SOMA MAJINA WALIOITWA KAZINI MWEZI MAI 2014

1
OFISI YA RAIS
SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA
Kumb. Na. EA.7/96/01/G/21 17 Mei, 2014
KUITWA KAZINI
Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma inapenda kuwataarifu
waombaji kazi wa nafasi mbalimbali waliofanya usaili kuanzia tarehe 04
hadi 30 Machi, 2014 ambao baadhi ya wasailiwa waliofaulu usaili husika
mchakato wa kuwapangiwa vituo vya kazi ulikuwa unakamilishwa. Orodha
ya majina yao ni kama yanavyoonekana katika Tangazo hili.
Aidha, wanatakiwa kuripoti katika vituo vya kazi walivyopangiwa
katika muda ambao umeainishwa kwenye barua zao za kupangiwa vituo
vya kazi wakiwa na vyeti halisi (Originals Certificates) vya masomo
kuanzia kidato cha nne na kuendelea ili vihakikiwe na mwajiri kabla ya
kupewa barua ya ajira.
Barua za kuwapangia vituo vya kazi zimetumwa kupitia anuani zao.
Aidha, wale ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili
watambue kuwa hawakupata nafasi/hawakufaulu usaili, hivyo wasisite
kuomba mara nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa tena.

 

NA MAMLAKA YA AJIRA TAALUMA/KADA MAJINA YA WALIOITWA KAZINI
2
1. KAMISHNA WA
MAADILI,
SEKRETARIETI YA
MAADILI YA
VIONGOZI WA
UMMA
DEREVA II 1. JOSEPH MWASEKAGA
2. BAHATI OBADIA TIMOTH

2. KATIBU MKUU
OFISI YA WAZIRI
MKUU
DEREVA II 1. TUMAINI WAISON MNUNGE
2. WILFRED MWAVELA

3. MTENDAJI MKUU,
WAKALA WA
UNUNUZI
SERIKALINI (GPSA)
DEREVA II 1. JABIR KASUBI
2. MEDARD COSMAS
KANYAMPALA
3. CLARENCE NGULI
MLINZI 1. ALEX J. MAGANYA
2. ISSA S. MWAGILA
3. MRISHO OMARI
4. CHRISTOPHER THOMAS

4. MKURUGENZI
MKUU, TUME YA
VYUO VIKUU
TANZANIA (TCU)
DEREVA II 1. BAKARI NGWALE
5. KATIBU TAWALA,
OFISI YA MKUU WA
MKOA ARUSHA
DEREVA II 1. NICKSON THOMAS
6. KATIBU TAWALA,
OFISI YA MKUU WA
MKOA MWANZA
DEREVA II 1. JUMANNE MKIRYA
MUBUSI
MLINZI 1. LUKANDA ABEL
7. KATIBU TAWALA,
OFISI YA MKUU WA
MKOA
KILIMANJARO
DEREVA II 1. ROBERT SEMSHANGA
3
8. MKURUGENZI WA
JIJI,HALMASHAURI
YA JIJI TANGA
AGRICULTURAL FIELD
OFFICER III
1. JONATHAL AINEA
STEPHEN
2. ABUSHEHE HAMIS
3. PATRICK JUMA MWARUKO
4. FIKIRI BALEKELE
5. MARY ELIAS MAKAUKY
6. JESTINA JOHN MAKANGE
AGRO OFFICER 1. KOBUSINGE ALOYCE
2. SENI MARCO
LIVESTOCK FIELD
OFFICER II
1. SABO OMARY
2. GEAN C. MUNISI
MLINZI 1. HASSANI A. SAIDI
9. MKURUGENZI
MTENDAJI,
HALMASHAURI YA
WILAYA YA
KALAMBO
LIVESTOCK FIELD
OFFICER II
1. ANGEL RWEZAURA
2. GODWINE RUBUGU
3. PASCHAL MASSAY
THEODORY
4. SUNDAY S.MTULYA
5. AHMED H. JUMA
6. GODBLESS SANGITO KAAYA
7. EBENEZER SAMWEL LAIZER
8. FEDSON MARTINE PIUS
10. M KURUGENZI
MTENDAJI,
HALMASHAURI YA
WILAYA YA
SUMBAWANGA
LIVESTOCK FIELD
OFFICER II
1. ZUKRA ABDI HASSAN
2. GISELA T. COSMA
3. LARCH J. SANGAWE
4. AMBAKSYE ASUNGWILE
MWASALESA
5. MATHIAS CHAMVIGA MTOI
6. AMOS KISASI JISOLI
7. MUSSA JONAS MALINDILA
8. SELINA ALEX MOLLEL
DRIVER II 1. SAMWELI PAULO SOKONI
11. M KURUGENZI
MTENDAJI,
HALMASHAURI YA
WILAYA YA
NACHINGWEA
LIVESTOCK FIELD
OFFICER II
1. FIDELIS JULIUS SANGI
2. MUHINA L. GODFREY
3. DONACIAN SULEIMAN
SILAY
4. LEONARD MAARIFA
LUHUMBLU
5. MALEKULA MESHACK
4
12. M KURUGENZI
MTENDAJI,
HALMASHAURI YA
WILAYA YA
RUANGWA
LIVESTOCK FIELD
OFFICER II
1. MAGRETH ALOYCE
MBONEA
13. M KURUGENZI
MTENDAJI,
HALMASHAURI YA
WILAYA YA LINDI
LIVESTOCK FIELD
OFFICER II
1. GERALD ERASMUS MOSHA
2. ABDULAZIZ SUED
NGWIMBA
3. MOSES SANGA SUNYE
4. REHEMA SHANGWELI
TANGAZA
5. NICODEMUS ANTHONY
DAMAS
14. M KURUGENZI
MTENDAJI,
HALMASHAURI YA
WILAYA YA
RUNGWE
AGRICULTURAL FIELD
OFFICER III
1. REHEMA JAIRO CHIYUMBE
2. MSAFIRI OMARY BUSHIRI
3. LULU SEBASTIAN KIMATH
4. JAIRO ALAN MWANTOFI
5. ATHMAN M. LANGESELE
6. FEDANI AWIDI
MWAKAPALILA
7. MAWAZO J. MWASANGUTI
8. LAZARO HILLARY
CHENELO
9. CLEPTON B. MAHENGE
10. CHRISTIAN ELIDES
MANULA
15. M KURUGENZI
MTENDAJI,
HALMASHAURI YA
WILAYA YA MBEYA
AGRICULTURAL FIELD
OFFICER II
1. TIMOTH MATHEW
MPANGALA
2. JOSEPH MICHAEL
AGRICULTURAL FIELD
OFFICER III
1. AMOS R. MAWASHIUYA
2. CHRISTOPHER WILSON
WAPIPO
3. ESTHER BANKONKO
MCHOPA
4. GLORIA E. KATEPA
5. CHRISTINA FIDELIS MABENA
6. WITNESS MUSA OMARY
7. ELISHA SWALO CLEMENT
8. LWITIKO GODWIN PWELE
9. MUSA MLISHO MBURA
10. BESTA MOPHAI PWELE
11. LADSLAUS P. MSASU
12. RAJAB OMARY MNINGWA
5
13. JULIETH AMON PHILIPO
14. JOYCE D. MSYANI
15. ZAKARIA M. ELANGA
16. YISEGA J. MWAMBALO
17. SHOMA EZEKIEL PAUL
18. EDSON M. MBWILO
LIVESTOCK
ASSISTANT II
1. ZAWADI L. NELSON
2. NTIMI ELLY MWAITUKA
3. LENSON NELSON MBILINYI
4. ANASTANCIA ALBETHO
NG’INGO
5. PROSPER HERMAN FOY
LIVESTOCK OFFICER
II
1. PASKALINA BENEDICT
2. NDISHA JOSEPH
3. PATRICE P. SHAYO
AGRO OFFICER II 1. YUSUPH C. KISUZI
2. EDWIN A. MARGWE
3. NELSON G. MATEMBA
4. DAMASI M. FRUMENSI
16. M KURUGENZI
MTENDAJI,
HALMASHAURI YA
WILAYA YA
MBARALI
AGRICULTURAL FIELD
OFFICER II
1. PIUS J. MWAIGONGOLA
AGRICULTURAL FIELD
OFFICER III
1. GEOFREY P. MNYANDWA
2. JOSHUA NELSON HALINGA
3. JEMA MLOZI
4. MONICA KALUWA
5. JOHNBOSCO WILSON
6. DANIEL J. KAHIMBA
7. LUCY AIDAN
8. JAMES B. MGAYA
9. ALLY ANONISYE NDEKILE
10. FRANK MASEBO
11. WILLIAM V. MWAIKIMA
12. JESCA FELIX
13. LUSAJO ALPHONCE
MPONDA
14. ZAKARIA I. MSOMBA
15. CANISIUS MATEKA NGAILO
16. HAGAI E. CHISUNGA
17. JUMA JOSIA MZOPOLA
18. DANIEL C. SHIMWELA
LIVESTOCK
ASSISTANT II
1. ISIHAKA SALUM MYANZA
2. PATRICK MREMA PAUL
3. GEORGE JUSTIN
6
CHAKUTEMA
4. CHRISTINA SAID GUNDA
5. MARIAM ANANIA MGOBASA
17. M KURUGENZI
MTENDAJI,
HALMASHAURI YA
WILAYA YA
URAMBO
AGRICULTURAL FIELD
OFFICER II
1. JOSEPH SHIJA
CHRISTOPHER
2. KWITONGWA KULWA
3. FRANCIS JOSE MASANJA
LIVESTOCK FIELD
OFFICER II
1. ATHUMAN JUMA NYENJE
2. MASOUD N.SELEMANI
AGRICULTURAL FIELD
OFFICER III
1. GRACE ALLAN SHAYO
2. NYAMIZI OMARI
MUNGUWATOSHA
3. ROBERT T. YUSUPH
18. M KURUGENZI
MTENDAJI,
HALMASHAURI YA
WILAYA YA
CHAMWINO
AGRICULTURAL FIELD
OFFICER III
1. ZABRON KASININI
2. ELISTIDES EMMANUEL
3. SAID M. BIKAFI
4. DEOGRATIAS R. SHIRIMA
5. WINNIE CLEMENT
NDAHANI
6. THERESIA JOSEPH
7. REHEMA N.YARED
8. GEOFREY P. MWACHALI
9. MWANAHAWA M. SABAH
10. TUMAINI K NYAMHOGO
11. ASHA MOHAMED SUME
12. STEVEN Z. BARIE
13. NOEL P. MYULA
14. MKWAWI P. NGOGOMBA
15. MESHACK NYANZANDOBA
JAPHET
16. EMANUEL H. MGANDA
17. ELIAS L.LUCHANGANYA
18. THOMSON J. SONGORO
19. LOTARN JEREMIA
MAKANDA
20. OBED J. CHUNGA
21. PATRICK JUMA
22. GODIAN MNYENYELWA
23. CHAKUNDYA J. MOHAMED
24. NAMSIFU Y. MNZAVA
25. LUCY C.LUBUVA
26. SAMWEL ONESMO MADILA
7
AGRO ENGINEER II 1. MOSHI KULWA
2. GODLISTEN KINYAHA
FIESHERIES
ASSISTANT II
1. PENDEZAEL H. MUSSA
LIVESTOCK
ASSISTANT II
1. YOHANA ELIBARIKI
MCHOMVU
2. DEODATUS KAGARUKI
LWIZA
3. REHEMA F.MTWANGULU
19. M KURUGENZI
MTENDAJI,
HALMASHAURI YA
WILAYA YA
UKEREWE
LIVESTOCK FIELD
OFFICER II
1. FIDES SANGI
20. M1K URUGENZI
MTENDAJI,
HALMASHAURI YA
WILAYA YA
CHUNYA
AGRICULTURAL FIELD
OFFICER III
1. DARTIUS K. DOMINIC
2. MATHIAS JOHN LISU
3. AZARIA COSMAS MYINGA
4. SHADRACK JOSEPH
KONGA
5. AMINAELY S. TENDWA
6. EVARISTO JOSEPH
MHONGOLE
7. DINA YOHANA MACKLINE
8. ZUHURA SHEDELY
RASHIDI
9. EFESO JOHN GOLIAMA
10. OSCA JUMA NDAGAMSU
LIVESTOCK FIELD
OFFICER II
1. SADICK ANDEMBWISYE
MTAFYA
2. HAPPINES O. MBOMA
3. MWAWITE AMOS MWAIBANJI
4. LESTINO MSAJILA
KURUPASHI
5. RAIMOS M. BENSON
21. M1K URUGENZI
MTENDAJI,
HALMASHAURI YA
WILAYA YA
BUTIAMA
AGRO OFFICER II 1. BENJAMIN MANGU
2. ABRAHAM F. NACHINUKU
3. ROGASIAN MARKI JOSEPH
4. EDMUNDI FRANCIS LUENA
LIVESTOCK OFFICER
II
1. ERNEST MLIGO
8
22. M1K URUGENZI
MTENDAJI,
HALMASHAURI YA
WILAYA YA
NYANG’WALE
AGRO OFFICER II 1. JUMA RAJABU
2. STRATON EDWARD
3. SOPHIA SABASI TESHA
4. SAMSON MAKUBATE
FISHERIES OFFICER II 1. SAID ATHUMAN
LIVESTOCK FIELD
OFFICER II
1. GODFREY M. KACHILA
2. ATHANAS COSTANTINE
3. ELIAS M. KIFULILA
LIVESTOCK OFFICER
II
1. DICKSON JEREMIAH
2. THOBIAS M. LUCAS
VETERINARY
RESEARCH OFFICER II
1. EMMANUEL LAURENT
2. NYAHINGA GABRIEL
BUSUNGU
ASSISTANT
FISHERIES OFFICER II
1. JUSTINE JOSEPH RUHELE
23. MK1U RUGENZI WA
MANISPAA,
HALMASHAURI YA
MANISPAA YA
MUSOMA
AGRICULTURAL FIELD
OFFICER II
1. LIBERATUS J. SOKA
2. MUGETA MAIRA MANGARA
ASSISTANT
FISHERIES OFFICER II
1. BASHIRI HAMADI GOSSORI
LIVESTOCK FIELD
OFFICER II
1. SAMWEL JOHN CHACHA
2. NYAMHOJI MTEGI
AGRICULTURAL FIELD
OFFICER III
1. MFUNGO NASSORO JUMA
2. IBRAHIMU JOHN WANDETI
3. NYABURUMA M. WANJARA
4. SAGUDA LUSENTURA
MALIMA
5. KAUSWA PAULO JACOB
6. REFAYA GIDION WAKARA
7. PROTAS SOLOMON
CHACHA
8. VERONICA KITANA
RUKAKA
24. MK1U RUGENZI WA
MJI,
HALMASHAURI YA
MJI WA HANDENI
AGRICULTURAL FIELD
OFFICER III
1. HASSANI ALLY KINGAZI
2. JACOB MWALUCASA
3. IBADI SAID PELEKANO
4. ALLY SHABANI TENGEZA
5. DICKSON WILLIAM CHIZA
6. AGRIPINA ALPHONCE KIMALI
9
7. AYOUB RAMADHANI
SHABANI
8. SALUM ABDALLAH MAHIMBO
9. HAMIS MOHAMED SALEHE
10. GRACE EVARIST LYIMO
11. HAMPHREY JAPHET
MSUNGU
12. ABDALA SELEMANI LITTO
13. SAID MOHAMED MSUSA
14. UWESU MUSSA MZANDA
25. M1K URUGENZI
MTENDAJI,
HALMASHAURI YA
WILAYA YA ITILIMA
AGRICULTURAL FIELD
OFFICER III
1. FRANK KANYALA NYEREZA
2. ELIAS CHARLES KUSHABA
3. JOSEPH ELIAS MADUHU
4. DAUDI C. MASANJA
5. DAUDI NYANDA
6. TUMAINI N. MUHETA
26. M1K URUGENZI
MTENDAJI,
HALMASHAURI YA
WILAYA YA
MPWAPWA
LIVESTOCK FIELD
OFFICER II
1. VAILET ABDALLAH MHEHE
2. MATHIAS T. SIYARA
3. FESTO B NDUBAA
AGRICULTURAL FIELD
OFFICER III
1. ELINA GEORGE LEFI
2. LAMRATU S NTILAKA
3. JOVINUS URUBANO
4. SEIF J HINTE
5. MONICA ANTHONY MALIKA
6. FREDRICK JOB
CHAPAULINJE
7. IDDI I. HUSSENI
8. ANTONIA STANSLAUS
MBEYU
9. EMMANUEL RAPHAEL
MMELO
10. PASCHAL F. MKONGOLA
11. RAYMOND J LEMANYA
12. SIMON MULOKOZI
INNOCENT
13. JUDITH KYOMWENGE
JUSTINIAN
14. SCARION THEOBARD
15. SIXBERTY STANSLAUS
16. MWANAIDI MASOUD
17. JOVINA KASENENE JOAB
18. IMANI JEREMIAH
19. BHOKE MAGERE
20. SAMSON GERMAN
10
21. MALIZIA SAID
22. STEVEN THOBIAS
23. MWILE MGALLAH
24. PETER ZENO
25. SELEMANI MOHAMEDI
SELEMANI
26. SALUM NASIBU ALLY
27. DAUDI B. LWAMA
28. JAMES SOTELIUS
29. ALLEN WILSON
30. RAMADHANI NASSORO
HALIFA
31. AYUBU ANTHONI
32. ELIREHEMA E. ELINISAFI
AGRICULTURAL LAND
USE TECHNICIAN II
1. ELLY AMBILIKILE
2. MICHAEL O. KAHISHA
LIVESTOCK
ASSISTANT II
1. SEPHANIA PHILINGSON
2. ASHA J. MAHINDA
3. AGNESS SAJILO
4. ELIZABERTH J. MWINGWA
5. STANSLAUS S. MAKOKO
6. CHARLES JOHN GIDEON
7. HERIETH B. KILLEO
27. M KURUGENZI
MTENDAJI,
HALMASHAURI YA
WILAYA YA
KISHAPU
LIVESTOCK OFFICER
II
1. MBAWALA ZAKEO
2. ATHANAS MGAYA
3. AZIZI DAMLA DAMLA
4. MARY C. MAIMU
5. JACKSON VALERIAN
X. M. DAUDI
KATIBU
Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma.

 

TUNAOMBA RADHI  MAJINA HAYAJA PANGWA VIZURI ILA TUNAFANYIA KAZI .BY WWW.AJIRAZETU.COM

Leave a Comment