RUVU – PWANI

 

VIJANA MUJIBU WA SHERIA KWENDA RUVU-PWANI

S/No MKOA NAMBA YA SHULE JINA LA SHULE JINSI JINA
1 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M EDRICK MUGANDA
2 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M EDWIN JOHN RUKAZIBWA
3 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ELIA GERVAS GHAMBUNA
4 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ELIHAZINA ALPHONCE KANGALU
5 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ELIKANA LUCAS KULWA
6 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ELIMU KIKENDE ELIAS
7 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ELOI NDEKERO
8 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ELVIS MACHA
9 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL LIVINGSTONE
10 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL MATIA
11 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL PHILIP MAKOI
12 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JOSEPHAT
13 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ANASTAS MBAWALA
14 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL APOLINARY TAIRO
15 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL Z MAGAI
16 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ERASTO SHIJA MALULA
17 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ERICK BYAMUNGU
18 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ERICK BYEMELWA
19 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ERICK G MWAKYENDENGE
20 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M FILMON J MTINDA
21 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M FLORIAN DITRAM NDUNGURU
22 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M EMMANUEL METHEW MARTIN
23 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M EMMANUEL PASSIAN BAHATI
24 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M ERICK LUCIAN ASSENGA
25 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M EVODIUS PRUDENCE
26 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M EXAUDIUS KYATWA
27 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M FRANCIS DONATI
28 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M EUGENE T FREDRICK
29 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F EVA MBEYELA
30 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F EVALINE SAITOTI
31 ARUSHA S0246 MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F FLORA LOIBELO
32 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M ELIA REGNALD MARO
33 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL PATRICK MKUSU
34 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL STEPHANO KIVUYO
35 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M EPHRAIM FADHILI MASEKO
36 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M ERIC L MICHAEL
37 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M ERICK SHIRIMA
38 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F ESTER S NZOA
39 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F ESTHER S RAPEMO
40 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F FATUMA JUMA HASSAN
41 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F FAUDHIA M MABERA
42 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F FLORA JONHBOSCO MSHANGA
43 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F GLADNESS V NGOWI
44 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F GLORIA WALTER
45 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F GLORY S KOKA
46 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M EDWARD TWATI LAZARO
47 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL BRYSON
48 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL E ISAYA
49 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL SANING’O LAIZER
50 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M ERICK E NASARI
51 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M EVANCE K ELIENEA
52 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F FLORA ELIPOKEA MEENA
53 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M ELIBARIKI BILAURI ILAKWAHI
54 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M ELIETHA A PALLANGYO
55 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F EVELYNE MATHEW MGOMA
56 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F GLORY JOHN
57 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EDWARD Z MACHAGATI
58 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EDWIN F HILONGA
59 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ELIASTHOMAS MAGEUZI
60 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ELIBARIKI SAMWELI
61 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ELIBARIKI N BAJUTA
62 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ELICK MANG’UMPA
63 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ELIENEAELINIPENDO MBWAMBO
64 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ELIFURAHA ELISHA
65 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ELISHA RUTHA
66 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ELIYA J MBWILO
67 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL E JOHN
68 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL G MAFIE
69 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL S MBOTOYO
70 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EMANUELDANFORD GIDAMARIDA
71 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL EDWARD
72 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL SAMWEL
73 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL YUNZA
74 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EMMANUELPETER AHUDI
75 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EMMANUELSTAPHA ONAYA
76 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EPAFRA E AYO
77 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ERASTUS PETER
78 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ERICK VENANT
79 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ERICK WILLIAM
80 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ERICK E RUVUTO
81 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ERNEST MWIZARUBI
82 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M ERNESTPROSPER LASTI
83 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EUGENLYAKURWA DONASIANI
84 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EVAGRE P SHIRIMA
85 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EVANCE THADEUS
86 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EVANCEWAWA PATRICK
87 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EXPERIUS GAUDENSI
88 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL J FESTO
89 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EZEKIELALBERT MANASSEH
90 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M EZRA GEOFREY
91 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FABIAN AZARIA
92 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FABIAN GOODLUCK
93 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FABIAN D BICHWA
94 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FAHAMUELI G MCHOME
95 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FAIDA DAUD
96 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FANIKIWAROBERTY NGENDELO
97 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FAUSTINI NADA
98 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FILMON F STEPHEN
99 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M ERICK H MASAO
100 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL F FIDES NOEL
101 ARUSHA S0454 ST.JOSEPH NGARENARO SEC. SCHOOL F EUNICE E MOSHI
102 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F FELISTER WAKUTUMWA
103 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F GLORIA KISININI
104 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M EDWIN J TANGO
105 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ELIA F TEMU
106 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ELIAMANI JONAS
107 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ELIBARIKI THOMAS
108 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ELIBARIKI E ISAACK
109 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ELINAMI JAPHET NANYARO
110 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F EMACULATA THOMAS KIMARO
111 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M EMANUEL ERICK
112 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M EMANUEL ZACHARIA
113 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M EMANUEL A MARGWE
114 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MATHEW
115 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL PETER
116 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ELINAS PALLANGYO
117 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL SHANGWELI CHAWEWE
118 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL TUMAIN MACHA
119 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F ENIGHENJA FREDRICK
120 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ERICK MODEST MINJA
121 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ERICK MRYANGO FAUSTINE
122 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F EVALINE JOSEPH KILLEO
123 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F FELISTER RICHARD
124 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M FELIX BELIUM MWASON
125 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M FINTAN FRANCIS
126 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F GLORIA JOYCE PROTAS
127 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F GLORY JOSEPH
128 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M EDWARD BONIPHACE
129 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M EDWIN MEUTENANGA AUGUSTINO
130 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ELIFURAHA PETER MASSAY
131 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ELIMU I ATHUMAN
132 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ELIYA ENOCK GADIYE
133 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ELLY EZEKIEL WALE
134 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL DOGRAS
135 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL PASCHAL AMMA
136 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL SELEMAN BOGOHE
137 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL D SAMSON
138 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL J MWABULILI
139 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F ENATHA SALVATORY MUTAYOBA
140 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F EPIPHANIA SIMON MSOPHE
141 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M FELICIAN ALFEY FELICIAN
142 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M FESTUS M CHACHA
143 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M FIKIRINI SALIMU
144 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F FLAVIANA SUMUNI
145 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M ELIBARIKI LEMNA ELIAS
146 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M ELIMWEMA MUSSA BAYDA
147 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL GODWIN MOLLEL
148 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M ERICK JOHNSON
149 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M FESTO FREDY SAID
150 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M FITINA PAUL
151 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M ELIA ANTHONY
152 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL M SLAGARAY
153 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL BONIPHACE
154 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M ERENEUS ALFRED
155 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M FAIDA PETER
156 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M FALES SAMWEL
157 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M EDSON SAID MAYANGA
158 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M ELDEFONCE EMMANUEL KABWAGANYA
159 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M EMANUEL D SAGHAN
160 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL R MLAY
161 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M ERASTO KATOZI
162 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M ERNEST OMARI MKINDI
163 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M FABIUS PIUS LYAUPE
164 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M ELIENEZA MGONJA
165 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M EZRA SIMEO
166 ARUSHA S1198 TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL F FADHILA F MUNGURE
167 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M ELVIS MASAKI
168 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M EMANUEL BONEFACE AKONAAY
169 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M ERALDO COSMAS JOHN
170 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M ERASTO EMMANUEL
171 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL F ESHE ALOYCE SEMLAMBO
172 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL F FLAVIANA C JOSEPH
173 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL F FRIDA K MGOTHA
174 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL F GIFT NESTORY
175 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL F GLORIA RAITON MWAMPASHI
176 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ESTA AMI SLAA
177 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F FIDENSIA SORONYO
178 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F FLORA ADMIRABIS MALASO
179 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M ELIFURAHA SABAYA SAMWEL
180 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH REUBEN
181 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MNYONGOLO MADATA
182 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M EZRA F SANGA
183 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M FASILI MAKOLANYA MADUHU
184 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL F FRAISCA MPANJU FRANCIS
185 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M ELINAMI OLVER MONYO
186 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M ELISAMIA R MARO
187 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M FORTUNATUS SAMWEL
188 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL F GIVENESS MICHAEL
189 ARUSHA S2295 MAIRIVA SECONDARY SCHOOL F EMAYAN M SIMON
190 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL J BAJUTA
191 ARUSHA S3646 DULUTI SECONDARY SCHOOL M ERICK DEODATUS OKYO
192 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F ELIZABETH ISAACK BETHUEL
193 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F EMMY P LUCAS
194 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F ESTER ALFRED KAPINGA
195 ARUSHA S4039 ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F ESTHER STEVE
196 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M ERICK JACKSON SENDEU
197 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M ERNEST RAUMU MOSHI
198 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M FELIX NICOMED BARIYETT
199 ARUSHA S4746 CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F GIFT NGOMUO
200 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M EDWARD PASCHAL MICHAEL
201 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ELIAS MADUSA
202 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ELIUD APOLINARY KASUNZU
203 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ELVIS SALEWA
204 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ABRAHAM MWANYAMAKI
205 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ENGLIBERT FRANCIS
206 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ERASTO DOMINICO
207 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M ERNEST SOTELI BALINAGO
208 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M EVANCE MICHAEL
209 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M EVODIUS JOSEPH BINAMUNGU
210 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M EZRA M KANYANGA
211 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M FADHILI SHABAN BRUNO
212 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M FARAJI ASHERI MBATA
213 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M FERUZI HASSAN TASHA
214 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M EDSON WILLFRED MUSHI
215 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M EDWIN MCHAU
216 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M EDWIN AUGUSTINO MSECHU
217 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ELIA ZAKARIA BOMAN
218 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ELIAS KINOGO
219 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ELIAS JUSTINE MAHAMI
220 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ELIAS V KIGOSI
221 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ELIKANUS JUMA POLI
222 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ELINIHAKI STEPHANO PANGA
223 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ELISHA KIMONDO
224 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL MAHINDI
225 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL MBWAMBO ELITWAZA
226 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M EMANUELI G ELIBARIKI
227 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL PANCRAS
228 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ROBERT
229 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL LIMBU NGOLLO
230 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL RICHARD MASASI
231 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ENOCK ANDREW MOMOYA
232 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ERICK MFUGALE
233 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ERICK ANTONY CHAMBO
234 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ERICK J MWANANSAO
235 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ESSAU DEENG’W
236 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M EZE B SHAKITINDE
237 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M EZRA JOHN IKAYO
238 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M FABIAN R KIBUSHI
239 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M FABIANO FRANK NTANDU
240 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M FADHILI GHALIB
241 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M FADREN JOSEPH
242 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M FIDELIS THOMAS NDOGHWE
243 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M FLAVIAN MUSOMBWA
244 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M FORCE LUGEMBE NDEGE
245 DAR ES SALAAM S0182 AL-FAROUQ SEMINARY M FORTUNATUS ALFRED
246 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS’ SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL S MASHAURI
247 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS’ SECONDARY SCHOOL M ERIC L MMBANDO
248 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS’ SECONDARY SCHOOL M FADHILI ABEIDY NYAMWINUKA
249 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F EMMY SWAI
250 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F FELISTER IGNATUS
251 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F FILOMENA ANTON KAPINGA
252 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F FRIDA MKULU
253 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F FRIDA LEON PAUL
254 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F GLORIA IGNATUS
255 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F GLORIA KOWERO
256 DAR ES SALAAM S0204 JANGWANI SECONDARY SCHOOL F GLORIA J SIARA
257 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH PAMPHIL
258 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F FATUMA YUSUPH
259 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F GLORIA D KACHENGA
260 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH PASCHAL MALALE
261 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F EMILLIE J MALIKITA
262 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F EMMY MSOMBA
263 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F EPHRAZIA BENEDICT MITTI
264 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F ESTHER J BUKANGO
265 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F FATUMA NYANKE MOHAMED
266 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F FIRDAUS MBOGHO
267 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F FLORA ALOYCE NKOMA
268 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F GLADYS A JIMWAGA
269 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F GLORY O LEMA
270 DAR ES SALAAM S0298 FEZA GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F ERNESTA GODFREY FUMBUKA
271 DAR ES SALAAM S0298 FEZA GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F FATMAH AWADHI ABEID
272 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M EDMUND JOHN MIPAWA
273 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M EDWARD MACLEAN
274 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ELIEZA CHITALIKA
275 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ELISIUS COSMAS LASWAI
276 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL DAMIAN MALULA
277 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ROBERT KIRIMA
278 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ENOCK WILSON
279 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M EVANCE MLOGE
280 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M EVANCE MICHAEL MRAMBA
281 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL BRYSON MNOZYA
282 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F FADHILA KASSIM KAYOYO
283 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M FARAJ BOZEN ALLY
284 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F FATUMA MUSSA HUSSEIN
285 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F FAUDHIA SAIDI
286 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F FAUDHIA AKBAR VILGI
287 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE JOSEPH MNIKO
288 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F GEITHA KOWERO
289 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M EMILY DAUDI URASSA
290 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M EMSLEY GILA JOHN
291 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M ERICK BARAKA CHRISTIAN
292 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ELIAH KAMONONGO
293 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ELIYA KELVIN ASHERY
294 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH MARTIN MAGANGA
295 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL CHRISTOPHER
296 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F EMILIA CHALLE
297 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JUMA
298 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL NGASSA
299 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ANNAEL MALEKO
300 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL CHADEL AMANI
301 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL E KITUNDU
302 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL GREGORY SHAYO
303 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL LEONIDAS MRUTU
304 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL M JOSEPH
305 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL P MWAMWAJA
306 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL V MASAO
307 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ERICK SAMWEL
308 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ERICK EDWARD FWOLO
309 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F EUNICE TOSSY
310 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F EVA JOHN
311 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FADHILI KIGODI
312 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FAHAMU SHEHA
313 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FAKHI KOMBO
314 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FAKI JAMAL
315 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FARID NASSOR LUKOSI
316 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FELIX RWEGASILA
317 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FIDELIS CHARLES
318 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F FLORA DANIEL
319 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F FADYA ABDALLAH SEIF
320 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY M FARAJI S MFIKIRWA
321 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F FATEMA M FAZAL
322 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F FATIMA VAKIL
323 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F GETRUDE WANKYO
324 DAR ES SALAAM S0438 MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY M FADHIL M ABDALLA
325 DAR ES SALAAM S0438 MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY F FATMA T KHAMIS
326 DAR ES SALAAM S0493 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY F FATMA M AFIF
327 DAR ES SALAAM S0493 AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY F FATMA M SANANI
328 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M EDSAMWELI KAYOMBO
329 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M EDWARD M DANIEL
330 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M EDWIN KALUGENDO
331 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ELIA EDWARD MASABI
332 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ELIA L LIKOPELAMESO
333 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ELIAS METHOD LUOGA
334 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ELIBARICK PASCAL YONGO
335 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ELIGIUS MBEKOMIZE
336 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ELIKANA SHASHA WILLIAM
337 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ELLY E KASIRI
338 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M EMANUEL MASUNGA
339 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F EMMA M TILLE
340 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL GWAJE
341 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JOSEPHAT
342 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL N MPUYA
343 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL Y MWANJISI
344 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ERASTO S LUANDA
345 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ERICK LEONARD MOSHI
346 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ERNEST RUNGWA MAZENGO
347 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F ESTHER FRANCIS
348 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F EVA MASHALA BUNDALA
349 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M EVANCE ROGASIAN OISSO
350 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M FABIANI NGONYANI
351 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F FADHILA KARUME KOMBE
352 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M FADHILI M NGAKOMA
353 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M FAHAMI BAKARI
354 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M FAISAL F AKIDA
355 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M FARAJA MKOKA YUSUPH
356 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F FARHAT HUSSEIN
357 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M FARID A HUSSEIN
358 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F FATUMA A BOMBO
359 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F FATUMA A MHINA
360 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F FAUDHIA BAKARI MAKWATA
361 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN E MUSHI
362 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M FELICIAN EMANUEL LODALEE
363 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M FELIX J GOHA
364 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F FILOMENA KIMARO
365 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M FLORENCE N MUSSA
366 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M FLORIAN L KITAMBI
367 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M FOKORO JUSTIN
368 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL F EDNA – FRANCISKA R SHAYO
369 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M EDWARD KYOGERO WILLIAM
370 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M EDWIN ROGASIAN URASSA
371 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M ELIAS FREDY KAYOLA
372 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M ELISHA DAUSON MROSSO
373 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH KUNAMBI
374 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL F ELVIRA NZYELA
375 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL THOMAS
376 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL HENRY MPELUMBE
377 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL R MUSHI
378 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL F EPIPHANIA NANCY GAUDENCE
379 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M ERICK R ROBOZI
380 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M EZAKIEL KIMARO
381 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M FERDINAND FURAHA MASESA
382 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL F FORTUNATA NDOMBA
383 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M FORTUNATUS YUDA MBUYA
384 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M FORTUNE FRANCIS RUGEMALILA
385 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M FRANCIS DANIEL
386 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL F GETRUDA MAGUBIKA ATHANASY
387 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL F GETRUDA VICENT MATAMA
388 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL F GETRUDE ARCARD ALPHONCE
389 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL F GETRUDE ONESPHOROUS LUBOGO
390 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY’S SECONDARY SCHOOL M JAMES GOLDEN MASINGA
391 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M ELIA KITO KITUNDU
392 DAR ES SALAAM S0620 TEGETA SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL KIMWERI
393 DAR ES SALAAM S0622 KUNDUCHI GIRLS ISLAMIC HIGH SCHOOL F FARDOSA ABDILLAH HASSAN
394 DAR ES SALAAM S0622 KUNDUCHI GIRLS ISLAMIC HIGH SCHOOL F FARIDA JUMANNE MKINGA
395 DAR ES SALAAM S0622 KUNDUCHI GIRLS ISLAMIC HIGH SCHOOL F FLORA GERAZI
396 DAR ES SALAAM S0645 VITUKA SECONDARY SCHOOL M FESTO G FLORIN
397 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M FAHMI KH JAPE
398 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F FAIZA SAID RAMADHAN
399 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M ELIAS M THOBIAS
400 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M ELIPHAZ J SINGO
401 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL REUBEN
402 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ELEZA FRANCE
403 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M ERICK K ROBERT
404 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL F EVELYNE ERASTO
405 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M EWALD VALERIAN
406 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M FELIX MGANGA
407 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL F FLORA S TESHA
408 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M FORTUNATUS NANNAUKA
409 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL F GERALD JENNIFER MSUYA
410 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL F GLORY P MOTEY
411 DAR ES SALAAM S0738 RIDHWAA SEMINARY F FARHAT NASSIR SLUM
412 DAR ES SALAAM S0738 RIDHWAA SEMINARY F FATUMA JUMA NASSORO
413 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M EDSON A NGWENUKE
414 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH NTEBO
415 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MAXIMILLIAN
416 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL BUKUMBI KULA
417 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL D MWENGA
418 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL P CHACHA
419 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M FADHILI MKUMBARU
420 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M FARUKU RUTABANZIBWA ISSA
421 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL F GLORIA H SHOO
422 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M ELISA NIMROD FOYA
423 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH HENRY KYISSIMA
424 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH JONH MWAKAJINGA
425 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M ELKANA CHARLES KUHENGA
426 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F EMMA LADISLAUS MAHENGO
427 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MARWA
428 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MATHIAS MABUKI
429 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F ENALISA AGAPITUS NGUMA
430 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M ERICK MACHARIUS RUGAIGANISA
431 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F ESTHER ADOLPH KINYANGULI
432 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F ESTHER G MAGESA
433 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F ESTHER G MWIGUNE
434 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F ESTHER NDEMASI MNENEY
435 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F ESTHER STEPHEN SOOI
436 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F EVELYN KAMALA VENANT
437 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M EZRA EMMANUEL NTAHONDI
438 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M FABIAN EMMANUEL SENGA
439 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F FATUMA MOHAMED
440 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M FLORIAN FREDRICK SAFARI
441 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F FORTUNATA M NYERIGA
442 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS CONRAD
443 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F GLORIA JOHN NKANE
444 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F GLORIA MAGNUS MINJA
445 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F GLORIA NDAMGOBA DIONIS
446 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M EDWARD EVANCE
447 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ELIAS DISHON
448 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ELINATHAN M MJAYA
449 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ELIUD KAGANO HASSAN
450 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL D MALEKO
451 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ERICK FELIX
452 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ERICK TWEVE
453 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M EZRA Z MTAWA
454 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M FABIAN L MABUGO
455 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F FAITH W MPONZI
456 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M FARES SYLVANUS MAKOSENO
457 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M FARIJALA MHANGA
458 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F FLORA AMLANI
459 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F FLORA MARANDU
460 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F FLORAH SYLVESTER CHANIKA
461 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M FLORENCE KATUNZI FILBERT
462 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F GLORY D DADI
463 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M EDWIN ANAKRET
464 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ELKANA MALANDO
465 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F ELLEN SIMON
466 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M EMANUEL SABALI
467 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M EMMANUEL KACHIMA
468 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M EMMANUEL KYANDO
469 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M EMMANUEL B CHILEMBA
470 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M EMMANUEL DAVID MWEMA
471 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M EMMANUEL DONALD KISAKA
472 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M EMMANUEL PATRICK NAMBOLOLO
473 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M EMMANUEL SAMSON MWANDU
474 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ENOCK CHRISPIN
475 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ERNEST ELIGIUS MWANKENJA
476 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ESSAU M ESSAU
477 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M EVANCE MWINUKA
478 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M EVANCE BARIKI MONYO
479 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M EZEKIEL GODWIN NATAI
480 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M FADHILI A MHINA
481 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M FAIZ SALUM
482 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F FATUMA MAVURA
483 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M FIDELIS BERNARD CALISTUS
484 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M FLORIAN PHILBERT KAMUGISHA
485 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F JESCA SIMON NDEMBEKA
486 DAR ES SALAAM S1011 CHANG’OMBE SECONDARY SCHOOL F EMILY ROBERT
487 DAR ES SALAAM S1011 CHANG’OMBE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL SIMON HARMI
488 DAR ES SALAAM S1011 CHANG’OMBE SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL AGUSTINE KALINGA
489 DAR ES SALAAM S1011 CHANG’OMBE SECONDARY SCHOOL F FADHILA MSONDE MKOMBOZI
490 DAR ES SALAAM S1011 CHANG’OMBE SECONDARY SCHOOL M FARAJI TENDE
491 DAR ES SALAAM S1011 CHANG’OMBE SECONDARY SCHOOL F FARIDA JAFARI
492 DAR ES SALAAM S1011 CHANG’OMBE SECONDARY SCHOOL F FLORA HERMAN
493 DAR ES SALAAM S1011 CHANG’OMBE SECONDARY SCHOOL F GLADNESS FAUSTINE MELLO
494 DAR ES SALAAM S1072 KAMENE SECONDARY SCHOOL M ELICK RWEYEMAMU COSTANTINE
495 DAR ES SALAAM S1072 KAMENE SECONDARY SCHOOL M FLORIAN PRUDENCE
496 DAR ES SALAAM S1072 KAMENE SECONDARY SCHOOL M FRAICO MASASI
497 DAR ES SALAAM S1246 MIDLANDS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL NKANGA
498 DAR ES SALAAM S1246 MIDLANDS SECONDARY SCHOOL M FADHIL AHMED
499 DAR ES SALAAM S1246 MIDLANDS SECONDARY SCHOOL F FATUMA TWAHA JUMA
500 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M EFRAIM CHARLES
501 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL J MSIGWA
502 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MAGANGA JOSEPH
503 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M EPIMARK DAWSON
504 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F ESTER BORA MCHILASI
505 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F ESTER JUBLATE MUNISI
506 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F ESTHER THOMAS KATEGILE
507 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M EVANCE G HUBERT
508 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M EVANCE MKUMBWA MICHAEL
509 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M FAUDHI RUPIA
510 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F FAUSTA C MSAKI
511 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F FELISTA THADEY
512 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M FESTO F SUDI
513 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F FLORA K MAGAMBA
514 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F GABRIELA M AUDIFASI
515 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F GLORIA ABEL SHAYO
516 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL GODLISEN MATESHA
517 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M EVANCE SAMMY MAYANGE
518 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M FABIAN F FWEMA
519 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M FAHARUDIN A KAJUNA
520 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL F FURAHA FREDY MWAMBEPO
521 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL F GEMA TESHA FOCUS
522 DAR ES SALAAM S1383 MZINGA SECONDARY SCHOOL M ESSAU MSUNGU
523 DAR ES SALAAM S1383 MZINGA SECONDARY SCHOOL M FIDELIS GAMBISHI
524 DAR ES SALAAM S1523 AGAPE MBAGALA SECONDARY SCHOOL F FAUDHIA A MSUYA
525 DAR ES SALAAM S1688 BAHARI BEACH SECONDARY SCHOOL M EDSON LEONARD MAHALU
526 DAR ES SALAAM S1688 BAHARI BEACH SECONDARY SCHOOL F EMELDA PROTUS EWALLAH
527 DAR ES SALAAM S1688 BAHARI BEACH SECONDARY SCHOOL F GERTRUDE GABRIEL
528 DAR ES SALAAM S1888 PATRICK MISSION SECONDARY SCHOOL F FLORA MLAY
529 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M EDWARD T LUVANDA
530 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M EDWIN BRIDGE SHAYO
531 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F EMILIANA NAHIMANA SIMON
532 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL DICKSON SIWA
533 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ERASMUS BALTAZARY KAWISHE
534 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ERICK EMARSON
535 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ERICK FREDRICK JOSEPH
536 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ERICK S MWINUKA
537 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F EUTROPIA N JAMES
538 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M EVANCE EUSTACE NTARE
539 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M EVANCE SALVATORY RWOMURUSHAKA
540 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F EVELYNE HAIKA JOHN
541 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M EZRA M MTAKI
542 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FAHAD JAMAL SALUM
543 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F FEBBY E MBILINYI
544 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F GETRUDE MARCO
545 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F GLORIA DOMINIC RWEKAZA
546 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M EIJAAZ AHMED
547 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M ELIFADHILI V SHAIDI
548 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F EMILIANA FREDY
549 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ALLY MPAMBAYAGE
550 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MALIMALI HUGO
551 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ZABRON LWILA
552 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M ERASMUS RUGAKINGIRA STEPHEN
553 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M ERIC DAVIES MWANJOKA
554 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M ERICK MNANKA
555 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M ERICKSON SAMWEL MATASU
556 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE FAUSTINE KAMZORA
557 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M FIDELIS C MWANDU
558 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F FLORA LIBENT
559 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F FLORAH GABRIEL MADEMBWE
560 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F FORTUNATE P CHILLA
561 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M FRED THADEUS MHAGAMA
562 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F GEMMA VANESA P MWOLOLO
563 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL F GOLLEAMINA JUMANNE NKANA
564 DAR ES SALAAM S2673 RAIDA SECONDARY SCHOOL M EXAVERY I FASHA
565 DAR ES SALAAM S2673 RAIDA SECONDARY SCHOOL M FIDELIS LAWRANCE KALUGIRA
566 DAR ES SALAAM S2673 RAIDA SECONDARY SCHOOL F GRACE LABAN
567 DAR ES SALAAM S3536 LILIAN KIBO SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH FRANCIS DUMA
568 DAR ES SALAAM S3536 LILIAN KIBO SECONDARY SCHOOL M ERICK JOSEPH KINTU
569 DAR ES SALAAM S3536 LILIAN KIBO SECONDARY SCHOOL M FARES KAGANGA
570 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M EDSON JOB MWAKASEGE
571 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M EDWARD GONZAGA
572 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M EDWIN MGAIWA
573 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M EDWIN MPAGAMA
574 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F ELLYGRITHA NEMES IRIYA
575 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ELVIS C SILAYO
576 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F ELYAIKUNDA HARRISON SHAYO
577 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JAMES ANDREW
578 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ERICK FELICIAN MUSHI
579 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ERICK NICETAS KANJE
580 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ERICKSON RWARILA RUGARABAMU
581 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F EVELYNE BENITHA KALANJE
582 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F EVELYNE GASPER RWEBUGISA
583 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M EWALD I MKENDA
584 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M FELIX CHRISTOPHER MUTAYOBA
585 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F FLORA MOSHA DUBI
586 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F FLORENCE SILVANUS MANDE
587 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M FLORIAN ISAYA MNGULU
588 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F FURAHA LUVANDA
589 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH’S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F GLORIA A LUPALA
590 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M EDWARD AMOS
591 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M EDWIN CHARLES
592 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ELIAH E MSUKWA
593 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ELIGIUS EMMANUEL
594 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ELIHURUMA S BUXAY
595 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ELISHA SAMSON
596 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ELISHA NATHANAEL MRABU
597 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ELIUD MCHUNGUZI
598 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ELLY JEREMIA NKYA
599 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL PYUZA
600 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL JULIUS ISAAY
601 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL NJURAKI JOHN
602 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL P KAHUMBA
603 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL STEPHANO MREA
604 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL C KIMOLA
605 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MAGANGA JOSEPH
606 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ENORD MALISHELI YOHANA
607 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M EPHRAIM MARTINI RAMADHANI
608 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ERICK NKUBA
609 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ESSAU B KANYONI
610 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M EZRA NADE
611 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M FARAJI SIMON SOZA
612 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE THOMASI KIECHA
613 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M FELICE AGUSENZIUS MWAGENI
614 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M FILBERT SOLE
615 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M FILBERT PIUS PANGA
616 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M EDWARD M MATHIAS
617 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M ELIAS ISSA NSIMBILA
618 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL KASHINJE
619 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M EPHRAEM MICHAEL
620 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M ERICK AYOMA THOBIAS
621 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F ESTINA A LOMAY
622 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M EXERVERY ANDREA
623 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F FATMA M MASOUD
624 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M FIDELIS THOBIAS PETER
625 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F GATI LOTHER MARTIN
626 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY M EDWIN NTABINDI
627 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY M EFREM ISAACK MWALWEBE
628 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY M ELIHURUMA M MAKUNDI
629 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY M EMMANUEL FRANK SENKONDO
630 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY M ERICK BERENEGO KABATE
631 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY F EVELINA JULIUS RUTATINA
632 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY F FARAJA E MTAE
633 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY M FESTO F LUANDA
634 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY M FIDELIS T MKUDE
635 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY M FILEX A SHAYO
636 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY F FLORA LAURENT MASSAWE
637 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY M FLOWIN FLORIAN MWARABU
638 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY F GETRUDE E MGIDULA
639 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F EZINATHA PHILBERT
640 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F FATMA S MADENGE
641 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F FELISTER MICHAEL NCHAMA
642 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F FINNA MARTIN MAZIGE
643 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F FRIDA MBILINYI
644 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F GLORY KWEKA
645 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH FREDRICK MTUI
646 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EPIPHANA LONGINO
647 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER MLOWOSA
648 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA ELISAMONI MANGA
649 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARAJA W MELKIZEDECK
650 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARIDA MIRAJI ABDALA
651 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FELISTA FABIAN GWAE
652 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FELISTER D MWIGONJA
653 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FIDES PHILBERTH
654 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FORTUNATA ELIAS
655 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLADNESS EZEKIEL
656 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORIA PAULO
657 DODOMA S0256 HURUMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER JONAS MAISELI
658 DODOMA S0256 HURUMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER Y IBRAHIM
659 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL M EDMUND NTENDELE KAYOMBO
660 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F EMMA LIBERATI NYAMBO
661 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ROBERT YOHANA
662 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL VICTOR SEKWAO
663 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F ESTHER F MSUYA
664 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL M FADHILI ATHUMANI MHETA
665 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F FARAHANI KHAMIS ISSAH
666 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL F FARAJA NJILE MOHAMED
667 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL M FESTO A CYPRIAN
668 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M EDSON L KITIGA
669 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M EDWARD MASAGA NKONYA
670 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M EFRAHIM MAHEMBA
671 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ELIAS FRANK
672 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ELIFAZI MUSSA
673 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ELISANTE DAVID QAWOGA
674 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL I KASASI
675 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL STEPHEN MBEHO
676 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ENOCK BITAKWA
677 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL F ESTER R MARIKI
678 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M FADHILI SWALEHE
679 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL F FANN E KITUNGULU
680 DODOMA S0697 KIGWE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MATTHEW NASSEI
681 DODOMA S0697 KIGWE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MCHELE ENOCK
682 DODOMA S0697 KIGWE SECONDARY SCHOOL M FADHILI HASSAN CHANDE
683 DODOMA S0804 MVUMI SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH HERMAN MOLEL
684 DODOMA S0804 MVUMI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MBUSA
685 DODOMA S0804 MVUMI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL CHULULUKA HASSAN
686 DODOMA S0804 MVUMI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MARTINE ELIAS
687 DODOMA S0804 MVUMI SECONDARY SCHOOL F ESTHER SAMSON NHONYA
688 DODOMA S0804 MVUMI SECONDARY SCHOOL M FESTO JONAS MATONYA
689 DODOMA S0804 MVUMI SECONDARY SCHOOL F GETRUDE SERAPHIN MNDEME
690 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M EDWIN KAJORO
691 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL BWIRE
692 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL SHABANI NHOTA
693 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M ENOCK F WAKETE
694 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M EVARISTO NESTORY
695 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M ELISHA MADAHA
696 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M ELIUD SALILO
697 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN L AXWESSO
698 DODOMA S1261 MERRIWA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL E MAGOMBA
699 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M EDRICK EDGAR
700 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M EDWARD GERVAS
701 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M EDWARD AYEIKO KASUNGA
702 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M EDWARD LUTAGWA ELIAS
703 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M ELIUDY AYUBU
704 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL PHILIMON
705 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL MLUMBA KIULA
706 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL KUSEKWA
707 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL LEO
708 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MANENO
709 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL WANJARA
710 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL AUGUSTINO SANYIWA
711 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M EPAFRA JONAS KABEMBO
712 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL E MSHANA
713 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M FABIUS CHARLES
714 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M FAIDA DAUD
715 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN HYPOLYTIUS NKUWI
716 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M FESTO WILBERT NICKSON
717 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ERASTO
718 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M ENOD RUBEN NKUBA
719 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M ESROM JONACE
720 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M ESSAU DANIEL ANTONY
721 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M EVANCE MUGISHA
722 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M FABIAN KULWA LUCAS
723 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M EDWARD ALOYCE
724 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M EDWARD JOEL
725 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M EDWARD JOHN
726 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M ELISHA LUTOGISHA MATHIAS
727 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL ANDREA
728 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL PETER
729 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JOSEPH MAGANGA
730 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M ESROM S KANUBO
731 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M EVANCE MATINDE
732 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M EVAREST SAMWEL LOTHA
733 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M FLANO JULIUS
734 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M ELEKIA BRYSON AMOS
735 GEITA S1609 RORYA SECONDARY SCHOOL M ELIAS MAGASHI KAMULI
736 GEITA S1609 RORYA SECONDARY SCHOOL M FADHILI IDDI HANGO
737 GEITA S4535 JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F ESTHER K MAKALI
738 GEITA S4535 JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F EVODIA KAGENGERE
739 GEITA S4535 JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F GLADNESS GODWIN IGIMBILE
740 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M EDWIN EDWARD
741 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M ERNEST MACHERA
742 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDWARD MMARY
743 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDWIN MUTTA
744 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDWIN CHESCO MWINAMI
745 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDWIN EXAUD LOSIAGI
746 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDWIN MACKDAVID SALAMA
747 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELIA ASUMWISYE
748 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELIFADHILI ELINATHAN MBURU
749 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELIKANA ELIKARD
750 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELISHAURI BARNABA MSUYA
751 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELIUD CLEMENCE KIGOMBA
752 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH LAURENCE BAYNIT
753 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMANUEL MAKENYA
754 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMANUEL MCHOLO
755 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMILE BENARD MBIGILI
756 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL BENJAMINI
757 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL FUNGO
758 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MAKWETA
759 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MTUNDI
760 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL NGOMBE
761 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL SAMSON
762 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL EDWIN KILENGA
763 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MICHAEL CHOZI
764 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EPAFRA JORAM NG’ETA
765 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EPIPODIUS BIMBONA
766 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ERASTO DONARD KIWALE
767 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ERICK E PAULO
768 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EUGEN GASPER
769 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EZEKIA ZEPHANIA LWANJI
770 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FADHILI LEONARD MWANJELA
771 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F FARAJA ALEX
772 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F FARAJA JOHN KESSY
773 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F FELISIA VALENCE KANIALA
774 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F FELISTER SILVESTER
775 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FESTO JAMPION
776 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FESTO D MWASENGA
777 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FIKIRI FARAJI PONERA
778 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRANCIS CHARLES
779 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F GLORIA MAHENGE
780 IRINGA S0113 MAFINGA SEMINARY M EMMANUEL LIWEULI
781 IRINGA S0113 MAFINGA SEMINARY M EMMANUEL MWAIPUNGU
782 IRINGA S0113 MAFINGA SEMINARY M ERICK GAUDENCE MSELEWA
783 IRINGA S0113 MAFINGA SEMINARY M ERICK HONORATUS NGAKUKA
784 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M ELISHA KAZIMOTO
785 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M EMANUEL J MATIKO
786 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MARCELINO NGONYANI
787 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M FABIAN JOHN NOYA
788 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EDSON MPAGIKE
789 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EDWARD JAMES
790 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EDWIN JULIUS
791 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EDWIN G EMMANUEL
792 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EDWIN REGINALD HILDEGARD
793 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ELI TOVAGONZE
794 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ELIA BROWN
795 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ELIAKIM KAPANIAELI MASAWE
796 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ELIAS MHERE
797 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ELIAS ALAN NKULLUA
798 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ELIAS E MMBAGA
799 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ELIEZA LUVINGA
800 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ELVIS JULIUS MASSAWE
801 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL ALWIS
802 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL MAMBELO
803 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL MBILINYI
804 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EMILY EMMANUEL
805 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EMILY BOSCO LIPEMBE
806 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL CHEBBY
807 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL EDSON
808 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MAGESSA
809 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MAHONDO
810 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL NDILE
811 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL SAMBEGA
812 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL DISMAS BHINI
813 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL L MBUJI
814 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL L MWAKABABU
815 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MECKZEDEK KIWONE
816 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL N KAPANA
817 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EPAFRAS UMBEGE
818 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ERASTO LUVANDA
819 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ERIC MWAKISU
820 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ERICK OMBENI
821 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ERICK ONG’OR
822 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ERICK A MAPHIE
823 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ERINESTI M TUNZO
824 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ERNEST KITTA
825 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ERNEST ERNEST NDIMBO
826 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EVARISTO ERNEST MATUMIKA
827 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FABIAN JACKSON
828 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FADHIL DOMINICK TANTI
829 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FADHILI NGOGO
830 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FANUEL GERMANUS MTEWELE
831 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FAO JERNAD KIMATA
832 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FARAJI M MSAMBA
833 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FARIJIKO YOHANA HUSSEIN
834 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FEDSON FELIX BUGULU
835 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FIKIRI W NGOYA
836 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FILBERTY YUDA
837 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FLORENCE JULIUS
838 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS ARON
839 IRINGA S0174 CONSOLATA SEMINARY M EDWARD MASANJA JOHN
840 IRINGA S0174 CONSOLATA SEMINARY M EMMANUEL RAYMOND MASALA
841 IRINGA S0174 CONSOLATA SEMINARY M FELICIAN S KARADOGA
842 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH R NYAKI
843 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER SAMWEL
844 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER MAGODA
845 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER E NJOWOKA
846 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EZRA SANGA
847 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FAITH A KYANDO
848 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA SAID ABDALLA
849 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FELISTER DOMISIO PONOLA
850 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FLORENCE NYERERE NDALICHE
851 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORIA G KABENDELA
852 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH MALUNDE
853 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH PETER
854 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH E KIRIA
855 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH TIMOTH MSIMIHE
856 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMILIANA MICHAEL
857 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ENEKA ASUBISYE
858 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EPIFANIA KAHUMBA FLORIANI
859 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EUTROPIA CAMILLUS MBULIGWE
860 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA BENSON
861 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVELINA DOMINIC MLEGEHI
862 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FAINESY STEPHANO NJAWIKE
863 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARIDA A HASSAN
864 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARIDA A JUMA
865 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARIDAH AHMAD
866 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATNA A SAID
867 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA RASHIDI MOHAMEDI
868 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FELISTER NAMBOMBE
869 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FLORA SANGA
870 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FRANCISCA MULEBYA
871 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GETRUDE GILBETH LWENA
872 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLADIOSA G KAGUO
873 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLADNES FLORIAN MKWAMA
874 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORIA G KAGALI
875 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORIA INVOCATIVE SHUMA
876 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORIA J MACHA
877 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORY C KAGUO
878 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE ALOYCE
879 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE CHENGELELA
880 IRINGA S0312 HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL RAPHAEL MAPEMBE
881 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH A MBILINYI
882 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F ELLA LUSUPO PUYE
883 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F EPIFANIA JOSEPH
884 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F ESTER BUNZIL
885 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F ESTHER LUSHINTA
886 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F EVETA ISHENGOMA
887 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F FARAJA KILEWA
888 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F FATUMA K KUMBA
889 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F FRANSISKA MGAYA
890 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F GLORIA MBOYA
891 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M ELIA G MWAKILA
892 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M ELVIS E KADEGE
893 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ELIA
894 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JACKSON
895 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL KIBULUNGWA
896 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MYOVELA
897 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL J CHALAMILA
898 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL S MKWELE
899 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M ERICK ALOYCE FURAHA
900 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M ERNEST E MYOVELA
901 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F ESTER DALWESH
902 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M ESTON MYINGA
903 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F FELECHINA J CHENGULA
904 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F FELISIA I MPOSIWA
905 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M FESTO SANGA
906 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F FURAHA MAGAVA
907 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MOSES
908 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M ERASTO MAXMILIAN KISEMBEKE
909 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M ERNEST PETER
910 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M ESTONE ISAYA TWEVE
911 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M FESTO RICHARD MWAJA
912 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH KIBALE
913 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F EMACULATE J MBWILO
914 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F EUDIA M NTENGA
915 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F FATINA Y CHADALI
916 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F FELISTA FELIX MFILINGE
917 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F GLORY RAPHAEL MMARI
918 IRINGA S0515 ILULA SECONDARY SCHOOL M EMMANUELI M MUGHANJA
919 IRINGA S0515 ILULA SECONDARY SCHOOL M FAUDHI MBARAKA
920 IRINGA S0531 RUAHA SECONDARY SCHOOL M FLORIAN A MTILEGA
921 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F EMAKULATA MASIKA
922 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F ESTHER MWAKALOBO
923 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F EVETHA GASPAR FRANCE
924 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F FAIDHA RONJINO LUTEGO
925 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F FARAJA G MWASOMOLA
926 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F FARIDA KHALIFA MBAWALA
927 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M ELISHA ELIAS KIGAHE
928 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M ENYASI MHONDELE
929 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M ERNEST MASATU SABATO
930 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL F ESTHELLA MKUKU
931 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M FADHILI I GEORGE
932 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M FANUEL F KIMBE
933 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL F GLADNESS R KIMAMBO
934 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH MLONGANILE
935 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F EMMACULATA RICHARD SAPI
936 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F ESTER KIBUTE SIMON
937 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F EVA MPALANZI
938 IRINGA S1202 MTERA SECONDARY SCHOOL M ERICK KASSIAN
939 IRINGA S1202 MTERA SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL L TOVAGONZI
940 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M ELIAS EZEKIEL NTANGEKI
941 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M EMANUELI L MELKIORI
942 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL IBRAHIM
943 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ANDREA MARUA
944 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL PAUL SIMBANDOTO
945 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M ERNEST JOHN
946 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M ESKIA STEPHEN MANGOYA
947 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M EVARISTO EBEHATI CHAULA
948 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M EXPEDITO ALEX ITATIRO
949 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M FILEX JAPHETH MOSI
950 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M EMMANUEL GHATI
951 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M EMMANUEL MAPINDUZI BITWAYE
952 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M ERICK MASUMBUKO RAPHAELY
953 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M FAIDA NKONGOKI ALEX
954 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M FESTO EDWARD
955 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M FORGETH ANDREA MONGI
956 IRINGA S1770 IMAGE SECONDARY SCHOOL M EVANCE H KATANGA
957 IRINGA S1770 IMAGE SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL AMANI KILAVE
958 IRINGA S1770 IMAGE SECONDARY SCHOOL M FADHILI S CHILAVI
959 IRINGA S1770 IMAGE SECONDARY SCHOOL M FIDELIS K PILLA
960 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EDWARD K MAHITI
961 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EDWARD L KASHUMBA
962 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EGIBERT DEOGRATIAS
963 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ELIA ETHAN
964 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ELIAH ZEPHANIAH
965 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ELIAS SELESTINE XAVERY
966 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ELPIDIUS PHILIMON
967 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL CHACHA
968 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MATHIAS
969 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL WANDIBA
970 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL B KARAMBA
971 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EPHRAHIM MANEKE
972 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EPIMACHUS BURCHARD
973 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ERASMUS CLEMENCE
974 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ERICK ALPHONCE
975 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ERICK BIHEMO MATHIAS
976 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ESTON CHARLES
977 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EVARISTA JOHN
978 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FAHAD MAHMUD
979 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FAKHARUDINI MAGEZI
980 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FATIUS FORTUNATUS
981 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE CLAVERY MASUNGA
982 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FELICIAN MAJELE
983 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FIDONIUS KAKWEZI
984 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FILBERT N NKUKI
985 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EDWARD JULIUS
986 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EDWARD MICHAEL BHUCHABHUGOMBA
987 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EDWIN DAUD
988 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EDWINE ERNEST
989 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EGBERT MUBITO
990 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EGBERT PROTAS
991 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ELIKADO MHOZA BARNABA
992 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ELIPIDIUS PETER
993 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ELISON ELIUD
994 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ELIUD BALILEMWA
995 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ELIUD GEOFREY
996 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ELPIDIUS PANCRAS
997 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ELVIS COSMAS
998 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL BONAVENTURA
999 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL DAVID
1000 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL DUTU
1001 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL EDWARD
1002 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MAGANGATI
1003 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL OSWARD
1004 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL THOMAS
1005 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL A MSENGI
1006 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ERICK FULGENCE
1007 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ERICK KAGWEZA
1008 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ERICK OGALO
1009 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ESAU DANIFORD HAMIS
1010 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EVANCE P EZEKIEL
1011 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EVODIUS ISHENGOMA
1012 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EVODIUS PETRO
1013 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL HEZRON FESTO
1014 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FADHA ADAM BULIBA
1015 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FADHIL HENERICK
1016 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FADHILI JOSEPHAT MARELA
1017 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FAHAD OMARY RWAMAYANGA
1018 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FANUEL Z SHAURI
1019 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FARAJA JOEL
1020 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FASTONE KATOTO
1021 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FLAVIAN FELISIAN KABOROGO
1022 KAGERA S0118 KATOKE SEMINARY M EUMACHIUS AKIZA
1023 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M EDWARD MABALA
1024 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M EGIDION EGIDIUS
1025 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ELIAS EMMANUEL
1026 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ELIASI MUSSA
1027 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ELIEZA ELIZEUS
1028 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ELIKANA NDILILA HERMAN
1029 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL BENEDICTO SUMBU
1030 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL CHARLES
1031 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL OGWEYO
1032 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL BULABO NG’HWAYA
1033 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ENOSY BAKARI
1034 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ERICK MAGESSA
1035 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M EVELIUS SWEETBERT
1036 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M EVODIUS FIDELIS
1037 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M EZIDORY MENSHI
1038 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE ABEDINEGO
1039 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE S GARABILO
1040 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M FEBRON CONSTANTINE
1041 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M FELICIAN SEBASTIAN
1042 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M FELICIAN SYLIVESTER MAJIGE
1043 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M FEROUS RAJAB
1044 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M FIDEL KAKANGAKUWA
1045 KAGERA S0148 RUBYA SEMINARY M EDSON J ALMASI
1046 KAGERA S0148 RUBYA SEMINARY M EUSTACHIUS MWIJAGE
1047 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F FRAIDINA HUMPHREY
1048 KAGERA S0218 RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F FROLA GABRIEL
1049 KAGERA S0304 BUKOBA SECONDARY SCHOOL F FATUMA HUSSEIN BARINOTI
1050 KAGERA S0304 BUKOBA SECONDARY SCHOOL F GRACE JULIUS
1051 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ISHABAKAKI
1052 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL F FAUSTA KIBOGOYO
1053 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL F FELISTER LUCAS MAIBE
1054 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL F FLORA KIFIGO
1055 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL F FROLA JAMES
1056 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL F GODEBERTHA GONZAGA
1057 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL F GRACE FRUGENCE
1058 KAGERA S0387 KARAGWE SECONDARY SCHOOL M EDSON LADSLAUS PASTORY
1059 KAGERA S0387 KARAGWE SECONDARY SCHOOL M ELIUS MUKALAZA
1060 KAGERA S0387 KARAGWE SECONDARY SCHOOL M ELMAKIUS TUSHABE PONSIAN
1061 KAGERA S0387 KARAGWE SECONDARY SCHOOL M ERICK LWANKOMEZI
1062 KAGERA S0387 KARAGWE SECONDARY SCHOOL M EVERETH VENANT
1063 KAGERA S0397 RULENGE SECONDARY SCHOOL M ELIUS ANATORY
1064 KAGERA S0405 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M EDWIN DOTTO
1065 KAGERA S0405 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M ELISETH SPEKE KIYANGA
1066 KAGERA S0405 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M FERRY BERNARD
1067 KAGERA S0405 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M FILE MAKOYE
1068 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M EDSON RWEYEMAMU LUCAS
1069 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M ELISHA JOHN
1070 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M ELVINUS EMMANUEL
1071 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL F GLORIA KAZINDUKI
1072 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M EPHRAIM ADRONISIUS
1073 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M FELICIAN AJWANG’
1074 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M FORTUNATUS CELESTINE
1075 KAGERA S0586 KAISHO SECONDARY SCHOOL F FARIDA KASSIM
1076 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M EDSON JOSEPH NKULA
1077 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M EDWARD SAMIKE
1078 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M ELIUD SAMWEL
1079 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL NKUNZA
1080 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M EUSTACE VEDASTO
1081 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL JOSEPH
1082 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M FARIJARA GOBERA JUMANNE
1083 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M EDWARD MASAGA
1084 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M EFRAHIM KAGIMBO
1085 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M ENOCK RICHARD
1086 KAGERA S0667 NYAISHOZI SECONDARY SCHOOL M ERIC BERNARD
1087 KAGERA S0667 NYAISHOZI SECONDARY SCHOOL F GATI DORINE NYAMBOSA
1088 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M ELIUD PAULO
1089 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL SALAMBA
1090 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JULIUS PAULINI
1091 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M EVITH WILSON
1092 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M FLORENCE MUJUNI JUSTINIAN
1093 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F FORTUNATA MABIMBI
1094 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F FROLA MHINDI MASASI
1095 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F GENESTER RWELAMIRA
1096 KAGERA S1689 PEACE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL NESTORY
1097 KAGERA S1689 PEACE SECONDARY SCHOOL M ERADIUS BYERA STEPHEN
1098 KAGERA S1689 PEACE SECONDARY SCHOOL M ERICK MUTAHANGALWA
1099 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M ELIACKIM DISMAS
1100 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M ELISHA SERIKALI ERNEST
1101 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M ELOGIUS EDWIN
1102 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL SANGI GODFREY
1103 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M ERICK GERALD
1104 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M ERICK NESTORY
1105 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F ESTHER AMBIKILE MWIJAGE
1106 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F ESTHER NDEMFOO LYIMO
1107 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M EVENTIUS JOSEPHAT
1108 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M FLOWN FRUGENCE
1109 KAGERA S4567 SACRED HEART SECONDARY SCHOOL M EUSTADIUS JAMES
1110 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH E FABIAN
1111 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVINETHA KASENENE
1112 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F FAUSTA RWAMUHURU
1113 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F FLAVIA RWEGOSHORA
1114 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORIA SPERATUS
1115 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH KATONKOLA
1116 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ENEA ZEBEDAYO
1117 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ENITHA MWAWEZA
1118 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER AMULIKE
1119 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER SINTO
1120 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER JOHN
1121 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER EDWARD MUHELEJI
1122 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA J MASWAGA
1123 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA R MUNUO
1124 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EZELINA MWAKALINDILE
1125 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EZRA MWANGWALE
1126 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARIDA RAJAB
1127 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA KOMBA
1128 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA SELEMANI KITWARA
1129 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FAUSTA ELIAS
1130 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GETRUDA FRUMENCE SENKONDO
1131 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORIA BONIPHACE BULALI
1132 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE MBOGELA
1133 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M ELIAS LAZARO
1134 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M ELIAS NKANA
1135 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M ENNOCENT KAZIMOTO
1136 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M ERICK E TUYA
1137 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F EVALINE LIKANTI
1138 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F FARAJA H MSENGI
1139 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F FLORA P BENEDICT
1140 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F GENOVEVA D VOMO
1141 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F GEREMANA J MLILIYE
1142 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F GERTRUDE MWITA MANGOLA
1143 KIGOMA S0247 BONICONSILI MABAMBA GIRLS SEC.SCHOOL F FRIDA JOHN SHOSHIWA
1144 KIGOMA S0247 BONICONSILI MABAMBA GIRLS SEC.SCHOOL F GETRUDA MARANGO
1145 KIGOMA S0299 MKUGWA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH SIMON KAPAMI
1146 KIGOMA S0299 MKUGWA SECONDARY SCHOOL F ESTERIA G SUMUNI
1147 KIGOMA S0299 MKUGWA SECONDARY SCHOOL F FARAJA MAULID
1148 KIGOMA S0299 MKUGWA SECONDARY SCHOOL F FLAVIANA ANTHONY MAJUVA
1149 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M EDSON K MAIMU
1150 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M EDWARD JEROME
1151 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M EDWIN BENJAMIN
1152 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M EDWIN KIJOGOJOGO BALTAZARY
1153 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M EFESO KASABA HUNGU
1154 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M ELIAS ERASTO
1155 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ANDREA
1156 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MARTINE
1157 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL RASHARASHA
1158 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL LUTAKANGWA KATUNZI
1159 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MASANJA PETER
1160 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M EMMNAUEL MASHAKA EMMANUEL
1161 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M ERICK RWIZA
1162 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M ERNEO REVOCATUS GWANDIKO
1163 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M ESSAU JAMES BAGOWE
1164 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M EVON EZEKIA
1165 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M FELISIAN ABDON
1166 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M FOCUS REMIJIO
1167 KIGOMA S0385 UJIJI SECONDARY SCHOOL M FALES MESHACK BONEKA
1168 KIGOMA S0385 UJIJI SECONDARY SCHOOL M FARAJA NDOMBA
1169 KIGOMA S0560 KASULU SECONDARY SCHOOL M EUSEBIUS NTIBINONA
1170 KIGOMA S0725 NEWMAN SECONDARY SCHOOL F EVETHA JOSIA
1171 KIGOMA S0725 NEWMAN SECONDARY SCHOOL M FAINEL MAGANGA
1172 KIGOMA S0725 NEWMAN SECONDARY SCHOOL M FELIX DAMIAN MARUSHWA
1173 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M ELIA JACKSON MBURUTU
1174 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M ELIAS SIMON MAHUNGILO
1175 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M ELICK ELIAS NDAJULAJUYE
1176 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M ERICK MAKORI
1177 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M ESSAU RENATUS KINYANANA
1178 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M EZRA MARWA
1179 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE MATHIAS
1180 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M FEDINAND VENANCE NTALAMBIGWA
1181 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL F FROLA KAZOYA
1182 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M ELIAS JUSTINE PANCLAS
1183 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MATHIAS
1184 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M ENOCK DICKSON MAYENGO
1185 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M ERICK MBUGI HAMISI
1186 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M FEDRICK AMOS KINYOTA
1187 KIGOMA S2211 MWILAMVYA SECONDARY SCHOOL M ELIUDI KANONGO YOKONIA
1188 KIGOMA S2211 MWILAMVYA SECONDARY SCHOOL M ERICK WILLIAM MASUBI
1189 KILIMANJARO S0121 ST. JAMES SEMINARY M EGBERT BUBERWA MUKONO
1190 KILIMANJARO S0121 ST. JAMES SEMINARY M EMMANUEL FRANCIS MAPINDUZI
1191 KILIMANJARO S0121 ST. JAMES SEMINARY M EMMANUEL ISAAC MANG’OMBE
1192 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EDSON DANIFORD
1193 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EDSON JULIUS OSWARD
1194 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EDWARD A TLATLAA
1195 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EDWIN N EMMANUEL
1196 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EKANDUMI JOEL MBISE
1197 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ELIA SAIMON NG’IMBA
1198 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ELIAS D QADUWE
1199 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ELIBARIKI P LANGE
1200 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ELIDADI WISTON
1201 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ELIEWAHA MUSTAPHA NYANGE
1202 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ELIHURUMA LUJERI
1203 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ELIHURUMA JOHN EMANUEL
1204 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ELIKANA YOHANI DAWITA
1205 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ELIMWANGA SIASI HERSON
1206 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ELINAZI ELIFAMILI REUBEN
1207 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ELISANTHE AGUSTINO BARAN
1208 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL D BAYYO
1209 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL D GABRIEL
1210 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL D TLUWAY
1211 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL J DAWI
1212 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL JOHN MARTIN
1213 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EMANUELY YORAM LORRI
1214 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL PROCHES
1215 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL A ELANGA
1216 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL DALLIS MWAIKAMILA
1217 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL DENIS JOHN
1218 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL K INNOCENT
1219 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL K SYLVESTER
1220 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL M MWANGOBELA
1221 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL RAPHAEL FIDELIS
1222 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL RUAICHI MAMBALI
1223 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL T JAMES
1224 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EPHRAIM E SAMWEL
1225 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ERASMO V BARAKA
1226 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ERICK RICHARD KATTANI
1227 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ERNEST FRANSIS BAYO
1228 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EVARIST MSANGI
1229 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EWALD COLMAN PAUL
1230 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EZBON Z NDAMO
1231 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL ONESMO MACHEYEKI
1232 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL SOLOMON KALOKO
1233 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FABIAN NSUMBA
1234 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FADHIL SHAFI MDOE
1235 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FADHILI DAIMU MSUNJE
1236 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FANUEL MICHAEL BAYO
1237 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FARAJA MASUNGA
1238 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN ANDREW
1239 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FAUSTINI J HANDREW
1240 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FELICIAN MASHAURI
1241 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FESALY SEIPH ALLY
1242 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FIDELIS L SLAQAYA
1243 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FILMON YOTHAM PAULO
1244 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FOCUS KIMARIO YUST
1245 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FOCUS SHAYO MARTINI
1246 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FORTUNATUS AMASI PETRO
1247 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M EDWARD SULLE LUDOVICK
1248 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ELIA LUKA NASSARI
1249 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ELIAKIM SABUNI
1250 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ELIAS S JACKSON
1251 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ELIKANA MACHANYA
1252 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ELIYA K JOACHIM
1253 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M EMANUEL C KASONSO
1254 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M EMILY DOMINIC MAFFA
1255 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL AYOUB
1256 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL FELIX
1257 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ISRAEL
1258 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MFUGALE
1259 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MMARY
1260 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MICHAEL KAMEKI
1261 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ERASTO MARTINE
1262 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ERASTO PAUL
1263 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ERIC CYPRIAN MALLYA
1264 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ERICK WANJARA
1265 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ERICK MANENTO ELIENEA
1266 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ERNEST MAGAWA
1267 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL KITANDU RAPHAEL
1268 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M FADHILLAH ABDULI MSUYA
1269 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M FAUSTINI W MMARI
1270 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M FEDRICK SIJO MAIRA
1271 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M FELCHESMI M PAUL
1272 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M FELISIAN MABINDO SOSTENES
1273 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M FELIX T BALTAZARY
1274 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M FILBERT MOSHIRO DISMAS
1275 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M FLORENCE P MELIKIORY
1276 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M FRANCE E NGOWI
1277 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDSON C OKIDO
1278 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELIGI RESPIGI SHAYO
1279 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELISAFU E KUYEKO
1280 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELIYA BASU
1281 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMANUEL RIMISHO NEMES
1282 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMANUEL SAMWEL MMARI
1283 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL CIRILY
1284 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL PASCHAL
1285 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL RICHARD
1286 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL TARAKWA
1287 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL DEDAN SOMBE
1288 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ELIAPENDA MALEKO
1289 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL PETER URASSA
1290 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ERANCE SHEMAHONGE
1291 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EVANCE T GERYON
1292 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EVODIUS M RUHALALA
1293 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL LASWAI FLORIAN
1294 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M EGBART KALOKOLA
1295 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ELIACHIM ISMAIL CHANIKICHA
1296 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ELIAD HAMISI LEONARD
1297 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ELIAKIMU KENGIA
1298 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ELIAPENDA SHABANI MPARE
1299 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ELIAS BOAY GAARE
1300 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ELIEWAHA YOEL MCHOMVU
1301 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ELINEEMA WILLIAM FURAHAEL
1302 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ELINIHAKI OTHINIEL GRAYSON
1303 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ELIREHEMA S MRUTU
1304 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ELISHA LUGENDO JOSHUA
1305 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M EMANOEL MICHAEL VALERIAN
1306 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M EMANUEL WILSON
1307 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M EMANUEL F PANGA
1308 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M EMANUELI R NJOKA
1309 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL A MASUMBUKO
1310 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL C AHIA
1311 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL VEREMUND MGENI
1312 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ERICK KIBAKI
1313 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ERICK LAZARO KIMARO
1314 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ERICK M PETER
1315 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ERICK THOMAS GEORGE
1316 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ERNEST BARIKIEL
1317 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M EVANCE GODFREY KILEO
1318 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M EVANCE R URIO
1319 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M EVARIST CLEOPHAS MBUYA
1320 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL JACKSON LAIZER
1321 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL R GAGIRI
1322 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL TLATLAA SLAA
1323 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M EZRON M JOSEPHAT
1324 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M FABIAN RAPHAEL
1325 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M FABIAN ALEX MWISHEHE
1326 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M FADHILI A LIKOMBA
1327 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M FADHILI RAMADHANI SHABANI
1328 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M FADHILI ZACHARIA MNDEME
1329 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M FARAJAEL Y BOESSA
1330 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE SHIRIMA
1331 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M FELIX MGENI
1332 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M FELIX G KIBONA
1333 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M FEO BUZULUGWA ERICK
1334 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M FESTO E MBWAMBO
1335 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M FILBERT GODFREY MAEDA
1336 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M FILIPO ELIKUNDA MARTIN
1337 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M EDWARD JONAS
1338 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M EGON P BATEGA
1339 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ELIA MBAGA
1340 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ELICK MUGANYIZI JOSEPH
1341 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ELIHURUMA MARTIN
1342 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M EMANUEL D URASA
1343 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M EMANUEL F LYATUU
1344 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M EMANUEL PAULO MDEE
1345 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M EMANUEL WILLIAM SWAI
1346 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ERASTO
1347 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL SHASHI
1348 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL A MUSHI
1349 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL PAUL MARCEL
1350 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL PAULO ANDREA
1351 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL S JOHN
1352 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M EPHRAIM SALVATORY
1353 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ERASTO G SANGA
1354 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ERICK THOMAS
1355 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ERICK LEONARD MALLYA
1356 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ERNEST BRYSON
1357 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M FESTO STEPHEN TARIMO
1358 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M FESTO THOMAS MUGONGO
1359 KILIMANJARO S0165 URU SEMINARY M FORTUNATUS HYASINTI
1360 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M EDWIN NEMES KAVISHE
1361 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY F FLORA MFUNE
1362 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY F GLORY RODRICK MAIMU
1363 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY F GOLDER ANAEL KIMARO
1364 KILIMANJARO S0188 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F EYSHEH R MKANGALA
1365 KILIMANJARO S0188 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F FARIDA DAUDI
1366 KILIMANJARO S0188 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F FAYZAT S SALIM
1367 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH BENSON TEMU
1368 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH C CHARLES
1369 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH C TEMBA
1370 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH H MAKOI
1371 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH JOHN HIZZA
1372 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ELIZLABETH META
1373 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ELLAH M BENJAMIN
1374 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ESTA ALOIS MARCEL
1375 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ESTER C KESSY
1376 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ESTHER NAIMAN
1377 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ESTHER B KINDOLI
1378 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ESTHER BUYUNGE MASALA
1379 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ESTHER T LUHUNGA
1380 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F EVELIN YAHYAH TAWA
1381 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F FADHILA B MMBAGA
1382 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F FAIDHA R MSHANA
1383 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F FARAJA F SHAO
1384 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F FAUZIA JUSTINE MBWAMBO
1385 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F FELISTA SHINE FRANSI
1386 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F FELISTER NJIKU
1387 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F FELISTER HUGO MVAMBA
1388 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F FELISTER S MINJA
1389 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F FIDERICA I SHIRIMA
1390 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F FILIPINA L EFREMU
1391 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F FLORAH DEOGRATIUS
1392 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F FLORENCE NYAISARA MGAYA
1393 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F FRIDA WILLIAM AKONAY
1394 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F GENEROZA AMOS
1395 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F GEORGINA ELIFURAHA KIMAMBO
1396 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F GETRUDA MARIA ROGATI
1397 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F GHATI BERNARD
1398 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F GIFT E MARKO
1399 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F GLADIS ASWILE
1400 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F GLADYS J TUNGARAZA
1401 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F GLORIA BEATUS
1402 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F GLORIA SHIRIMA FRATERNI
1403 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F GLORIA WILLBERTH MSHIU
1404 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F GLORY C KIWANGO
1405 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F GLORY E KWEKA
1406 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F GLORY F TESHA
1407 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH B KILIMBA
1408 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH PETER BISEKO
1409 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELLYHAIKA P MINJA
1410 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMELINE M KWAYU
1411 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F EPIFANIA H SULE
1412 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ERICA THADEUS MEELA
1413 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER BROWN FOI
1414 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER JOHN SANG’UDI
1415 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVELYENE F MJEMA
1416 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVELYNE G MCHAU
1417 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVELYNE MKABAHATI MICHAEL
1418 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F FRIDA R SHOO
1419 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GIVENESS STEVEN SEMWENDA
1420 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLADNESS MAMBOSHO
1421 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORIA A KESSY
1422 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORIA SUBIRA G NGOWI
1423 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORY S ASSENGA
1424 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORY T OROTA
1425 KILIMANJARO S0207 KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F GETRUDE J MINJA
1426 KILIMANJARO S0207 KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORIA A LEMUNGE
1427 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH C MWITA
1428 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMANUELA J MARCO
1429 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMILIANA O MLUNGA
1430 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMMA F KIWALE
1431 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER LAZARO MADO
1432 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER N HERMAN
1433 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER PAULO KIWANGO
1434 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EUNICE CALEB ODINGA
1435 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA A MINDE
1436 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVELINE MANGOSONGO
1437 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F FAITH CHARLES MHINA
1438 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARIDA KASIM SALEHE
1439 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATINA ABUBAKARI RASHIDI
1440 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA RAMADHANI
1441 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA M ATHUMANI
1442 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F FAUDHIA S MAULID
1443 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F FEBRONIA J BAYO
1444 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F FINESS FASTON
1445 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F GERODA RENATUS KIBUA
1446 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F GETRUDA KASABA
1447 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F GETRUDE E CHALLANGE
1448 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F GHATI MARWA
1449 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLADNESS G MAKUNDI
1450 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORIA MAPUNDA
1451 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORIA CLEMENCE COSTANTINE
1452 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORIA ESTOMIHI MRINGO
1453 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORIA GODSON NNKO
1454 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORIA JACOB MASSAWE
1455 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORY ASSENGA PETER
1456 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORY ELIREHEMA KAAYA
1457 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE ERICK
1458 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH ALFREDY MATHEW
1459 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH G SIMBA
1460 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH P JOSEPH
1461 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH PAUL SILVESTER
1462 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ELVIRA MASUKA
1463 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ENECK JULIUS NINGU
1464 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ESTER R NYANGE
1465 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ESTER ROMANUS MVULA
1466 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F EVA SONGOYO LUKUMAY
1467 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F FAITH FORD
1468 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F FATMA RAMADHAN MWAMBA
1469 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F FATUMA MJENGELA
1470 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F FATUMA NZUKI
1471 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F FATUMA R MTANGA
1472 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F FELISTER J MSAFIRI
1473 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F FELISTER V MEELA
1474 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F FIDES FLORENCE
1475 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F FIDES PHANUEL KAYESI
1476 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F FILOMENA GILIAD
1477 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F FIONA R NKYA
1478 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F FLORA A KAIJAGE
1479 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F FLORENCE ELIAIKA SINDATO
1480 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F FORTUNATA VICENT NYAKU
1481 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F FRIDA LAZARO MVEYANGE
1482 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F FURAHA M RUMULIKA
1483 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GETRUDA I MOTTA
1484 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GETRUDA ROBISON GABRIEL
1485 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GISELA ADOLF
1486 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GIVEN M CHIMAGAI
1487 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GLADNESS E MLAY
1488 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GLADNESS J MAGANGA
1489 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GLORIA PHILIP
1490 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GLORIA CECIL KING’ORI
1491 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GLORIA R MALLYA
1492 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GLORY JOSEPHAT KILONGO
1493 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GLORY M ELIMSON
1494 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GLORY P TARIMO
1495 KILIMANJARO S0223 MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FLORA C KIPACHA
1496 KILIMANJARO S0223 MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORIA D KANJE
1497 KILIMANJARO S0263 VISITATION GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F ESTER NATHANIEL KATINILA
1498 KILIMANJARO S0263 VISITATION GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F EVELYNE EMMANUEL JULIUS
1499 KILIMANJARO S0263 VISITATION GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F FARAJA F KAMBO
1500 KILIMANJARO S0263 VISITATION GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F FORTUNATA P LYIMO
1501 KILIMANJARO S0263 VISITATION GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F GEORGINA A MTIKA
1502 KILIMANJARO S0263 VISITATION GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F GIFT G MASEU
1503 KILIMANJARO S0263 VISITATION GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F GLORY BRAYSON LEMA
1504 KILIMANJARO S0263 VISITATION GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F GLORY E KIMARIO
1505 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F ESTHER HEDDI STUART
1506 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F FARIDA EZEKIEL MASHAMBO
1507 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F FATUMA MNZAVA
1508 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F FESTIEL SAID
1509 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F FLORA RICHARD NSOZA
1510 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F FOTUNATA AUGUSTINO KANIKI
1511 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F FRIDA RAYMOND MASSAWE
1512 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F FURAHA CHARLES
1513 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F GEORGINA EMANUELI MASAMU
1514 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F GLORIA ELEVAN
1515 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F GLORIA EUGENI
1516 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F GLORY N MRANGO
1517 KILIMANJARO S0353 PARANE SECONDARY SCHOOL M ELLY SIMON
1518 KILIMANJARO S0353 PARANE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MASHIBE LULINDA
1519 KILIMANJARO S0355 LOMWE SECONDARY SCHOOL M ELIAS L MMARI
1520 KILIMANJARO S0355 LOMWE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ERICK NDONDE
1521 KILIMANJARO S0355 LOMWE SECONDARY SCHOOL F FARAJA MJEMA
1522 KILIMANJARO S0355 LOMWE SECONDARY SCHOOL F GETRUDA GILBERT MANYONYI
1523 KILIMANJARO S0355 LOMWE SECONDARY SCHOOL F GLORY S ELINISAMEHE
1524 KILIMANJARO S0356 VUNJO SECONDARY SCHOOL M EFRAHIM PHILEMON KISANGA
1525 KILIMANJARO S0356 VUNJO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL LUPENZA JOSEPH
1526 KILIMANJARO S0356 VUNJO SECONDARY SCHOOL M FAHAMUELI LUKA MSUYA
1527 KILIMANJARO S0356 VUNJO SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE S MTUI
1528 KILIMANJARO S0356 VUNJO SECONDARY SCHOOL F FRIDA SHAYO LIVINGSTONE
1529 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL M ELIA DANIEL KIGUNGA
1530 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL F EMILIANA E KESSY
1531 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL M EPIFANI B MARTINI
1532 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL F ESTER G MNENEY
1533 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL M FLAVIAN E LIVIGHA
1534 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL F GENOVEVA MATHEW TESHA
1535 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL F GLORY ELIHURUMA MUSHI
1536 KILIMANJARO S0389 SHAURITANGA SECONDARY SCHOOL F EUTROPIA G MCHOMVU
1537 KILIMANJARO S0483 SAME SEMINARY M FAUSTIN ADOLF MCHOMVU
1538 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EDWARD C SHAYO
1539 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EDWIN MAGADULA THOBIAS
1540 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EGBERT E USSIRI
1541 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EINHARD B METHOD
1542 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ELIA LAWRENCE SHIYO
1543 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ELIAS CHARLES
1544 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ELINEEMA J MSENGI
1545 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ELIREHEMA P NG’UNDA
1546 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ELISANTE F TARIMO
1547 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ELISHA EMANUEL
1548 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH J LEMA
1549 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH K SAMBO
1550 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH SALVATORY SWITI
1551 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F ELVIDA J ELIUSHU
1552 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL EVARIST
1553 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL MEELA GEORGE
1554 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL T NGUMA
1555 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EMANUELI G KULANGA
1556 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F EMERYCIANA ELIKANA
1557 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EMIL G KISSIMA
1558 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MUJAYA
1559 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL RICHARD
1560 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JOHN AMANI
1561 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL L MOSHA
1562 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL PHILBERT KAJUNA
1563 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F EMMANUELLA EDGAR NKUNDA
1564 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F ENJILI PETER LAIZER
1565 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ERIC S MINJA
1566 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ERICK G MREMI
1567 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ERICK J NGOLLY
1568 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ERICK METHEW MASSAWE
1569 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ERICK R MUSHI
1570 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ERICK RAYMOND SAWAYA
1571 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ERICKSON FRANK MUSHI
1572 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ERNEST SIMON KAVAVILA
1573 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F ESTER ANTHONY MATINGISA
1574 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EUGENE MATHIAS
1575 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F EUNICE H EDWARD
1576 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F EUPHRASIA J NGOMA
1577 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EVANCE A MLAY
1578 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EVANCE HENRY NGOMUO
1579 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EVIDENCE E MSAKI
1580 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EXAUD ADOLPH MLAY
1581 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EXAUD P MUSHI
1582 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EXPEDITO M MGENI
1583 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL SAMWEL
1584 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FANUEL F MSHANA
1585 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FARIJI M MAHENGE
1586 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F FATUMA O MWAKASEGE
1587 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN FADHILI MOSHY
1588 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN MARTIN LEMA
1589 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE L MAMBOYA
1590 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FIKILI PASCHAL
1591 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F FLORIDA A KISAKA
1592 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F GEMA N FLORIAN
1593 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F GLADNESS A KILEO
1594 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F GLORIA A JESSE
1595 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F GLORIA Z KIMARO
1596 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F GRACE MLEBA
1597 KILIMANJARO S0489 SUJI SECONDARY SCHOOL M EMANUEL MSHANA ELIAKUNDA
1598 KILIMANJARO S0506 UNGWASI SECONDARY SCHOOL M EDWARD D MREMA
1599 KILIMANJARO S0506 UNGWASI SECONDARY SCHOOL M ERICK FELIX CHUWA
1600 KILIMANJARO S0506 UNGWASI SECONDARY SCHOOL F ESTER J MARWA
1601 KILIMANJARO S0506 UNGWASI SECONDARY SCHOOL M FELICIAN F TILLYA
1602 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M EDSON DELPHINUS
1603 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M EDVANCE K SICHULA
1604 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M EDWARD ELINIACHIE KOMBE
1605 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M ELIAS ERNEST
1606 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M ELIAS M MURUNGU
1607 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M ELIETHA ISACK KAAYA
1608 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M ELIREHEMA BABU KIVUYO
1609 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M EMILIANI TAIRO BARNABAS
1610 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL HARRY MAEDA
1611 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL IGNACE IMANI
1612 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL W MASSAWE
1613 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M ERNEST A PIUS
1614 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M EUGEN D ISAAY
1615 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F EUNICE PETER URASA
1616 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M EVANCE NGOWI ERAST
1617 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M EZEKIELY LOIBANGUTI LAIZER
1618 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M FADHILI EFRON
1619 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M FAHAMU JANSONI MSHITU
1620 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M FESTO SAMBONANGA EUGEN
1621 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M FILBERT ALOICE MTUI
1622 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M FLORENTINI AUGUST LYIMO
1623 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F FRANCISCA J CHALIGHA
1624 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F FURAHA CHARLES
1625 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F FURAHA E MLAY
1626 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F GIFT A KIMAMBO
1627 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F GIFT D MBISE
1628 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F GLORIOUS ONESMO SAWE
1629 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F GLORY R MBWAMBO
1630 KILIMANJARO S0558 MWANGA SECONDARY SCHOOL F GRACE ERASTUS
1631 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M ELISHA D OKUGE
1632 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M FESTUS JAMES SINGIA
1633 KILIMANJARO S0635 MSUFINI SECONDARY SCHOOL M ELIA GIRION GASTORY
1634 KILIMANJARO S0635 MSUFINI SECONDARY SCHOOL F EVERLIGHT ELIRINGIA KOMBE
1635 KILIMANJARO S0663 SANGITI SECONDARY SCHOOL F FLORA G SAMBO
1636 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M ELIBARIKI SERAPHINE MOSHA
1637 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL F MTEI
1638 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL B NG’OMBO
1639 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL DANIEL BAKARI
1640 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M EPHRAHIM JOSIA MAGAFU
1641 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M EPIMACK FRANCIS SHAMALE
1642 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M ERIC D KESSY
1643 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M ERICK KANJU
1644 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M ERICK P MBOWE
1645 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M ERICK SAMWELI GUNDA
1646 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL F EUNICE P NDEKIRWA
1647 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL F EVALYN EMMANUEL
1648 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL F EVETHA ALFRED NAALI
1649 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL WILLIAM
1650 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M FANUEL H MJEMA
1651 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL F FELISTER E MNYAGA
1652 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M FIDELIS C LYIMO
1653 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL F GLORIA STEPHEN MBELWA
1654 KILIMANJARO S0787 MSANGENI SECONDARY SCHOOL F EMA TARIMO GERVAS
1655 KILIMANJARO S0787 MSANGENI SECONDARY SCHOOL F ESTA T ROBART
1656 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL M ELIUD JOSHUA KIVUYO
1657 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL F EMELIANA P TSII
1658 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL F KIMARIO
1659 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL M FEDRICK CAROLI FELIX
1660 KILIMANJARO S0811 KIFARU SECONDARY SCHOOL F FLORA NATHAN MISI
1661 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M EDWARD O SHIRIMA
1662 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH ASSENGA THADEI
1663 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH PIUS ROMAN
1664 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL C ANNEY
1665 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ELIBARIKI
1666 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M ERASTO MASHAURI
1667 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M ESSAU M GURTI
1668 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL F ESTER ABEDINEGO
1669 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M EVANCE JOSEPH
1670 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL F FAITH A MOSHI
1671 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL F FELISTA J GUSTAFU
1672 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL F FLORA L TESHA
1673 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M FOUM SHEHA MAKAME
1674 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL F GISELA AUDIFASI SHAYO
1675 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL F GLORIA MATHEW JOSEPH
1676 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL F GLORY LAZARO MMARI
1677 KILIMANJARO S0851 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH C SAKAYA
1678 KILIMANJARO S0851 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F FARAJA OMARY
1679 KILIMANJARO S0851 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F FATMA HASHIM
1680 KILIMANJARO S0851 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F FATMA MVENDE
1681 KILIMANJARO S0851 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F FATUMA AMIRI BAKARI
1682 KILIMANJARO S0851 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F FELISTA S THOBIAS
1683 KILIMANJARO S0851 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F GIFT JOB MLILIMI
1684 KILIMANJARO S0851 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F GLORIA RICHARD
1685 KILIMANJARO S0851 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F GLORY K KIMARO
1686 KILIMANJARO S0901 KISIWANI SECONDARY SCHOOL M EDWIN ROGATH MUNUO
1687 KILIMANJARO S0901 KISIWANI SECONDARY SCHOOL M EMANUEL SIMON TSORAY
1688 KILIMANJARO S0901 KISIWANI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JOSEPH MASALU
1689 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M EMANUEL BATHOLOMAYO DAGNO
1690 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M EMANUEL CHRISTOPHER MHANDO
1691 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL F NGOYE
1692 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MLINGI CHIBUGA
1693 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M ENDOBILE HERMAN
1694 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M ELIAMANI S LOTEGELWAKI
1695 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL A LYIMO
1696 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL Y GURTI
1697 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL CLEMENCE NYANGACHI
1698 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M EPHRAHIM FARES MUNISI
1699 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M EVANCE USHAKI
1700 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M FIRMINI FAUSTINI
1701 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL M ELISHA GOODLUCK MMARI
1702 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH J MASANJA
1703 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH L KIHANGA
1704 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ERIETH B RUKIZA
1705 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ESTER B MKAMBA
1706 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ESTER CASMIL MASSAWE
1707 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ESTER JOHN KITALAGWA
1708 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ESTHER E MWENDE
1709 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F EVA P SHUMA
1710 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F EVALYNE HUMPHREY LEMA
1711 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F EVELYNE CHARLES MWOMBEKI
1712 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F FELISTA BILLIAM MACHA
1713 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F FELISTER CHRISTOPHER NYAKI
1714 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F FELISTER PATRICK TYLOR
1715 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F FOTUNATA ALFRED MAKELE
1716 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F GLADNESS LIVIGHA
1717 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F GLADNESS E MALISA
1718 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F GLORIA ELIAS MAHOLO
1719 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F GLORIA JAMES PUNJILA
1720 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F GLORIA JOHN WOISO
1721 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F GLORIA LEONARD MERO
1722 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F GLORIA-ROSE D MWASEBA
1723 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F GLORY KILASARA
1724 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M ELIAS MKANGALA PAUL
1725 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M ELISHA DANIEL
1726 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL GEOFREY
1727 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MAZULA MWERUKA
1728 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M FARAULA ATHUMAN KINGO
1729 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M FIDELIS MULUSYA
1730 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M FILEMON A TLEHEMA
1731 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M FINIHAS NDARO
1732 KILIMANJARO S1284 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M EDWARD MASHIGILA
1733 KILIMANJARO S1284 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M ERICK HERMAN MASSAWE
1734 KILIMANJARO S1284 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL F EVA E CHUWA
1735 KILIMANJARO S1284 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M FESTO ROMAN MBOWE
1736 KILIMANJARO S1284 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL F GRACE AYUBU
1737 KILIMANJARO S1522 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL FILEX KITIWI
1738 KILIMANJARO S1522 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL F EMMANUELA A JOHN
1739 KILIMANJARO S1522 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M ERICK G MSOLLA
1740 KILIMANJARO S1522 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M ERICK JULIUS BRUNO
1741 KILIMANJARO S1522 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL F ERINE STANLEY MAKUNDI
1742 KILIMANJARO S1522 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL F ESTHER AFRICAN MLAY
1743 KILIMANJARO S1522 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL F FAITH JOHN ELIKANA
1744 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M ELIA ANTHONY CHAMI
1745 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M ELIYA TUSEKEGE
1746 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH MAEDA
1747 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH JOACHIM KANDIA
1748 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH KASEMBO SIMBA
1749 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M EMANUEL LAZARI MOSHA
1750 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JONAS TEMBA
1751 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL PAUL NYANGO
1752 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL F ESTHER EMMANUEL MIMBI
1753 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE INNOCENT HUNGU
1754 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M FLAVIAN PLACIDUS MGEDZI
1755 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL F GLORIAHONA BARNOS WARSANGA
1756 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL F GLORY NODFREY SANGA
1757 KILIMANJARO S2315 KANDOTO SAYANSI SECONDARY SCHOOL F ESTER ERNEST AYENGO
1758 KILIMANJARO S2315 KANDOTO SAYANSI SECONDARY SCHOOL F EVELYNE DIDAS MVUNGI
1759 KILIMANJARO S2315 KANDOTO SAYANSI SECONDARY SCHOOL F FLORIANA ROCHOUS CHELLEO
1760 KILIMANJARO S2315 KANDOTO SAYANSI SECONDARY SCHOOL F GLADNESS R MSUYA
1761 KILIMANJARO S4016 ISALU EXCEL HIGH SCHOOL M ERICK EMMANUEL ZAKAYO
1762 KILIMANJARO S4016 ISALU EXCEL HIGH SCHOOL F EVALINE INVOCAVITY MUSHI
1763 KILIMANJARO S4586 ZACHARIA SECONDARY SCHOOL M EVANCE E MALEKO
1764 KILIMANJARO S4586 ZACHARIA SECONDARY SCHOOL F FELISTA P MUSHI
1765 KILIMANJARO S4586 ZACHARIA SECONDARY SCHOOL F FRIDA G MMASI
1766 KILIMANJARO S4586 ZACHARIA SECONDARY SCHOOL F GETRUDA D KOMBE
1767 KILIMANJARO S4586 ZACHARIA SECONDARY SCHOOL F GLORY MESHACK MOLLEL
1768 KILIMANJARO S4797 FARAJA SIHA SEMINARY F EMMILIANA E MJENDA
1769 KILIMANJARO S4797 FARAJA SIHA SEMINARY F ESTHER ATHANAS
1770 KILIMANJARO S4922 WATU SECONDAARY SCHOOL M EMANUEL MICHAEL
1771 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M ENDRICK CHARLES
1772 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M ERICK LIBERATUS
1773 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M ERICK JOHN MSUNYARO
1774 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M FABIAN ERASMI HOLELA
1775 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M FADHILI AYOUB NDEGE
1776 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M EVANCE GREYSON FUSSI
1777 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M FARIDU YAHAYA
1778 LINDI S0726 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M EGBETH EUSEBI LEON
1779 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M EDSON JACKSON NDOSSY
1780 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M ELIAS M AROUN
1781 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M EZEKIA EPHRAHIM MOLLEL
1782 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M FADHILI CHIVALU
1783 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M FADHILI KIVYIRO
1784 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M FADHILI MUSTAFA MALESA
1785 MANYARA S0168 SANU SEMINARY M EDWIN ALOYCE MASSAWE
1786 MANYARA S0168 SANU SEMINARY M ELIAS WILHELM
1787 MANYARA S0168 SANU SEMINARY M EPHRAIMU MALINDA
1788 MANYARA S0168 SANU SEMINARY M EUSTICE SAMUEL KIBAJA
1789 MANYARA S0361 SINGE SECONDARY SCHOOL M EDWARD P PETER
1790 MANYARA S0361 SINGE SECONDARY SCHOOL M EGBERT M VEDASTO
1791 MANYARA S0361 SINGE SECONDARY SCHOOL M ELIFADHILI Y LULU
1792 MANYARA S0361 SINGE SECONDARY SCHOOL M ELIHURUMA YOBU KWEKA
1793 MANYARA S0361 SINGE SECONDARY SCHOOL M EMANUEL E HALLE
1794 MANYARA S0361 SINGE SECONDARY SCHOOL M EPHRAEM JEREMIA MWAKAPEMBA
1795 MANYARA S0361 SINGE SECONDARY SCHOOL F EUSTAKIA ARBOGASTI
1796 MANYARA S0361 SINGE SECONDARY SCHOOL F EVARISTA HERMAN MSOFEO
1797 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL M EDSON J NELSON
1798 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL M ELIA P KIRIKA
1799 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH MARTINI TLUWAY
1800 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL F EMACULATHA JOHN BAY
1801 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL F EVALINE EDWARD
1802 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL F FADHILA YUNUS MUYINGA
1803 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL F FARAJA LAIZER
1804 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL F FATMA MASOUD MZEE
1805 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL F FATNA OTHMAN JUMANNE
1806 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL F GLORY M JORDAN
1807 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH BENJAMINI PRAYGOD
1808 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F ESTER STEPHEN
1809 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F EVALINE MCHOME BAHATI
1810 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F EVALYNE E MWANGA
1811 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F FRANCISCA LUDOVICK KATULA
1812 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F FRIDA URASSA PATRISI
1813 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA ISHEMUJABI
1814 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA MASSAWE BENJAMINI
1815 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F GLORY FILEX
1816 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F GLORY E PASTORY
1817 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F GLORY G KITWILI
1818 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F GLORY R JACKSON
1819 MANYARA S0947 DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F ERNESTA KAVISHE MICHAEL
1820 MANYARA S0947 DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F GLORY M PASCAL
1821 MANYARA S1009 BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F FAUZIAT TARU NUSSURA
1822 MANYARA S4351 GENDA SECONDARY SCHOOL M EMMANUELI LAZARO
1823 MANYARA S4351 GENDA SECONDARY SCHOOL F FELISTA BURA JOSEPH
1824 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M EDWARD BARNABAS
1825 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M ELIABU MUNYUGU JOHN
1826 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M ELISHA WILLIAM
1827 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M EMANOEL EMILIAN EDMUNDI
1828 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL HAMRY
1829 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JAMES
1830 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MASHAURI
1831 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MABULA IDAMA
1832 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MANGE JEPHTA
1833 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL R MAGORI
1834 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M ENOCK RAPHAEL
1835 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M ERASMI JOSEPHATI JOHN
1836 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M ERASTO PETRO
1837 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M ERIC R MATEMBA
1838 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M ERICK FELICIAN
1839 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M ERICK MANTANO
1840 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M FARAJI ALLY YUSUPH
1841 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE M CHEGENI
1842 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M EDWARD MANAWA KISALYA
1843 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ELIAS DONALD
1844 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ELIAS MACHANE MAKENDE
1845 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ELIASA CHARLES
1846 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL NGELEZA JOHN
1847 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL NUNDI PAULINE
1848 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ERICK DONALD SALEMA
1849 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL JAMES JUMA
1850 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL SULEMAN MASANJA
1851 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M EZEKIELI DANIEL ZELOTE
1852 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M FADHILI CHARLES CHIBUPA
1853 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE FAUSTINE CHARLES
1854 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE MAKOMANGO KUZENZA
1855 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M FEDINAND VALERIAN MWACHA
1856 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M FLORENCE JOVINARY
1857 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS BITANYI
1858 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F ELIZABETH LALA
1859 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F ELIZABETH ROCHIDEO MUSYANI
1860 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F EPHRANCIA V KAMANZI
1861 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F ESTER ANTONY
1862 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F FATMA SALUM ALLY
1863 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F FLAVIANA L NTIGGA
1864 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F GETRUDA DIONIS
1865 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F GETRUDA RENFRID MTANGA
1866 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F GINDU LUHENDE
1867 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F GLORY PIUS
1868 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F GLORY G SHIRIMA
1869 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F GLORY JESSE NGOWI
1870 MARA S0313 IKIZU SECONDARY SCHOOL M ELIAS WAMBURA
1871 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M EFREM MABULA
1872 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M ELIA JOSEPH
1873 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M ELIAS NDUSHI PAUL
1874 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M ELIBARIKI MALEGESI
1875 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M ELIEZER ZEPHANIA
1876 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M EMANUEL R CHARLES
1877 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL LUCAS
1878 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MATHAYO
1879 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MAYOMBYA
1880 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL SEGERE
1881 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL LUCAS FRANCIS
1882 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MASELE LUNSALYA
1883 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL NYANDA STEPHANO
1884 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M ERNEST NESTORY
1885 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M EVANCE EDWARD
1886 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M EVODY NICHOLAUS
1887 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M FADHILI MASAMBU
1888 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M FARAJA REUBEN
1889 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN ELIAS
1890 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE BUSUMABU JANES
1891 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M FESTO MIGUSHI
1892 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M FLAVIAN EGNATUS
1893 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M FOCUS L SAULO
1894 MARA S0665 MWEMBENI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL NDEGE
1895 MARA S0665 MWEMBENI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL M CHACHA
1896 MARA S0665 MWEMBENI SECONDARY SCHOOL F ESTER MATINDE ISACK
1897 MARA S0665 MWEMBENI SECONDARY SCHOOL F FROLA RUBOROGA
1898 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH PETRO
1899 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F EMILIAM KATABAZI
1900 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F EVELINE PETER
1901 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F FAUSTA MATHIAS KASONGI
1902 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F FELISTA KAZONDA
1903 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F FRIDA BERNARD
1904 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F GENI MATHIAS
1905 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F GLORIA AMEDEUS NGOWI
1906 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F GLORY G MPHURU
1907 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F GRACE GOSBERT
1908 MARA S1392 NATTA SECONDARY SCHOOL F EVARINE FAUSTINE
1909 MARA S2383 OSWARD MANG’OMBE S S M EDSON BALIGE
1910 MARA S2383 OSWARD MANG’OMBE S S M EDWIN O KARUME
1911 MARA S2383 OSWARD MANG’OMBE S S M ELIAKIM WILLIAM
1912 MARA S2383 OSWARD MANG’OMBE S S M ELIAS HAMIS
1913 MARA S2383 OSWARD MANG’OMBE S S M ELIAS M JUMA
1914 MARA S2383 OSWARD MANG’OMBE S S M ELIYA HENGE SHAURI
1915 MARA S2383 OSWARD MANG’OMBE S S M ELIYA OTIENO WILLIAM
1916 MARA S2383 OSWARD MANG’OMBE S S M EMMANUEL ELIAS MSANGI
1917 MARA S2383 OSWARD MANG’OMBE S S M EMMANUEL I SARARA
1918 MARA S2383 OSWARD MANG’OMBE S S M EMMANUEL PETRO MALOGOI
1919 MARA S2383 OSWARD MANG’OMBE S S M ENOCK OSWARD
1920 MARA S2383 OSWARD MANG’OMBE S S M EPROL T MBWILO
1921 MARA S2383 OSWARD MANG’OMBE S S M ERASTO Y LAIZER
1922 MARA S2383 OSWARD MANG’OMBE S S M ERICK OSIRE
1923 MARA S2383 OSWARD MANG’OMBE S S M EVARIST P JOHN
1924 MARA S2383 OSWARD MANG’OMBE S S M FADHILI LIBERATUS
1925 MARA S2383 OSWARD MANG’OMBE S S M FAUSTINE SAMIKE WILSON
1926 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDWARD Y MLELEMA
1927 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELIAS D BANDOMA
1928 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELISHA NOAH
1929 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELIUD NASSON
1930 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELIYA D CHOGO
1931 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMANUEL MAGAWA
1932 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL FRED
1933 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL PETER
1934 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL AUGUSTINO SANGA
1935 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL FRANCIS CHARLES
1936 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MATHEMBO MENAS
1937 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL S SEIF
1938 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ENOCK KAYUNI
1939 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL CHAMI
1940 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FABIAN CHARLES
1941 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FABIAN MCHECHE ALFRED
1942 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FADHILI MWANGOSI
1943 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FAIDA PAUL ZABRON
1944 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE MICHAEL
1945 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EDWARD G MWAKILIMA
1946 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ELIA ABDALA
1947 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ELIA ZEWANGA
1948 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ELIAS AMIRI
1949 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ELISHA RICHARD
1950 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ELIUD COSTER
1951 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ELIUD JOBU
1952 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ELIUD J WAMPEMBE
1953 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ADAM
1954 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL BROWN
1955 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL KATAWANYA
1956 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MAHELA
1957 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MATATA
1958 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MWAKAMELE
1959 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL SAMSON
1960 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL SIYAME
1961 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL WILLIAM
1962 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL BENALD CHANJA
1963 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL EVANCE KIDUKO
1964 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL THOMAS KIVUYO
1965 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EMMANUELY YONA MWINUKA
1966 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ENOCK AWARD
1967 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ENOCK GEORGE
1968 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ENOCK PASCAL NDAWALA
1969 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ERICK EVARIST UDAKAA
1970 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ERNEST KISULI
1971 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EUGENE MOSES
1972 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EVARISTO JUMANNE
1973 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EZEKIA ALFRED NYOMANGE
1974 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL ALIKO KIJALO
1975 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL ANYINGISYE KAJUNI
1976 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FADHIL A FAYA
1977 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FANUEL EDSON
1978 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FANUEL DAUDI SANGA
1979 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FEDRICK ANYANDILE
1980 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FEDRICK NEHEMIA MBAMANGE
1981 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FIDELIS OSWARD MSIGWA
1982 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FILEMON PASCHAL DINAWI
1983 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FILIMON GAUDENCE KIKOTI
1984 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FRANCE DICKSON
1985 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH LUKAS MOSHA
1986 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F EMMA A MKOLWE
1987 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ENELES ABSALUM
1988 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ESTER CLARENCE MKUNDI
1989 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ESTER J SHINSHI
1990 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ESTHER HAULE
1991 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F EVA TITO SHANA
1992 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F EVELINA BENSON
1993 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F EVELINA CHAULA
1994 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F FARAJA MWAPULE
1995 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F FAUDHIA MOHAMED OMARY
1996 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F FAUSTA GEORGE KESAGA
1997 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F FAUZA I ISSA
1998 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F FELISTER MOSHI MBUSHI
1999 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F FLORA ELIAKIM KIMARO
2000 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F FLORA GOODLUCK MWAMAKULA
2001 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F GENEROSE B KABELELE
2002 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F GEORGINA EMANUEL NDUNGURU
2003 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F GILSEDA G NKWAMA
2004 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F GLADIS LEONARD MLENGUE
2005 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F GLORY GODFREY MAKUNDI
2006 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F GRACE CHANAE
2007 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M EDWARD JOSEPH
2008 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M ELIA DAUDI
2009 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M ELIA FIDELIS
2010 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M ELIEZER GWAMAKA
2011 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M ELISHA JOHN
2012 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M ELISHA O NSWILA
2013 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH CHARLES BWOGI
2014 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M ELLY AWARD
2015 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL MWANSHETO
2016 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL RAYMOND
2017 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F EMMACULATA BUCHARD
2018 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL SWAI
2019 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F ENITHA ABEL
2020 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M ENJOY WATSON
2021 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M ERIC J NJELEKA
2022 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M ESON NGUNGA
2023 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F EUGENIA FESTUS KINABO
2024 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M EZEKIA NGAILO
2025 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M FADHIL KHAMIS
2026 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M FADHILI NDELWA
2027 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M FALAJA YOLAMU
2028 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M FARAJA CHALE
2029 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M FARAJA M SAMSON
2030 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M FELIX FRANCIS
2031 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M FESTO ASUBISYE
2032 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M FESTO PATRICK
2033 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F FRIDA NJEJE
2034 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F GIVEN LAWI
2035 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F GLORIA NDOWO
2036 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F GLORY F KIMARIO
2037 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M EDSON FOCUS
2038 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M EDWARD YOLAMU MPENZU
2039 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M ELIA MWANDENUKA
2040 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M ELIA JAILOS NGONDE
2041 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M ELIEZA GIBSON
2042 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M ELISANTE MBWILO NICHOLAUS
2043 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M ELIUD KYOMO
2044 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M ELIUDI RAPHAEL
2045 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH ALFREDY KAMOLA
2046 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH E MZAVA
2047 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH THOBIAS MPINGA
2048 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL IBRAHIMU MWANGONO
2049 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JOHN
2050 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL KANGAULAYA
2051 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL L MWASHELLAH
2052 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL LYOCHI ISEME
2053 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M ERICK JUMANNE
2054 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M ERICK K CHRISTOPHER
2055 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M ERICK NEHEMIA TWEVE
2056 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M ERNEST M ANTONY
2057 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F ESTER WILLY
2058 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F ESTER ZACHARIA
2059 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F ESTER FUMBO GEORGE
2060 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F ESTER MBUYA SIMON
2061 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F ESTHER ALLAN
2062 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M ESTON S NAFTARI
2063 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F EVA NYEHO
2064 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M EZEKIA LUPANZA
2065 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F EZELINA JOSEPH KIMONGA
2066 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M FABIANO TARIMO
2067 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M FADHILI ISSA
2068 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M FANUEL RAMADHANI ANDREW
2069 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F FARAJA NDELWA
2070 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F FARIDA MANGA
2071 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F FATMA MIRAJI
2072 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F FATUMA H JUMA
2073 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F FELISTER NDUNGURU
2074 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M FELIX GEORGE NYALUSI
2075 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M FESTO WAZIRI CHRISTOPHER
2076 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M FIDELIS BELTO SANGA
2077 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M FIDELIS R SANGA
2078 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M FLORIAN LINUS
2079 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F FROIDA AMBAKISYE
2080 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F FURAHA K MBEYELA
2081 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F GETRUDA SELEMANI
2082 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F GIFT MTOJA
2083 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F GLORIA JACOB
2084 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F GLORIA AMON MGENI
2085 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F GLORIANA V SAMBAGI
2086 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M ELIUS A JILLAH
2087 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH MEMBA
2088 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ANDREW
2089 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MTAMBO
2090 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M ERICK J MSAKI
2091 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M ERICK STANLEY MGIMBA
2092 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M EVARISTO MWAMENGO
2093 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M FARAJ MNUNKA
2094 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M FARAJA LIVINGSTONE
2095 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M FARAJI MSWAKI HUSSEIN
2096 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F FELISTA MWANDEMANE
2097 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F GIVEN YELLA
2098 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F GLORIA KIMEME
2099 MBEYA S0434 NDEMBELA SECONDARY SCHOOL M FILBERT VALENTINO
2100 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M EDSON KITAMKANGA
2101 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M EDWIN GAVANA MWAMTOBE
2102 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M EMANUEL KISANGA
2103 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M EMANUEL MHAGAMA
2104 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M EMIL KAMWELA AMANI
2105 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MBARIKIWA
2106 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL CHRISANT SIMANWE
2107 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL I KIWAMBE
2108 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JOHN KASSIM
2109 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MALONGO SIJANGA
2110 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M ERASTO JAMSON MWAMPASHI
2111 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL F ERIKA KASIKANA
2112 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M ERNEST MWAMKAI NDONDE
2113 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL F ESTER NICODEM
2114 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL F EVA E KASEGE
2115 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL F FAIMA DADKARIM
2116 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL F FARAJA MWABUKUSI
2117 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M FARAJA TIMOTHY
2118 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M FARAJA F CHABWIGA
2119 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL F FAT-HIYA ABDI HUSSEIN
2120 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M FELIX RICHARD
2121 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M FESTO SAMBALA
2122 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M FRAIDE IBRAHIM
2123 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M FRANCE F MKOMBO
2124 MBEYA S0457 IGAWILO SECONDARY SCHOOL M EDWIN FANUEL
2125 MBEYA S0457 IGAWILO SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH F DONA
2126 MBEYA S0457 IGAWILO SECONDARY SCHOOL M EVARISTO ADAMU MAHENGE
2127 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F EMELENCIANA KOMBA
2128 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F FADHILI KAPESA
2129 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F FARIDA STEPHANO KILUFI
2130 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F FIDELIA JULIUS
2131 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F FROLA W NKAWAGA
2132 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F GETRUDA HAULE
2133 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F GILIANI G LYATUU
2134 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M EDSON LUTENGANO
2135 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M ESBON F NJEJE
2136 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL F ESTHER ALFONCE MAGUNGA
2137 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL F FATUMA MNALAGA
2138 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL F FAUSTA S JANUARY
2139 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M FAUSTO ALFAKSADI
2140 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M FELISIAN MSHUNGU
2141 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M FILDELIS FRANK
2142 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M EDSON STANLEY
2143 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M EDWARD SAMWEL
2144 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M EDWARD C MASANJA
2145 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MKUDE
2146 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL NAGANI
2147 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL H NGOGO
2148 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL F EMMY LAZARO
2149 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M ENOCK GIDION MHEWA
2150 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M ERICK KOMBA
2151 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M ESSAU SHIZYA MWASHIBANDA
2152 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL F EUNICE LUGANO
2153 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M FANUEL MWASYEBA
2154 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL F FARAJA FREDRICK KASHIRIRIKA
2155 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M FARAJA SHABAN MWAKABUNGU
2156 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M FEDRICK JAILOS MWAILINGA
2157 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M FESTO JOHN
2158 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL F FLORA AMANDUS LUPOGO
2159 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH WILSON
2160 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL F ESTER GWAKISA
2161 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M FANUEL J SIGALA
2162 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL F FARAJA A MWANJOKA
2163 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL F FELISTER MWASEGE BEDASTUS
2164 MBEYA S0741 ITENDE SECONDARY SCHOOL M EMANUEL KAYUNI
2165 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M ELIUD MESHACK MINGA
2166 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL JOSEPH KABETA
2167 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL SANGA
2168 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL D LIPINDI
2169 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M ERICK THOBIAS
2170 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M EXAVERY M LUSAJO
2171 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL PETER
2172 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M FIDELIS EDWARD
2173 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M ELIA F SANGA
2174 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M ELIUD ANDREW JACKSON
2175 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH MKAMATI
2176 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M EMILY ELIUS
2177 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL L SHOO
2178 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F EMMANUELA AIDAN MKALAWA
2179 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M ERASTO BWAKEA
2180 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F ERESHKIGAL MADEMBWE
2181 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M ERIC P HAULE
2182 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F ESTER HALINGA
2183 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F ESTHER MTINANGI NYAMBI
2184 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M EUGENE VALENCE
2185 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M EZEKIA SANGU
2186 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M FADHILI SIAME
2187 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M FALES MSAGALA
2188 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M FANUEL M LUVANDA
2189 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M FARID MZUZURI
2190 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M FRANCIS HAULE
2191 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F FURAHA M CHAULA
2192 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F GLADNESS MPANGALA
2193 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M ELIA MWAMLIMA
2194 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M ELISHA MWAIPOPO
2195 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M EMANUEL DANIEL
2196 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MWASANYAMBA
2197 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M ERICK J MULANGWA
2198 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M ERNESTO PAUL LUPOLA
2199 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M EZEKIA HAMADI
2200 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL P MGUYE
2201 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M FADHILI T KANDONGA
2202 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN MASAWE
2203 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M FELISIAN RAPHAEL MADENGE
2204 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F ENEA DONARD
2205 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F EVA ZUBERI
2206 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F FANIKIWE T FUNGO
2207 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F FATUMA JONAS
2208 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F GRACE ABRAHAM
2209 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M EDWIN LINUS
2210 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M EFRAIM TITUS KYANDO
2211 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ELIA SOSPETER
2212 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ELIAS H MATENGELE
2213 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ELIEZA MBOGOSO
2214 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ELISHA MANYAMA
2215 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ELISHA MWAMLOKA
2216 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL JOHN MLWANI
2217 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M EMILY SIMFUKWE
2218 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JAMES
2219 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MSOMBA
2220 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL M HIZZA
2221 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M EPHRAIM LWITIKO
2222 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ERASTO W LAIZER
2223 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ERICK EPHURAIM KALINGA
2224 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ERICK JOHN MKAWE
2225 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M EZEKIA MWAKILASA
2226 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M FADHILI A NALINGA
2227 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M FARAO J HAONGA
2228 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M FELIX F CHAULA
2229 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M FLAVIAN GAITHAN MBINDA
2230 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M EDWARD F KILAMLYA
2231 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M ELTON MITWE SULEMAN
2232 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL F ESTHER EMMANUEL MWINGIRA
2233 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL F EVA MALIVA
2234 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL F FIONA N SHUMA
2235 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL F FRANCISCA MICHAEL PANGA
2236 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL F FRANSISCA JOHN MBANO
2237 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL F GLADNESS D MBEWA
2238 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL F GLORIA GABRIEL LUCAS
2239 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M ELIA VENANCE KALINGA
2240 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M FIKIRI FURAHA
2241 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL AUGUSTINE
2242 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL CHEMBE
2243 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL FREDY
2244 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JOSEPH
2245 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JOSEPH MOLLEL
2246 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M FADHILI JIPSON
2247 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M FADHILI MOHAMED
2248 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M FEDRICK JONS
2249 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M ELIA LAURENT
2250 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M EMANUEL RAPHAEL KALINGA
2251 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL KADOKE
2252 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL TINO SANGA
2253 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M EPHRAIM TAMSON
2254 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN MAGOILE
2255 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M FELIX KORNELI FILIPATALI
2256 MBEYA S1340 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M EDSON HAULE
2257 MBEYA S1340 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M EDWIN ELIAS MHONJWA
2258 MBEYA S1340 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL NAZARETH
2259 MBEYA S1340 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M FAHAMU ELIUD
2260 MBEYA S1340 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE ODDO MNG’ONG’O
2261 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M EMANUEL KIBONA JERIKO
2262 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M EMMANUEL FAUSTINE DENIS
2263 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M EZEKIA JASON
2264 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL EZEKIA
2265 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M ENOCK JOHN
2266 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M ERICK MUSSA MASANGULA
2267 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M EVARISTO N CHEYO
2268 MBEYA S1645 LUBALA SECONDARY SCHOOL F FAITH B CHOHOLO
2269 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL M FADHILI EFELO NYINGI
2270 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M EDWARD E ELIASI
2271 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M ELIATOSHA N KAAYA
2272 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M EUSTACK K PROSPER
2273 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M FADHILI M KITEMBE
2274 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M FELIX C TEMU
2275 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL M EMANUEL OWDEN
2276 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL M EMMANUEL PHILIPO MAFUJA
2277 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL F ENIDY ERNEST MWANANDENJE
2278 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL F ESTER AGRISON
2279 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL M FADHILI SILWIMBA
2280 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL F GIVENESS MWASAMBUNGU CHARLES
2281 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL F GLORIA FREDRICK CHAULA
2282 MBEYA S3905 UWATA SECONDARY SCHOOL M ELIA MABAGALA KAJOGO
2283 MBEYA S3905 UWATA SECONDARY SCHOOL M ELIAS FAUSTINE CHOMBWE
2284 MBEYA S3905 UWATA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL T MWANGA
2285 MBEYA S3905 UWATA SECONDARY SCHOOL M ERNESTO S MLWILO
2286 MBEYA S3905 UWATA SECONDARY SCHOOL M FARAJA ARETAS
2287 MBEYA S4193 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F FAILUNA SHAMI UHONDE
2288 MBEYA S4193 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F FAINESS DEO MUGOGO
2289 MBEYA S4193 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F FARAJA IZAACK MSIGWA
2290 MBEYA S4193 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F FITINA GONZA
2291 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M EDSON GODFREY NYANGALA
2292 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M EINSTERN F KWEKA
2293 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ELIBARIKI JUSTINE
2294 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ELKANA MATATA
2295 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M EMMANUEL MAYUNGA
2296 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M EMMANUEL D LYAMUYA
2297 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M EMMANUEL P SIMON
2298 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M EMMANUEL R LAIZER
2299 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ENOCK TANDARI ALFRED
2300 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ERICK KABEYA
2301 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ETIENNE ELIJAH ISMAIL
2302 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M EZEKIEL ALFRED KAMWELA
2303 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F FAITH HARRISON CHINYUKA
2304 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M FESTO PHILEMON JAPHET
2305 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F FLORENCE D NGARI
2306 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F FLORENCE S MNJOKAVA
2307 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F GLORIA C LYIMO
2308 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F GLORY BISANDA
2309 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M EDSON DUMA
2310 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M EDSON MORICE
2311 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M EDWIN SUPERIUS
2312 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M EDWIN MANYULANE EDWARD
2313 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ELIA STEVEN
2314 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ELIA JOSIAH MAKALI
2315 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ELIABU SITTA
2316 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ELIAS H KASONTA
2317 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ELIKANA EMMANUEL
2318 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL GIMBI
2319 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL AMON MNDEME
2320 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL KEBELEZO
2321 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MANYINYI
2322 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ENOCK JOSEPH
2323 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ENOS BUPILIPILI
2324 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ENOS MALUNGUJA
2325 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ERICK JOSEPH
2326 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ERICK MKIZA
2327 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M EVANCE N JOSEPHAT
2328 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M EVARIST JULIUS CHILUMATE
2329 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M EXAVERY JOSEPH MROSSO
2330 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M EZEKIA GAYO CHUVAKA
2331 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M FADHILI ALLY NYAMADYAKI
2332 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M FADHILI R KANDA
2333 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M FAHAMUEL GOODLUCK
2334 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M FANNY SONGAMBELE KIKOTI
2335 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M FARAJI SELEMAN
2336 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M FARANSWA B NICODEMAS
2337 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M FAUDHI BAKARI ULUNGU
2338 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN CHARLES MASSAWE
2339 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE PASCHAL NYAMBITA
2340 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M FEDRICK MGONYA MAJULA
2341 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M FESTO G MDALAHELA
2342 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M EDWIN CHARLES MASSAWE
2343 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ELIBARICK TOZZO
2344 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ELTON E LIBONGI
2345 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M EMILY JOSEPH MAYANI
2346 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL KAGUO
2347 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ALEX KIMARIO
2348 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL INNOCENT MAFWENGA
2349 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL L AGWANDA
2350 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL THOMAS WISAKA
2351 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ERICK IGOGO
2352 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ERICK ERNEST NYAKIZEE
2353 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ERICK THOMAS MNUNGULI
2354 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M EUDES TUMAINIEL DENNIS
2355 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M EVANCE ALBERT TEMU
2356 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M EVODIUS T LIHIRU
2357 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M FABIAN TIBRUS SHAYO
2358 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M FAHMI ABDURAHMAN AHMED
2359 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M FELICIAN MBUGI
2360 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M FELIX LABAN
2361 MOROGORO S0154 ST.PETER’S SEMINARY M EDSON E MHENGA
2362 MOROGORO S0154 ST.PETER’S SEMINARY M ELIA D MWAILA
2363 MOROGORO S0154 ST.PETER’S SEMINARY M EMANUEL JACKSON KIULA
2364 MOROGORO S0154 ST.PETER’S SEMINARY M EMMANUEL J MGANDA
2365 MOROGORO S0154 ST.PETER’S SEMINARY M EMMANUEL S PONELA
2366 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH HENRY MKONDYA
2367 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH P KARAU
2368 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH PATRICK MAJUVA
2369 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F ESTER NGANI
2370 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F ESTHER P KILASSA
2371 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F EUPHOMIA F EDWARD
2372 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F FAUSTA JOSEPH AMBROSI
2373 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F FELISTER MATHEW KABUNGA
2374 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F FLAVIANA JOSEPH NYATU
2375 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F FRIDA KIMAMBO
2376 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F FRIDAH FRANCIS ISSOLE
2377 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F FURAHA ENOS KASYUPA
2378 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F GAUDENSIA EDWIN NKWERA
2379 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F GLORIA G LYIMO
2380 MOROGORO S0266 REGINAMUNDI GIRLS’ SECONDARY SCHOOL F GETRUDA MATHEW GWARASA
2381 MOROGORO S0310 FOREST HILL SECONDARY SCHOOL M EDSONY MAKATA WILLYBROAD
2382 MOROGORO S0310 FOREST HILL SECONDARY SCHOOL M FIDELIS KISWAGA
2383 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL M EDWARD MALANGUSI
2384 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH FESTO CHALILA
2385 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F EMILIANA KIBASA
2386 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F EMMY KASEBELE
2387 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F FAITH NSHATSI
2388 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F FATUMA SHABAN
2389 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL M FRANCIS CHARLES
2390 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F GIFTIANA N MBASHA
2391 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F GLORY R NGUMA
2392 MOROGORO S0359 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ELIATOSHA MJEMA
2393 MOROGORO S0359 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M ERASTO TEGEYE
2394 MOROGORO S0359 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL F GISELA KIMARIO PROSPER
2395 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M EDWARD EDWARD LYABONGA
2396 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M ELIFURAHA E MBAGA
2397 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M FABIAN DAUDI MKALAWA
2398 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M FANUEL L MCHAU
2399 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH J MZERU
2400 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH JOSEPH MUSHI
2401 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F EVENITHA ATHANAS SUMKA
2402 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F FAITH GODFREY
2403 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F FARIDA SAMSON LONGO
2404 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F GLORIA VICTOR MTEI
2405 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH CHRISTIAN MGOMELA
2406 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F EMERCIANA LUNGU
2407 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F ERICA PETER
2408 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F ESTER NICHOLAUS KAYOMBO
2409 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F EVARADA EZEKIEL NKWAKUZI
2410 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F EVELYNE H MONGI
2411 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F FAIMA M MANENTO
2412 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F FATUMA Y MZUMBWE
2413 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F ELIZABETH BEATUS NYAKUNGA
2414 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F ELIZABETH R MSELLE
2415 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F ELLEN ELIEZERY MLAY
2416 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F ESTER GOODLUCK TWAAKY
2417 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F ESTHER L KAMGISHA
2418 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F EVELIYNE LAWRENCE
2419 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F FAT’HA M MUNA
2420 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F FATUMA M HASSAN
2421 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F FATUMA YUSUPH YELU
2422 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F FELISTA PASCAL SEMPEHO
2423 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F FLORA NGUNGA
2424 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F FORTUNATA AUGUSTINO KIMATH
2425 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F FRIDA JUSTINI
2426 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F FURAHA MALULI
2427 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F FURAHA MBEYA
2428 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F GEMINE GEORGE MKENDE
2429 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F GLORIA RASHAN MDEE
2430 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F GLORY ELVIS MTEY
2431 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F GRACE HOSIANA
2432 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F GRACE LELIAN
2433 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F WITNESS JASPER
2434 MOROGORO S0716 MALECELA SECONDARY SCHOOL M FLAVIAN MPANDALONI
2435 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL F ERICA BROWN MWAMBAMBALE
2436 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M ELIA ASHERI MBWILO
2437 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH PAULO
2438 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL SIMON
2439 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL G ULOMI
2440 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M ERICK B KING’OTA
2441 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M EVANCY K KIPUTA
2442 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M FADHIL TITO
2443 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M FADHILI RAMADHANI KISWILI
2444 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F FARIDA MOHAMED
2445 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F FURAHA JUMA
2446 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F GRACE KAPAMA
2447 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH GABRIEL MBUYA
2448 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH PETER ALKADO
2449 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUELY MKUMBUKWA
2450 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ENOS KASINGE NG’ONGAMHILYA
2451 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ERICK ELAM NGIMBUCHI
2452 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F EUNICE JOHNES DIRAM
2453 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EUSEBI MRISHO ADAM
2454 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F EVA MOSES
2455 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FADHILI ABSOLOM
2456 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F FAIDHA SHAMBA
2457 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FARAJI MAHAMUDU
2458 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F FATMA ABDALLAH ABBAS
2459 MTWARA S0213 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH SIMON
2460 MTWARA S0213 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESPERANCE F LIHAKA
2461 MTWARA S0213 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER MAPUNDA
2462 MTWARA S0213 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER ALBERT MIRIMBO
2463 MTWARA S0213 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER CYPRIAN MAGATI
2464 MTWARA S0213 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER M DANIEL
2465 MTWARA S0213 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATMA Y MRUMA
2466 MTWARA S0213 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA NACHINGULU
2467 MTWARA S0213 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA RAJAB MWACHUMA
2468 MTWARA S0213 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F FLORENCIANA FELICIAN
2469 MTWARA S0213 MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F GARASIA BANZI
2470 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMMANUELA ERNEST MASAWE
2471 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ERNESTINA DANCAN
2472 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER JAMES
2473 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER LYANGA
2474 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATMA H CHILUMBA
2475 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA MUNGA
2476 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA SOSTENES
2477 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLADNESS C MTWEVE
2478 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ELIAH JULIUS
2479 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ELIAS JOHN
2480 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ELIAS ROBERT NYAKIBOHA
2481 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL LUTANDULA JOHN
2482 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL M MOBIL
2483 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL Z NANGONGA
2484 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JOSEPHAT
2485 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL FY MASUNGA
2486 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL S OMARY
2487 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL SOSPETER KUSAGA
2488 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ERICK ABNERY
2489 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ERICK CHOLA
2490 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M EULOGIUS NYAMWIHURA
2491 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M EZRA JUMA KATUJU
2492 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M FABIAN RICHARD GABRIEL
2493 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M FADHILI LWITIKO
2494 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M FADHILI MARIO KIHAGA
2495 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M FADHILI MOHAMEDI NGAUNJE
2496 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M FADHILI S NASSORO
2497 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE W BARNABA
2498 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M FENIAS RUHOTORA
2499 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M FORTUNE MUSSA JAFAR
2500 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL M FAKIHI MOHAMEDI
2501 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL F FARIDA H ALY
2502 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL F FLORA BULEBESA
2503 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M EDSON SELESTIAN MAYANGA
2504 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M EDWARD P LANGE
2505 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ELIA K ELIASI
2506 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ELIAS DASTAN
2507 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ELIAS M NGUTI
2508 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ELISHA MATHIAS MLEWA
2509 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JULIUS
2510 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL DAUDI MAJILANGA
2511 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL DONALD LUSAMLA
2512 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL SOSPETER NKINGWA
2513 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M EMMILIANE BENARD DONGE
2514 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ENOCK MIYAYE
2515 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M EPHRAIM PHILIP MATHIAS
2516 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ERICK SABAS
2517 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ERICK W MBISSE
2518 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ESROM KWEBA
2519 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M EZRA CHARLES
2520 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M FARAJI SALEHE
2521 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EDSON RWEHURURU
2522 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EDSON CHARLES MWAKASEGE
2523 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EDWIN DEOGRATIAS
2524 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EDWIN VEDASTO
2525 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EKARIST WILLIAM
2526 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ELIAH KILILI BENARD
2527 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ELIAS AYUBU
2528 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ELISHA STANLEY
2529 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ELISHA JOEL NTAMA
2530 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ELISHA M BARNABAS
2531 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ELIUD FANUEL
2532 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ELIUD JOHN
2533 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EMILIAN BUKILIGULU BENJAMIN
2534 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EMILY ENOCY KANOGOLEKE
2535 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MANGU LAURENT
2536 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MNUO SAMWEL
2537 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL OMARY NGASSA
2538 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL SERERYA SERERYA
2539 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EPITACHIUS JUSTINIAN
2540 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ERASTO B NICHOLAUS
2541 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ERICK KAMAZA
2542 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ERICK MASALAGO
2543 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ERICK SHOU JOHN
2544 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ERNEST MABALA KACHUMA
2545 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EVELIUS DIDAS
2546 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL E NASSARY
2547 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL NDIYOGI LAIRUMBE
2548 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE JOHN
2549 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE TARCIS MWENDA
2550 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FELICIAN ABEL KAMANGU
2551 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FELIX MASANJA KITAMBI
2552 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FELIX SIMPLIUS KIJUU
2553 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FORTUNATUS SAIDIA
2554 MWANZA S0146 NYEGEZI SEMINARY M EDSON PIUS MACHIMU
2555 MWANZA S0146 NYEGEZI SEMINARY M FILEMON ERNEST
2556 MWANZA S0146 NYEGEZI SEMINARY M FILLIPO F MALIWA
2557 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EDRICK SAMWELI
2558 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EDWARD NDUTA
2559 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EDWARD STEPHANO
2560 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EDWARD MAGUZU GAYELA
2561 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EDWIN P NTILATWA
2562 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EDWIN RUMANYWA HERMAN
2563 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ELADIUS KALUNGURA
2564 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ELIA J AKO
2565 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ELIAS LAURENT CHIKUBATI
2566 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ELIKANA SHIBONE LUBANGO
2567 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ELISIPHA MARTIN MUSHI
2568 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL AMOS MBWANA
2569 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL BAJILE MISANGO
2570 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL E WILSON
2571 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ABIUS
2572 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL CHARLES
2573 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL CHARLES
2574 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MAGOTI
2575 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MIHAYO
2576 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL PAUL
2577 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL D SAMO
2578 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL FELICIAN RUGUTU
2579 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL R NYOROBI
2580 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ENOCK JOSEPH
2581 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ENOCK MJUNI RWELAMIRA
2582 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ENOS JOHN
2583 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ERICK MERADY KANANE
2584 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ERNEST M CLEMENT
2585 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ESRODY ERASTO
2586 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EVANCE ORINDA LAMECK
2587 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FABIAN FAUSTINE
2588 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FABIAN E KABAKURU
2589 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FALES SAMANGU
2590 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FANUEL FESTUS
2591 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE LADISLAUS
2592 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE ANTONY MAJIGE
2593 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FELIX FREDINAND
2594 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FELIX LAURENT
2595 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FESTO NG’HILILI
2596 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FITINA MARCO
2597 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FORTUNATUS KAMALAMO MKUNGU
2598 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FORTUNATUS M MARICHA
2599 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH PASCHAL SATIMA
2600 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMACULATHA THADEO SHIJA
2601 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMMANUELA STEPHEN KILUMA
2602 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F EPIPHANIA JAMES MASSAWE
2603 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER ABILA
2604 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER ALEXANDER MWAMAFUPA
2605 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER ANDREA NTUI
2606 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER E NAUMU
2607 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER I RWEIKIZA
2608 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER JOHN MCHELE
2609 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER AMOS
2610 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER ZAKAYO
2611 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F EUNICE R MURROW
2612 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA B KISAKA
2613 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA F SHAO
2614 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA P SHIRIMA
2615 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVALINE RAPHAEL TEMBA
2616 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVANGELISTA ISAYA CHARLES
2617 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F FADHILA DOTTI
2618 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATMA ALLY SAID
2619 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA M MWANDU
2620 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F FELICIANA R NGOWI
2621 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F FELISTER Z MARWA
2622 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F FLAVIANA EDWARD
2623 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F FLORA LUKINDA
2624 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F FRANCISCA LUTUMULA
2625 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F FROLENCE ESAU
2626 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F GEORGINA K GEORGE
2627 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F GIFT M EMSON
2628 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F GIFT M OTIENO
2629 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F GIVENESS ANGELLO NG’OKO
2630 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH KAYINGA
2631 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH NGASSA
2632 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH MAGARI AROBOGAST
2633 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ELVIRA F MALLYA
2634 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F EMMILIANA ATHANAS
2635 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ENATHA GILBERT
2636 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ESTER LUGATA
2637 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ESTER Y MSUMI
2638 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F ESTHER AMOS FUMBUKA
2639 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F EUNICE WILBARD TARIMO
2640 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F EVA EDWARD
2641 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F EVA ONESMO NKWABI
2642 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F EVALYN SHOO
2643 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F EVELINA NKOKO
2644 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F EVODIA PETER MTOBESYA
2645 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F FADHILA MFAUME
2646 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F FAITH M AKYOO
2647 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F FAIZA SAMMY
2648 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F FARAJA MESSO
2649 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F FATMA ISACK NYEME
2650 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F FATUMA ALLY MAKOTA
2651 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F FATUMA B ALLY
2652 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F FAUSTA DAWA LUTAMBI
2653 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F FEBRONIA MARTIN LYAMANA
2654 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F FEBRONIA Y SAKAWA
2655 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F FELISTER SALUTI
2656 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F FILOMENA G MEJOOLI
2657 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F FILOMENA JOHN SHIRIMA
2658 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA DANFORD
2659 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA GIVALANAH CLEMENT
2660 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORIDA P MWAGENI
2661 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F FORTUNATA NYANYAMA JAPHETH
2662 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F GLADNESS JOHN
2663 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F GLADNESS SWILLA
2664 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F GLORIA KATURA
2665 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F GLORY JOSEPH NKYA
2666 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F GLORY M SOLLO
2667 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F GLORY YOHANA MADUNDO
2668 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F GODLIVER G KANUDA
2669 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F GRACE JOHN
2670 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F GRACE MASATU
2671 MWANZA S0240 ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F GRACE JOSEPH
2672 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH FRANK HILARY
2673 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER ALFRED
2674 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER D MRONI
2675 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESUPHVAT ROGATH LEWIS
2676 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA DAUDI KAKWALE
2677 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVELINA NKILIE
2678 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVELYNE PENDO SEM
2679 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVINA KAILEMBO
2680 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F FELISTER SHAHIDI KAMARA
2681 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GETRUDA LUKAMBONA
2682 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLADNESS FESTO
2683 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORY LEMA
2684 MWANZA S0323 LAKE SECONDARY SCHOOL M ELIAS WILLIAM
2685 MWANZA S0323 LAKE SECONDARY SCHOOL M ERICK MALANDALA
2686 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M EDWIN WILSON
2687 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MWANIKUNGU
2688 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL PETER
2689 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MWEMEZI LWAMAYANGA
2690 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F ENDAELY SIMON GRAYSON
2691 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M ERICK WARIOBA BENJAMIN
2692 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F EUNICE EZRA
2693 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M EVENUS GEORGE
2694 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M EVODIUS PAUL REGINARD
2695 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F FATUMA RAMADHAN HEMED
2696 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F FLORAH NAPHTALY
2697 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F GLADNESS GAUDENCE
2698 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M ELIMELECH ZEPHRINE
2699 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL RICHARD KIVINJE
2700 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M FAUDHA ADAMU BAKARI
2701 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M EDWARD JOHN
2702 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M EDWARD SAFARI
2703 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL SAIMON
2704 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M EVANS SOSPETER MAPESA
2705 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M FABIAN MBOJE LUCAS
2706 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M FERDINAND PAUL
2707 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M EDWIN KAMUGISHA GELAZI
2708 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M ELISHA NGULUBE MACHILU
2709 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL BUJULI
2710 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JOHN
2711 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JUMA
2712 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL NDALAHWA
2713 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL NYAMUGALI
2714 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL PIUS
2715 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL BUNZALI KITUMBA
2716 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MAGISE JACKSON
2717 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MPUYA PETRO
2718 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL SIMEON MAKALA
2719 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M ENOCK AUDAX
2720 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M ERASTO JOSEPH MASUNGA
2721 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M ERICK SAMSON
2722 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M ERICK NELSON HEZRON
2723 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M ERNEST RENATUS
2724 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M ERNEST L MHANGWA
2725 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M ERNEST L TIMANYA
2726 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M FABIAN MWITA
2727 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE ELISHA
2728 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE MALACK
2729 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE COSMAS BUGALAMA
2730 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M FEDRICK CHEYO
2731 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL PATRICK DUSHI
2732 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M ERICK KAIZA PAPIAN
2733 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL F ESTER SHAMAKALA
2734 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL F EVELYN TURAB
2735 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M FORTUNATUS MASALU PASTORY
2736 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F EMELDA HERMAN
2737 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F EMERCIANA CHARLES
2738 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F FAHIMA MJADALI
2739 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F FATUMA MTORO OMARY
2740 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F FATUMA RAMADHANI ABUBAKARI
2741 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F FRIDA FRANCE
2742 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F GAUDENCIA BAHAME
2743 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F GERMANA VICENT MUNISHI
2744 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F GODBESTER KIMONDI BARUTI
2745 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M EDSON PAULIN SAFARI
2746 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M ELIFURAHA SIMEON MAKALA
2747 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M ERADO CHARLES BAITWA
2748 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M ERICK O OGOLA
2749 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M FABIAN S NTEMINYANDA
2750 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M FARAJI A MATARU
2751 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F FATMA EQBAL ALIBHAI
2752 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F FLAVIA KASHUNUNU RWECHUNGURA
2753 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F GATI LEAH MBAJO
2754 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F GINDU KUHOKA
2755 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F EMILLIANA MPELWA JOSEPH
2756 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MOTTO PAUL
2757 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F FATUMA ATHUMAN
2758 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F FRORIDA FIDEL
2759 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F GLORY EMANUEL MUSHI
2760 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F GONZALVA PHILEMON
2761 MWANZA S1608 NTUNDURU SECONDARY SCHOOL M EDWARD DISMAS ‘GWESHENI
2762 MWANZA S1608 NTUNDURU SECONDARY SCHOOL M ENOSY JOHN
2763 MWANZA S1665 NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL F FATMA OMARY NKUMBI
2764 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EDWARD MBEMBELA
2765 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EDWARD SEMU
2766 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EDWARD YOHANA
2767 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EDWINI A MWAKATAGE
2768 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EDYUSE EDYUTY
2769 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ELIA ADAM
2770 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ELIA SAMWELI
2771 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ELIA M SHIBANDA
2772 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ELIAH KYANDO
2773 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ELIAH MWALYEPELO
2774 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ELIAS MWAMAHUSI
2775 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ELIHURUMA ASWILE
2776 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ELIHURUMA A MINJA
2777 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ELISHA EMANUEL MGOJI
2778 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ELISHA T MHOMISOLI
2779 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ELIUD RICHARD
2780 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ELIWANGU MARKO SELEMANI
2781 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EMANUEL LISTON NJAU
2782 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL GALAS
2783 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL PETER
2784 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL C CHESAM
2785 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL J TESHA
2786 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL LUCIAN KISINDA
2787 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL PHILEMON PAYOVELA
2788 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ERASTO MWANGUPILI
2789 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ERICK SANGA
2790 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ERICK ALFONCE NGANUNG’A
2791 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ERICK GEORGE KAGALI
2792 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ERICK JOHN KABELEGE
2793 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ESCKIN YOHANA
2794 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EVALISTO ELENSIAN MKINGA
2795 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EVARIST MATU
2796 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EVARISTO SINGOGO
2797 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL S MWANSASU
2798 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EZRA JULIUS
2799 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FABIAN MWAKASENDILE
2800 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FAIJARA SHABAN KIGELULYE
2801 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FARIJI KASSIM
2802 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FARIJI APILINGSON MKUMBWA
2803 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE PHIDELIS CHAFUMBWE
2804 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FEDRICK GODFREY
2805 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FELLY KANUTH MSEMWA
2806 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FESTUS S SOSTENES
2807 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FIKIRI AKONAE STILIWATI
2808 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FILBERT MPONZI
2809 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FILBERT S LUPASA
2810 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FRANCIS JOHN
2811 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M ELISHA E WILILO
2812 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M EMMANUEL A NGAVATULA
2813 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M EMMANUEL FRANK MGENI
2814 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M FADHILI PETER NGOZINGOZI
2815 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M FAIDON D KILAMLYA
2816 NJOMBE S0190 ST.JOSEPH-KILOCHA SEMINARY M EVARIST NYAHINGA
2817 NJOMBE S0190 ST.JOSEPH-KILOCHA SEMINARY M FILOTEUS C CHENGULA
2818 NJOMBE S0271 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH JULIUS MAMBO
2819 NJOMBE S0271 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F FARAJA KIWOVELE
2820 NJOMBE S0271 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F FARAJA FAUSTINO MGAYA
2821 NJOMBE S0271 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F GIVEN FRANCIS MBILINYI
2822 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F EMELDA R MOSHA
2823 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F EPIFANIA MWENDA
2824 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F ESTER JEREMIAH
2825 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F EVALISTA JAILOS
2826 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F EVODIA MPONZI
2827 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F FAIDA ADAMS
2828 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F FRIDA MVINGE
2829 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F GLORIA MLINDOKO
2830 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M EDSON ELIEZER
2831 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M ELINAMY E KIMAMBO
2832 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M ELLY LEONARD NGOWO
2833 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M ENIVICENT MARTINI SWAI
2834 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M ESSAU NUGUBUSA EDWARD
2835 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F ESTER ABSOLOM
2836 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F ESTER MOSES
2837 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F EVODIA GEORGE MSIGALA
2838 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M FARAO ISRAEL
2839 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F FESTINA ROBSON PELLA
2840 NJOMBE S0431 MTWANGO SECONDARY SCHOOL M ELIA ZEBEDAYO MVENA
2841 NJOMBE S0431 MTWANGO SECONDARY SCHOOL F EMMY Y SWALE
2842 NJOMBE S0431 MTWANGO SECONDARY SCHOOL F EVODIA LUCAS KILUMILE
2843 NJOMBE S0431 MTWANGO SECONDARY SCHOOL M FELIS MGEYEKWA
2844 NJOMBE S0431 MTWANGO SECONDARY SCHOOL F FROLA GERALD KILASI
2845 NJOMBE S0431 MTWANGO SECONDARY SCHOOL F GETRUDA MATHEW MWALONGO
2846 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M ELIA J MDOLO
2847 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M EMANUEL FEDRICK KIWALE
2848 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M ERICK P KUNAMBI
2849 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M FEDERICK I CHAMBO
2850 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M FESTO OSCAR KIBENA
2851 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL F GLORIA AMON
2852 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M EDWIN KIDEGWA
2853 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M ELIAS K GOWELE
2854 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL ESKAKA MSALABU
2855 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL CHILIMILA
2856 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M ENHARD ALOYCE KIHAGA
2857 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M FESTO ROMANUS WILLA
2858 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M EFREM KARLO MAKOMBE
2859 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M ELEISON EZEKIA LULANDALA
2860 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MTURO
2861 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M FABIAN A NYESE
2862 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M FESTO MBATA
2863 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M FODISY JULIUS UBAMBA
2864 NJOMBE S1495 GENESIS HIGH SCHOOL M ELIA KINYUNYU
2865 NJOMBE S1495 GENESIS HIGH SCHOOL M ELIAS CHARLES MDETELE
2866 NJOMBE S1495 GENESIS HIGH SCHOOL M EMMANUEL MARCO
2867 NJOMBE S1495 GENESIS HIGH SCHOOL M EMMANUEL I MBINDA
2868 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ELYUTA TOSSI
2869 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL MAKARIUS
2870 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL SAFARI DADI
2871 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL SAGANDA
2872 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ERASTO SONELO
2873 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M FADHILI CYLIACUS MACHUMI
2874 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M FAIZ OMAR SALIM
2875 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M FELICHISM PETER MROSSO
2876 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M FESTO FRANK
2877 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M FILEMONI RAMADHANI SELEMANI
2878 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M FILLIP STEPHEN
2879 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M FLORENCE SHANGWE
2880 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M FLORIAN EMANUEL
2881 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M EDWARD JOHN MWALYEGO
2882 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M EDWIN EDWARD
2883 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ELDARUS MUSA SALUMU
2884 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ELIA ODHIAMBO
2885 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ELIABU MISPERES BUSOKA
2886 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ELIAS MNGWAMBA DAUDI
2887 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ELIBARIKI WILBROAD KAJIRU
2888 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ELIHURUMA E MOSHI
2889 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ELISHA NYAGABONA
2890 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ELIUTERI OSCAR KITUPI
2891 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ELTON MICHAEL WAGE
2892 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M EMANUEL MCHAKI
2893 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M EMANUEL ANDREW MWASALANGA
2894 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M EMANUEL T THOMAS
2895 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ANTON MATAU
2896 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL D NTANDU
2897 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL DEOGRATIUS RUGEIYAMBA
2898 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL I MWAWENDE
2899 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ENJOY NSOLO
2900 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ENOCK SIMKANGA
2901 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ERENEUS STEVEN KASHANGAKI
2902 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ERICK AMOS
2903 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ERICK GERMANUS KOMBA
2904 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ERICK I MNGULU
2905 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ERICK N MWAKITWANGE
2906 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M EVAN MWAMLIMA
2907 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M EVANCE ALISTIDES MUHOZI
2908 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL KAYUNI
2909 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL ELIBARIKI MTUI
2910 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M EZRATUMAINI JIMMY MFAUME
2911 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M FABIAN ANDREW
2912 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M FABIAN J MATALUMA
2913 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M FABIANO TLUWAY TSERE
2914 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M FARAJI OMARI ZEGGE
2915 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE JOHN PAUL
2916 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M FELIX THOBIAS LUBUVA
2917 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M FIDEL CHACHA
2918 PWANI S0181 KISARAWE LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F FORTUNATA PETER CHACHA
2919 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F AZDAH I KASH
2920 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F BRENDA JORRY
2921 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH NG’IMBA
2922 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH C MKONY
2923 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH ERASMUS MCHAWILE
2924 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELVIRA JOSUE
2925 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELVIRA MGANGA
2926 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMILIANA ALEX PASCAL
2927 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER J MSANGI
2928 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER JOHN OMOLLO
2929 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTOMIHI KENNETH
2930 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATMA HARUNA SONGORO
2931 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORIA E MMBAGA
2932 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORY E TOWO
2933 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EDWARD JONAS MADULANGA
2934 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EDWIN MAGUBIKA
2935 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EDWIN SEVENI LYIMO
2936 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ELIAH S MWALESA
2937 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ELIAS M MWAZEMBE
2938 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ELIAS MINJA MBWAMBO
2939 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ELIEZER MAKITO
2940 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ELIFARAJA M ELIA
2941 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ELIKUNDA CHRISTOPHER MAREALLE
2942 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ELISHA W MSANGI
2943 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH ANSELUM KIMARIO
2944 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F ELVANETI EDWARD FESTO
2945 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F EMILINA JAMES KOPOKA
2946 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL HAULE
2947 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL KAMESE
2948 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL B MSANGILA
2949 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JOSEPH MASSAWE
2950 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL M STEVEN
2951 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL SIMPLIS SAMBAYA
2952 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ERASMO LAZARO MLIGO
2953 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ERICK JOHN PROSPER
2954 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ERICK MAKANDA MATHIAS
2955 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ERICK S MANASE
2956 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F ESTHER P NYAKAHO
2957 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EVANS EVANS TURU
2958 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F EVER E SHISHI
2959 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EZRON SALUM
2960 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FADHILI HUSSENI
2961 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FADHILI MUSSA
2962 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FAISARY SALUM
2963 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FARAJA A OMWANDA
2964 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FARAJI O MTENGELA
2965 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F FARIDA H SALUMU
2966 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F FATMA R BAKARI
2967 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE TARI ARERAY
2968 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FILBERT J AMMA
2969 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F FLOMENA LEORNARD BARTALOME
2970 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FORTUNATUS FERDINAND KUHANGAIK
2971 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FOUSTINI ANTONY
2972 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F FURAHA HALIFA SHABANI
2973 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH THOMAS
2974 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F EMA THEOBALD BOKI
2975 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F EMERISIANA NADA ALEXANDER
2976 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F ERMINA F AUDIPHAS
2977 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F ESTHER JOSEPH
2978 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F EUGENIA MASSAY
2979 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F EVETHA JUSTINE
2980 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F FABIOLA S SULLE
2981 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F FADHILA ADAM KIBILA
2982 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F FADYA FARID SLIM
2983 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F FARAJA G NYEHO
2984 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F FATHIYA SHAH
2985 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F FATUMA AMIRI
2986 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F FATUMA JAMAL
2987 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F FATUMA JUMA
2988 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F FATUMA MUSSA
2989 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F FAUDHIA ATHUMANI ISSA
2990 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F FLORA SALES SEMDUGA
2991 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F FRANSISCA S OMBAY
2992 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F FRANSISCA SHIRIMA DONASIAN
2993 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F GIFT I MOLLEL
2994 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F GRACE KAEGELE
2995 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M EDWARD BUNDALA
2996 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ELIHURUMA L LUCUMAY
2997 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ELISANTE ZEPHANIA
2998 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ELISHA JOSEPHATI KIHONGOLE
2999 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ELIUD PHILIMON
3000 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ELVIS STAMBULI
3001 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ERICK MICHAEL
3002 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ERICK OSWARD
3003 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ERICK BARAKA NDUNGURU
3004 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ERICK GABRIEL KULINDWA
3005 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ERNEST NZINGWA BENEDICTO
3006 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M EUSEBI LEONARD JOHN
3007 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL DAUD
3008 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL KAILAS NAMBARI
3009 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FADHIL DADI NURDINI
3010 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FADHILI MAYEMBELEKA HUSSEIN
3011 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FARIDI RAMADHAN MKUPETE
3012 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FELICIAN JACOB
3013 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FELICIAN NDONGOLE
3014 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FINN MNYIGUMBA
3015 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FOCUS JOSEPH FOCUS
3016 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FRANCES MICHAEL
3017 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M EDRICK ALISTIDES
3018 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M EDWARD MASAMI
3019 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M EDWIN MASANJA
3020 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M EDWIN F KISEMVULE
3021 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ELIAMANI T DANIEL
3022 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ELIHURUMA YONA KUNJA
3023 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ELISANTE BENJAMIN MALISA
3024 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL BERNAD
3025 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JOSEPH
3026 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL D MASSAWE
3027 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL NAFARI YAGA
3028 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M EUGEN GAUDENCE ROGASIAN
3029 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M FELICIAN JUVENARY
3030 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M FELIX RICHARD
3031 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M FESTUS FLOWIN MWILENGA
3032 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F FLORIDA HOTANI KALIST
3033 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M ELASMUS ISSACK
3034 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL S BURRA
3035 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL NYABISE
3036 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M ELIAS M AKYOO
3037 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M ELIEZA NZINYANGWA DEVIS
3038 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL CHRISPINE NYANDUKU
3039 PWANI S0922 MWINYI SECONDARY SCHOOL M FLORENCE GODFREY DYAMPAYE
3040 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M EDSON DENNIS KANIKI
3041 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M EDWARD G RUTAJANGURWA
3042 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M EGIDIUS RWEGASIRA MUTABUZI
3043 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M ELIA BERNARD
3044 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M ELIA AGAPITI MWANGINGO
3045 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M ELIESKIA MUZZE
3046 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M ELISHA P MAIMU
3047 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M ELIWAIDI JOHN MSHANA
3048 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH A MABUNGA
3049 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH SALVATORY MTUNGA
3050 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F EMERYCIANA MJOKONDE
3051 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL CHARLES
3052 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL LEONARD
3053 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL LAWRENCE MKUDE
3054 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL PAUL MTEGULE
3055 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F ERICA D MWAMBUGA
3056 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M ERICK H MEENA
3057 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M ERICK MICHAEL MFINANGA
3058 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F ESTER MAULID JUMA
3059 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F ESTHER D KOMBA
3060 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F ESTHER GEORGE KIHIMBI
3061 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F ESTHER PETER SHUNULA
3062 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F EUGENIA M CHARLES
3063 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F EUNICE SAMWEL
3064 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F EUNICE EDGAR LUTAINULWA
3065 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F EVA M MARO
3066 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M EVANCE ELIAITA KIMARO
3067 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F EVELYN JOHN MARWA
3068 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F EVODIA RICHARD MZENA
3069 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M EVODIUS RUTHAIWA CHRISTOPHER
3070 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M FABIAN A CHIPULI
3071 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M FADHILI HABIBU
3072 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M FADHILLAHI R MSANGI
3073 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F FAINER C MSILANGA
3074 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M FAUDH S SHOMARY
3075 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M FELIX ALPHONCE MNIKO
3076 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M FELIX FULGENS CHAKI
3077 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F FLORA KOMBA
3078 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F FLORA P OKOMBO
3079 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M FLORIAN FRANCES
3080 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M FORTUS FESTO
3081 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL M FRANCES P MBUZI
3082 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F FRANCISCA PETER LIPEMBE
3083 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F FRAVIA KABUGUMILA
3084 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F GETRUDA J IKANDILO
3085 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F GIFT SOLOMON
3086 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F GLADNES E LYARUA
3087 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F GLORIA EDWARD
3088 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F GLORIA J KOMBA
3089 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F GLORY ELIAKUNDA MASSAWE
3090 PWANI S1071 ST.MATTHEW’S SECONDARY SCHOOL F GRACE KIWONA
3091 PWANI S1450 EFATHA SEMINARY M EDWIN C CHAVALA
3092 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F ELVINA M WILFRED
3093 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F EMANUELA MWAPINGA
3094 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F EMMY ADRIAN TEMBA
3095 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F EVA D BUBELWA
3096 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F EVELYN J SOUTIS
3097 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F EZENA B KISAMO
3098 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F FARHAT YAHYA SOUD
3099 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F FARIDA A KATUNZI
3100 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F FATIHIYA SAID HEMED
3101 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F FATUMA K MOHAMED
3102 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F FATUMA MAMBEA KACHEMA
3103 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F FLORA J NGAHYOMA
3104 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F FLORA ZABLON ISAAC
3105 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F FLORENCE FREDRICK MKANZA
3106 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F GEORGINA AMEDEUSY MOSHA
3107 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F GISELA GEORGE KIMBIRA
3108 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M ENOCK JOHANNES KASIMBAZI
3109 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M FARES MUGHENYI MSHUJAA
3110 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M FARID HAMISI OMARY
3111 PWANI S3811 OVERLAND SECONDARY SCHOOL M ELIBARIKI N KWIGEZA
3112 PWANI S3811 OVERLAND SECONDARY SCHOOL F GIFT M MDOTA
3113 PWANI S3881 AHMES SECONDARY SCHOOL M FIKH ABDALLAH MTAVILLAH
3114 PWANI S3881 AHMES SECONDARY SCHOOL F GEORGINA G VALENTINE
3115 PWANI S3881 AHMES SECONDARY SCHOOL F GRACE BENNY
3116 PWANI S4104 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M EMMANUEL BENJAMIN
3117 PWANI S4104 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M FEISAL T ISSA
3118 PWANI S4104 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL F GLADNESS MATHEW
3119 PWANI S4624 PREMIER GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATMA HAFIDH NASSOR
3120 PWANI S4624 PREMIER GIRLS SECONDARY SCHOOL F FRANCISCA EMANUEL MWACHIKO
3121 PWANI S4624 PREMIER GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLADNESS M JOSEPH
3122 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M EFFORT WILSON
3123 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M EKOMO KIBAJI
3124 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M ELIAH EMMANUEL
3125 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M ELIGI NOWA
3126 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M ELIKANA A MSHANI
3127 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M EMILY JOSEPH
3128 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M ENOCK ESAYA
3129 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M EVANCE FRED
3130 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M EVARISTO EMMANUEL
3131 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M FEDRICK ERNEST
3132 RUKWA S0116 KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M FESTO SUWI
3133 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M EDWARD JAPHET
3134 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M EMIL MARROW
3135 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MTUKA
3136 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M ESSAU KIBALE
3137 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M FABIAN FELIX
3138 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M FADHILI KIBONA
3139 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M FADHILI YELLA
3140 RUKWA S0609 MATAI SECONDARY SCHOOL M FRANCE MTEI
3141 RUKWA S0610 NKASI SECONDARY SCHOOL F EMMY A KWAYU
3142 RUKWA S0610 NKASI SECONDARY SCHOOL F EVA ADAM
3143 RUKWA S0688 MSAKILA SECONDARY SCHOOL M FADHILI BONI
3144 RUKWA S0853 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH G HYERA
3145 RUKWA S0853 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F EMILIANA YONA
3146 RUKWA S0853 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F EVA SANGA
3147 RUKWA S0853 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F FELISTA SAMSON
3148 RUKWA S0884 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M ELIA NZUNDA
3149 RUKWA S0884 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M ELIGIUS MWALONGO
3150 RUKWA S0884 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MWAIJANDE
3151 RUKWA S0884 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL STEPHEN
3152 RUKWA S0884 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ALTURO LAULENT
3153 RUKWA S0884 MAMBWE SECONDARY SCHOOL M EPHRAIM KAZONDA
3154 RUKWA S1008 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M ELIUS WILSON
3155 RUKWA S1008 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M EVARIST JERALD NGUVUMALI
3156 RUKWA S1008 ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL F FAUSTINA ANTONY KAILINGE
3157 RUKWA S1648 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M EDWIN MBAULE
3158 RUKWA S1648 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M ELIAS BENEDICT
3159 RUKWA S1648 SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL KITAMBALA
3160 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M EFREM FROWIN KOMBA
3161 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M EGIDY JULIUS MGIMWA
3162 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ELIA J MWABENGA
3163 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ELIAS J NGOWI
3164 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ELIAS ORESTES NDONDE
3165 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ELIAS R LWILA
3166 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ELIJUSI GODSON MPONZI
3167 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ELIYA S RUBENI
3168 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ELKANA VALENCE NYONGOLE
3169 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ELOY ALINANUSWE
3170 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ELYUTER VALENTINO MKAKANZI
3171 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL BUJA
3172 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL P MWASHITETE
3173 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL YUSTIN NDUNGURU
3174 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ENOCK LAMSON
3175 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ERASTO GERSHOM
3176 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ERICK BERNALD LUOGA
3177 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ERNEST GABRIEL MGINA
3178 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M EVARISTO GABRIEL
3179 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M EZRA ALFRED ONDITI
3180 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FADHILI YUSUFU
3181 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FADHILI ATHUMANI OMARY
3182 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FAHAD KHAMISI PONELA
3183 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FAIZY MHEHE
3184 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FEDRICK SELEMANI
3185 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FELCIAN JOVINE
3186 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FELIX JACOB MWINAMI
3187 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FESTO MATINYA
3188 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FRANCE E MINGA
3189 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FRANCES ANGELUS MAPUNDA
3190 RUVUMA S0120 KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS EMMANUEL
3191 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EDRICK MALIVA
3192 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EDSON BONIPHACE NYAMAHANGA
3193 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EDWARD MWAKASWAJA
3194 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EDWIN MBOYA
3195 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EDWIN E NTAYO
3196 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ELIA SIMWAWA
3197 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ELIA A ARON
3198 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ELIAS ALBINUS NYANDAGO
3199 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ELISHA EDWARD CHUNGU
3200 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL BALTAZARY
3201 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL BUYENZE
3202 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ALDO MGAYA
3203 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL P SIKANA
3204 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL RICHARD MWANYILU
3205 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL WOLFRAM CHUMILA
3206 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ERASMO HAULE
3207 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ERICK JOSEPHAT
3208 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ETRIBETH C MTEGA
3209 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EVORD MWAMLIMA
3210 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL WILLIAM
3211 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FABIAN MAGWAZA
3212 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FADHILI MUSTAFA
3213 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FANUEL J MHOJA
3214 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FARAJA MBUMI
3215 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FARAJA BURTON MWAMBALO
3216 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FELICK K NZOWA
3217 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FELIX Y NDELEKWA
3218 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FIDELIS S KOMBA
3219 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FIKIRI MEDSON MBAGO
3220 RUVUMA S0153 SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FRANCE FEDRICK MGAYA
3221 RUVUMA S0217 PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMMA G NYONGOLE
3222 RUVUMA S0217 PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER SANGA
3223 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH MWAKANGALE
3224 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH SANGA
3225 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH J MWANG’OMBE
3226 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ENITA G MWAMZANYA
3227 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ERNESTINA ZACHARIA NDALIZI
3228 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER DAVID
3229 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EUSTELLA GUTANDA
3230 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVANGLISTA HYERA
3231 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVODIA IDFONCE NGIMBA
3232 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FAINES JULIUS MGINA
3233 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FAITH COSPETIN MOSHI
3234 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARAJA ASTON
3235 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA ISSA
3236 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA S MKIMA
3237 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FEBRONIA MBEJU
3238 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FEDINA DAUDI
3239 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FELISTER F MUSHI
3240 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FLORA E SWAI
3241 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FRANSISCA MGOVANO
3242 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FURAHA ULAITI
3243 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FURAHA BONIVENTURE HONGOLI
3244 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FURAHINI MOSES
3245 RUVUMA S0234 ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F FURAHA NYIMBO
3246 RUVUMA S0234 ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F GETRUDE STEVEN NDIWU
3247 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M EDWIN E MILINGA
3248 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ELIA LAZARO MWALUMBUNGA
3249 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL G GEORGE
3250 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL P NYAGANI
3251 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ERNEST E NGONYANI
3252 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M EVANCE LONGNUS NGONYANI
3253 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M FADHILI MOHAMEDI
3254 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M FIKIRI HAMISI BANDA
3255 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M FILIBETH ANSGARY MBELE
3256 RUVUMA S0404 TUNDURU SECONDARY SCHOOL M FLAVIAN INNOCENT CHALAMILA
3257 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M EDWIN P MIZUNGWE
3258 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL F EMILIA HAULE
3259 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M EPHREM ALANUS LUAMBANO
3260 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M EXAUDY MANFRED MBILINYI
3261 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL F FARIDA D MAKUNGA
3262 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M FELIX JOHN MBEPERA
3263 RUVUMA S0685 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M EGNO AYUBU KOMBA
3264 RUVUMA S0685 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL F EUTROPIA NGURUWE
3265 RUVUMA S0685 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL F FADHILA ESSAU MILINGA
3266 RUVUMA S0685 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL F FARAJA MBUNGA
3267 RUVUMA S0685 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL F FROLIDA SANGA
3268 RUVUMA S0685 NAMABENGO SECONDARY SCHOOL F GLORY ANTHON
3269 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M EDWIN MATHAYO EMANUEL
3270 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M ERICK KOMBA
3271 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M FAUSTINI FAUSTINI KOMBA
3272 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL F GERMANA PAUL KINUNDA
3273 RUVUMA S0751 RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL F GETRUDA MICHAEL MIGODELA
3274 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M EDWARD CHARLES KAYOMBO
3275 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M ELIASANTE META
3276 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M ERICK J KILAVE
3277 RUVUMA S1186 MAKITA SECONDARY SCHOOL M EVARIST A MAKELA
3278 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL IKOWELO
3279 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MBUNDA
3280 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M ERICK KAPINGA
3281 RUVUMA S1199 MADABA SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL MLOWE
3282 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M ELIBARIKI EMMANUEL CHAMBUA
3283 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL GEOPHREY SHANI
3284 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M ERICK CRISPIN NYONI
3285 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M EVODIUS DEOGRATIAS KATO
3286 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M EXAUD KARLOS DUMA
3287 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M FADHILI ROMWALD MAGIDANGA
3288 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M FAHARIDIN MWAKALEKE
3289 RUVUMA S1220 MSAMALA SECONDARY SCHOOL M FOCUS JUMA
3290 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH ZAKAYO MLOWE
3291 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F EMMY DENIS
3292 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F ENEA SONGA
3293 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F ESTER YONA
3294 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F EVA KALINGA
3295 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F EVALISTA JOSEPH
3296 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F GRACE ADEN
3297 RUVUMA S3661 BEROYA SECONDARY SCHOOL M EDWIN CHRISANT MWANILYELA
3298 RUVUMA S3661 BEROYA SECONDARY SCHOOL M ENOCK M KIULA
3299 RUVUMA S3661 BEROYA SECONDARY SCHOOL M ERICK M KIULA
3300 RUVUMA S3661 BEROYA SECONDARY SCHOOL M FILOMON MBELE
3301 RUVUMA S3661 BEROYA SECONDARY SCHOOL M FRANCE T HAULE
3302 RUVUMA S4007 AGUSTIVO SECONDARY SCHOOL M ELIAS E NDUNGURU
3303 RUVUMA S4007 AGUSTIVO SECONDARY SCHOOL M FESTO F POKELA
3304 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL GETH
3305 RUVUMA S4646 PAMOJA SECONDARY SCHOOL M EPSON LUSHANI KASIMBA
3306 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M EDSON JAPHET
3307 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M EDWIN JONAS JOHN
3308 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M ELISHA ENOS
3309 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M ELIUD MWIJAGE
3310 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL D PETRO
3311 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ELIAS
3312 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MABULA
3313 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MIGIHA
3314 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M ENOCE DAUDI PAULO
3315 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M ERNEST BULABO JOHN
3316 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M EVARISTI ELIASI
3317 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL EMMANUEL
3318 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL KOMANYA
3319 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M FELIX AUDAX
3320 SHINYANGA S0152 SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M FRAHIM FELICIAN
3321 SHINYANGA S0305 BULUBA SECONDARY SCHOOL M ERICK KAJUNA ELISHA
3322 SHINYANGA S0461 JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL M ERASTO PETER
3323 SHINYANGA S0461 JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL M EVANCE MAGAZI
3324 SHINYANGA S0883 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL F EMILIANA JOHN
3325 SHINYANGA S0883 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE MABULA LUTABU
3326 SHINYANGA S0883 DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL F GEORGINA KABIGUMILA
3327 SHINYANGA S3503 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F EVA RICHARD MANGA
3328 SHINYANGA S3503 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F FARIDA ABDALLA
3329 SHINYANGA S3503 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F FRIDA G MIHAYO
3330 SHINYANGA S3503 MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F GLADICE JAMES
3331 SHINYANGA S4929 TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F GRACE MATHIAS
3332 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH GEOFREY MWENDI
3333 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH MUSA PETER
3334 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMILIANA EDWARD JOSEPH
3335 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER LUPANDE
3336 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA DEUSDEDIT MUSUSA
3337 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVELYNE STEWART MSENGI
3338 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FAIZA HASSAN NKUWI
3339 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FAUDIANA KANGA
3340 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FELISTER ANTHONY
3341 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FELISTER FANIJA
3342 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FLORA SAASITA
3343 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FLORA JAIROS MPANGWA
3344 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FLORA PHILIPO MWETA
3345 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FLORENTINA SAFARI TLANKA
3346 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GETRUDE CHARLES STEPHANO
3347 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLADNESS D LAUWO
3348 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLADNESS JOSEPHAT MUNGURE
3349 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GODWAY K EZEKIEL
3350 SIMIYU S0439 BUPANDAGILA SECONDARY SCHOOL M ELIKANA KATAMBI
3351 SIMIYU S0439 BUPANDAGILA SECONDARY SCHOOL M FIKIRI MOHAMED
3352 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M ELIA MANGWELA OMARI
3353 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL DAUD KISUMO
3354 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL EDWARD KATAMPA
3355 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M FARAJI O RAMADHANI
3356 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE MWOYA
3357 SIMIYU S0641 MEATU SECONDARY SCHOOL M FELICIAN RICHARD
3358 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL CHARLES
3359 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL NTENDI
3360 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL N KASSIMU
3361 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M FIKIRI LUBALA KILASA
3362 SIMIYU S0710 BINZA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS JACKSON
3363 SIMIYU S0712 BARIADI SECONDARY SCHOOL M ELIFADHILI MWENGA ELIONA
3364 SIMIYU S0712 BARIADI SECONDARY SCHOOL M EMANUEL E LOILOLE
3365 SIMIYU S0712 BARIADI SECONDARY SCHOOL M EMANUEL J MASONG’
3366 SIMIYU S0712 BARIADI SECONDARY SCHOOL M FESTUS APOLINARY NGWIRA
3367 SIMIYU S3886 SIMBA WA YUDA F ESELI EDWARD
3368 SIMIYU S3886 SIMBA WA YUDA F ESTHER BUNANGO
3369 SIMIYU S3886 SIMBA WA YUDA M FINIAS MASANAGULILO SAMWEL
3370 SINGIDA S0106 DUNG’UNYI SEMINARY M EMMANUEL SOLO
3371 SINGIDA S0245 PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH MICHAEL NAASI
3372 SINGIDA S0245 PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH V KAZIMOTO
3373 SINGIDA S0245 PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVETA E TARIMO
3374 SINGIDA S0245 PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F FABIOLA J NOYA
3375 SINGIDA S0245 PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F FLORENCE WILSON MAASO
3376 SINGIDA S0245 PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F GETRUDE NICE GILBERT
3377 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EDSON N TRACIS
3378 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EDWARD BUCHWA
3379 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EDWARD GEORGE
3380 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EDWARD H MSAFIRI
3381 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EDWARD JAMES KIANGAI
3382 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EDWIN KAMUGISHA
3383 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EDWIN MWITA
3384 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EDWINE JOHN
3385 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EFRAIMU JANUARY QAWO
3386 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EFREM GERALD MAGAGA
3387 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ELIBARIKI THOMAS
3388 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ELINEEMA Y MBWAMBO
3389 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ELIPHAS F JOSHUA
3390 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ELISANTE MICHAEL LEONARD
3391 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ELVIS BUSANYA
3392 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EMANUEL ALEXANDER LAZARO
3393 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EMANUEL ANDREW AVAHU
3394 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EMANUEL KOHELETH MASEKO
3395 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EMANUEL MATHEW HONGOA
3396 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EMANUEL OMARI HASSANI
3397 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EMANUEL PETRO JOAKIMU
3398 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EMANUELI L FRANCIS
3399 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EMILY PHILLEMON
3400 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ARON
3401 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL BALTAZARY
3402 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL DONALD
3403 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MICKIDADI
3404 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL CHARLES NTAPATE
3405 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL L WILLIAM
3406 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MICHAEL FRANCE
3407 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL P YANDU
3408 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL VENANCY MGEMBE
3409 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ENOCK WILSON
3410 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ENOCK DONALD SAKALICHE
3411 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ENORD IGNATIO
3412 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ENOS DEUSDEDITH
3413 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EPIMARK SYLVERY NTANDU
3414 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ERICK SELESTINE
3415 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ERNEST ABRAHAM
3416 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ERNEST JAIROS MALUULA
3417 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M ERNEST PASCHAL RAPHAEL
3418 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EVANCE E NGOI
3419 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EVODIUS JOAS
3420 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL KALIBUGWE
3421 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EZRA ELIAS MBILITI
3422 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M EZRA JONAS MLEBA
3423 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M FABIAN BUDILI
3424 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M FABIAN CHARLES MASANJA
3425 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M FARAJA D MWENDO
3426 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M FESTO PAUL
3427 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M FILBERTI PETER NGOLI
3428 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M FLORENCE MENGO MEDARD
3429 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M FORTUNATUS FRUGENSI
3430 SINGIDA S0334 MWENGE SECONDARY SCHOOL M FORTUNATUS JOSEPHAT CHACHA
3431 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F ERICA DANISON MUNNA
3432 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F ESTER S MSHANA
3433 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F FAUSTA BURA DUUMA
3434 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F GETRUDA MAGANYA RICHARD
3435 SINGIDA S0607 LULUMBA SECONDARY SCHOOL M EDSON SAMWELY KITUNDU
3436 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M ELIAS MASAHI
3437 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M EMANUELY YOEL
3438 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ELIAS
3439 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL KIDANKA
3440 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M FABIAN SHILANGILA SHIJA
3441 SINGIDA S0715 ILONGERO SECONDARY SCHOOL M FIDEL SAMWEL
3442 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M ELIAS GABRIEL
3443 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M ELIBARIKI MWENDO JUMA
3444 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M ELIHURUMA EVANCE NJONANJE
3445 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL JOSEPH
3446 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL NG’HWAJE ELIAS
3447 SINGIDA S1032 ITIGI SECONDARY SCHOOL M ERICK S SAMSON
3448 SINGIDA S2326 MANGUANJUKI SECONDARY SCHOOL M ERICK PETER MUNDA
3449 SINGIDA S2326 MANGUANJUKI SECONDARY SCHOOL F ESTHER NANSILA NICODEMUS
3450 SINGIDA S4163 KIJOTA HULL HIGH SCHOOL F FATUMA RAMADHANI
3451 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EDWARD DISMAS
3452 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EDWARD SYLIVESTER
3453 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EDWARD ALPHONCE MAHELA
3454 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EDWARD G EDWARD
3455 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EDWIN MOHAMED
3456 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EDWIN BUKURU JOACHIM
3457 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EDWIN M KAGASHEKI
3458 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ELIKANA MANDI
3459 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ELISANTE KAMERA
3460 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ELISHA MAPUNDA
3461 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ELISHA GIDION LUKAMYO
3462 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ELIUD ZABRON MANORI
3463 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ELIYA MTANI
3464 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ELIYA STEPHANO NYAMWERU
3465 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ELKANA ZABRONI HEBEYE
3466 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ELLAM WIGE
3467 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ELPHRIDIUS KASIMBAZI
3468 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL MOSHI
3469 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL SIFAEL
3470 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL S BERA
3471 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EMILY YICHIRA EMMANUEL
3472 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL BUCHAMBI
3473 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MACHIBYA
3474 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MSAFIRI
3475 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL NICODEMO
3476 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL A KINUNO
3477 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL H MASANA
3478 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ERICK GERVAS MARKO
3479 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ERNEST MASANJA
3480 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EVIDENCE BYASHALIRA
3481 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EVODIUS FORTUNATUS
3482 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL IBRAHIM
3483 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL PHILIBERT PIUS
3484 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EZRA ENOS
3485 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EZRA ZEPHANIA
3486 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M FARAJA LEONARD MBAGALE
3487 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M FARAJA P JOSEPH
3488 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M FARAJI RAMADHANI
3489 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE MBALAHI RICHARD
3490 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M FELIKI E KAGWIZA
3491 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M FELIX YOHANA
3492 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M FESTO BOSCO LEOPARD
3493 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M FESTUS MAZINGO
3494 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M FILBERT F ROMWALD
3495 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M FLORENCE ZUMBA
3496 TABORA S0132 MILAMBO SECONDARY SCHOOL M FOCUS FAUSTINE
3497 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M EDWARD L THEODORY
3498 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M ELIAS JOSEPH
3499 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M ELIAS E KAGAIGAI
3500 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M ELISTABIUS THOMAS KAIJAGE
3501 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL VEDASTUS
3502 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M ERIC MKELA
3503 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M EUSTACE E MOYO
3504 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL ANTONI MTALIMA
3505 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE ANDREA MAGOMOLA
3506 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE PASTORY BUDODI
3507 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M FESTO MATHIAS
3508 TABORA S0155 TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M FIKIRI AMOS SHAGEMBE
3509 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH MALUNDE
3510 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH FABIAN JOHN
3511 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH RAPHAEL NGOWI
3512 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMERONCE PACIFIQUE MINANI
3513 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER JORAM
3514 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER LECASIO
3515 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER MATHIAS YEGELA
3516 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FADYA BAKARI ABDALLAH
3517 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FROLA KHABELE
3518 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLADNESS EMANUEL
3519 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M EDWIN BAHATI
3520 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F ESTER L PROCHES
3521 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F FATUMA SELEMANI
3522 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS BUKWIMBA
3523 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F GIFT JOSEPH
3524 TABORA S0346 UYUI SECONDARY SCHOOL M ELIAS LANKA CHENGE
3525 TABORA S0346 UYUI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL MUSSA
3526 TABORA S0346 UYUI SECONDARY SCHOOL F FATUMA K FARIJALLAH
3527 TABORA S0380 UCHAMA SECONDARY SCHOOL M FABIAN MIHAMBO MAYUNGA
3528 TABORA S0631 UMOJA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL PETRO
3529 TABORA S0631 UMOJA SECONDARY SCHOOL F FELISTER SEREJIO
3530 TABORA S0713 IGUNGA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH WAILES MWAKIBAGE
3531 TABORA S0713 IGUNGA SECONDARY SCHOOL F FELISTER O MRUTU
3532 TABORA S0713 IGUNGA SECONDARY SCHOOL F FURAHA LUKA MREMA
3533 TABORA S0713 IGUNGA SECONDARY SCHOOL F GILDA GIVEN SILAYO
3534 TABORA S0740 ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M EMANUEL DAVID
3535 TABORA S0754 URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F FAITH PHILLIPO
3536 TABORA S0754 URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F FATUMA M MUSSA
3537 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M EDWARD C BUCHILU
3538 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M EDWARD M NDAMO
3539 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M ELIAPENDA GODWIN ELIAPENDA
3540 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M ELIAS SYDINEY
3541 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M ELISHA TOTO NTABAHANYI
3542 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH NKANDI
3543 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH STEPHANO BILAMA
3544 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL ELIAS
3545 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL JUMA
3546 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL FREDRICK
3547 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL GUYASHI
3548 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL KISIMBA
3549 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL M MAKOME
3550 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M EVARIST FUKO
3551 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M FARIJI MICHAEL
3552 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL F FIDES PASCHAL CHIZA
3553 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M FINIAS O DAUDI
3554 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL M FORTUNATUS B STEPHEN
3555 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL F FROLA MAFURUKA KASUNGA
3556 TABORA S0936 KALIUA SECONDARY SCHOOL F GILLY MUSA NKUNGU
3557 TABORA S1375 NEW ERA SECONDARY SCHOOL M ENOCK MITARAMBO BAKARI
3558 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M EDWARD JOHN
3559 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M EDWIN BASIL
3560 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M EDWIN ELBARIKI PROSPER
3561 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M EGBERT XAVERY
3562 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ELIAS WILLIAM SULUSI
3563 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ELIAS YOSE NDELEMBI
3564 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ELIBARAKA CHRISTOPHER EMANUEL
3565 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ELIBARICKY F KASIRA
3566 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ELIEZA SHEMMELA
3567 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ELINEEMA G MACHENJE
3568 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ELIPIDIUS ERASMUS
3569 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ELISANTE TSUHHAY ALFONCE
3570 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ELIUS P MWAISE
3571 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL LUGHANO
3572 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL NANGALO
3573 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL EZEKIEL SINTAU
3574 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL ISACK MURRAY
3575 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL J MAPUNDA
3576 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL S WAISAI
3577 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL SALIM CHAMZIM
3578 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL SAMSON MWAKIPESILE
3579 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL VICTOR TILLYA
3580 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ERASTO WOLFGANE
3581 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ERASTO V BAHATI
3582 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ERICK SIMON ELIAS
3583 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ERNEST B ERNEST
3584 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ERNEST JULIUS MTIBA
3585 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M ESSAU MWAKASEGE
3586 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL MUSA SULLE
3587 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL T BONIFACE
3588 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M EZRA TEOPHIL
3589 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M FAKIR CHANAFI
3590 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M FARAJA MUSA MTHATHIA
3591 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M FARIDI SHABANI
3592 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE MASHAURI
3593 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M FIDELIS ALOYS SIMBILA
3594 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M FIKIRI OCTAVIAN
3595 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M FILBERT IVO
3596 TANGA S0142 GALANOS SECONDARY SCHOOL M FINIAS FIDELIS
3597 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDWARD S MWAIPAJA
3598 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELISHA JOSEPH WILLIAM
3599 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ERENST OYUOYA
3600 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ERICK CHAPAKAZI
3601 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ERICK C METTA
3602 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FEISAL MUHARAMI
3603 TANGA S0156 TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FESTO NUNGU
3604 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH LIBERATH MRINA
3605 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F EPIFANIA KIMARIO GASPER
3606 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F ERCA BERNARD TARIMO
3607 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTEROSE JUDICA MMARI
3608 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA SAIMON
3609 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA ISSA RASHIDI
3610 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA M SABUNI
3611 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F FELISTER MASANILO
3612 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F FERGENIA MICHAEL
3613 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F FLORA HENDRY JASTINI
3614 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F FURAHA A SIMON
3615 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F GENOVEVA MALILA
3616 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLADIS MNGASA PROSPER
3617 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORY ISAYA MJEMA
3618 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORY SOFRIAN FLOTEY
3619 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH TILIA
3620 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER C MASELLE
3621 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F EUPHRASIA K RWEIKIZA
3622 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F EUTROPIA PASIAN PATRICK
3623 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVELYNE ELIAKIM MASWI
3624 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F FIDES A KAHUMBA
3625 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F FORTUNATA C ELIGI
3626 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GEMA EZEKIEL NTUNGI
3627 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GERMANA B SWAI
3628 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLADNESS A MWARIA
3629 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F ELIZABETH KIWANGA
3630 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F ELIZABETH A MWENEGOHA
3631 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F EMILIANA BUSIGAZI
3632 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F EVA SULEIMAN RUGAMBWA
3633 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F EVADINE P MASOTA
3634 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F EVELINE ABRAHAM MIAGE
3635 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F FLORENCIA JOSHUA HASSAN
3636 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F GIVENESS Z NKANDI
3637 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F GLADNESS L KIKA
3638 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F GLORIA AUDAX
3639 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F GLORIA L MROSSO
3640 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F GLORY NYENGELLA
3641 TANGA S0233 ST.MARY’S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F GRACE CHARLES
3642 TANGA S0252 AL-KHEIR ISLAMIC GIRLS SEMINARY F FARIDA KHUZEIMA
3643 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F ELLEN JOSEPH MANGARE
3644 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F EMMANUELA M IPINI
3645 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F ENNA E KIRIMBO
3646 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F EPIFANIA MINJA
3647 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F ESTHER KIHULA
3648 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F ESTHER ADOLPH LYAKUNDI
3649 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F FARAJA ELISANTE NGURE
3650 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F FILOMENA J NDALICHAKO
3651 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F GLORIOUS JOSEPHAT DONGWE
3652 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL’S SCHOOL F GLORY A NKYA
3653 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M EDWARD BENEDICT NYAMSUSA
3654 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M EDWIN GERALD MAUKI
3655 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ELIA EMANUELY MLATA
3656 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ELIGIUS DEOGRASIAS VITALIS
3657 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ELIKUNDA MCHOME
3658 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ELIYA BENEDICT MASESA
3659 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL TIMOTH
3660 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL GODLISTEN MALEKO
3661 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ERICK EMANUEL BONIVENTURE
3662 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M ERNEST SEMNG’INDE
3663 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M EZEKIA EMMANUEL
3664 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M FAIDA M LUBINGO
3665 TANGA S0345 USAGARA SECONDARY SCHOOL M FEISAL S MOMBO
3666 TANGA S0516 MOMBO SECONDARY SCHOOL M ELIAS J SENZIGE
3667 TANGA S0516 MOMBO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL S MCHOMVU
3668 TANGA S0516 MOMBO SECONDARY SCHOOL F ETIBETA P NGOIKE
3669 TANGA S0516 MOMBO SECONDARY SCHOOL F FATU AWADHI
3670 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M EDWIN E URASSA
3671 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL FRANCIS
3672 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL PAUL
3673 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL STEVEN
3674 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M ERICK AILAN LEMBRIS
3675 TANGA S0548 SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M FAUSTINI SLAA PETER
3676 TANGA S0584 LWANDAI SECONDARY SCHOOL M EMANUEL MINJA
3677 TANGA S0584 LWANDAI SECONDARY SCHOOL F ESTHER JACOB GODWINE
3678 TANGA S0584 LWANDAI SECONDARY SCHOOL F FATINA HABIBU RASHIDI
3679 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M EDVARD M KAMUGISHA
3680 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL G SURUMBU
3681 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F ESTHER JOSEPH MSANGO
3682 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F ESTHER STEPHEN CHIRYA
3683 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F EUGENIA AIDAN KAPINGA
3684 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F EZELIA THEOPHIL
3685 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F FATMA MOHAMED PIMA
3686 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F FELISTA P NANGAWE
3687 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F GENOVEVA JULIUS KALOLO
3688 TANGA S0692 ROSMINI SECONDARY SCHOOL F GLADNESS D SEME
3689 TANGA S0698 ECKERNFORDE SECONDARY SCHOOL M ELIAS GUSTAF MWAMFULA
3690 TANGA S0698 ECKERNFORDE SECONDARY SCHOOL M ELIEZA WILFREDY
3691 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M ELIBARIKI WILFRED MSHANA
3692 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M ELINEEMA BARAKA
3693 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M EMANUEL PETER NATHANAEL
3694 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL F EUSEBIA MSEMAKWELI SEVERINI
3695 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL F EVALINE K MMARI
3696 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL M EVELIUS RWEYEMAMU
3697 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL F FATMA HUSSEIN
3698 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL F FATMA SAID
3699 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL F FATUMA HALFANI
3700 TANGA S3804 MUHEZA HIGH SCHOOL F FATUMA MOHAMEDI

 

Leave a Comment