK CONSTANTINE MARWA
2087 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FRANK J BWIRE
2088 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FRANK MAKARANGA THOMAS
2089 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK OLIVERY
2090 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FREDY DAUDI MASSAWE
2091 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GADAMA KULWA
2092 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GATAMBI JISHULI
2093 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GEDI MAPEMBE
2094 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GEORGE CHARLES
2095 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GEORGE NDIKONYEJE
2096 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GODFREY HENERICO
2097 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GODFREY JOSEPH
2098 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GODFREY MLYAKADO PHINIAS
2099 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GODLISTEN D CHONJO
2100 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GODLUCK NTAGALA JOHN
2101 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GODWIN M IGNATIO
2102 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK TOWO
2103 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GOYAYI REUBEN
2104 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GUYA MAGEMBE
2105 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M HAMIMU PASTORY NTIBAHEZWA
2106 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M HAMIS KISINZA
2107 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M HANCE B CHARLES
2108 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE EPHRAIM MABULA
2109 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAIKAEL ADIEL
2110 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAIKAELI MOSHI
2111 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS O NSABI
2112 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F HERRIETH SARATIEL
2113 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F HILDA J NJAU
2114 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F HILDAGARDE EMIL NJAU
2115 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F HOPE A MASUNGA
2116 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F IMANI JUMA MALUNGO
2117 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE RENATUS
2118 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE RESPICK
2119 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE A KAZIMILI
2120 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE JEROME ILOMO
2121 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE SETH BAYYO
2122 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE W LUTASELWA
2123 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE DAVID JAMES ROBI
2124 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JULIUS KADIO
2125 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F GRACE NICHOLAUS
2126 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F GRACE FRANCIS MTAKI
2127 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F GRACE LEONARD MASOLWA
2128 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F GRACE MILEMBE NKUBA
2129 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F GRACE S NKINGA
2130 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F GRACE SOLOMONI MWALYAMBI
2131 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F GRAINESS PROJEST RUTAIHWA
2132 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F GUDILA PROCHES MARICK
2133 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F HALIMA MWAMBA
2134 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F HALIMA BAKARI KOMBO
2135 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F HAPPINES AUGUSTINE
2136 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS ALPHONCE
2137 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS EDWARD
2138 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS JAMES
2139 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS RENATUS
2140 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS KAYUMBO
2141 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS K LAURENT
2142 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F HAWA YUSUPH MSUYA
2143 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F HEAVENLIGHT MADAHA
2144 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F HELEN LIVING ASSEY
2145 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F HELENA LUCAS
2146 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F HELLEN ALFRED GAYO
2147 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F HERMENEGILDA MICHAEL MMASI
2148 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F HOPE JOSEPH LIHANDA
2149 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F HOSIANA MATHEW MARKO
2150 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F IMELDA MWINUKA
2151 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F IRENE MAGINA
2152 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F IRENE BILIKWIJA GOODLUCK
2153 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F IRENE JULIAS DIU
2154 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MLEKANA
2155 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ELIAS ZENZE
2156 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE KAFITI JOHN
2157 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MKAILE CHARLES
2158 MWANZA S0240 ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F GRACE NDOSHO
2159 MWANZA S0240 ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F HELEN MAJAGI
2160 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GROLIA RWEMERA
2161 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAINESS M MOSHA
2162 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS I MWAKIJOLO
2163 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS WAZAMWE GABRIEL
2164 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAWA NASSOR OTAIGO
2165 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F HERIETH ELIAPENDA MBONEA
2166 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F HOKA MGENDI
2167 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F HUSNA ALLY MSANGI
2168 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F HUSNA MUTESI HAMZA
2169 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MACHAGE
2170 MWANZA S0323 LAKE SECONDARY SCHOOL M GOODHOPE P AMANI
2171 MWANZA S0323 LAKE SECONDARY SCHOOL M HAFEEZ SHAFFIN SOMANI
2172 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M FRANK MEDARD
2173 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M FRANK KATEGILE JOSEPH
2174 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M FRED MARTINE PIUS
2175 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M FREDY FOCUS
2176 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M FREDY MASANJA
2177 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M GODFRED MAUNGO FABIAN
2178 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M GODFREY SYLASI
2179 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F HADIJA YUSUPH NGONYANI
2180 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F HALIMA FADHILI
2181 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS JULIUS
2182 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M HARUN JUMA
2183 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F HAWA MANYAMA
2184 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F HELENA MASHARA SYLAS
2185 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F HELLEN HEZRON
2186 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F HILDAGARDE JAMES CHEGE
2187 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F HUSNA SELEMAN
2188 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F IRENE J SOKA
2189 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F ISNATY RUNOBO LAZARO
2190 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE CHARLES
2191 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JAMES
2192 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M GEOFREY MELEKANA
2193 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M GERALD PHILIPO
2194 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M GILBERT MUGYABUSO KARWANI
2195 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M HAMIS MOSES JUMA
2196 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M HAMIS NG’HONERA LUKANULA
2197 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M FRANK TIGHE
2198 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M FRED SANG’UDI SENEMA
2199 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY MICHAEL
2200 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M GODFREY ISAACK MUNISI
2201 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M GODFREY PETER SHIMO
2202 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M HAMIS IDD SULEIMAN
2203 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M FRANK JOHNSON
2204 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M FRANK BURASHI SHILANGA
2205 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M FRANSISCO AMOS
2206 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M GERALD ELIAS
2207 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M HALAJA CHARLES
2208 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M HAMPHUREY MREMA HAREPY
2209 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M HANIYE ALMAS IBRAHIMU
2210 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS NICHOLAUS
2211 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M FRANK REUBEN KISHOSHA
2212 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK NAKEMBETWA FRANK
2213 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M GEORGE A JOSEPH
2214 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M GEORGE S CHARLES
2215 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M GIDEON SAKIRA JOHN
2216 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M GIDION JOSAPHAT
2217 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M GILBERT DONALD
2218 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M GODWIN ALOYCE
2219 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL F GRACE N RICHARD
2220 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL F HABIBA HABIBU ALLY
2221 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M HAFIDHU ABDUL
2222 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL F HALIMA MABULA
2223 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M HANINGTON SHADOCK ALUSHULA
2224 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE PIUS
2225 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS J ITAARA
2226 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F HOBOKELA ISAKWISA MWAMBUNGU
2227 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JULIUS MABUYI
2228 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F GRACE TRYPHONE MANANGU
2229 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M HAKIMU ISSA
2230 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F IRUN DEDEE LUCHIUS
2231 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE LUDOVICK
2232 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MASAMBA
2233 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MINZA LANGULA
2234 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL M FRANK NDOLA MANONI
2235 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL M FRANK NTAMBI SAMWEL
2236 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL M GEORGE MLENGERA RICHARD
2237 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS J MAKORI
2238 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F HELLEN GODFREY LUENA
2239 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F HOLLO MASAMA
2240 MWANZA S1107 MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F GRACE ITAEL KISOMBO
2241 MWANZA S1107 MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS TINILA DOMA
2242 MWANZA S1107 MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F IRENE MSENDO
2243 MWANZA S1608 NTUNDURU SECONDARY SCHOOL F IRENE CHALLO
2244 MWANZA S1665 NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL F HAFSA BASHIR MASOLI
2245 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FRANCIS MBALAMWEZI
2246 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FRANCIS F KISENHA
2247 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FRANCIS ISMAILI MWAISABULA
2248 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FRANK DEUSDEDITH MWEBESA
2249 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FRANK MWANYENDWA KIBONA
2250 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FREDY BARTON SEKO
2251 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FURAHA HAONGA
2252 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FURAHA VENANSI
2253 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FURAHA S MWAMBOGOLO
2254 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FURAHIA MBINDI ANIFASI
2255 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FURAHINI WILSONI MAHENGE
2256 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GABRIEL GODWIN MWAKALASYA
2257 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GALUS EMILIO MAKASSY
2258 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GAYO Y MWAISENGA
2259 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GEOFREY JULIUS
2260 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GEOFREY KAFUGUGU
2261 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GEOFREY MLIGO
2262 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GEOFREY OKAKA
2263 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GEOFREY ALDO NGUNGULU
2264 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GEOFREY ELIUD YOTHAM
2265 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GEOFREY FOMEN SANGA
2266 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GEOFREY MPEKE NATHANAELI
2267 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GEORGE D MWAIKAMBO
2268 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GEORGE I MARWA
2269 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GEORGE JACOB MTWEVE
2270 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GEORGE MELKION NDELWA
2271 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GERRY T MWASHAMBWA
2272 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GIDEON E KALINGA
2273 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GODFREY HEZRON
2274 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GODFREY SAGALA
2275 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GODFREY SALVATORY RWEZAURA
2276 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GODLISTEN SAMWEL NNKO
2277 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GODLOVE G MTAMA
2278 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GOOD JACOB FUTE
2279 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GOODLOVE MWAKALOBE
2280 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GREGORY KIBUGA
2281 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GREGORY JACOB NGULIGWA
2282 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GREYSON EDMOND KUNZUGALA
2283 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M HADRACK L TWEVE
2284 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M HAKI ZACHARIA
2285 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M HALMON WILSON MBWALE
2286 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M HAMIS M MBWANI
2287 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M HAMISI SAID GOMBAEKA
2288 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M HAMPHREY H HAULE
2289 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M GEORGE MARTIN NGWEMBE
2290 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M GODFREY H MASSIMA
2291 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M GODLOVE KIHALE
2292 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F GREATER BEN MTANGA
2293 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F GRACE ELISHA NDAGWA
2294 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F HADIJA DAUDI BARAE
2295 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F HANIFA RAJABU
2296 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS MNZAVA CHARLESS
2297 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F HAPPYPHANIA MGIMWA ELIUTHER
2298 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F HELENA E KITOSI
2299 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F HIDAYA FURAHA
2300 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F HIDAYA TWAHA MDEMU
2301 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M FRAVIUS FURGENCE
2302 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY CHAMBO
2303 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M GODFREY BENSON SHOO
2304 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M GODFREY SELESTINE GREGORY
2305 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F HALIMA HAMISI
2306 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS HERMAN
2307 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F HELENA ATHUMAN
2308 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M GASPER MUSSA
2309 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M GELVAS MASLACK MYOVELA
2310 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M GURENI NZINYANGWA MAPANDE
2311 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL F HERBERTHA E MPETE
2312 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL F IRENE S MTENGA
2313 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL F ISABELA SINYANGWE
2314 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M FRANK G KIKOTI
2315 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M FRANK YOHASI KALENGA
2316 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M FRANSISCO S MGENI
2317 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M HAKIMU ODITHA MLIMAKIFI
2318 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M FRANK MATHIAS
2319 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK KAUNDAMA
2320 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M FRELOVE MWASHINANGA
2321 NJOMBE S1495 GENESIS HIGH SCHOOL F HAPPY N NJILAMHADZA
2322 NJOMBE S4096 UMBUYA SECONDARY SCHOOL F HELIETH L NGOLE
2323 NJOMBE S4096 UMBUYA SECONDARY SCHOOL F HERIETH MKING’IMLE
2324 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO BALENGA
2325 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M FRANK MSOMBE
2326 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M FRANK NESTORY NGIMBA
2327 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK ALOYCE BWIRE
2328 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK ANAEL MALEKO
2329 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL PROSPER MASHALO
2330 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M GEORGE B KWESIGA
2331 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M GODBLESS M PHILIPO
2332 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M GODFREY FRANK MWAKALINGA
2333 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M GODFREY S MUSSA
2334 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M GODFREY XAVERY KIVARU
2335 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M GODLOVE DANIEL MALEKELA
2336 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK MPONGO
2337 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK WISASA MWANSITE
2338 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M GOSBERT NASHUMBA
2339 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M HAMAD HAMZA KITAMU
2340 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M FRANCIS SIMON
2341 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO P LYMU
2342 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M FRANK MLAPONI
2343 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M FRANK RAMADHAN
2344 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M FRANK D MGALA
2345 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M FRANK DONALD KITEGO
2346 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M FRANK FRANCIS MWAKYOSI
2347 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M FRANK KAJANGE SAMWEL
2348 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M FRANK MELKIAD MALITI
2349 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M FRED MICHAEL
2350 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M FRED J LAIZER
2351 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M FREDRICK N MWITA
2352 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M FREDY EZRA
2353 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M FURAHA KIPENYA
2354 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M GABRIEL JOSEPH KISSAKA
2355 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M GELGEN AYUBU MWAMAKULA
2356 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M GEORGE DAUD
2357 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M GEORGE NYAHEGA
2358 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M GEORGE JOSEPH MODAHA
2359 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M GEORGE MICHAEL PAUL
2360 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M GEORGE MOSES KITONKA
2361 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M GERION ERASTO TEMBO
2362 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M GERVAS DEODATUS
2363 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M GIBSON KITWARO
2364 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M GIDEON ANYITIKE MWAKANJUKI
2365 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M GILES NOEL KASANJALA
2366 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M GISRAN VURI CHARLES
2367 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M GODFREY ALLOYCE GEREMIER
2368 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M GODFREY ELIAS PAUL
2369 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M GODFREY O MWASHA
2370 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M GODLISTEN I SWAI
2371 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK NASOLWA MGOMO
2372 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK PENIEL NJAU
2373 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M HABIBU KILIMILA
2374 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M HAFIDH HAMIM
2375 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M HAGAI NSOBI
2376 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M HAJI MUSSA
2377 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M HAMIS MABRUKI
2378 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M HAMISI SALEHE
2379 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M HAMISI SHABANI
2380 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M HAMISI JUMA ATHUMANI
2381 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M HAMISI JUMANNE ALLY
2382 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M HAMISI KIJIDA JUMANNE
2383 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M HAROUN H NG’ITU
2384 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M HAROUN MHALWIKE GERALD
2385 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M HARRISON CHARLES MAMUYA
2386 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M HARUNA J MSESERI
2387 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE A MWAKATOBE
2388 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F GREEN MAGEZI GEOFFREY
2389 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS SAMIKE
2390 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F HEAVENLIGHT PAMPHIL LUZINGE
2391 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F HELEN J KASUSURA
2392 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F HELLEN S MPANDUJI
2393 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F HERIETH MACHUNDA
2394 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F HOBOKA S MWANTEMBE
2395 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F HOSSIANA ESPECIOZER THOMPSON
2396 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F IDDA MICHAEL LAWENJA
2397 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE MORRIS
2398 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE MSIRIKALE
2399 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE MUTASHOBYA
2400 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE F MAWOLLE
2401 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FRANCIS JOSEPH BAKE
2402 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FRANK SIMKOKO
2403 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FRANK K MGALLAH
2404 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FRANK STEVEN APOLINARY
2405 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FRED L CYLAS
2406 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL GODWIN
2407 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL H MOSHALIPO
2408 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GARDNER GAD MJEMMAS
2409 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GASPER CHARLES GIDAMIS
2410 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GEOFREY PATRICK
2411 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GEOPHREY MLOWE
2412 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GEORGE MNYALO
2413 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GERALD MHAILWA
2414 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GERALD J URIO
2415 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GERARD MWALYANGA
2416 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GIFTLIVINUS JOHN TARIMO
2417 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GODFREY HILMARY MTEGA
2418 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GODFREY M MUTONGORE
2419 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK GIBSON
2420 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK V MIKUPI
2421 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F GRACE G MMASA
2422 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F HAFSA MBWANA
2423 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F HAFSA S HAJI
2424 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M HAMISI M MSONGA
2425 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M HAMISI SAIDI LUPAMBA
2426 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS ALEX MASSAWE
2427 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F GRACE J MWAMWENDESI
2428 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F GRORIA G NZUNGU
2429 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F HADIJA HARUNA
2430 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F HADIJA HASHIMU
2431 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F HALIMA I MOHAMED
2432 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS PHILLIPO SAMO
2433 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS S TWAHIRU
2434 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F HAWA HASSAN
2435 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F HAWA SALIM MAUMBA
2436 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F HELENA SHOKOLO JOSEPH
2437 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F HERIETH HOZZA
2438 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F HERODIA YORAM
2439 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F HIDAYA HASHIM SHIRAZ
2440 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F IPTISAM ALLY MASOUD
2441 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F IRENE F SWENYA
2442 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F IRENE R MUSHI
2443 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F JACKLINE WILLIAM
2444 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F JACKLINE L KIMARO
2445 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F JACKLINE PETER ASSEY
2446 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FRANCIS ANTONY PIUS
2447 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FREDRICK K FRANK
2448 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FREDRICK WEBIRO MASIMA
2449 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M GABRIEL T SHIRIMA
2450 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M GASPER ELIAS
2451 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M GELISHON JORAM KIDYAMALI
2452 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M GERALD WILSON CHITONGO
2453 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M GODFREY MWAKAPINGA
2454 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M GODFREY M JOHO
2455 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M GODFREY MICHAEL MTUY
2456 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M GODLOVE MTAFYA
2457 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK MAYANI
2458 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M GRADEMILTON A LUGAIMUKAMU
2459 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M GWAMAKA DAVIS MWANKUSYE
2460 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M HAKIMU KIBWANA
2461 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M HALFANI R DANDO
2462 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M HALIDI ABDULAHMANI
2463 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M HALIFA I HALIFA
2464 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M HAMIS BAKARI
2465 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M HAMISI MTIMBUKA
2466 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M FRANK JUMBE ALEX
2467 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M FULILA RAPHAEL
2468 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M GALUS SEKO
2469 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M GASTO BERNARD
2470 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M GEORGE CHARLES
2471 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M GEORGE SHAYO
2472 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M GERALD LEONARD
2473 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M GILBERT NYABENDA
2474 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M GILBERT M JOHANSEN
2475 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M GIZBERT NGALEMA
2476 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M GODBLESS GEOFREY AYO
2477 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M GODLUCK E PETRO
2478 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M GODWIN CHARLES MABIKI
2479 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M HABEL ANDASON MASINJISA
2480 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI HADJI TAWAH
2481 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F HALIMA A SALIMU
2482 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F HALIMA JUMA ABDALLAH
2483 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M HAMISI KILUWA
2484 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M HAMISI RAJABU
2485 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M HAMISI O MAGENI
2486 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS C GUNDA
2487 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F HONESTA MUHONAMI
2488 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F IREN S ASSENGA
2489 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F IRENE KATUNZI
2490 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M GAMBISHI BUNDALA
2491 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY BLACE MKINGULE
2492 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M GODFREY P MALINDI
2493 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M GEORGE H AKONAAY
2494 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M HAMIS J NAMWAKA
2495 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M HAMIS SUFI HAMIS
2496 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M HARUNA RAMADHAN
2497 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M FRANK CHRISTOPHER AYO
2498 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M FRANK EZRAEL MASAWE
2499 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M FRANK JOHN FUNGO
2500 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M FRANK MTUTWA JULIUS
2501 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M GABRIEL LAURIAN
2502 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M GASPA DAUDI KAHUNGYA
2503 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M GEOFREY MWANDOJE
2504 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M GEORGE MATASHA
2505 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M GEORGE PETER KATENGESYA
2506 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M GILEAD GEDALIA MUFFUI
2507 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M GODFREY EDWARD
2508 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M GODFREY MABUBA
2509 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M GODFREY A NGOLA
2510 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M GODLOVE GODWINE
2511 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M GODWIN LEONARD MASSAWE
2512 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M GONJI SIMON ELIKANA
2513 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK Y MASSANA
2514 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F GRACE J MANDALU
2515 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F GRACE SAIDI TUNFUNDE
2516 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M GREYSON MABENA
2517 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F HADIJA ARON SEIF
2518 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI JUMANNE
2519 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F HALIMA SALEHE RWAMBO
2520 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M HAMID S AHMAD
2521 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M HAMIDU BAKARI
2522 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M HAMIMU S MJUPA
2523 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M HANS M MRING’O
2524 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F HAPPY SAMWELI MAGITA
2525 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M HARUNI ALLY
2526 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F HAWA ISMAIL
2527 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F HELENA J BENKU
2528 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F HILMARA B MSEMWA
2529 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F IMAKULATHA MIZINDUKO
2530 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F INNESS JOSEPHAT KAMGHISHA
2531 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F IRENE CHARLES BUBERWA
2532 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F IRENE DEOGRATIUS BINGILEKI
2533 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F IRENE FELIX SHAYO
2534 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F IRENE SEVERIN MEKU
2535 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F ISHIMWE E WAYA
2536 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F JACKLINE FOKAS NDABITA
2537 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F GRACE LINUS GEDI
2538 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F HAFSA R KAVUNJA
2539 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F HAMIDA R KIHIYO
2540 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F HANIFA S MBASHA
2541 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS D KIVUYO
2542 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F HELLEN NICHOLAUS KALINGA
2543 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F HELMINA A MAPUNDA
2544 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F HILDEGALDA JOSEPH
2545 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F HOPE K KILIMBE
2546 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F IRENE A OUKO
2547 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M FRANK CHARLES
2548 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M FRANK MWESIGWA LWAKATARE
2549 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M FRANK PETER NTALE
2550 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M FRED PAUL MURAGWA
2551 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M GEOFREY JOSEPH MSAKI
2552 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M GEORGE SOSPETER
2553 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M GODSON G ORIO
2554 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK CHARLES SIMKOKO
2555 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M GOTTARDO JOACHIM KWEKA
2556 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M HALLELUJAH JOHANNES KASIMBAZI
2557 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M HAMAD ABDUL
2558 PWANI S3881 AHMES SECONDARY SCHOOL M FRANK R MAGWAJA
2559 PWANI S4104 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M FRED D VEDASTUS
2560 PWANI S4104 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M GEOFFREY R KOMBA
2561 PWANI S4104 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M GODWIN GEOPHREY ORIO
2562 PWANI S4104 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL F HAMISA M ALLY
2563 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M FRANK LIPAMBILA
2564 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M FRANK RAYMOND
2565 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M FROLENCE MAGANGA
2566 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL MWAMALOBA
2567 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL WILLIAM
2568 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M GARALD E MBILINYI
2569 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M GELARD A SELESELE
2570 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY SIMBA
2571 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M GIDION E KIPILIPILI
2572 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M GISBETH MWANALINZE
2573 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M GIVEN O MWAKATUMA
2574 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M GODIAN GODWIN
2575 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M GODWIN MWAZEMBE
2576 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M GABRIEL RICHARD
2577 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M GEOFREY DANIEL EDWARD
2578 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M GEOFREY JOSEPH NCHINGA
2579 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M GODWIN ADAMSON
2580 RUKWA S0610 NKASI SECONDARY SCHOOL F HABIBA JUMA
2581 RUKWA S0610 NKASI SECONDARY SCHOOL F IRENE A AMOSI
2582 RUKWA S0688 MSAKILA SECONDARY SCHOOL M GODFREY KAMFWA
2583 RUKWA S0688 MSAKILA SECONDARY SCHOOL F GRACE ADAMSON MWAKATUMBULA
2584 RUKWA S0853 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F HAMIDA RAJABU
2585 RUKWA S0853 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS KAMBI
2586 RUKWA S0853 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F IRENE ACHIENG
2587 RUKWA S0884 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M GEOFREY ABEL LUBUSI
2588 RUKWA S0884 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M GEOPHREY W MAGILA
2589 RUKWA S0884 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M GEORGE KIPEZYA
2590 RUKWA S0884 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M GODFREY CHRISTOPHER
2591 RUKWA S1008 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M GEORGE ALBINI
2592 RUKWA S1008 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M HANINGTONE MFAUME
2593 RUKWA S1008 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL F IRENE NJOKA
2594 RUKWA S1648 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M GABRIEL M HAULE
2595 RUKWA S1648 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M GODFRIDY MASANJA
2596 RUKWA S1648 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M GODLOVE CHAIMA
2597 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS GEROLD NYIMBO
2598 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FRANK MWAINYEKULE
2599 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FRANK MEXON MNG’ONG’O
2600 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK WILLIAM
2601 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK ASHERY MGAYA
2602 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK CHRISTIAN NGOITANILE
2603 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FREDY CHACHA
2604 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FREDY SANGA
2605 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FREDY D NZELU
2606 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FUAD MOHAMEDI FUAD
2607 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FULGENCE THADEI MICHAEL
2608 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FURAHA EMMANUEL
2609 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M GEOPHREY BENAD MILINGA
2610 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M GEORGE PETWA
2611 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M GEORGE G SHONDE
2612 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M GEROLD CHIWANGU
2613 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M GIBSON G MULOKOZI
2614 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M GIFT EPHRAIM SANGA
2615 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M GRADSTONE STEPHANO MARO
2616 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M GRESHA MAIKO MDEKA
2617 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M HALELUYA JONAS MPANGO
2618 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M HAMIS RAJABU MWISHEHE
2619 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M HAMISI Z ABDALLAH
2620 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M HANCE GOSBERT MAGURU
2621 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FRANCIS KWILAGA
2622 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FRANCIS MWAKILEMBE
2623 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FRANCO MLAWA
2624 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FRANK NG’ONDYA
2625 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FRANK CHRISTOPHER KOMBA
2626 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FRED ELIKANYIA RINGO
2627 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FREDY MWAKALINGA BAHATI
2628 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FURAHA IBRAHIM MWAKASEGE
2629 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GABRIEL JOSEPH CHISAUCHE
2630 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GEOFREY ABRAHAMU
2631 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GEOFREY BENEDICTOR
2632 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GEOFREY DAVID NGUKULU
2633 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GEORGE K FUNGO
2634 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GERION MDAGE
2635 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GERVAS MAULUS MBUNA
2636 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GODFREY FRANK OMBENI
2637 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GODFREY JUDIKA MASAWE
2638 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GODLOVE M MATERU
2639 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK KANDOSA
2640 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GREYSON OSCAR KOMBA
2641 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GUSTAVE MAMBOLEO
2642 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI HEMEDI MATWIKO
2643 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HAGAI O NZIGUJE
2644 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HAMIS FERUZI
2645 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HAMISI MIRAJI
2646 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HAMISI A KASSIMU
2647 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HAMZA AMRI
2648 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HARIDI AMANA
2649 RUVUMA S0217 PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE ANDREW MAPUNDA
2650 RUVUMA S0217 PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY MWAFUBELA
2651 RUVUMA S0217 PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY F MABENA
2652 RUVUMA S0217 PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE KOMBA
2653 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE K NDENDA
2654 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE NICKSON ISAYA
2655 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE RABYSON MAGAMBO
2656 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA OMARI
2657 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HALIMA ASAJILE
2658 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HALIMA HUSEIN SHEKILANGO
2659 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAMIDA RAJABU
2660 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS G DANIEL
2661 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS STEVEN WANDELLAH
2662 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY B KISINGA
2663 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HEIMRADA MWANYIGU
2664 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HILDA EDSON MTOKOMA
2665 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IMELDA SINGANO NG’WAVI
2666 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M FRANK CHARLES
2667 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M GHALIBU A MTEMBWA
2668 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M GISBERT PAUL SANGANA
2669 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M GODFREY ANTHONY MASSAWE
2670 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HABIBU ALLY
2671 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HAFIDHI ALLY
2672 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HAIDARI ZUBERI
2673 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HAMISI SAIDI
2674 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO MICHAEL OMBENI
2675 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M GODLUCK ABEL
2676 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL F GRACEANA KUMBURU
2677 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL F HADIJA MOHAMED
2678 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M HAMIDU ABDALLAHMAN ISSA
2679 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL F HIDAYA ERASTO FULUGE
2680 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL F IRENE C PETRO
2681 RUVUMA S0685 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M FRANK P MANGULA
2682 RUVUMA S0685 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL KANUTI NDIMBO
2683 RUVUMA S0685 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL F HAPPY NCHIMBI
2684 RUVUMA S0685 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL F HILMARA BENWARD KOMBA
2685 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M FRANK KISWAGA
2686 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M FREDRICK FREDRICK KOMBA
2687 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M GODFREY MWASAMBILI MACCA
2688 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK FAUSTIN NOMBO
2689 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M HAKIKA M AMANZI
2690 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M FRANK KOMBA
2691 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK C KOMBA
2692 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY ARADIN
2693 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M GODFREY CHARLES CHAULA
2694 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M GOLIATH BENEDICT KAGUO
2695 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK HARUNA
2696 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M HADHAN A MELLI
2697 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M GEORGE NGONYANI
2698 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M FREDY E MAPUNDA
2699 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M FROWIN L MSUMULE
2700 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M GEBU EDWARD MACHIMU
2701 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M GILBERT NCHIMBI
2702 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F HERI J MHAGAMA
2703 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F HURUMA MGONDE
2704 RUVUMA S3661 BEROYA SECONDARY SCHOOL M GEORGE HAULE
2705 RUVUMA S3661 BEROYA SECONDARY SCHOOL M GODFREY CHINYUKA
2706 RUVUMA S3661 BEROYA SECONDARY SCHOOL M GREY A MZIRAY
2707 RUVUMA S4007 AGUSTIVO SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS MLELWA
2708 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M GIDION WILSON
2709 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M HARTSON MSAKAMALI
2710 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M FRANK ROBERT
2711 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M FRANK GILBERT GABRIEL
2712 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK MUSHUMBUSI RUGEIYAMU
2713 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M GEORGE ERNEST
2714 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M GEORGE TUNGU
2715 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M GEORGE KATO ILUNGA
2716 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M GODFREY RASHID
2717 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M GUWASHA W BUKANGO
2718 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M HAJI HAMISI RAMADHANI
2719 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M HALIDI BAKARI
2720 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M HAMIS MIRAJI
2721 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M HANDI MBETE
2722 SHINYANGA S0305 BULUBA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY MARIKI
2723 SHINYANGA S0305 BULUBA SECONDARY SCHOOL F HALIMA JUMA HAMZA
2724 SHINYANGA S0461 JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL M FRANK SISA
2725 SHINYANGA S0461 JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY KASSANO
2726 SHINYANGA S0461 JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL M GEORGE IGNAS NDUI
2727 SHINYANGA S0461 JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL M GODWIN STEPHEN
2728 SHINYANGA S0461 JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS B HAMIS
2729 SHINYANGA S0883 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL M GEORGE MAKOYE
2730 SHINYANGA S0883 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL M HAMIS BONIPHACE
2731 SHINYANGA S3503 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F IRENE VICTOR BACHUBA
2732 SHINYANGA S4929 TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F GRACE AUDIFANCE CHITIMBWA
2733 SHINYANGA S4929 TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F GRACE EPHREM MALLYA
2734 SHINYANGA S4929 TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F HABIBA H MNGODO
2735 SHINYANGA S4929 TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F HALIMA HAMISI MNDULI
2736 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE K KONRADI
2737 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE KULYEHELWA HENERICO
2738 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY AUGUSTINE
2739 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HELENA SAIMON FRANCIS
2740 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HELLEN ALFRED MGETA
2741 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HELLEN SYLVESTER BONIPHACE
2742 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IMELDA KARULEMA
2743 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE PAUL KAWAMALA
2744 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M FREDRICK MAGAFU
2745 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M GABRIEL KULWA KAYEJI
2746 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M GEORGE JAMES
2747 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M GIVEN GODSON MBISE
2748 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M GODWIN ISAYA
2749 SIMIYU S3886 SIMBA WA YUDA M FRANK ZEPHRINE HENRY
2750 SINGIDA S0106 DUNG’UNYI SEMINARY M FRANCIS MKASIWA BAHATI
2751 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M FRANCIS SOSTHENES KAMUHANDA
2752 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO NESTORY MOYO
2753 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M FRANK JOSEPH
2754 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M GABRIEL ROBERT
2755 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M GAGALA JUSTUS
2756 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M GEOFREY ANGELO
2757 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M GEORGE MIHAMBO
2758 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M GEORGE RICHARD USAFI
2759 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M GERALD PHABIAN MASINJISA
2760 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M GODFREY BENJAMIN
2761 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M GODFREY DANIEL SAITOTI
2762 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M GODLOVE JACOB
2763 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M GODSON C MACHIYA
2764 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M GODSON PENDAEL SHANI
2765 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M HABIBU HASSANI MUNA
2766 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M HAJI LUZOGA ISSA
2767 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M HAMIDU ATHUMANI
2768 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M HAMIS MASELE
2769 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M HAMIS K MARWA
2770 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M HAMIS M SEBASTIAN
2771 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M HARUNA ATHUMANI IKURIO
2772 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F GRACE C MASABHO
2773 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F HABIBA MAULID
2774 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F HABIBA ABDALLAH HAMISI
2775 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F HALIMA IDDY NKYA
2776 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F HURUMA ANIBU
2777 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F IRENE N JOHN
2778 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M GEORGE EMMANUEL PETRO
2779 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M GETERE PETER
2780 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M GODLIZEN FIRMIN PHILIPO
2781 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M GABRIEL MWITA
2782 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M GEORGE SADI GOTA
2783 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M GERVAZ DIONIZ LUGE
2784 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M GIDION MUSA
2785 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M HAJI JUMANNE IHUCHA
2786 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M FRANK LACHMAN
2787 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M GEORGE SYLVESTER KHERU
2788 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M HARUNA ABDALLAH
2789 SINGIDA S2326 MANGUANJUKI SECONDARY SCHOOL M GABRIEL MWAKASUMBULA JAMES
2790 SINGIDA S2326 MANGUANJUKI SECONDARY SCHOOL M GODFREY JACKSON NKANDI
2791 SINGIDA S4163 KIJOTA HULL HIGH SCHOOL F HAWA M JULIUS
2792 TABORA S0111 ITAGA SEMINARY M GABRIEL D BIJANJU
2793 TABORA S0111 ITAGA SEMINARY M GELARD JOSEPH MADIRISHA
2794 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO JONATHAN MHEGUZI
2795 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M FRANK CHACHA
2796 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M FRANK KAYANDA
2797 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M FRANK SOSPETER
2798 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M FRANK THOBIAS
2799 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M FRANK JOACHIM NG’AIDA
2800 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M FRANK MAFUMBA DEOGRATIAS
2801 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M FRANSISCO MAKOYE
2802 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M FRED KALANDO
2803 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M FREDERICK LAURENCE
2804 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M FREDNARD THOMAS BULUGU
2805 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M FREDRICK FRANCISCO
2806 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M FROLIAN BARTHAZAR
2807 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GALUS NZYUNGU
2808 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GELSHON MUHAMILA
2809 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GEORGE JULIUS
2810 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GEORGE THOMAS DOMINICK
2811 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GERALD FASHE
2812 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GERALD MAYANI
2813 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GERALD SIMON
2814 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GERALD PETER GWIMO
2815 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GIDEON EMMANUEL
2816 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GIDION TIMOTHEO KAHURANANGA
2817 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GILBERT HENRY
2818 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GILBERTH PETER
2819 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GODFREY MASHIKU
2820 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GODFREY MSEMWA NGAO
2821 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GWAKISA FRANK
2822 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M HABIL M ABDALLAH
2823 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M HAKIMU HUSSEIN MAGAMBO
2824 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M HAMIS RUTOZI
2825 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M HAMIS A EDWARD
2826 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M HAMIS MANENO ATHUMAN
2827 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M HAMU IBRAHIM KIDAGWE
2828 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M FRANK ALEX
2829 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M FRANK GRAYSON
2830 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M FRANK BUKURU JOSEPH
2831 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M GEORGE THOMAS NSOKE
2832 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M GODFREY KANELELA MATHIAS
2833 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M GODWIN WAZIRI
2834 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK H NGESI
2835 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M HAMADI JAFARI
2836 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE J ANAELI
2837 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA ABDALLAH
2838 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAKME A PEMBA
2839 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS MACHAGE
2840 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HOLLO JOEL
2841 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HUSNA EMAY
2842 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HUSNA ABDULKADIR KABAJU
2843 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE JOHN
2844 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F GRACE VEDASTUS
2845 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F GRACE DAVID MSEKELA
2846 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F HADIJA MLUNGA
2847 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F HAJIRA KHALID
2848 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F HALIMA SULEIMAN RASHID
2849 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F HEDWIGA FRATELINE MICHAEL
2850 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F HELLENA NKINDA MAIGE
2851 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F HUSNA M MBONDE
2852 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F IMANI KIPANGA
2853 TABORA S0346 UYUI SECONDARY SCHOOL M FRANSISCO JONAS
2854 TABORA S0631 UMOJA SECONDARY SCHOOL M FURAHA JAPHET
2855 TABORA S0740 ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M FUNDI KASSIM
2856 TABORA S0740 ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M HAMIS NKALI YUNGE
2857 TABORA S0740 ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M HARUNA ABDALLA CHARLES
2858 TABORA S0754 URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F HAIKA ONESMO MACHANGE
2859 TABORA S0754 URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F JACKLINE R LEMA
2860 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M FRANK SIMBA
2861 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK FURUGUTU
2862 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK MBANGUKA STEPHANO
2863 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M GALLUS MUSSA VALENCE
2864 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M GEORGE JOHN
2865 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M GEORGE KIJA
2866 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M GERVAS SEVERINE
2867 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M GODFREY MASHAURI
2868 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M GODFREY PIUS NGEZE
2869 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M HAGHAI STAPHORD KIDABAGA
2870 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M HALISON M KAPONGO
2871 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL F HAMIDA MUSSA BWAIZE
2872 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M HAMIS COSMAS
2873 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M HAMISI KIWAGALLAH YASSINI
2874 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL F HAPPY ANDREW JOHN
2875 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL F HARRIET STEVEN
2876 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL F IDDA KALALA
2877 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL F IRENE A MBAWALA
2878 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL F IRENE F KIMARO
2879 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M FRANK LEWICE
2880 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M FRANCIS CONDRADY CHIKAWE
2881 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M FRANCIS SIMON MGALLA
2882 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO MAYULI
2883 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M FRANK T SHOO
2884 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M FREDRICK MATHEW
2885 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M FULGENCE FREDRICK MUZAMBELE
2886 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GASPAR A PAUL
2887 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GASPER P CHALLO
2888 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GASTON ALPHONCE
2889 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GEOFREY K MAMBOLEO
2890 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GEORGE E MUGABE
2891 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GEORGE JOHN KIMWERI
2892 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GEORGE JULIUS MASSAWE
2893 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GERALD ALEXANDER VUHAHULA
2894 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GILBERT KAMBADU
2895 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GILEAD D NNKO
2896 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GODFREY MGOGO
2897 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GODFREY ODUNDO
2898 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GODFREY PANTALEO
2899 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GODFREY CHRISTIAN KOMBA
2900 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GODFREY MAKONGO MAHERY
2901 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GODLISTERN WINFRED KOMBE
2902 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GODLUCK NICODEMUS NYAGAWA
2903 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GODPHREY MELKIORY
2904 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GODSON LEONIDASI MWIGARA
2905 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GODSON T MATHIA
2906 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GOOD JACKSON BADA
2907 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK NASSORO KINEE
2908 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M GRAYSON HEAVENLIGHT SHIRIMA
2909 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M HALID SAID HALID
2910 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M HAMISI ADINANI
2911 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M HAMISI LUGANJE
2912 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRANK NAMALA
2913 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRANK A MANONGI
2914 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GABRIEL LEON
2915 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GADSON ANDREA
2916 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GAUDENCE ADELHEIM TOMEKA
2917 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GEOFREY KAWAWA JOHN
2918 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GEORGE S RAMADHANI
2919 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GERALD ANOLD
2920 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GERALD JOELY USIRI
2921 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GIDEON VEDASTO KAIJAGE
2922 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK MASSAWE
2923 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GOODRICH PROSPER PAUL
2924 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GWAKISA A MWAKAWENJE
2925 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HAIDAN PAUL
2926 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HAJI MOSHI
2927 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HAMADI HASSAN
2928 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HAMADI HEMEDI MSANGI
2929 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HAMIDU HAMADI
2930 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HARUNA SAID MALLEMA
2931 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAJRA RAMADHANI MAJALA
2932 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPYFANIA PAUL
2933 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS JOHN MEENA
2934 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F HELLEN HERBERT KILANGO
2935 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F HEPINESI SWAY ELADI
2936 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F HONORATA WOISO VALENTINE
2937 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE FRANCE FRANCE
2938 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE SWAI
2939 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE SIMON BAHATH
2940 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE CHRISTOPHER MALIKITA
2941 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE FELIX MBOYA
2942 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE L MRAWA
2943 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE E MSHANA
2944 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F HILARIA MMANDA
2945 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F IRENE LUGALA
2946 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F IRENE MSEMEMBO
2947 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F IRENE MWITUMBA
2948 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F IRENE B KWEKA
2949 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F IRENE J BANTULAKI
2950 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F IRENE MICHAEL MUNGAYA
2951 TANGA S0252 AL-KHEIR ISLAMIC GIRLS SEMINARY F HALIMA IBRAHIM
2952 TANGA S0252 AL-KHEIR ISLAMIC GIRLS SEMINARY F IDE KIBAO
2953 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F GRACE MUBOFU
2954 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F GRACE MREMA ELIBARIKI
2955 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F HAWA L MABIRA
2956 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F HILDA FOCUS MLAY
2957 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F IRENA MKAZIRIKI R KULLAYA
2958 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F IRENE LUDOVICK MANEGE
2959 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F JACKLINE SOSPETER GITWEKERE
2960 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M FRANK D MARWA
2961 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M FREDY PASCHAL MASIRINGI
2962 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M GABIS JOSEPH
2963 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M GASTO GEORGE NOAH
2964 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M GEORGE T MUNTHALI
2965 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M GERALD BALTAZARI
2966 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M GODFREY ZAKAYO
2967 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M GODWIN ALLEN SAFIEL
2968 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK ATILIO MVINGE
2969 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK M EVAREST
2970 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK M LOSERIAN
2971 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M HABIBU ADAMU
2972 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M HAMIDU FADHILI
2973 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M HAMISI RASHID NGUTO
2974 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M HAMZA S BOAY
2975 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M GABRIEL DANFORD MCHAKI
2976 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M GODLOVE J MONGI
2977 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M GODSON B NGOWO
2978 TANGA S0584 LWANDAI SECONDARY SCHOOL M GODFREY MHINA DENIS
2979 TANGA S0584 LWANDAI SECONDARY SCHOOL M HAJI M KUHANGA
2980 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M GEORGE S MLAY
2981 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M GILBERT K MISSO
2982 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M GODFREY OSCAR MTENDA
2983 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F HADIJA ZUBERI MHANDO
2984 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M HAROUN MAKUNGA
2985 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F HELEN GAUDENCE WALTER
2986 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F HELLEN ZAKAYO MEENA
2987 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F IRENE M THOMPSON
2988 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F IRENE SELLE MUSOBI
2989 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F IVON A NGUMA
2990 TANGA S0698 ECKERNFORDE SECONDARY SCHOOL M GODWIN MUTAKYAHWA
2991 TANGA S1174 COASTAL SECONDARY SCHOOL M FREDNAND SANULA NSESO
2992 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M FURAHA MAUA MFALIMBEGA
2993 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M GAHONU G MANYAWERA
2994 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M GEOFREY ALLEN MPENENGU
2995 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL F GRACE ELIAS MGHENI
2996 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M HAMISI NKAYA
2997 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M HAMISI H PESAMBILI
2998 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M HARDSON C SANAGALA
2999 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL F HASSANAT H MSANGI
3000 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL F HOSIANA BURA

 

Leave a Comment